~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

saxzz
dark-arcobaleno
jamie1234
zenonmater
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
harivongola
Akira_Kung
zenkuro
dekdelzaa
jytsainaka
mookka
MeMie~
fonta
odorutoya5927
KuMiKo
ToeyZMuKu
Hayato^^
monday
giftae
viper515
24 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 3 Empty มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Tue Apr 06, 2010 5:03 pm

First topic message reminder :

กติกา

มีอยุว่าให้เราแต่งเรื่องต่อจากที่คางไว้ของผู้ที่มาก่อน

แล้วแต่งยังไงก็ได้แต่เหลือไว้ให้คนอื่นแต่งต่อได้ด้วยนะ

* ใช้เฉพาะตัวละครใน Reborn เท่านั้น

เริ่มเลย

เอ่อ...อ้อ

ฮิบาริอยู่ในห้องกรรมการนักเรียนกะยามาโมโตะแล้วกำลังเล่น

ตบแปะกันอยุ(ช่างแต่งไปได้)แล้วโกคุเดระก็ผ่านมาเห็นพอดีก็เลย... ต่อเลยจ๊ะ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 120
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟรีเรีย

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 3 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 10:10 pm

สึนะ : คุนมุคุโร่ !!!

มุคุโร่ : เห็นคุนฮิบาริเข้ามาทางนี้หน่ะ ก็เลยตามมา..

สึนะ : (อย่ามาฆ่ากันแถวนี้นะ)คิดในใจ

แรมโบ้: ไปสวนสนุกๆๆ เย่ คุนแรมโบ้จะไปสวนสนุกกกกก

สึนะ : อืม !! ไปกันเยอะๆ สนุกดี ....คุนพี่ครับ แล้วไม่ชวนเคียวโกะจัง กับฮารุจัง หรอ

เรียวเฮ : 2 คนนั้นหน่ะหรอ + อิ้งผิงกับเบี้ยงกี๊ด้วย เค้าไปร้านเค้กแต่เช้าแล้ววววววว ...เห็นว่าววันนี้เค้กลดราคาแบบสุดหูรูดไปเลยยย

สึนะ : อืม !!

เรียวเฮ: งั้นพวกเราไปกันเหอะ ไปกันแต่พวกผู้ชายเน๊ยะเระ ...สุดหูรูดไปเลยยยยย

ยามะโมโตะ : ฮาๆๆ นั้นสิ ผู้ชายไปเที่ยวสวนสนุกกัน ก็แปลกด๊แฮะ !! โกคุเดระ นายจะได้ไปสวีทกับเรียวเฮเลยด้วยน้าา ฮาาา

โกคุเดระ: หุบปากไปเลยยยย เจ้าบ้าเบสบอล!! เดวป๊าดดดดด...ระเบิดซะนี่

คุนดีโน่ เงียบจังเลยวันนี้ เป็นอะไรหรือป่าวนะ (สึนะคิดในใจ)..... ต่อ

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Thu Apr 08, 2010 11:41 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 3 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Wed Apr 07, 2010 10:22 pm

ดีโน่ : (หลังจากเงียบมานาน)ฮิบาริ นายไปกะ ยามาโมโตะก่อนเถอะนะ เดวฉันตามไป U_U

ฮิบาริ : ผมไม่ชอบสุมหัว เฉพาะกับ ไอคนนี้ =_=

ดีโน่ : แล้วแต่นายเหอะ เที่ยวให้สนุก กับ(ยามะ)ทุกคนนะ เดวฉันตามไป ^^''

ฮิบาริ : อือ อย่าเบี้ยวละ -_-*

ดีโน่ : ... U_U

สึนะ : (กำลัง งงๆ) ไปสวนสนุกกันดีกว่านะ ^^''

เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ~ ^O^

ณ สวนสนุก...

สึนะ : เอ้อคุนมุคุโร่ทำไมไม่พาโคลมมาด้วยน่ะ ^^'' ( หาเรื่องคุย )

มุคุ : นี่มันฟิค Y นะครับ ผู้หญิงจะมาเกี่ยวข้องได้ไง =_=

สึนะ : ขอโทดครับ =_=
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 89
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 99
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 25/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เล่ร่อน~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : killer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 10:31 pm

แอบฮา ตรงมุคุโร่พูด 555555

ต่อๆ

โกคุเดระ: รุ่นที่ 10 คร๊าบบบ ... ทางนี้คร๊าบบบบ

สึนะ : อึ้ย !! ทำไมนายต้องเสียงอ่อนเสียงหวานด้วยเน๊ยะ น่ากลัวชะมัด !

