~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

saxzz
dark-arcobaleno
jamie1234
zenonmater
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
harivongola
Akira_Kung
zenkuro
dekdelzaa
jytsainaka
mookka
MeMie~
fonta
odorutoya5927
KuMiKo
ToeyZMuKu
Hayato^^
monday
giftae
viper515
24 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

หน้า 2 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 2 Empty มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Tue Apr 06, 2010 5:03 pm

First topic message reminder :

กติกา

มีอยุว่าให้เราแต่งเรื่องต่อจากที่คางไว้ของผู้ที่มาก่อน

แล้วแต่งยังไงก็ได้แต่เหลือไว้ให้คนอื่นแต่งต่อได้ด้วยนะ

* ใช้เฉพาะตัวละครใน Reborn เท่านั้น

เริ่มเลย

เอ่อ...อ้อ

ฮิบาริอยู่ในห้องกรรมการนักเรียนกะยามาโมโตะแล้วกำลังเล่น

ตบแปะกันอยุ(ช่างแต่งไปได้)แล้วโกคุเดระก็ผ่านมาเห็นพอดีก็เลย... ต่อเลยจ๊ะ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 120
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟรีเรีย

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 2 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 4:27 pm

ฮิบาริ : เฮ้ย !!!! นิเจ้าทาเคชิจะไม่มาง้อเราจริงๆหร๊อเนี่ ยยย ยย

ในขณะนั้นยามะที่กำลังเล่นอยู่กับสคอลโลว
ก็นึกขึ้นได้

ยามะ : โอ๊ทส์!!! นินายสคอลโลว

สคอลโลว : ว่าไงเจ้าหนู

ยามะ : ฉันว่าวันนี้เราเลิกเล่นกันก่อนเถอะัน้า เดี๋ยววันหลังเราค่อยมาเล่นกันใหม่ ^^

สคอลโลว : ได้ !!!! ว่าแต่นายจะไปไหนหรอเจ้าหนู !!!!

ยามะ : เอ่อ คือ ...... ^////^ 555 แบบว่ามีธุระต้องไปทำต่ออะ

สคอลโลว : ธุระไรของนายกันเจ้าหนู ????? ...ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 133
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 301
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 26/04/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : ลพบุรี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : far:X

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 2 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Wed Apr 07, 2010 4:32 pm

555+

ยามะ ก็ทุระภารกิจง้อปฟนไง5555+

พี่หลาม เอ่อไปเหอะชั้นไม่รู้เรื่องกะแกด้วย!

ฮิบาริกำลังเดินทางกลับเจอยามะพอดี

เคียวยะ มาทำไม

ยามะ อ้อมาง้อนายนะสิ5555+

เคียวยะ มาง้อ เหอะง้อทำไม(ท่านเคียวซึนแล้วค่ะ)(พวกปากไม่ตรงกะใจ)

ยามะ นายไม่ได้งอนหรอ

เคียว (หน้าแดง) งอนไรหาเรื่องรึไง(เค้ามาง้อแล้วยังโมโหใส่เค้าอีกหน้อออ~)...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 4:59 pm

ฮิบาริ : นิถ้าคุณยังไม่ไปไกลๆผมหล่ะก็ .... >///<

ยามะ : ??????

ฮิบาริ : ผมจะ .....

ยามะ : จะ ... ??????

ฮิบาริ : จะขย้ำคุณต้องนี้เลยดีไหมหล่ะ >///< ( จะขย้ำเค้าเเล้วจะเขินทำไมนั้น 55)

ยามะ : ขย้ำ ????? ตรงนี้เลยหรอ >////< ( เค้าจะขย้ำอยู่แล้วยังจะเขินอีก >< ).... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010

ตั้งหัวข้อ by viper515 Wed Apr 07, 2010 5:02 pm

เคียวยะเดินหนียามะไปแต่ยามะเดินตามไปเพื่อคุยกันให้รู้เรื่อง

ยามะ นี่ฮิบาริเราไปหาไรทำหนุกๆกันปะ

เคียวยะ ทะ..ทะ..ทำไร!

