~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

morn13
aomZ_Supper princesse
l3lack•l3utler•Maylene
(_Miku_)
bookba500
fonta
SUpeR~GReeN
ผ.บ.ท.บ.
RomeoNon
giftae
=DARK TERO=
MeMie~
sawachi-yuki
ne-on
yamamoto takashi
kamui
LeePJ
onizo
HK_1849_CDEF
piano-ccn
zenkuro
toon1039
Lady G
admin
fhaha
prikcub
B.O.Y BAS
Devil_NeKo
sakurapun
rukia_15
Akira
AUGUZT
pickes002
sorasky001
kamisho
=XANXUS=
kyoya
DNGZ
Mook Love Reborn~
-cartoon-A
sweetdream happyday
_YURI_
konnatepkam
HiMiZustory
J€ST€R-WA-
hiployzii
mukurosama_love
Cuator-Ace
wowee
opalza24
KuMiKo
vongole-rings
*~xaou~*
osonteenzao
KoRoNeRo
LipsZion
akanejan
sirikhanda
~Seek_O.G.~
cartoonclub
Hayato^^
parinda
noynar_gokudera
DanGerBomBer
Lambo-G
~~HiBird~~
!~PhAnToM~!
paht
sunday
Aphroditez
sakuragi nana
75 posters

หน้า 5 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10 ... 15  Next

Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 5 Empty [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 22, 2010 5:21 pm

First topic message reminder :

***เจ๊นานะหาย เมียจ๋าอยู่หนายยยย ยูอยู่นี้ =..=
^
^
^
เลือดเจ๊ไม่เดินอ่ะยูจัง
Cool

เฮ้ยยยย .

ขอโทษที ที่ให้รอนาน

แบบว่า ประจำเดือนไม่มา เลย....เข้าบอร์ดไม่ได้

55+

ยกโทษให้ด้วยนะเพื่อน ๆ
*
*
*
*
*
*
ขอบคุณค่ะที่ยกโทษให้

เข้าเรื่องเว้ยยยยยยยยยยยยย

ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc
หัวข้อที่สมาชิกคนอื่นจะได้โหวต
1. ไม่ต้องแอ๊บเธอก็แบ๊ววว
2. หน้าไม่แบ๊วแต่ใจมันแอ๊บ
3. เธอนี่แหละเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc

เนื่องจาก ทำแบบโหวตซ้อนกันมิได้ เจ๊เลยว่าจะให้ทุกคนโหวตโดยการส่ง PM ทุกคนคิดว่าไง?
และอีกเรื่องคือ...รูปหลายคนเลยค่ะ ที่ลง มันหายยยยยยยยยยยย แล้วทุกคนจะเอาไง?

นานะเลยไม่รุว่าใครจะแข่งบ้าง 55+ (ไหลไปเรื่อยยย)

เอางี้....ขอให้ทุกคนส่งรูปมาใหม่

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่งทาง PM

เจ๊ให้เวลา 3 วัน

วันศุกร์ที่ 14 เจ๊เปิดโหวต!!!!!!!!!!!!!

พูดจริง ทำจริง .

เฮ้ยยย จริง ๆ นะเหวย . เจ๊จะเปิดโหวตจริง ๆ

ไม่หนีแล้วนะเหวย

ถ้าหนี ให้ท่านโรมแบนเลยเอาเด๊ะ....(เฮ้ยยยๆๆๆ)

เพราะงั้นส่งรูปทาง PM มา

จบข่าว

รักนะ จุ๊บ ๆ

55+

สมกะเป็นม๊อดว่ะ .

ห๊อกกกกกกกกก .