เรียวเฮ : (กอดคอแบบรุนแรง)..เจ้าหัวปลาหมึก เราไปเล่นบ้านผีสิงกัน .... น่ากลัวแบบสุดหูรูดไปเลย

โกคุเดระ : ฉานชวนรุนที่ 10 เฟ้ยย !! ไม่ได้ชวนแกหรอก เจ้าหัวสนามหญ้า

ยามะโมโตะ : เอาน่าๆๆ เข้าไปกันเหอะ ป่ะ!!!!

ฮิบาริ : พวกสัตว์กินพืช ! พวกคุนหัดอ่านป้ายบ้าง เค้าให้เข้าได้ที่ล่ะ 2 คนนะครับ ห่างกัน 15นาที ...เพื่อไม่ให้เข้าไปสุ่มหัว

สึนะ : คุนฮิบาริ ไม่ว่าที่ไหน ก็ยังคงเป็นคุนฮิยาริอยู่ดี....(หรือว่าคุนฮิบาริเป็นคนเขียนกฏนี้ขึ้นมาเน๊ยะ)

ยามะโมโตะ : งั้นแบ่งกันไงดี .........ต่อๆ

(ทวนให้ค่ะ มี สึนะ โกคุเดระ ยามะโมโตะ ฮิบาริ มุคุโร่ แรมโบ้ เรียวเฮ คุนดีโน่บอกว่าจะตามมาที่หลัง)
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Wed Apr 07, 2010 10:41 pm

มุคุโร่ : คึหึหึ ~ ง่ายนิดเดียว ผมจะไปกับวองโกเล่ คุนโกคุเดระไปกับคุนเรียวเฮครับ
ส่วนคุนยามาโมโตะไปกับคุนฮิบารินะครับ ส่วนไอ้ตัวเล็กไม่ต้องเข้าครับ พวกผมไม่นิยมพากผู้เยาว์(?)

คึหึหึ~( 6927 5933 8018 )

สึนะ : ง่ะ =[]= (คิด:ผมว่าผมกลัวคุนมากกว่าผีอีกนะน่ะ)
ยามะ :โอ้ *0*
ฮิบาริ : -_-* ผมไม่อยากสุมหัวกับคนบ้า
โกคุ : -///- ไอ้สับปะรด...
เรียวเฮ : สุดขั้วไปเลยยยย เนอะ ไอ้ปลาหมึก!!
แรมโบ้ : แง้ ~ หนูอยากโดนพากผู้เยาว์ ~ คุนแรมโบ้จะไปด้วย แง้~

มุคุโร่มองแรมโบ้ด้วงรังสีอำมหิต -_-* ชิ้ง

แรมโบ้ : ง่ะ คุนแรมโบ้ไม่ไปก้อด้ายยย อด ทน ไว้~

มุคุโร่ : งั้นไปกันเลยครับ รับรองไม่ได้มีแค่ผีแน่ คึหึหึ~

ในบ้านผีสิง~

พอออๆๆ พรุ่งนี้มาเล่นต่อน้า >O<
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : •มุคุรั่ว•

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed Apr 07, 2010 11:05 pm

โกคุเดระ : งั้นเชิญรุ่นที่ 10 เข้าไปคู่แรกเลยนะคร๊าบบบ....อีก 15 นาที ผมจะตามเข้าไปนะคร๊าบบบบบ

สึนะ : โกคุเดระ !! แต่ว่า......(คุนมุคุโร่ น่ากลัวชะมัด!!)

โกคุเดระ : แก!!! เจ้าหวัวสับปะรด ห้ามทำอะไรรุ่นที่ 10 เด็ดขาดนะเฟ้ย !!

มุคุโร่ : คุนห่วงคู่ของคุนดีกว่านะครับ

เรียวเฮ: โย่ววววว....ตื่นเต้นสุดขั้วววววววววววววว (ซ้อมชกมวยไปพราง อิ้สๆๆๆๆ)

สึนะ: : (ดูท่าทางคุนพี่จะตื่นเต้นหน้าดู)

โกคุเดระ : ทำอะไรของแก เจ้าหัวสนามหญ้า !! ไปบ้านผีสิงนะเฟ้ยย ไม่ได้ไปชกมวย อะไรของแก!! หงุดหงิดๆๆ

เรียวเฮ เอามือไปแตะที่ไหล่ของโกคุเดระ แล้วก็พูดว่า : ฉันก็เตรียมไว้ปกป้องนายไง เจ้าหัวปลาหมึก .....

