~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

saxzz
dark-arcobaleno
jamie1234
zenonmater
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
harivongola
Akira_Kung
zenkuro
dekdelzaa
jytsainaka
mookka
MeMie~
fonta
odorutoya5927
KuMiKo
ToeyZMuKu
Hayato^^
monday
giftae
viper515
24 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

หน้า 4 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 4 Empty มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Tue Apr 06, 2010 5:03 pm

First topic message reminder :

กติกา

มีอยุว่าให้เราแต่งเรื่องต่อจากที่คางไว้ของผู้ที่มาก่อน

แล้วแต่งยังไงก็ได้แต่เหลือไว้ให้คนอื่นแต่งต่อได้ด้วยนะ

* ใช้เฉพาะตัวละครใน Reborn เท่านั้น

เริ่มเลย

เอ่อ...อ้อ

ฮิบาริอยู่ในห้องกรรมการนักเรียนกะยามาโมโตะแล้วกำลังเล่น

ตบแปะกันอยุ(ช่างแต่งไปได้)แล้วโกคุเดระก็ผ่านมาเห็นพอดีก็เลย... ต่อเลยจ๊ะ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 120
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟรีเรีย

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 4 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 4:58 pm

ต่อ

สึนะ : ผมไม่รู้เรื่อง T_T

มุคุโร่: ความจำสั้นจังครับ คึหึหึ

สึนะ : เวอร์จิ้นชั้นยังอยู่มั๊ย

มุคุโร่ : คึหึหึ ~

สึนะ : แปลว่าเสียไปแล้วสินะ T_T

มุคุโร่ : แต่ว่าเมื่อคืนคุนเริ่มก่อนนะครับ

สึนะ : นาย โกหก!

มุคุโร่ : คึหึหึ ~ พูดจริงครับ การสะกดจิตสำหรับผมไม่ยากหรอก คึหึหึ~

สึนะ : -///-

ต่อๆๆ
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 89
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 99
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 25/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เล่ร่อน~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 4 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 5:00 pm

5555555555+

สัปปา ก็ผมสะกดจิตเล่นเปายิงฉุบกับคุนไง5555+

ทูน่า(ค่อยยังชั่ว)

สัปปา คุนคิดจมทะเลเลยนะเนี่ย(คิดลึก).......ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 5:04 pm

55555555 ก็ว่า งงมากๆเลย โดนตัดไปนี้เอง

ต่อไม่ถูกเลยอ้าาาาาา

เอางัยดีน้าาาาาาา

งั้น .... ต่อล่ะๆ

สึนะ : อึ้ย !! ทำไมเราจำอะไรไม่ได้เลยนะ!!

สึนะนึก .... เมื่อวานนี้ .... หลังจากที่พวกเราออกจากบ้านผีสิง พวกเราก็เดินมาเจอ
โกคุเดระ กับ คุนพี่ เห็นว่าไปเล่นเรือไวกิ้งแบบสุดขั้วววววว.... แถมโกคุยังเอาระเบิดไปปาใส่ เรือไว้กิ้งจนพัง ...เพราะว่าทะเลาะกับคุนพี่อีก โกคุ กับคุนพี่ก็เลยขอตัวไปเครียกับทางสวนสนุก
ส่วยยามะโมโตะ กับคุนฮิบาริ ไปปั่นเป็ดน้ำ (ปั่นเรื่อถีบรูปเป็ด) ไม่รู้ว่ากลับกันไปตอนไหน
แล้วเราก็แยกกลับมากะคุนมุคุโร่ ............(สีนะกำลังทบทวนเรื่องราวเมื่อวานอย่างละเอียด)

.....สึนะ ....เมื่อคืนสนุกมั้ยยยยยยย (เสียงแรมโบ้ตะโกนออกมา ...)