ยามะ ก็...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Wed Apr 07, 2010 5:10 pm

ต่อๆๆ

ยามะเอามือไปกอดคอฮิบาริ

ฮิบาริ : -_-* ทะ ทำ อะไรของคุน อยากโดนขย้ำหรอ ?

ยามะ : หวา~ โหดจังแฮะ จริงๆก็ชอบใช่ม้า 555

ฮิบาริ : พูดอะไรของคุน -///- ( คิด : มันรู้ได้ไงครับ! ? )

ยามะ : อุ้ย หน้าแดงด้วย 55 เอาเป็นว่าวันนี้ชั้นเดินไปส่งนายที่บ้านนะ ^^~

ฮิบาริ : จะทำอะไรก็ทำไป -_- ( ทำไมใจง่ายจังหว่า? )

หน้าบ้านฮิบาริ...

ยามะ : ชั้นเข้าบ้านนายได้ป่ะอ่ะ? ( จะทำอะไรหนุกๆกันใช่ป่ะอ่ะ 55 )

ต่อจ้า
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 89
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 99
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 25/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เล่ร่อน~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

ตั้งหัวข้อ by viper515 Wed Apr 07, 2010 5:14 pm

ฮิ ไม่ได้ (ดักไอเรปบนไว้ก่อน)

ยามะ ก็ได้ๆแต่พรุ่งนี้ชั้นจะมารับนายนะ

ฮิ จะทำไรก็ทำเรื่องของคุนผมไม่เกี่ยว

ยามะ ได้แต่ถ้านายไม่รอชั้นชั้นจะลงโทดนายให้ดู5555+

ฮิ (คิดในใจ มันจะทำไรฟร๊ะ) เหอะอย่างแกจะทำไรได้

พร้อมเดินเข้าบ้านไป

ยามะ (ตะโกน) ก็เจอเหมือนวันนี้ไง555+

พร้อมกับวิ่งออกไปก่อนที่ฮิบาริจะหันมา

.......ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 5:36 pm

ฮิบาริหันมาไม่เจอยามะก็เลยตะโกน

ฮิบาริ : นิเจ้าบ้านายหมายถึงอะไรอะ !!! (ทั้งๆทีรู้ก็ยังจะไปถามเค้าอีก 55)

ยามะ : ไม่รู้ไม่ชี้ 555 ( พร้อม กับโบกมือลาอย่างสบายใจ)

ยามะ : ^^

ในขณะที่ยามะกำลังเดินกับบ้านอยู่นั้นก็บังเอิญไปเจอกับดีโน่เข้าให้

ยามะ :O_o

ดีโน่ : ='0'=

.... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by viper515 Wed Apr 07, 2010 6:08 pm

ไงดีเนี่ยขอคิดซักชั่วข้ามคืนก่อนนะเลงกันไปก่อนำด้เดี่ยวมาต่อตอนเช้านะ~~
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 7:10 pm

ยามะโมโตะ : โอ๊ทส์ ! ดีครัยคุนดีโน่!

ดีโน่ : โอ๊ทส์ ! ง่ายยยยยยยย ยามะโมโตะ อ้าวมากหาฮิบาริเหมือนกันหรอ 555 ใจตรงกันเลยนะ

ยามะโมโตะ : (ทำหน้ายิ้ม) อ๋อๆ ป่าวหรอคับ ผมแค่ผ่านมาหน่ะ (สายตาของยามะโมโตะเปลี่ยนไป)

ดีโน่ : ง้อ ! งั้นหรอ .... พอดีฉันมีเรื่องจะคุยกับ ฮิยาริหน่อยหน่ะ นายจะเข้าไปด้วยกันม่ะ ไหนๆก็ผ่านมาพอดี (คุนดีโน่เดินเข้าไปชิดตัวของยามะ)

ยามะโมโตะ : (ก้มหน้าลง) ไม่ดีกว่าครับ ผมหน่ะ !!... (เงยหน้ามายิ้ม ฮาๆ) ผมหน่ะ จะไปซ้อมเบสบอลแล้วล่ะครับ ไปล่ะครับ ...

