~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

saxzz
dark-arcobaleno
jamie1234
zenonmater
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
harivongola
Akira_Kung
zenkuro
dekdelzaa
jytsainaka
mookka
MeMie~
fonta
odorutoya5927
KuMiKo
ToeyZMuKu
Hayato^^
monday
giftae
viper515
24 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 6 Empty มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Tue Apr 06, 2010 5:03 pm

First topic message reminder :

กติกา

มีอยุว่าให้เราแต่งเรื่องต่อจากที่คางไว้ของผู้ที่มาก่อน

แล้วแต่งยังไงก็ได้แต่เหลือไว้ให้คนอื่นแต่งต่อได้ด้วยนะ

* ใช้เฉพาะตัวละครใน Reborn เท่านั้น

เริ่มเลย

เอ่อ...อ้อ

ฮิบาริอยู่ในห้องกรรมการนักเรียนกะยามาโมโตะแล้วกำลังเล่น

ตบแปะกันอยุ(ช่างแต่งไปได้)แล้วโกคุเดระก็ผ่านมาเห็นพอดีก็เลย... ต่อเลยจ๊ะ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 120
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟรีเรีย

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 6 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by viper515 Fri Apr 23, 2010 2:16 pm

โกคุ จะไปรบกวนสองสามีภรรยาคู่นั้นทำไมครับเนี่ยยยยยย

สึนะ สองสามีภรรยาอะไรโกคุเดระคุง

โกคุ มะ....มะ...ไม่มีอะไรครับรุ่นที่10(เกือบแล้วไหมละตรู~)

สึนะ งั้นหรองั้นไปชวนคุนพี่กะเคียวโกะจังดีกว่าเนอะ

ต่อ
viper515
viper515
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 120
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟรีเรีย

มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ - Page 6 Empty Re: มาเล่นต่อเรื่อง Y กันนะ

ตั้งหัวข้อ by monday Fri Apr 23, 2010 6:08 pm

โกคุ : เอออ ก็ได้คร้า บบบบบบ รุ่นที่ 10 (โฮะๆแอบดีใจหล่ะซิ)

สึนะ : อืมๆงั้นเราไปชวนคุณพี่กันดีกว่าโน๊ะ โกคุเทระคุง ^^

โกคุ : คร้า บบบบบบบ ^^

ทางด้านฮิบาริที่กำลังจะกลับบ้านนั้น

ยามะ : โอ๊บส์ !!!! ฮิบาริ แหมๆ กำลังจะไปไหนน่ะ

ฮิบาริ : ก้ใช่น่ะซิ !!! แล้วคุณมายุ่งเรื่องอะไรของผมหล่ะ ????

ยามะ : แหมๆ ที่หลังน่ะถ้านายจะกลับบ้านอ่ะบอกฉันด้วยได้ม่ะ ???

ฮิบาริ : แล้วมันเป็นเรื่องอะไรของคุณหล่ะ ????

ยามะ : ฮะ !!! ก็ไม่ใช่อ่ะไรหรอกฉันน่ะอยากเดินกลับบ้านกับนายทุกวันเลยน่ะซิ ^^

ฮิบาริ : > /// < คุณพูดอะไรของคุณหน่ะ (โฮะๆในใจแอบดีใจชิมิ ^^)

ยามะ : ^^ 555+ ...ต่อ
monday
monday
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 133
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 301
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 26/04/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : ลพบุรี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : far:X

ตั้งหัวข้อ by knomjeen Mon Apr 26, 2010 10:21 pm

แต่งไม่เก่งอ่ะ

กลัวเพื่อนๆว่า

เราเป็นผู้อ่านของเพื่อนๆละกันนะ

สู้ๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้

แต่งให้สนุกกันมากๆนะค้า
knomjeen
knomjeen
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 154
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 402
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้อ่ะ เอามาเถอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : top secret --''
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หนมจีน

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 28, 2010 6:17 pm

แต่งกันเก่งจังอะ~

สนุกดีคะ

คิคิ

คิดไม่ออกอะตอนนี้ แต่ อาริสขอร่วมเล่นด้วยนะคะ

ตอนนี้ขอ +1 ให้ก่อนนะคะ

คิคิ

สู้ๆค่าทุกคน
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Wed Apr 28, 2010 7:44 pm

หุหุ [You must be registered and logged in to see this image.]

