~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

morn13
aomZ_Supper princesse
l3lack•l3utler•Maylene
(_Miku_)
bookba500
fonta
SUpeR~GReeN
ผ.บ.ท.บ.
RomeoNon
giftae
=DARK TERO=
MeMie~
sawachi-yuki
ne-on
yamamoto takashi
kamui
LeePJ
onizo
HK_1849_CDEF
piano-ccn
zenkuro
toon1039
Lady G
admin
fhaha
prikcub
B.O.Y BAS
Devil_NeKo
sakurapun
rukia_15
Akira
AUGUZT
pickes002
sorasky001
kamisho
=XANXUS=
kyoya
DNGZ
Mook Love Reborn~
-cartoon-A
sweetdream happyday
_YURI_
konnatepkam
HiMiZustory
J€ST€R-WA-
hiployzii
mukurosama_love
Cuator-Ace
wowee
opalza24
KuMiKo
vongole-rings
*~xaou~*
osonteenzao
KoRoNeRo
LipsZion
akanejan
sirikhanda
~Seek_O.G.~
cartoonclub
Hayato^^
parinda
noynar_gokudera
DanGerBomBer
Lambo-G
~~HiBird~~
!~PhAnToM~!
paht
sunday
Aphroditez
sakuragi nana
75 posters

หน้า 4 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9 ... 15  Next

Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 4 Empty [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 22, 2010 5:21 pm

First topic message reminder :

***เจ๊นานะหาย เมียจ๋าอยู่หนายยยย ยูอยู่นี้ =..=
^
^
^
เลือดเจ๊ไม่เดินอ่ะยูจัง
Cool

เฮ้ยยยย .

ขอโทษที ที่ให้รอนาน

แบบว่า ประจำเดือนไม่มา เลย....เข้าบอร์ดไม่ได้

55+

ยกโทษให้ด้วยนะเพื่อน ๆ
*
*
*
*
*
*
ขอบคุณค่ะที่ยกโทษให้

เข้าเรื่องเว้ยยยยยยยยยยยยย

ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc
หัวข้อที่สมาชิกคนอื่นจะได้โหวต
1. ไม่ต้องแอ๊บเธอก็แบ๊ววว
2. หน้าไม่แบ๊วแต่ใจมันแอ๊บ
3. เธอนี่แหละเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc

เนื่องจาก ทำแบบโหวตซ้อนกันมิได้ เจ๊เลยว่าจะให้ทุกคนโหวตโดยการส่ง PM ทุกคนคิดว่าไง?
และอีกเรื่องคือ...รูปหลายคนเลยค่ะ ที่ลง มันหายยยยยยยยยยยย แล้วทุกคนจะเอาไง?

นานะเลยไม่รุว่าใครจะแข่งบ้าง 55+ (ไหลไปเรื่อยยย)

เอางี้....ขอให้ทุกคนส่งรูปมาใหม่

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่งทาง PM

เจ๊ให้เวลา 3 วัน

วันศุกร์ที่ 14 เจ๊เปิดโหวต!!!!!!!!!!!!!

พูดจริง ทำจริง .

เฮ้ยยย จริง ๆ นะเหวย . เจ๊จะเปิดโหวตจริง ๆ

ไม่หนีแล้วนะเหวย

ถ้าหนี ให้ท่านโรมแบนเลยเอาเด๊ะ....(เฮ้ยยยๆๆๆ)

เพราะงั้นส่งรูปทาง PM มา

จบข่าว

รักนะ จุ๊บ ๆ

55+

สมกะเป็นม๊อดว่ะ .

ห๊อกกกกกกกกก .

แก้ไขล่าสุดโดย sakuragi nana เมื่อ Tue May 11, 2010 7:47 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ขึ้นไปข้างบน Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 4 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sun Apr 25, 2010 2:03 pm

เดี๋ยวช่วยม่ากะเจ๊นานะด้วยอีกแรง หึหึหึ [You must be registered and logged in to see this image.]
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 4 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sun Apr 25, 2010 2:07 pm

ลงแล้วง่า [You must be registered and logged in to see this image.]