แรมโบ้ : คุนแรมโบ้ก็อยากเล่นกะสึนะ...เมื่อคืนนี้!! .....แต่ไอ้เจ้าหัวสับประรดมันไม่ยอมมมมมให้คุนแรมโบ้เข้ามายุ่งงงงงงง .....แบร่ๆๆๆๆๆๆ สึนะเล่าให้ฟังหน่อยเซ่...เล่าหน่อยๆๆ

สึนะ : โอ้ยยยยยยยยยยยยยย............เมื่อคืนมันเกิดอะไรกันแน่...........ต่อๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Thu Apr 08, 2010 5:08 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 5:06 pm

อ๊ากกกก เป่ายิงฉุบ T_T ไม่ได้กดกันหรอกหรอ

ต่อๆๆ

สึนะ : แล้วนายมานอนข้างๆผมทำไม

มุคุ : แล้วจะให้ผมนอนไหน?

สึนะ : ห้องรับแขก ก็ได้นะ

มุคุ : ฮะๆ แต่ผมอยากนอนห้องนี้ คึหึหึ

สึนะ : -///-

มุคุ : เอาเป็นว่าไปอาบน้ำกันเถอะครับ

สึนะ : หา

มุคุ : คึหึหึ ก้อห้องน้ำบ้านคุนมีห้องเดียวนี่ครับ แล้วถ้าแม่คุนเห็นผมอาจตกใจได้ คึหึหึ

สึนะ : O[]O (ช็อคอยู่)

ห้องน้ำ

ต่อ
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 5:07 pm

(แหงสิต้องดักคอไว้ก่อน555555555+)
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 5:45 pm

ห้องอาบน้ำ ....แช่น้ำอุ่นสไตร์ญี่ปุ่น

มุคุโร่ : น้ำอุ่นดีจังเลยนะครับวองโกเล่ ..

สึนะ: คะครับ...(นี่เรามัวทำอะไรอยู่เนี๊ยะ ... ถ้ามีคนรู้เข้าจะทำงัยดี.....)

มุคุโร่ : คุนวองโกเล่ อย่างคุน มานั่งแช่น้ำร้อนกับผม ผมก็ดีใจแล้วล่ะ

สึนะ : (น่ากลัวชะมัด) คะ..ครับ

แรมโบ้เปิดประตูห้องน้ำเข้ามา..............

แรมโบ้ : สึนะ .......... คุนแรมโบ้ อาบน้ำด้วยคนเซ่..คุนแรมโบ้อยากแช่น้ำาาาาาา

สึนะ: มะ ไม่ได้น้าาา แรมโบ้.........(ถ้าแรมโบ้มาเห็นเรากะคุนมุคุโร่อยู่ด้วยกันแบบนี้ ...ต้องเป็นเรื่องแน่ๆๆ)

สึนะจึงเอามือกดคุนมุคุโร่จมลงไปในน้ำ ....

สึนะ: ขอโทดนะครับคุนมุคุโร่

แรมโบ้เดินมเข้ามาใกล้ทุกทีๆๆๆ แล้วก็กระโดดลงน้ำ .......ตุ้มมมมมมมมมมมม

แรมโบ้ : น้ำอุ่นดีจังเย้ยยย!! คุนแรมโบ้ชอบแช่น้ำ.... แลัวสึนะทำท่าอะไรแปลกๆอ้าาาา มีอะไรซ่อนอยู่หรอออ สึนะ !!!!

สึนะ : ไม่มีๆๆ ......

อยู่ๆก็มีเสียงเรียกสึนะขึ้นมา ....สึคุง,,,,,,,,,,,,(แม่ของสึนะ)

สึนะ : คราวนี้จะเกิดอะไรขึ้นอีกเน๊ียะ

แม่สึนะ : คุนมุคุโร่ เค้าฝากลาสึนะนะจ้าาาาา

สึนะ : ห๊าาาาาาาาาา!! .....งงง (หรือว่านี่เป็นภาพลวงตา........ในห้องน้ำนี่ ภาพลวงตางั้นหรอ..) โอ้ยยยยย นี้เราบ้าบออะไรกันเน๊๊ยะ

หลังจากนั้น สึนะกะแรมโบ้ก็อาบน้ำจนเสด .. ต่อๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 6:18 pm

555+ ต่อๆได้แล้ว
ในห้องนอนของสึนะ

สึนะ : เอะ ( ทำท่านึกๆ ) เมื่อกี้เราก็กดคุนมุคุโร่ลงไปในน้ำแล้วไม่ใช่หรอแล้วทำไม แม่บอกว่าคุนมุคุโร่กลับไปแล้วหล่ะ ??????