แก้ไขล่าสุดโดย sakuragi nana เมื่อ Tue May 11, 2010 7:47 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ขึ้นไปข้างบน Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 5 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by prikcub Sun Apr 25, 2010 8:17 pm

อยู่ๆ ก็อยากลงขึ้นมา แต่เราไม่ค่อยแอ๊บอ่ะ แต่ว่าลงไปแล้ว [You must be registered and logged in to see this image.]
รู้ว่ามันน่ากลัว เห็นแล้วอย่า คิดมาก น่อ
ไม่ต้องดูก็ได้
\/

\/

\/

\/
[You must be registered and logged in to see this image.]
Spoiler:
[You must be registered and logged in to see this link.]
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 5 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 8:19 pm

^
^
^
อ๋า นี่มันรูปที่ท่านเอาขึ้นรูปประจำตัวท่านนิ- -''

ผมเลยไม่ค่อย กลัว อย่างที่ท่านว่า //น่ารักเสียมากกว่า

-//////-
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sun Apr 25, 2010 8:28 pm

prikcub พิมพ์ว่า:อยู่ๆ ก็อยากลงขึ้นมา แต่เราไม่ค่อยแอ๊บอ่ะ แต่ว่าลงไปแล้ว [You must be registered and logged in to see this image.]
รู้ว่ามันน่ากลัว เห็นแล้วอย่า คิดมาก น่อ
\/

\/

\/

\/
[You must be registered and logged in to see this image.]
Spoiler:
[You must be registered and logged in to see this link.]

มั่นใจในตัวเองหน่อยครับ .

ดูอย่างผมสิ . โดนบังค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by prikcub Sun Apr 25, 2010 8:51 pm

Hayato^^ พิมพ์ว่า:
prikcub พิมพ์ว่า:อยู่ๆ ก็อยากลงขึ้นมา แต่เราไม่ค่อยแอ๊บอ่ะ แต่ว่าลงไปแล้ว [You must be registered and logged in to see this image.]
\/

\/

\/

\/
Spoiler:

มั่นใจในตัวเองหน่อยครับ .

ดูอย่างผมสิ . โดนบังค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ก็ใช่ว่าเราจะลงด้วยความเต็มใจ เรามีคนท้าๆๆๆๆ และเราก็เจ๋อไปตอบตกลง [You must be registered and logged in to see this image.]
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ตั้งหัวข้อ by fhaha Sun Apr 25, 2010 9:48 pm

Lambo-G พิมพ์ว่า:
J€ST€R-WA- พิมพ์ว่า:
konnatepkam พิมพ์ว่า:
Lambo-G พิมพ์ว่า:=[]= ลงด้วย คนแรกเลย แล้ว กัน ( รึเปล่า )

เผอิญ ไม่สวย แต่มีคนบังคับให้ลง =[]= ไม่เข้าตาใครก้อ ขออภัยน่ะค่ะ

สต๊อปปปป ใครจะจีบม๊าข้ามีเตะ ต่อย บลาๆ~~ [You must be registered and logged in to see this image.] แล้วแต่จะทำได้

อย่ายุ่งน่ะเว้ย แต่ถ้านอกบอร์ดค่อยว่ากัน (เอ้า ซะงั้น ไอ้ลูกทรพี[You must be registered and logged in to see this image.]) นอกบอร์ดใครจะจีบแม่ข้าจ่ายค่าผ่านทางมา [You must be registered and logged in to see this image.]

สุดท้ายกะเห็นเเกเงินนิพี่ก้าม [You must be registered and logged in to see this image.]

ก้ามไม่ได้เห็นแก่เงิน หรอก

แค่ บอกว่า ได้แล้ว แบ่งๆ กัน

5555 ล้อเล่นจ่ะ

ม๊าเข้าใจลูก

fhaha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 29/01/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักจัดหาความรัก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟ้าสวย

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sun Apr 25, 2010 9:55 pm

อรีายย ท่านพี่น่ารัก [You must be registered and logged in to see this image.]

น่าเด็กอ่ะ (เราหน้าแก่)

ภูมิใจค่ะ ท่านพี่เรา
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 10:06 pm

!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:อรีายย ท่านพี่น่ารัก [You must be registered and logged in to see this image.]