โกคุเดระ : เจ้าบ้า !! คนอย่างฉันไม่ต้องให้แกมาปกป้องหรอกเฟ้ย ชิ !! (หน้าแดงด้วย)

ยามะโมโตะ : นี่ !! เลิกทะเลาะกันได้แล้ว สึนะเข้าไปกับมุคุโร่แล้วล่ะนะ ต่อไป ก็ตานายกับเรียวเฮแล้ว

ตัดภาพไปที่ สึนะ กับ มุคุโร่....................ต่อเลยๆๆ

ปล. ง่วงแล้วววววว พรุ่งนี้มาต่อ อิอิ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 12:02 am

โฮ๊ะๆๆๆ~ บรู๊.. เสียงหมาหอน บรรยายกาศ เยือก เย็นน่า ขนลุก และมืดเกือบสนิท
ตุ๊บ!! .. (หุ่นผีตกลงมาหน้าสึคุง)
สึนะ: ...อ๊ากกกกัวแล้ววววว!!(เตรียมวิ่งกลับ..~)
สึนะ:โอ๊ย!!..เกือบล้มแต่มุคุโร่ประคองไว้ทัน(หันกลับไปชนกลับมุคุโร่)

ไม่รู้ต่อไงดีอ่ะ ^^ Ps. อยากอ่านต่อนุกดีอ่ะ ><
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 12:31 am

จัดไป ก่อนนอน ...

ต่อๆ

มุคุโร่ : ไม่ต้องกลัวไปหรอกครับ วองโกเล่ !! ผีไม่น่ากลัวหรอกครับ ก็คิดว่ามันเป็นภาพลวงตาของผมก็ได้

สึนะ : อึ้ย! (นั้นเระที่น่ากลัว นี่คุนมุคุโร่ไม่รู้ตัวหรืองัยว่าตัวเองน่ากลัวขนาดไหน)....อ๋อ ครับ
แต่ผมก็ยังกลัวอยู่ดีล่ะครับ...ก็ผมมันได้ชื่อว่า สึนะจอมห่วยอยู่แล้ว

มุคุโร่: ไม่หรอกครับ วองโกเล่อย่างคุน คงจะมีดีหลายอย่างล่ะครับ!!....ผมก็เลยสนใจคุนมากเลยนะครับ !_!

สึนะ นึกขึ้นได้ ก็ขยับตัวออกจากมุคุโร่ (กลัวโดน....) งั้นเราเดินไปกันต่อเถอะครับ

และแล้วเสียงจากสวรรค์ก็เข้าหูของ สึนะเข้า<<<<<<<<<โย่วววววว มืดสุดขั้วววววววว ไปเลยยยยย เนอะ เจ้าหัวปลาหมึก..หมึก..หมึก (เรียวเฮ)

สึนะ : นั้นมันเสียงคุนพี่นี่!!! (โล่งใจสุดๆเลย...คุนพี่คงอยู่ใกล้ๆนี้เระนะ)

มุคุโร่ : คุนวองโกเล่ ! ! พวกของคุน ยังไม่ได้เข้ามาหรอกครับ

สึนะ : เอ้! แต่ว่าเสียงนั้นอยู่ใกล้ๆเองนะครับ

มุคุโร่ : เดวก็ไกลกันแล้วล่ะครับ เพราะว่ามะกี๊ ผมสร้างภาพลวงตาไว้แล้ว กว่าพวกเค้าจะเดินมาเจอพวกเรา วองโกเล่อย่างคุน คงจะเสร็จของผมแล้วล่ะ ...........