แร้มโบ้ : นิๆ สึนะ !!!! คุนแรมโบ้ว่าเราไปเล่นเป่ากบกันเถอะน่ะ !!!!

สึนะ : นี้ๆแรมโบ้ !!! ไม่เอาอ่ะขี้เกียจเล่นฉันจะนอนแล้ว !!!

แร้มโบ้ : ไม่เอาๆ คุนแรมโบ้จะเล่นเปากบ !!!!! จะเล่น นนนน นอ่ะจะเล่น

ในระหว่างนั้นฮิบาริก็แอบเข้ามาทางหน้าต่างของห้องสึนะ

ฮิบาริ : นิหยุดได้แล้ว รำคาน !!!! ถ้าไม่หยุดผมจะขย้ำคุน !!!!!... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 133
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 301
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 26/04/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : ลพบุรี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : far:X

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 6:19 pm

เอ่อจะเข้ามามัยเนี่ย!
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by dekdelzaa Thu Apr 08, 2010 6:42 pm

น่าสนุกจังค่ะ ขอเล่นด้วยนะคะ

ในระหว่างนั้นฮิบาริก็แอบเข้ามาทางหน้าต่างของห้องสึนะ

ฮิบาริ : นิหยุดได้แล้ว รำคาน !!!! ถ้าไม่หยุดผมจะขย้ำคุน !!!!!... ต่อ

สึนะ : หวาๆๆ ใจเย็นก่อนสิครับคุณฮิบาริ

แรมโบ้ : สึนะ นี่เค้าจะมาเล่นเป่ากบกับเราใช่มั้ย มาเล่นกันเหอะ มาเล่นกัน

แรมโบ้ไม่พูดเปล่า ดั๊นกระโดดเกาะคุณฮิบาริของเราซะนี่ (กรี๊ดดด อย่ายุ่งกะท่านฮิของช้านนน)

ฮิบาริ : น่ารำคาญจริง ไปตายซะเจ้าสัตว์กินพืช --> เขาปัดแรมโบ้ออกจากตัวและเตรียมเข้าทำร้ายแรมโบ้

สึนะ : อย่านะครับ คุณฮิบาริ สึนะรีบวิ่งเข้าไปกันไว้และผลักแรมโบ้ออกไป

แรมโบ้ : อด~ทน~ไว้~ แง๊ๆๆ ได๊.. เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับคุณแรมโบ้

คุณแรมโบ้ได้ควักบาซูก้าทศวรรษออกมาจากดง!? เอ้ย หัว แล้ว ทันใดนั้น

เรื่องที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น !!! ตู้มมม ..................

ต่อเอาค่ะ ^^
dekdelzaa
dekdelzaa
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 47
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 13/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ช่างมันเหอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาบอสคาบัคโรเน่ ^^
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ชมพู่ค่า

http://dek-delzaa.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 6:57 pm

555+

แร้มโบ้ : สวัสดีครับวองโกเล่รุ่นที่ 10

สึนะ : อ่าแร้มโบ้อีกสิบปี สวัสดีครับ

แร้มโบ้ : สวัสดีคุนด้วยนะครับ คุณฮิบาริ

ฮิบาริ : .......

แร้มโบ้ในอีก 10 เห็นท่าไม่ดีจึงขอตัวไปก่อน

สึนะ : เออคุนฮิบาริมีอะไรหรอครับถึงมาหาผมห้องน่ะ T///T

ฮิบาริ : คือว่า .... ผมมาหายามาโมโตะน่ะ ( พูดไปหน้าก็เริ่มแดงด้วย )

สึนะ : เออคือว่า ยามาโมโตะไม่อยู่ที่บ้านผมหรอกครับ คุณฮิบาริมีธุระอะไรกับยามาโมโตะหรอครับ ????