ยามะวิ่งออกไปด้วยความรวดเร็ว ทั้งๆที่อยากจะรู้ว่าคุนดีโน่มาหาฮิบาริทำไม ..... ต่อๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

ตั้งหัวข้อ by odorutoya5927 Wed Apr 07, 2010 7:28 pm

นึกไม่ออก= ="

ตัดมาที่ดีโน่

ดีโน่ ฮิบารี้!!!!!!!!!!!!!!!! (ตุ้บ!//โดนทอนฟาขว้างใส่) อ๊อก!!=[]=

ฮิบาริ แกมาทำไม

ต่อๆๆๆ...

odorutoya5927
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 15/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านอิซะคุง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : เมดบ้านอิซะคุง~~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Toya

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Wed Apr 07, 2010 7:38 pm

ขอต่อค่ะ ขอต่อ ^O^/

ดีโน่: แหม...ก็ฉันแวะมาทำธุระของแก๊งที่ญี่ปุ่นนะสิ ^^

ฮิบาริ: แล้วไง...=_=+

ดีโน่: ก็ตอนแรกกะจะโทรมาบอกนายล่วงหน้า แต่คิดไปคิดมา มาเซอร์ไพรส์นายให้ตกใจเล่นคงหนุกกว่า ^O^

ฮิบาริ: ไร้สาระ...

ท่านฮิพูดอย่างไม่ใส่ใจและเตรียมจะปิดประตู แต่...

ต่อทีค่ะ ^^
KuMiKo
KuMiKo
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 462
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5837
<b>CTC</b> CTC : 52
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

http://cartoonclub.nstars.org/

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 7:40 pm

ฮิบาริ : ทำไมถึงวุ่นวายกันจิง วันนี้

ดีโน่ : 555555 (คงหมายถึงยามะโมโตะสินะ) ดีโน่คิดในใจ

ฮิบาริ : ถ้าคุนไม่มีธุระอะไร ผมไปล่ะ (หาว)

ดีโน่ : ฮึๆ มะกี๊ยามะโมโตะ มาหานายงั้นหรอ

ฮิบาริ : ถ้าจะมาเพื่อพูดกับผมแค่นี้ คุนก็กลับไปเหอะ!!

ดีโน่ : เฮ้ยๆๆ !! ไม่ช่ายยย ฉานมีเรื่องจะคุยกะนายยยจิงๆ ไม่ช่ายเรื่องยามะโมโตะหรอก

ฮิบาริ: แล้วมีเรื่...อง...อะ...(ไร) ดีโน่เข้าสวมกอดฮิบาริทันทีแล้วก็กระซิบที่ข้างหู ฮิบาริเข้าไปอยู่ในอ้อมกอดของคุนดีโน่ทันที

ดีโน่: ก็ฉันคิดถึงนายหน่ะสิ !!^^

ฮิบาริ : นิคุน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คุนแร้มโบ้: โย่ววววววววววว โอ๊โย๊โย่.... คุนแรมโบ้ เห็นหมดแล้วววววววววววว (เสียงดังมาแต่ไกล) คุนแรมโบ้จะเอาไปฟ้องสึนะ คุนแรมโบ้จะฟ้องๆๆๆ แล้วก็วิ่งไปทั่วบ้านฮิบาริ.....ต่อๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ

ตั้งหัวข้อ by fonta Wed Apr 07, 2010 7:56 pm

เอ่อ...จะต่อไงดีล่ะเนี่ย
ฮิบาริ:แกคงอยากตายมากสินะ...(ปล่อยรังสีอำมหิต)

แรมโบ้:น่ากลัวจังเยยๆ รู้ไว้ด้วยคุณแรมโบ้เป็นนักฆ่ามือ1(?)ของโบวีโน่แฟมิลี่(ใช่รึป่าวอ่ะ)เพราะฉะนั้นขอโทษคุณแรมโบ้เดี๋ย...อ้อกกก~!!!(โดนทอนฟาซัดเข้าให้)