อ๊ายยย ถ้าน่ารักก็รักท่านพี่สิครับ >////////<
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by kamisho Sun Apr 25, 2010 10:30 pm

ดูแล้วเป็นภาพที่น่ากลัว

เราโดนบังคับ

- -+ ต้องขอโทษคนที่มาเห็นภาพของเราด้วย

kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sun Apr 25, 2010 10:31 pm

ม่าคิดว่า

ม่าเตรียมเต้นไว้กลางทางดีกว่า

ของไว้ซักสองที่เดย์ กะม่า = =
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sun Apr 25, 2010 10:31 pm

ทุกคน!~ สู้ๆน๊า

เดี๋ยวผมจะรอโหวต =w=//หลบบาทาก้ามอย่างหนุกหนาน

โฮะๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Apr 25, 2010 10:33 pm

vongole-rings พิมพ์ว่า:ม่าคิดว่า

ใช่ค่ะม่า เอามาเลย หนูแหกลงดงกล้วยละ มีแต่คนน่ารักทั้งนั้นอ่ะT-T เดะหนูไปพัดให้นะคะอาม่าาา [You must be registered and logged in to see this image.]
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sun Apr 25, 2010 10:59 pm

sunday พิมพ์ว่า:
vongole-rings พิมพ์ว่า:ม่าคิดว่า

ใช่ค่ะม่า เอามาเลย หนูแหกลงดงกล้วยละ มีแต่คนน่ารักทั้งนั้นอ่ะT-T เดะหนูไปพัดให้นะคะอาม่าาา [You must be registered and logged in to see this image.]

okเลยจ้ะ เดี๋ยวม่าพัดให้ด้วย
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sun Apr 25, 2010 11:08 pm

-cartoon-A พิมพ์ว่า:
!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:อรีายย ท่านพี่น่ารัก [You must be registered and logged in to see this image.]

อ๊ายยย ถ้าน่ารักก็รักท่านพี่สิครับ >////////<

รักสุดใจค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by sunday Sun Apr 25, 2010 11:12 pm

vongole-rings พิมพ์ว่า:
sunday พิมพ์ว่า:

okเลยจ้ะ เดี๋ยวม่าพัดให้ด้วย

ให้สามีอาม่ามาสิคะ สร้างภาพลวงตาให้หน่อยว่า ตอนนี้ประเทศไทยหิมะตก-.-
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by kamisho Sun Apr 25, 2010 11:18 pm

หิมะตกหรอ

555
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by admin Sun Apr 25, 2010 11:19 pm

ภรรยา ข้าน่าฮัก!! [You must be registered and logged in to see this image.]
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sun Apr 25, 2010 11:36 pm

admin พิมพ์ว่า:ภรรยา ข้าน่าฮัก!! [You must be registered and logged in to see this image.]

พี่โรมครับ ออกอาการเว่อร์ไปมั้ง [You must be registered and logged in to see this image.]
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

ตั้งหัวข้อ by akanejan Sun Apr 25, 2010 11:40 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:
admin พิมพ์ว่า:ภรรยา ข้าน่าฮัก!! [You must be registered and logged in to see this image.]

พี่โรมครับ ออกอาการเว่อร์ไปมั้ง [You must be registered and logged in to see this image.]

555+ ต้องอย่างงี้ดิ พี่จีจะได้มีกำลังใจ [You must be registered and logged in to see this image.]
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by Lady G Mon Apr 26, 2010 9:21 am

น่าลงจังน้อ พี่นานะ คิดสร้างสรรค์สุดๆๆไปเลยน้อ

เดี่ยวไปลง แล้วกัน หุหุ(ส่งทางจอหมายน้อ 55+)

จะสู้เขาได้ไหมน้าเรา TT^TT
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by akanejan Mon Apr 26, 2010 10:24 am

โดนปืนจ่อหัว ไม่ลงตายย !!!!