ฮิบาริ : งั้นฉันไปก่อนหล่ะ ( และก็เดินจากไปเชยเลย )

สึนะ : เอ้าคุณฮิบาริ (ทิ้งผมไว้คนเดียวซะงั้น) อยู่ดีๆสึกนะก็คิดถึงเรื่องที่มุคุโร่หายไปในตอนที่อยู่ในห้องอาบน้ำด้วยกัน (อร๊า ยยยย เขินง่ะ 5555)

มุคุโร่ : คุณกำลังคิดถึงผมอยู่ใช่ม่ะครับ คุณวองโกเล่

สึนะ : > //// < ปะ .. .. .ปะ. ... .. .เปล่าซักหน่อย ..... ต่อ (แต่ในใจก้อคิดถึงเค้าอยู่)
monday
monday
Level 2
Level 2

เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010

ตั้งหัวข้อ by zenkuro Thu Apr 08, 2010 7:13 pm

555

เก่งจังเลยอ่า
zenkuro
zenkuro
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 55
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 274
<b>CTC</b> CTC : 35
วันเกิด วันเกิด : 05/05/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 日本
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : 医者
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : zen(善)

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 7:46 pm

ต่อ..

สึนะ: เอ๊ย!! คุนมุคุโร่ มาอยู่ในห้องผมได้ไงฮะ
(คิด:น่ากัวอ่ะมาได้ไงโผล่ข้างหลังอีก)

มุคุโร่: อ้าว ก็ตั้งแต่อาบน้ำเสร็จผมก็ยังไม่ได้ไปไหนเลยนิคับ ^^

สึนะ: เอะ! .. ก็..ก็
..ตอนทีี่อาบน้ำอยู่คุนแม่เข้ามาบอกว่าคุนกลับไปแล้วนิคับ ><
(คิด:มาได้ยังไงล่ะเนี่ย ??)

มุุคุโร่: วองโกเล่ คับ คุนคิดว่า ผมจะปล่อยโอกาศที่ได้อยู่กับคุน สองต่อๆ
ให้หลุดลอยไปได้ง่ายๆเหรอคับ

สึนะ: ..คือ ..ผมก็..ไม่แน่ใจ..(อา..เอาแล้วไง..เค้าไปหลบอยู่ไหนกัน!!)

....ต่อหน่อยคร๊าานึกไม่ออก
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 8:45 pm

โมคุโร่ : ช่างเถอครับวองโกเล่ เพราะว่ายังงัยอธิบายไปคุนคงไม่เข้าใจหรอกครับ !!! ภาพจิงที่ซ่อนอยู่ในภาพลวงตา ภาพลงตาที่ซ่อนอยู่ในภาพจิง ...

สึนะ : อึ้ย !! (นี้ผมตกเป็นของเล่นของคุนมุคุโร่...หรอเน๊ียะ)

มุคุโร่ : งั้น เอาเป็นว่า วันนี้ผมของอญุ่ที่นี่ กะคุนนะ ...วองโลเล่ของผม ...

ตัดภาพไปที่ ฮิบาริ ที่ตามหายามะโมโตะ .......

ส่วน ยามะโมโตะ ไปหาคุนดีโน่ ........ต่อๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 9:26 pm

ณ สวนสนุก

ดีโน่ซึ่งกำลังคิดถึงวันที่ไปเที่ยวสวนสนุกกับพวกซึนะอยู่นั้น ( ซึ่งที่จิงคิดถึงฮิบาริมากก่า 555 ) มองไปที่ชิงช้าสวรรค์และถอนหายใจเบาๆ

ดีโน่ : เฮอ ออ อ ฉันน่ะที่มาที่ญี่ปุ่นนี้เพราะว่าฉันคิดถึงนายน่ะฮิบาริ

ระหว่างนั้นยามาโมโตะก็มาถึงตรงที่คุนดีโน่อยู่

ยามะ : โอ๊ทส์ !!!! คุนดีโน่นัดผมมามีอะไรหรือเปล่าว ????

ดีโน่ : คือว่า.... ผมจะมาคุยเรื่องของฮิบาริน่ะ

ยามะ : เรื่องของฮิบาริ ?????