เกรซลงด้วยนะ

จะได้ครบสามสหาย

อายหนังหน้าตัวเองฟ่ะ - -

Spoiler:

[You must be registered and logged in to see this image.] ไม่โดนใจใครก็ขอโทษด้วย T T

ปล. อย่าโหวตผมนะ T T

ปล 2. เกรซลงเลยนะ

Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Apr 25, 2010 2:11 pm

^
^
^

เฮ้ย น่ารักว่ะ><
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by opalza24 Sun Apr 25, 2010 2:13 pm

อ่าว กั๊กๆๆๆๆ

นึกว่าเตยเปงผู้ชายนะเนี่ย

กั๊กๆๆๆ

◄ll_♥️♥️โOเต๊ก♥️♥️_ll►™️
opalza24
opalza24
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 11/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านดิงับ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนยุงับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกเล่นๆๆว่าโอครับ ◄ll_♥♥โOเต๊ก♥♥_ll►™

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 2:13 pm

ไอ๊เตยยยยย ข้ารักเอ็ง !!!!

ไม่น้า น่ารักโคตร !!!!

ไม่นะ...ข้าต้อง เห๊อออ พร้อมละๆ

Spoiler:

ผมน่ะไม่น่ารักก็รู้อยู่เเล้ว อย่าดูเลยถ้าเป็นไปได้TTTTT^TTTTT
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Apr 25, 2010 2:15 pm

อ้ากกก น่ารักว่ะ ไอเกรซซซซซซซซซ ><
sunday
sunday
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย

ตั้งหัวข้อ by Devil_NeKo Sun Apr 25, 2010 2:20 pm

ว๊าว น่ารัก ( น่าฟัด )
Devil_NeKo
Devil_NeKo
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 190
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 537
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี ( KHR Family )
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า [ The Little ] ♥

ตั้งหัวข้อ by parinda Sun Apr 25, 2010 2:21 pm

โห แต่ละคน สุดยอด น่ารักโครต

แต่ยังไงข้าก็มะลง อุวะฮ่าๆ
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sun Apr 25, 2010 2:22 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:โหย *0*

ใครที่ประกวดดาวเอามาลงเลย เดี๋ยวผมช่วยโหวต

หวังว่ามันคงไม่มีประกวดชายนะเจ๊ ผมยิ่งรูปน้อย -.-

[You must be registered and logged in to see this link.]

เพราะรูปเจ๊ก้ามมัว ผมเลยจัดให้

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

อย่าทำอะไรผมนะเจ๊ เพราะนี่คือการประกวด เดี๋ยวผมโหวตเจ๊เอง [You must be registered and logged in to see this image.]

นี่ๆ ผมส่งรูปคนอื่นมาลงประกวดได้มั้ย? =w=
โห ป๊า สุดยอด มีการเซฟรูปเจ๊ก้ามด้วย[You must be registered and logged in to see this image.]
(me//รีบหลบบาทาเจ๊ก้าม[You must be registered and logged in to see this image.])
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by prikcub Sun Apr 25, 2010 2:28 pm

ไม่กล้าลงรอโหวตดีกว่า
เราไม่แบ๊ว
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sun Apr 25, 2010 2:42 pm

คึคึคึ

เกรชมันถ่ายจากโน๊ตบุ๊คๆ...