ฮิบาริ:พวกสัตว์กินพืชน่ารำคาญชะมัด(แล้วก็เดินออกจากบ้านไป)

เชิญต่อค่ะ...(น่าเกลียดไปมั้ยเนี่ยแต่งแค่เนี่ย)
fonta
fonta
Level 2
Level 2

<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 210
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 24/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาดฟ้านามิโมริ(ไปอยู่ตรงนั้นเพื่อ?)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แจน

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed Apr 07, 2010 8:10 pm

แรมโบ้ : แย้กกกกกก T T ไอ้ขี้เก๊ก มาแกล้งเขาแล้วจากไป กระซิกๆๆ

รีบอร์น : น่ารำคาญ - -^

แรมโบ้ : นายว่าคุณแรมโบ้เหรอ แย้กก (หยิบระเบิด)

โชะ!! รีบอร์นเตะ - -

ต่อ.......
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 8:17 pm

ในระหว่างนั้นดีโน่ก็ตะโกนพูดกับฮิบาริ

ดีโน่ : เฮ !!!! นี้เคียวยะจะทิ้งกันไปดื้อๆแบบนี้เลยหรอ

ฮิบาริตะโกนกลับมา

ฮิบาริ : ก็แถวนี้มันมีแต่พวกสัตว์กินพืชที่น่ารำคานอยู่เยอะไปหมดน่ะซิๆ !!! งั้นฉันไปหล่ะ

ดีโน่ : (มองตามด้วยตาละห้อย) โธ่ !! คนเค้าอุตสามาหาเพระาคิดถึงแท้ๆเลย >< "

ตัดมาที่สึนะที่ตอนนี้กำลังอยู่ที่บ้าน

สึนะ : แร้มโบ้ !!!!!!! นายอยู่ที่ไหนน่ะ ได้เวลากินข้าวแล้วนะ

และสึนะก็ออกตามหาแรมโบ้เรื่อยจนมาเจอกับ .... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 8:20 pm

สึนะ : อ้าว!! ยามะมโมโตะ !! (ยามะโมโตะลากคัยไปด้วยหน่ะ) คิดในใจ

ฮิบาริ : โอ้ยย!! คัยมาลากผมไป !!!!!!!!!!!!!!! โอ๊ เฮ้ย !

ในช่วงแวลานั้น ชุนละมุนมาก ที่ยามะโมโตะไปขว้างฮิบาริออกมา แล้วสึนะเห็น!!!!!!!!!

ยามะโมโตะ : เฮ่อ! หน่อยจังเนอะ ฮิบาริ ฮาๆๆ ขอโทดนะ ที่ต้องลากมาแบบนี้ ฉันหน่ะ ! เห็นช่วงกำลังชุนละมุน ก็เลยแอบดึงนายออกมา ฮาๆๆ อายจังแฮะ ที่ต้องทำแบบนี้

ฮิบาริ : ผมจะกลับ

ยามะโมโตะ : เฮ้ย เดวดิ ฮิบาริ .........

ยามะโมโตะ กับ ฮิบาริหยุดมองหน้ากัน (ประมานว่าโลกหยุดหมุน)

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยามะโมโตะ หัวเระาแก้เขิลออกมาอย่างดัง !!

ยามะโมโตะ: นายเนี๊ยะ เวลาทำหน้าเฉยๆ น่ารักดีแฮะ !!

ฮิบาริ : (ก้มหน้า หน้าแดง) อะไรของคุน

ยามะโมโตะ : ต่อไปนี้หนะ ฉันกับนาย คงจะสนิทกันมากกว่านี้หน่ะ

ฮิบาริ : ผมไม่เข้าใจที่คุนพูด ... แล้วเรื่องที่เจ้าดีโน่มันกอดผมล่ะก็ ผมอยากจะบอกคุนว่า ผมไม่รู้เรื่อง ผมไม่ได้คิดอะไร

ยามะโมโตะ: 5555555 ฮาๆๆๆ ที่ฉันดึงนายมา ก็เพื่อจะถามเรื่องนี้เระ แต่นายก็ดันบอกก่อนฉันจะถาม ...