มากันไกลแล้วอ่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
ไม่รู้จะกลับไปต่อยังไงแล้ว [You must be registered and logged in to see this image.]

ขอ ตัวดีฝ่า ยกให้แต่งกันไปเลยล่ะกัน [You must be registered and logged in to see this image.]

เพี้ยวว~~ [You must be registered and logged in to see this image.]
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 28, 2010 8:00 pm

และเเล้วการเดินทางกลับบ้านของทั้งสองก็เริ่มขึ้น...

ยามะเจ้าพ่อเนียนก็โอบคอฮิบาริที่ค่อนข้างตัวเล็กกว่าตัวความเอ็นดู แต่ทันใดนั้น...

สึนะ: อ้าว คุณฮิบาริ ยามะคุง นิ!!

โกคุ : เจ้าบ้าเบสบอล!!!!

ฮิบาริที่ถูกกอดเมือได้ยินเสียงก็งัดทอนฟางฝาดไปเต็มๆท้องของยามะ

ยามะ : แอ๊บ!! อ๊ากก....

ร่างสูงร้องอวดครวญอยู่ที่พื้นอย่างน่าสงสาร

ก่อนที่จะห้นไปด้านหลังพบกับเหล่าสมาชิก

สึนะ โกคุิ คุณพี่ และเคียวโกะจัง ที่เตรียมจะไปฉลองการสอบเสร็จ

สึนะ : บังเอิญจังนะครับ แหะๆ ว่าแต่ทั้งสองคนทำอะรัยกันอยู่หรอครับ

ฮิบาริ : ก็ไม่ได้ทำอะไรนิ... พร้อมกับกำลังจะเดินจากไป <<< ช่างซึนจิงๆๆ

โกคุ : (ความคิด : เจ้าสองคนนี้ ชอบทำอะรัยไม่อายชาวบ้านเค้าเลย ชิ) <<<<แอบหึงอะดิ

ยามะ : 5555 ว่าแต่พวกนายจะไปไหนกันละนั้น

ยามะจากที่ทุเรากับการจุก ลุกขึ้นถามรอบข้างที่พร้อมจัยกันมาชุมนุม

เรียวเฮ : พวกเราก็จะไปฉลองกันแบบสุดหูรูดที่บ้านนายนะซิ

โกคุ : ใครบอกว่าเราจะไปบ้านมันกันฟะ เจ้าหัวสนามหญ้า!!

เรียวเฮ : อ้าวนายอยากไปไม่ใช่หรอไง เจ้าหัวปลาหมึก!!<<< ฉึกๆๆ เข้าโกคุเต็มๆๆ 8059 คิคิ

โกคุ : หน๊อย แก... -////-'' [โกคุ เริ่มมีหน้าแดงนิสๆ~ เขินอะดิ~]

ยามะ : เอาเถอะๆ ไหนๆก็มาเจอกัน ไปฉลองสอบเสร็จที่บ้านฉันก็ได้ เฮ้ ฮิบาริ นายก็ไปด้วยกันซิ

ฮิบาริ : (ยังไม่ไปอีกหรอ) ฉันไม่ชอบสุมหัว... ขอผ่าน

เคียวโกะ/สึนะ : ยังไงไปกันเยอะๆน่าจะสนุกกว่านะครับ/คะ

เคียวโกะ และสึนะ
ที่พูดพร้อมกันอย่างไม่ได้นัดหมาย จะสามารถชวนฮิบิ ไปได้ไหม ต่อเลยค่า~~~

ปล.ติกันได้นะคะ ถ้าอาริสแต่งไม่ดี ^___^
[You must be registered and logged in to see this image.]
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by saxzz Mon May 10, 2010 2:52 pm

แล้วก็ชวนฮิไปจนได้
เพราะยามะขู่ว่าถ้าไม่ไปจะไม่กลับบ้านกับฮิอีกแล้ว
(ขู่ไปงั้นที่จิงก็ไม่กล้า)
ต่อๆๆๆ
saxzz
saxzz
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 218
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 325
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 06/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระท่อมข้างประสาท
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaKaYaMa YuSuKe Seiiii

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sun May 16, 2010 2:41 pm

หนุกๆๆๆ
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by minzakung01 Thu May 20, 2010 11:54 am

[You must be registered and logged in to see this image.]
คิดไม่ออก

^^
minzakung01
minzakung01
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 23
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 63
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 27/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร.ร.นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : RebornMin

http://sexycot01.hi5.com

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Yaoi_Land