คึคึคึคึ

รีบๆลง ใครไม่- นะจ้ะ คุฟุฟุฟุ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by Devil_NeKo Sun Apr 25, 2010 2:48 pm

แบบนี้เรียกว่า แอ๊บ ได้ป่าวเนี่ย ?? ~~
แบบว่าอยากมีส่วนร่วม ฮี่ ๆๆ ๆ

เจ๊หน่า รายงานตัวฮับ ^^"

[You must be registered and logged in to see this image.]
Devil_NeKo
Devil_NeKo
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 190
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 537
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี ( KHR Family )
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า [ The Little ] ♥

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Apr 25, 2010 2:50 pm

^
^
^

โหยๆ แบ๊วได้ใจค่ะ><
sunday
sunday
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by J€ST€R-WA- Sun Apr 25, 2010 3:00 pm

Devil_NeKo พิมพ์ว่า:แบบนี้เรียกว่า แอ๊บ ได้ป่าวเนี่ย ?? ~~

[You must be registered and logged in to see this image.]

เเจ่มเลยพี่น้อย พี่ยูปลื้มตายเเน่เลย ฮ่าๆ

-cartoon-A พิมพ์ว่า:ไอ๊เตยยยยย ข้ารักเอ็ง !!!!

ไม่นะ...ข้าต้อง เห๊อออ พร้อมละๆ

Spoiler:

ผมน่ะไม่น่ารักก็รู้อยู่เเล้ว อย่าดูเลยถ้าเป็นไปได้TTTTT^TTTTT

เจ๋งเลยเกรซ [You must be registered and logged in to see this image.]

Hayato^^ พิมพ์ว่า:ลงแล้วง่า [You must be registered and logged in to see this image.]

เกรซลงด้วยนะ

จะได้ครบสามสหาย

อายหนังหน้าตัวเองฟ่ะ - -

Spoiler:

[You must be registered and logged in to see this image.] ไม่โดนใจใครก็ขอโทษด้วย T T

ปล. อย่าโหวตผมนะ T T

ปล 2. เกรซลงเลยนะ

*0* ชอบบนหัวอะ เเจ๋วดี
ปล.มันคงจะไม่มีประกวดชายอีกใช่ไหม เจ๊นานะ เข็ดเเล้ว [You must be registered and logged in to see this image.]
J€ST€R-WA-
J€ST€R-WA-
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 134
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 426
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : -
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Sun Apr 25, 2010 3:04 pm

-cartoon-A พิมพ์ว่า:ไอ๊เตยยยยย ข้ารักเอ็ง !!!!

Spoiler:

ไม่เบลอเป็นเพื่อนกันอ่ะ ฮ่าๆๆๆ เจ๊นานะใจร้ายฟ่ะ[You must be registered and logged in to see this image.] ส่วนอิป๋าร้ายกว่า[You must be registered and logged in to see this image.] ฉันจะเอามันให้ตายยย

B.O.Y BAS พิมพ์ว่า:
โห ป๊า สุดยอด มีการเซฟรูปเจ๊ก้ามด้วย[You must be registered and logged in to see this image.]
(me//รีบหลบบาทาเจ๊ก้าม[You must be registered and logged in to see this image.])

ไอ้บาสจำไว้เลย ใช่สิไม่มีใครเข้าข้างผม [You must be registered and logged in to see this image.]

ต่อยให้ตายหมดเลย [You must be registered and logged in to see this image.]

แก้ไขล่าสุดโดย konnatepkam เมื่อ Sun Apr 25, 2010 3:09 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 3:07 pm

konnatepkam พิมพ์ว่า:

Spoiler:

ไม่เบลอเป็นเพื่อนกันอ่ะ ฮ่าๆๆๆ เจ๊นานะใจร้ายฟ่ะ[You must be registered and logged in to see this image.] ส่วนอิป๋าร้ายกว่า[You must be registered and logged in to see this image.] ฉันจะเอามันให้ตายยยย

เอาป๋าบนเตียงนะก้าม หึหึหึ
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Sun Apr 25, 2010 3:11 pm

-cartoon-A พิมพ์ว่า:

บ้า =[]= ใครจะเอามันลง
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sun Apr 25, 2010 3:32 pm

Spoiler:

แย้กกก น่ารักโคตร >< เพื่อนใครฟะ .

ก็เจ้าไงละก้าม คุคุคุ .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Sun Apr 25, 2010 3:53 pm

ก็เจ้าไงละก้าม คุคุคุ .