ยามะโมโตะ เอามือวางบนหัวฮิบาริเบาๆ แล้วก็พูดว่า " ก็ผมบอกแล้วงัย ว่าเราต้องสนิทกันขึ้น "....ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed Apr 07, 2010 8:28 pm

โกคุเดินมาเห็นเหตุการณ์เข้าพอดี

โกคุ : อ..เอ่อ ขอโทษทีขัดจังหวะ

ยามะ : เอ่อ

ฮิบาริ : งั้นไปก่อนล่ะ

ยามะ : เฮ้ เดี๋ยวก่อนสิ

โกคุ : งั้นไปละ ^ ^"

ยามะ : อย่าเพิ่งไป

หมับ!! ยามาโมโตะคว้า้อมือโกคุไว้ >///<

ต่อ...........
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 8:46 pm

โกคุ : เฮ้ย !!! ไอ้เจ้าบ้าเบสบอลทำไรของนายฟ่ะ !!!!!

ยามะ : นายช่วยอะไรฉันหน่อยสิ (ทำสายตาวิ้งๆ)

โกคุ : ง่ะอะไรของนายหล่ะ ว่ามาๆ

ยามะ : คือว่า ... .. . .

ทางด้านสึนะที่กำลังงงกับสถานะการณ์ยุนั้นอยู่ๆก็มีคนมาซะกิดไหล่ของเค้า .... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 8:56 pm

ซึนะ : แรมโบ้ !! พอได้แล้ว

ฮิบาริเอามือไปแตะไหล่สึนะ

ฮิบาริ : ถ้าขืนสุ่มหัวกันไม่เลิก ผมจะขย้ำให้หมด!!!!

สึนะ : คุนฮิบาริ !! อย่านะครับๆ

ฮิบาริ ลงมืออย่างรวดเร็ว

ดีโน่ เอามือรับกระบองของฮิบาริไว้ แล้วก็เอาแซ่ มัดมือฮิบาริ พร้อมกับทำหน้าเข้มมากๆๆ

ดีโน่ : ทุกคน !! กลับไปได้แล้วครับ ส่วนฮิบาริ ผมมีเรื่องจะเครียกับเค้า

รีบอร์น : อืม พวกเรากลับกันเถอะ !!

สึนะ แรมโบ้ รีบอร์น รีบกลับอย่างทันที ......

ดีโน่ : คราวนี้ก็เหลือแค่นายกับฉัน !!(ยังทำหน้าเข้มอยู่) เมื่อกี๊นายหายไปไหนมา???.....ต่อๆๆๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed Apr 07, 2010 9:02 pm

ฮิบาริ : จะไปไหนมันก็เรื่องของฉัน

ดีโน่ : เรื่องของนายมันก็เหมือนกับเรื่องของฉัน!!

ดีโน่พูดพร้อมกระชากฮิบาริเข้ามาใกล้

ฮิบาริ : ไอ้บ้า ปล่อยนะ จะทำอะไร

ต่อ......
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 9:28 pm

ดีโน่ : ฉันก็จะทำ...ให้นายบอกฉันว่านายไปไหนมา

ฮิบาริ : คุนอย่าเอาหน้ามาใกล้ผมได้มั้ย

ดีโน่ : ถ้านายไม่บอก ..... ฉันก็จะ......(จิ้นกันตามสบายเลยนะค่ะ กัดหูงี๊!)

ฮิบาริ : ผมไม่ยอมให้คุนทำอะไรผมได้ง่ายๆ หรอก .........เม่นเมฆา

ดีโน่ : เฮ้ยยยย!!! นี่มันอะไรกัน หนามอะไร เต็มไปหมด !!!!!