สึนะ : ห๊าาาาาาาาาาาา!!!!!!!!!!!!!!!! คุนมุคุโร่..................ต่อๆๆๆ

ง่วงมากแล้ววววววว บ๊ะบาย พรุ่งนี้ค่อยว่ากันอีกที
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 9:45 am

มุคุ : ไปกันต่อเถอะครับ คึหึหึ

สึนะ : กลัว TT_TT

มุคุ : ถ้ากลัวก็จับมือผมไว้นะครับ คึหึหึ

สึนะ : =[]= (คิด:นั่นละครับ สิ่งที่ผมกลัว)

เดินกันไปสักพักหนึ่ง

มุคุ : เมื่อไร คุนจะหยุดสั่นครับ =_=

สึนะ :T_T (คิด:เมื่อคุนปล่อยผม T_T)

ทั้นใดนั้น

เรียวเฮ : สุ้ดดดดขั้วววววว มีอะไรน่ากลัวกว่านี้อีกม้ายยยยยยยย~

มุคุ : (คิด: ตัวขัดจังหวะมาแล้วครับ)

ทั้นใดนั้นก็เกิดหมอกสีม่วงๆรอบตัวสึนะและมุคุโร่

สึนะ : ทำไรอ้ะครับ T_T

มุคุ : คึหึหึ เขาจะมองไม่เห็นเราไงครับ

เรียวเฮ : สึนะอยู่ที่หนายยยยยยยยย~

โกคุ : รุ่นที่สิบคร้าบบบบบบบบบ

สึนะ : ทำแบบนี้ทำไมอ้ะครับ T-T

มุคุ : เพราะว่าผมจะได้อยู่กับคุน 2 คนไง คึหึหึ~

ต่อจ้า
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 10:51 am

สึนะ : ( -__-! ) 555+

มุคุ : วองโกเล่หัวเราะอะไรหรอครับ ???? ( ทำหน้าแบบสงสัยสุดๆ )

สึนะ : ก็เพราะว่า ......

มุคุ : เพราะ.....

สึนะ : .... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 133
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 301
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 26/04/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : ลพบุรี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : far:X

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 11:02 am

สึนะ : นายเป็นเกย์หรอ?

มุคุ : คึหึหึ ไม่รู้สิครับ เพราะตอนแรกผมแค่อยากจะยึดร่างของคุน แต่ตอนนี้ ผมอยากอยู่กับคุนมากกว่า
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 11:54 am

ตัดภาพมาทางฝั่ง ฮิบาริ กับยามะโมโตะที่รอด้านนอก แรมโบ้ด้วยเกือบลืม 555

ฮิบาริ : ผมไม่เข้าไปล่ะ

ยามะโมโตะ : อ้าว ทำไมล่ะ!! น่าสนุกออกนะ อ๋อ หรือว่านายกลัวผี 5555 ไม่เห็นเคยรู้เลยว่านายก็กลัวเป็น

ฮิบาริ : มันไม่ใช่อย่างนั้น !! คุนอย่ามาทำเป็นรู้เรื่องผมมากไปหน่อยเลย

ยามะโมโตะ : งั้น !!!!!!! เราไปชิงช้าสวรรค์มะ....หรือว่านายกลัวความสูงอีก ฮาๆๆ บอกได้นะ

ฮิบาริ : คุนจะดูถูกผมมากไปแล้ว...

ยามะโมโตะ : กอดคอฮิบาริ .....งั้นไปกันเลยนะ ฮาๆๆ

แรมโบ้ : คุนแรมโบ้ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย ...คุนแรมโบ้จะไปขึ้นสวรรค์

ยามะโมโตะ : ชิงช้าสวรรค์ ..ไม่ใช่สวรรค์นะแรมโบ้

แรมโบ้ : สองคนนี้จะไปขึ้นสวรรค์...............คุนแรมโบ้ไม่ยอมๆๆ คุนแรมโบ้จะไปด้วยยยย

ฮิบาริ : คุนจัดการเดกวัวคนนี้ด้วยนะ ผมรำคาญ...

คุนดีโน่: แรมโบ้ .... มากับฉันนิ ฉันพาไปเล่นม้าหมุนนะ

ยามะโมโตะ : อ้าวว!! คุนดีโน่ มาแล้วหรอครับ พวกสึนะ อยู่ข้างในนะครับ

ดีโน่ ชายตาไปมองฮิบาริ ที่ยื่นเต่ะท่ารอยามะโมโตะ

ดีโน่: พวกเธอไปกันเถอะนะ ...เดวเดกนี่ ฉันดูแลเองนะ

ยามะโมโตะ : เอางั้นหรอครับ .... ฮาๆ รบกวนด้วยนะครับบ

ฮิบาริ : ถ้าคุนช้า ผมจะกลับ.........

ยาะมโมโตะ : รอด้วยยยยยย.....