ดีโน่ :.... อืม

ตัดมาที่ฮิบาริที่กำลังตามหายามะอยู่.....ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 9:36 pm

ฮินาริ : คุนไปไหนของคุนกัน ....

^ฮิบาริ^ ^ฮิบาริ^ .. (ฮิเบริด ร้อง....)

"โรงเรียนนามิโมริของเราน่าอยู่
ไม่ใหญ่ไม่เล็ก กลางๆแหละดี
โรงเรียนเราไม่เคยเปลี่ยนแปลง
เด็กๆขยันขันแข็งอา..." (เสียโทรศัพท์ของฮิบาริดังขึ้น)...เป็นเพลงโรงเรียน นามิโมริ

ฮิบาริ : ฮัลโหล ....เจอตัวยามะโมโตะแล้วหรอ ขอบจัยมาก ....

พวกกรรมการนักเรียนโทรมาบอกที่อยู่ของยามะโมโตะ ............ต่อๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Fri Apr 09, 2010 7:35 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 11:27 pm

มะรุจะต่อไงอ่ะ พี่กิ๊ฟมาต่อเลยย T^T

อยากอ่านต่อล่ะ อ่ะ ซือจ๋าาา T^T
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Fri Apr 09, 2010 12:24 pm

เมื่อฮิบาริเจอยามาโมโตะ........

"ฮึ เจอสักที อย่าอยู่เล๊ยยยยย"

ตุ้บ ปั้ก แอ้ก ผลั่ว

ยามาโมโตะโดนฮิบาริทำร้ายร่างกาย

ต่อๆๆๆ.........
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by giftae Fri Apr 09, 2010 1:49 pm

ยามะโมโตะ: นี่ๆ... ฮิบาริ นายจะพอได้รึยัง ,,,

ฮิบาริ : ผมจะขย้ำคุนตรงนี้เระ

ยามะโมโตะ : ฉันก็สุดจะทนแล้วล่ะนะ ฉันจะสู้กับนาย ..... ถ้านายไม่หยุด'

ยามะโมโตะ ทำหน้าจิงจังประมานเห็นฮิบาริเป็นลูกเบสบอลไปแล้ว ..

ฮิบาริ : ทำไมผมต้องหยุด ... ในเมื่อผมจะขย้ำคุนให้ตายตรงนี้

ยามะโมโตะ : พิรุนกระหน่ำแทง...............เวอร์ชั่น Y (พิรุน ธาตุแห่งการระงับ)

ยามะโมโตะ เอาดาบไม้ที่ติดตัวมาด้วย รับ การฟาดลงมาของฮิบาริ จังหวะนั้นเอง ยามะก็จองหน้าฮิบาริ แล้วพูดว่า

ยามะโมโตะ : นายหน่ะ ... จะฆ่าฉันจิงๆหรอ ... (แล้วยามะก็ยิ้มขึ้นมา);; นายหน่ะจะฆ่าฉันทั้งๆที่ ฉันยังไม่รู้สาเหตุที่นายจะฆ่าเลย ช่างเหอะ!!!555 แต่ยังไง ฉันหน่ะก็ ช..ะชะ..ชอบบบนายมากเลยล่ะ..ไม่สิ รักนายมากตั้งหากล่ะ

หลังจากได้ยินประโยคนั้น ฮิบาริก็หยุดการสู้ลง แล้วก็หันมาบอกยามะว่า

ฮิบาริ : วันนี้ผมเปลี่ยนใจล่ะ !! ผมกลับก่อน

ยามะโมโตะ: อ้าวววว ฮิบาริ .......นี่ๆ ไม่สู้กันแล้วหรอ .. แล้วนายจะไม่บอกฉันหรอว่านายโกรธอะไรฉัน

ฮิบาริ : คุนไม่จะเป็นต้องรู้หรอก .... (ฮิบาริเดินจากไป พร้อมกับรอยยิ้มเล็กๆ หน้าแดงหน่อยๆ .. ).....ต่อๆๆๆๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Fri Apr 09, 2010 3:19 pm