ดีโน่กระโดดออกมาอย่างรวดเร็ว !!

ฮิบาริ : ผมก็แค่จะเตือนคุนเท่านั้น ...ผมแค่ไม่ชอบโดนควบคุมเท่านั้น... เพราะผมจะเป็นควบคุมเอง ไม่ใช่คุน .............

ดีโน่ : ถ้างั้น ฉันไปล่ะ !!!! (เรื่องนี้ ยามมะโมโตะก็คงรู้ดีสินะ เค้าถึงไม่เคยบังคับฮิบาริเลย ...ดีโน่คิดในใจ และเดินจากไป)

เย็นๆวันนี้ก็สงบลง .... เช้าวันใหม่............ต่อๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Thu Apr 08, 2010 11:39 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by monday Wed Apr 07, 2010 9:36 pm

เช้าวันใหม่

ณ บ้านของสึนะ

แร้มโบ้ : สึนะ !!! จอมห่วย แบร่ๆ แน่นจริงก็จับให้ได้ อ่ะมาม๊าคุณแรมโบ้หิวข้าวแล้วอ่ะ

มาม๊า : จร้าๆ สึคุง รีบลงมากินข้าวเร็วๆทุกๆคนมารอเเล้วน่ะ

สึนะ : คร้าบ !!! จะลงไปกินเดี๋ยวนี้คร้าบ

ขณะที่สึนะเดินมาถึงที่ห้องครัวแล้วเหตุการณ์เหมือนจะปกติทุกอย่างแต่แล้วเหตุการณ์ที่ทำให้สึนะต้องตกใจก็คือ .. ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 9:45 pm

โกคุเดระ : อรุณสวัสคร๊าบบบบบ ....รุ่นที่ 10

สึนะ : ห๊าาาาา!! อยู่กันพร้อมหน้าเลย

ภาพที่สึนะเห็นคือ ยามะ โกคุ คุนดีโน่ คุนพี่ อยู่กันพร้อมหน้าเลยยยย!!! อึ๋ย!

(วันนี้วันหยุดแท้ๆ{วันนี้วันเสาร์} ทำไมต้องเจอพวกนี้ด้วยน้าาา !!!) สึนะคิดในใจ...ต่อๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed Apr 07, 2010 9:54 pm

ยามะ : วันนี้มากันพร้อมหน้าไปเที่ยวสวนสนุกกัน

เรียวเฮ : อยากไปแบบสุดขั้ว

โกคุ : ไปกันนะครับรุ่นที่ 10

แล้วสึนะก็ตกลงว่าจะไปสวนสนุก

ต่อ........
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Wed Apr 07, 2010 10:00 pm

กริ๊งงง ( เสียงออดหน้าบ้าน )

สึนะ : แบบนะครับ

สึนะเปิดประตูออกมาเจอกับ...

ฮิบาริ

สินะ : =[]= คุนฮิบาริ๊ ( คิด : อะไรมันจุวุ่นวายอย่างนี้ฟะ!!! )

สึนะ : เอ่อ... เข้ามาก่อนสิครับ

ฮิบาริ : แค่ครั้งนี้เท่านั้น =_= ผมไม่ชอบสุมหัว

สึนะ : ครับ =_= ( มันจะอะไรกะตูนักหนา? )

ฮิบาริเดินมานั่นข้างดีโน่

ฮิ : ผมมีงานจะต้องไปคุมสวนสนุก จะมาบอกพวกคุนให้ว่า...

กริ๊งงงงงง ( ออดหน้าบ้าน )

สึนะ : (คิด ใครมาอีกฟะ!! )

สึนะเปิดปะตู เจอกับ

สึนะ : มุคุโร่!!!

มุคุโร่ : คึหีหึ ผมจะไปสวนสนุกครับ ( คิด : คิหึหึ เพื่อร่างวองโกเล่ ตู สู้ตายครับ!! )
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 89
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 99
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 25/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เล่ร่อน~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

หน้า 2 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Yaoi_Land