ยามะวิ่งตามไป แล้วก็กอดคอฮิบาริเดินไปขึ้นสวรรค์ เฮ้ยยยยยย!! ชิงช้าสวรรค์........ต่อๆๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 12:45 pm

ตัดมาที่โกคุเดระกะเรียวเฮ

โกคุ เมื่อไรนายจะปล่อยชั้นซะทีเนี่ย

เฮ (เรียกง่ายขี้เกียจพิม) นายเลิกกลัวเมื่อไรชั้นก็ปล่อยนายเมื่อนั้นแหละ

โกคุ ชั้นไม่ได้กลัวนะเฟร้ย

เฮ อ้อหรอเห็นนายขาสั่นอยุดิกๆนี่ไม่ได้กลัวหรอ

โกคุ (กลัวแกนั่นแหละ//เขิน) บอกไม่ได้กลัวก็ไม่กลัวสิว่ะไอหัวสนามหญ้า

เฮ ได้ๆปล่อยก็ปล่อย5555+

โกคุ แล้วรุ่นที่10นี่หายไปไหนนะ

เฮ นั้นสิสงสัยออกไปแล้วมั้ง

โกคุ งั้นก็เหลือพวกเรากะคู่ไอเจ้าบ้าเบสบอลงั้นหรอ

เฮ ก็น่าจะเป็นอย่างงั้น

55555555555+ไม่เห็นน่ากลัวเลยนี่....นี่...นี่..

โกคุ เสียงเจ้าบ้าเบสบอลนี่น่า

เฮ นั้นสิงั้นเดี่ยวเรารอแล้วไปพร้อมกันเลยมะ

โกคุ เออ...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 12:53 pm

10 นาทีผ่านไป

โกคุ : ทำไมมันยังไม่มาฟร้า

20 นาทีผ่านไป ( จะมาได้ยังไงก็เขาไปเล่นชิงช้าสวรรค์ง่ะ )

เฮ : หมดความอดทมแบบสุดขั้ววววววววววว

โกคุ : ชั้นว่ารีบออกเถอะ มันหนาว นะเฟ้ยยย

เฮ : เออ นายตัวสั่น มากเลย หนาวมากมั้ย ( เอามือไปกอดโกคุ )

โกคุ : ทำไรฟร้าา >///<

เฮ : ก็นายหนาวง่ะ ตัวร้อนแบบสุดขั้วด้วย O_O
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 12:58 pm

เรียวเฮ : นิเจ้าหัวปลาหมึก !!!! ฉันให้ยืมไหล่ฉันหลับเอาม่ะ ??? ^^

โกคุ : นายจะบ้าหรอ !!!!!

เรียวเฮ : ก็นายน่ะ ดูท่าจะไม่สบายเข้าแล้วอ่ะดิ ??? (ทำหน้าแบบเป็นห่วงสุดขั้ วววว) ... ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 12:59 pm

ตัดมาที่มุคุรั่ว

ทูน่า ได้ยินเสียงยามาโมโตะด้วยแต่ยังไม่เห็นมาเลยอะครับ

สัปปา อ้อ ภาพล่วงตาของผมเองครับ555+(แหม!ช่างทำความเดือดร้อนให้โกคุจริงๆนะ)

ทูน่า อ้าวแล้วจะทำมาเพื่อไรเนี่ยครับ

สัปปา ก็ทำให้คุนสบายใจไงครับ

ทูน่า หา!(ช็อกตัวแข็งไปละ)

สัปปา เอาหละผมไม่แกล้งคุนดีกว่าเราออกไปกันได้เเล้วหละครับ

ทูน่า (เย้!สวรรค์ทรงโปรด)

สัปปา แต่ ผมจะไปค้างบ้านคุนคืนนี้นะ5555+

ทูน่า (ช็อกรอบ2)

สัปปา ไปกันครับ55555+...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 1:16 pm

สึนะ: ..T^T (คิด: เอาแล้วไง แล้วจะทำไงต่อดีเนี่ย)
มุคุโร่:เป็นไรไปคับคุนดูเงียบไปนะ..หรือว่าคุนกัวผม..
สึนะ: (TT ))(( TT)(TT )) (( TT) (ส่ายหน้า บอกไม่กัว)(คิด: ใครจะกล้าบอกตรงๆเล่า)

แฮ่.. ผีลุกจากโลงมืดข้างมุมห้องหลอก

สึนะ: ..อ๊ากก..(ด้วยความลืมตัว กระโดดกอดมุคุโร่ไปเติมรัก)..ช่วยด้วยยย !!