พวกลามกกกกก

มาให้เตะก้นซะดีๆ อย่าหนีน่ะเว้ยยยย
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sun Apr 25, 2010 4:20 pm

พวกลามกกกกก

มาให้เตะก้นซะดีๆ อย่าหนีน่ะเว้ยยยย

ไม่หนีไปไหนหรอก .

รอก้ามมาเตะก้นอยู่นะ .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 5:04 pm

Hayato^^ พิมพ์ว่า:
พวกลามกกกกก

ไม่หนีไปไหนหรอก [You must be registered and logged in to see this image.]

รอก้ามมาเตะก้นอยู่นะ [You must be registered and logged in to see this image.]

โฮ๊ะ ๆ ๆ ๆ ใช่ๆข้าก็ไม่หนี [You must be registered and logged in to see this image.]
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Sun Apr 25, 2010 5:08 pm

Spoiler:

เกรซ!!!!!!!!~ =[]= น่ารักว่ะ!!!

Devil_NeKo พิมพ์ว่า:แบบนี้เรียกว่า แอ๊บ ได้ป่าวเนี่ย ?? ~~

หน่าน่ารักดีอ่า *0*

ไอ้บาสจำไว้เลย ใช่สิไม่มีใครเข้าข้างผม [You must be registered and logged in to see this image.]

ต่อยให้ตายหมดเลย [You must be registered and logged in to see this image.]

ป้าเข้าข้างเจ้าก็ได้ *0*
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by sweetdream happyday Sun Apr 25, 2010 5:57 pm

โหเดย์น่ารักมากเยยอะ
ดรีมจะเอาใจช่วยนะ
สู้ๆๆเดย์
เอาไปเลย คะ แนน
มีเท่าไรให้หมดเลย
.
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 40
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 89
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Namimori school
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียฝึกหัด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ดรีม

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Sun Apr 25, 2010 7:35 pm

_YURI_ พิมพ์ว่า:ไอ้บาสจำไว้เลย ใช่สิไม่มีใครเข้าข้างผม [You must be registered and logged in to see this image.]

ป้าเข้าข้างเจ้าก็ได้ *0*

เย้!! รักป้าที่สุด -3- [You must be registered and logged in to see this image.]
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Lambo-G Sun Apr 25, 2010 8:13 pm

J€ST€R-WA- พิมพ์ว่า:
Lambo-G พิมพ์ว่า:=[]= ลงด้วย คนแรกเลย แล้ว กัน ( รึเปล่า )

เผอิญ ไม่สวย แต่มีคนบังคับให้ลง =[]= ไม่เข้าตาใครก้อ ขออภัยน่ะค่ะ

สต๊อปปปป ใครจะจีบม๊าข้ามีเตะ ต่อย บลาๆ~~ [You must be registered and logged in to see this image.] แล้วแต่จะทำได้

อย่ายุ่งน่ะเว้ย แต่ถ้านอกบอร์ดค่อยว่ากัน (เอ้า ซะงั้น ไอ้ลูกทรพี[You must be registered and logged in to see this image.]) นอกบอร์ดใครจะจีบแม่ข้าจ่ายค่าผ่านทางมา [You must be registered and logged in to see this image.]

สุดท้ายกะเห็นเเกเงินนิพี่ก้าม [You must be registered and logged in to see this image.]

ก้ามไม่ได้เห็นแก่เงิน หรอก

แค่ บอกว่า ได้แล้ว แบ่งๆ กัน

5555 ล้อเล่นจ่ะ
Lambo-G
Lambo-G
ผู้ช่วย
ผู้ช่วย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 51
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 222
<b>CTC</b> CTC : 61
วันเกิด วันเกิด : 10/04/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : SOUR
อาชีพ อาชีพ : DETECTIVE
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : G

หน้า 4 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9 ... 15  Next

ขึ้นไปข้างบน