ปล. ไม่ดูจะดีกว่า = =

Spoiler:
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Mon Apr 26, 2010 10:56 am

อาก้าเนะ =[]=

พวกแกดีๆ กันนี่ TT บังคับ หลอนด้วย TT

Spoiler:

เนะใจร้าย ToT

!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:
*~xaou~* พิมพ์ว่า:ใครอยากให้หลอนลงมั่ง เอาแขนขึ้น >< (ไม่มีหรอก//กร๊าก ก )

ได้โทรศัพท์กลับมาว่าจะลง หึหึ

หลอนพอแบ๊วได้ ตอนนี้ทรงผมหลอนมันทำให้หลอนหมดเท่หง่ะ TT

ลงเลย ไม่ลงหึหึหึ

ศพไม่สวยแน่ [You must be registered and logged in to see this image.]

โอ้ว มีการเซฟรูปไม่ลงและ หึหึหึ

(จริงๆก็ไม่ลงอยู่แล้วนี่ หาข้ออ้างอีกช้าน [You must be registered and logged in to see this image.] )

นึกว่า เนะ ขู่คนเดียว พี่แบมก็ด้วย TT

หนักกว่า อาก้าเนะ ซะอีก = ="

พี่แบมลงมั่งเดะ TT

ไม่งั้นศพไม่งามแน่ [You must be registered and logged in to see this image.] (ร่วมมือกับเนะ ลับๆ)//เนะ : ฉันไปร่วมมือกับแกตอนไหน = =

*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 26, 2010 12:02 pm

รักสุดใจค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

รักพี่สาวก็ต้องรักพี่เขยด้วยแบม .

ใครรู้ตัวว่าอยู่ DPL Family ต้องลงรูปมาให้หมด

รายชื่อคนในแฟม

- ป๊าซัน

- จอยจุง

- เตย ลงแล้ว

- อากาเนะ ลงแล้ว

- ไอซ์

- ออกัส

- บาส

- เบนซ์

ลงกันให้หมด!!

ใครไม่ลงจะขอยืมขีปนาวุธจากอิหร่านไปถล่มบ้านนนนนนนนนนน .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by akanejan Mon Apr 26, 2010 12:06 pm

Hayato^^ พิมพ์ว่า:

รักพี่สาวก็ต้องรักพี่เขยด้วยแบม [You must be registered and logged in to see this image.]

ใครรู้ตัวว่าอยู่ DPL Family ต้องลงรูปมาให้หมด

รายชื่อคนในแฟม

- ป๊าซัน

- จอยจุง

- เตย ลงแล้ว

- อากาเนะ ลงแล้ว

- ไอซ์

- ออกัส

- บาส

- เบนซ์

ลงกันให้หมด!!

ใครไม่ลงจะขอยืมขีปนาวุธจากอิหร่านไปถล่มบ้านนนนนนนนนนน [You must be registered and logged in to see this image.]

ไคไม่ลงก้าจะใช้ท่าไม้ตาย แย๊กกกกกกกกก [You must be registered and logged in to see this image.]

ลงเดี๋ยวเน้ [You must be registered and logged in to see this image.]
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Mon Apr 26, 2010 12:23 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:ทุกคน!~ สู้ๆน๊า

เดี๋ยวผมจะรอโหวต =w=//หลบบาทาก้ามอย่างหนุกหนาน

โฮะๆ [You must be registered and logged in to see this image.]

มาเป็นดี้ด้า ไอ้บ้า เลวจริง [You must be registered and logged in to see this image.] แล้วปัดต่อยตายเลย[You must be registered and logged in to see this image.]

โหป๊า เก็บอาการหน่อย [You must be registered and logged in to see this image.] แหม๊๊ๆๆ ดี้ด้าใหญ่เชียว [You must be registered and logged in to see this image.]
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Mon Apr 26, 2010 1:34 pm

ข้ายังไม่เห็นรูปก้ามเลย (- - )(- -)( - -)
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

หน้า 5 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10 ... 15  Next

ขึ้นไปข้างบน