แต่แล้วฮิบาริก็หันกลับมาและกระชากยามาโมโตะไปที่ห้องกรรมการนักเรียน

ยามะ : น...นี่จะทำอะไรน่ะ

ฮิ : อยากขย้ำนายเล่นๆน่ะแล้วก็ตัดสินใจล่ะจะบอกเหตุผลให้ก็ได้

แล้ว โคลมก็ปรากฏกาย ต่อๆๆ
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by harivongola Fri Apr 09, 2010 6:36 pm

โคลมปรากฏกายขึ้นพร้อมกับพูดบางอย่งที่หูยามาโมโตะโคลม:คุณต้องระวังเอาไว้ฮิบาริกำลังถูกใครบางคนสะกดจิตอยู่

ยามาโมโตะได้แต่มองด้วยความมึนงงและทันไดนั้นฮิบาริได้ชูทอนฟาขึ้นและฟาดไปที่หน้ายามาโมโตะแต่ทว่ายามาโมโตะกลับรับทอนฟาของฮิบาริได้

ยามะ : ฮิบารินายเป็นอะไรน่ะ

ฮิบาริ : ฉันจะฆ่าแก !

ยามาโมโตะมองคนตรงหน้าด้วยควมฉงนก่อนจะนึกถึงคำพูดของโคลมที่ตอนนี้หายตัวไปแล้ว

'คุณต้องระวังเอาไว้ ฮิบาริกำลังถูกใครบางคนสะกดจิต'

ยามาโมโตะจึงกระชากทอนฟาฮิบาริโยนออกไปและจับร่างเล็กมัดขึงเอาไว้กับโซฟา

คึหึหึ ~

เสียง หัวเราะตามแบบฉบับของชายคนนั้นดังขึ้น

ยามะ : มุคุโร่ ~!!! ... นะ นายเองเหรอ

มุคุโร่ : คึหึหึ ... ครับ คุณยามาโมโตะ ทาเคชิ

ยามะ : นาย ... สะกดจิตฮิบาริงั้นเหรอ

มุคุโร่ : ครับ เพื่อไม่ให้คุณสมหวัง ผมก็จะทำ

ตุ๊บ !~

ฮิบาริคว้าทอนฟาของเขาและฟาดยามาโมโตะจนสลบ

ต่อเลยครับ ...
harivongola
harivongola
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 13
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 52
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 22/06/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านรีบอร์น...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : watashi Hari kun---desu...!!~ .. I love 1859 - RL♥

http://my.dek-d.com/harinrotdekd/

ตั้งหัวข้อ by viper515 Fri Apr 09, 2010 6:45 pm

มุคุรั่วเลวจังTT

เอ่อ ตัดมาที่มุคุรั่วเลยละกันนะ

มุดุโร่ คึหึหึ..

ทูน่า คะ..คะ..คุนมุคุโร่หัวเราะไรหรอครับ

สัปปา อ้อผมกำลังเล่นเกมกะแฟมิลี่ของวองโกเล่อยุอะครับ!

ทูน่า ใครอะครับ

สัปปา 5555+ ความลับครับ

ทูน่า (คิดในใจ ใครหน่อช่างน่าสงสารขอให้อโหสิกรรมด้วยเถอะนะ) อาเมน!

...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by giftae Fri Apr 09, 2010 7:01 pm

ตัดกลับมาอีกที ทางด้าน ฮิบาริ ยามะ
หลังจากที่ยามะโมโตะ สลบไปนั้น ฮิบาริ ก็ถูกครายจากมนต์สะกดของมุคุโร่

มุคุโร่ : เอาล่ะ งั้นเรามาเริ่มเรื่องของเรากันล่ะนะ

ฮิบาริ : ผมไม่รู้หรอกนะว่ามันเกิดอะไรขึ้น แต่ตอนนี้ ผมจะขย้ำคุน

มุคโร่ : คุนคงจะโกรธผมมากสินะ !!! ที่ไปทำให้คุนทาเคชิ เค้าบาดเจ็บหน่ะ

ฮิบาริ : มันไม่เกี่ยวกับคุน ...ผมก็แค่เหม็นขี้หน้าคุน

ฮิบาริกระโจนเข้าใส่ ,,,,ฟิ้ว!!--- (ภาพลวงตาของมุคุโร่หายไป ... ตัวจิงอยู่กับสึนะ ...)