แล้ววว...
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Apr 08, 2010 1:39 pm

โมคุโร่ : วองโกเล่ นี่ ตัวเล็กดีนะครับ ...ผมอุ้มคุนได้เลย

สึนะ: อึ้ย!! (นี้เรากลัวจนกระโดดกอดคุนมุคุโร่ ขนาดนี้เลยหรอ .... บ้าที่สุด...น่าอายชะมัด)

โมคุโร่เพิ่มแรงกดในการกอดเข้าไปอีก จนหน้าสึนะหยัดเขาไปที่อกของมุคุโร่

สึนะ : (ความรู้สึกแบบนี้ ...มันคืออะไรกันนะ...แต่ก็ช่างเหอะ อบอุ่นดีจัง)คิดในใจ

โมคุโร่: หายใจไม่ออกก็บอกได้นะครับ แต่ว่าผมว่าแบบนี้ก็ดีแล้วล่ะครับ วองโกเล่....

ตัดไปที่ ฮิบาริ กับยามะโมโตะ....ชิงช้าสวรรค์.........ต่อๆๆๆๆๆๆ
giftae
giftae
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by mookka Thu Apr 08, 2010 2:09 pm

ยามาโมโตะ: ชั้นกลัวความสูง
ฮิบาริ: แต่ชั้นไม่กลัว(ขาสั่นพั่บๆๆ)
ยามาโมโตะ: เรามานั่งจูจี๋กันดีกว่าจะได้หายกลัว555

ฮิบาริควักท่อนฟาออกมาฟาดหน้ายามาโมโตะเตมๆ....ต่อๆๆ
mookka
mookka
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 13/02/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PEPPamook

ตั้งหัวข้อ by ToeyZMuKu Thu Apr 08, 2010 2:11 pm

ฮิ : ผมผ.ช.ครับ

ยามะ : โอยย ~ นี่ถามจิงนะ ฮิบาริ นายว่า ถ้าผ.ช. ชอบกันจะเป็นงัย

ฮิ : ไม่รู้

ยามะ : ฮะๆ ^^'' แล้วถ้าสมมติ นายชอบชั้นล่ะ นายจะทำไง

ฮิ : ไม่มีวัน เพราะผมรักนามิโมริ ที่สุด -_-*

ยามะ : ฮะๆ แล้วถ้าชั้นชอบนายชั้นจะ...

ฮิ : อย่ามาเล่นแบบนี้นะ ผมไม่สนุกแล้ว -///- \/\/ ( หยิบทอนฟา)

ยามะ : แค่ถามเฉยๆ น้า หน้านายแดงด้วย ฮะๆ

ฮิ : ไอ้...

ประตูชิงช้าเปิดออก

ยามะ : เฮ้อออออ งั้นชั้นไปรอสึนะละนะ นายไปหาคุนดีโน่สิ

ฮิ : ทำไมผมต้องไป?

ยามะ : เค้ารอนายอยู่...

ฮิ : ??? ช่างเถอะ ไปก้อได้

ตัดมาที่ ฮิ โน่ แรมโบ้ ...
ToeyZMuKu
ToeyZMuKu
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by jytsainaka Thu Apr 08, 2010 3:23 pm

ขอเล่นด้วยคนนะขอรับ

วันรุ่งขึ้น...

ยามะเอากล่องใส่ซูชิกล่องหนึ่งมาให้โกคุเทระ

ยามะ : เอ้านี่...แหมนายนี่...ห่วงเรียวเฮจริงๆเลยนะ^^

โกคุเทระ :หุบปากน่าไอ้บ้าเบสบอล!!!

ยามะ :หุบก็ได้^^//ยิ้ม

ตัดมาที่บ้านฮิบาริ..

ติ๊ง~ ต๊อง~(เสียงกริ๊งบ้านนี้แปลกๆแฮะ//โดนทอนฟาทุบ)

ฮิบาริเดินมาเปิดประตู...เมื่อเห็นหน้ายามาโมโตะ...

ยามาโมโตะ : ไง ฮิบาริ... ชั้นเอา...

ปัง!!!ปิดประตูทันที

ยามาโมโตะ :เอ๋~!?! เดี๋ยวสิฮิบาริ ชั้นเอาของมาให้น่ะ

ประตูเปิดอีกครั้ง..ฮิบาริอยู่ในชุดลำลองธรรมดา

ฮิบาริ:แล้วแกจะยืนอยู่ตรงนี้อีกนานมั๊ย? เข้ามาซิ

ยามาโมโตะ : คร้าบ~!

แล้วฮิบาริก็พายามาโมโตะเข้ามานั่งในห้องรับแขก

ยามาโมโตะ:นี่ไงๆ ชั้นเอาข้าวปั้นมาฝากล่ะ~

ฮิบาริมองหน้ายามาโมโตะประมาณว่า นี่แกมานี่เพื่อเอาไอ้นี่มาให้ชั้นเนี่ยนะ

ฮิบาริ :ชั้นไม่อะ....จ๊อก~~

ไอ้ท้องไม่รักดีนี่...

ยามาโมโตะ :เห็นมั๊ยล่ะ? ถึงนายจะบอกว่าไม่เอาก็เถอะนะ แต่ท้องนายคงไม่นะ^_^

ฮิบาริหน้าแดง และเริ่มลงมือกินข้าวปั้น

ยามาโมโตะ :อร่อยมั๊ย? ชั้นทำเองเลยนะ

ฮิบาริ :(มองหางตา) ....

ยามาโมโตะ:อร่อยล่ะซิ

ฮิบาริ: ชั้นไม่ได้พูดไม่ได้แปลว่าอร่อยนะเจ้าสัตว์กินพืชงี่เง่า...

ยามาโมโตะนั่งมองหน้าฮิบาริต่อไปจนฮิบาริเริ่มรำคาญ

ฮิบาริ:มันมีอะไรติดหน้าชั้นอยู่รึไงมองอยู่ได้!!!!

ยามาโมโตะไม่ตอบ..แต่เดินไปหาฮิบาริแล้วก้มหน้าลงไปจูบที่ปากของเขาอย่างนุ่มนวล

ผัวะ!!!!(ฮิบาริเอาทอลฟาฟาดใส่ยามาโมโตะ)

ยามาโมโตะ:ฮะๆๆๆๆ อะไรกัน นายเขินหรอฮิบาริ

ฮิบาริ:ชั้นจะขย้ำนายให้ตาย

ยามาโมโตะ:นายไม่กล้าทำชั้นหรอก^_^

ไม่พูดให้เสียเวลาฮิบาริเตรียมฟาดทอลฟาใส่ยามาโมโตะ

ยามาโมโตะ:โอ๊ะๆ เดี๋ยวซี่

ต่อ..
jytsainaka
jytsainaka
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 74
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 93
วันเกิด วันเกิด : 28/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของเนียน
อาชีพ อาชีพ : นักกีฬา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ยามะ

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 4:20 pm

^
^
ข้ามตอนจังง่ะ ??
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 4:25 pm

นั่นดิข้ามตอนสำคันอย่างสัปปาไปนอนบ้านทูน่าด้วยอะ

(อภัยได้เด็กใหม่)
viper515
viper515
Level 1
Level 1

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Thu Apr 08, 2010 4:39 pm

งืมมๆๆ

อภัยให้อ่ะ

แต่ใครจะแต่งแก้ให้ได้บ้างเนี่ย T^T

อยากให้มีตอนซือคุง ก่ะมุคุ อ่ะ แต่ม่ายรู้จะต่อไงล่ะหุ T^T
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

ตั้งหัวข้อ by monday Thu Apr 08, 2010 4:40 pm

555+ก็ว่าแร้วอ่านแร้วแบบ งงงง งง

ใครก็ได้ช่วยต่อที่ ไม่รู้จะไปยังไงแล้วอ่ะ
monday
monday
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by viper515 Thu Apr 08, 2010 4:44 pm

เดี๋ยวเจ้าของหัวข้อเครีย์เอง

ตัดฉับมาที่ทูน่า

ทูน่า เอ๊ะ! อะไรมาอยุข้างๆฟร๊ะ

สัปปา อรุณ์สวัติ์วองโกเล่

ทูน่า กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!

สัปปา หนวกหู

ทูน่า คุนมุคุโร่มาทำไรกะห้องผมครับ

สัปปา เอ้าจำไม่ได้หรอว่ามะคืนเราเล่นไรกัน...ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Yaoi_Land