ฮิบาริ : คุนจะหนีงั้นหรอ ,, ไม่มีทางหรอกให้หนีหรอก

ยามะโมโตะ: ฮิบาริ !!! ช่วยฉันด้วย .... พยุงหน่อยสิ .....

ฮิบาริ : ฝืนแล้วหรอ !! (ฮิบาริชายตามอง..จากนั้นก็พยุงยามะโมโตะไปที่ห้องกรรมการนักเรียน)

ห้องกรรมการนักเรียน ......

ยามะโมโตะ : มึนเป็นบ้าเลย ..

ฮิบาริ : คุนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว ... งั้นผมไปละ

ยามะโมโตะ ที่นอนโซฟาห้องกรรมการนักเรียน ก็เคว้ามือของฮิบาริไว้ แล้วก็...

ยามะโมโตะ : อย่าไปไหนเลยนะ ...อยู่กับฉันก่อน (จิ้นต่อกันเอาเองนะจร้า)

.....................

มาต่อกันที่ บ้านสึนะ

สวัสดีคร๊าบบ...รุ่นที่ สิบบบบบบบ ...

สึนะ : โกคุเดระ !! อ้าววว คุนพี่ก็ด้วยยยยยย ..มากันทำไมครับเนี๊ยะ

โกคุเดระ : ก็มาหารุ่นที่สิบนะสิคร๊าบบบบบ....

เรียวเฮ : ช่ายยย... ฉานคิดถึงนายแบบสุดขั้ววววววววววววว

มุคุโร่ : พวกมาเฟีย มากันแล้ว!!

มุคุโร่ โผล่กน้าออกมาจากห้องของสึนะ .....................ต่อๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by monday Fri Apr 09, 2010 9:39 pm

โกคุ : นินายมาทำอะไรที่ห้องของรุ่นที่สิบกันฟ่ะ

มุคุโร่ : อ่าก็ แหม...... ฉันก็คิดถึงวองโกเล่ของฉันมั้งดิ ที่นายยังคิดถึงได้เลยอ่ะ 5555

สึนะ : เอออ... คุนมุคุโร่ครับ (ทำหน้าแบบเขินสุดๆ)

โกคุ : นินายน่ะมีสิทธอะไรฟ่ะที่มาคิดถึงรุ่นที่สิบบบของฉันน่ะ

มุคุโร่ : ของคุนงั้นหรอ ???? (ส่วนหางตาก็มองไปที่คุณเพ่ในใจคิดว่าแล้วไอ้คนข้างๆอะมันของเเก่ไม่ใช่หรอ )..... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Fri Apr 09, 2010 9:49 pm

ต่อๆๆแล้ว

จู่ๆบียอนเซ่ก็ปรากฎพร้อมกับเลดี้กาก้าแล้วร้องเพลงเละเต้นเพลง telephone

โกคุ:ไรฟระยัยผู้หญิงไร้ยางอายพวก

ทูน่า:เอาน่าๆช่างพวกนั้นเหอะ

แล้วจู่ๆมุคุรั่วก็กรี๊ดที่บียอนเซ่กับเลดี้กาก้าปรากฎตัว

ต่อๆๆ
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Sat Apr 10, 2010 3:29 pm

^^
^^
^^

เอ่อ หล่อนสองคนนี้มาจากไหนเนี่ย !! แค่ตัวละครใน รีบอร์นไม่ใช่เรอะ --*

ต่อๆๆ

ทันใดนั้นผู้หญิง 2 คนนั้นก็หายไป ( ดักไว้เดี๋ยวพังหมด )

สึ: ภาพลวงตา?

มุคุ : คึหึหึ ผมไปจำมาจากใน TV น่ะครับ

สึ : - -^
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

หน้า 4 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Yaoi_Land