~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

morn13
aomZ_Supper princesse
l3lack•l3utler•Maylene
(_Miku_)
bookba500
fonta
SUpeR~GReeN
ผ.บ.ท.บ.
RomeoNon
giftae
=DARK TERO=
MeMie~
sawachi-yuki
ne-on
yamamoto takashi
kamui
LeePJ
onizo
HK_1849_CDEF
piano-ccn
zenkuro
toon1039
Lady G
admin
fhaha
prikcub
B.O.Y BAS
Devil_NeKo
sakurapun
rukia_15
Akira
AUGUZT
pickes002
sorasky001
kamisho
=XANXUS=
kyoya
DNGZ
Mook Love Reborn~
-cartoon-A
sweetdream happyday
_YURI_
konnatepkam
HiMiZustory
J€ST€R-WA-
hiployzii
mukurosama_love
Cuator-Ace
wowee
opalza24
KuMiKo
vongole-rings
*~xaou~*
osonteenzao
KoRoNeRo
LipsZion
akanejan
sirikhanda
~Seek_O.G.~
cartoonclub
Hayato^^
parinda
noynar_gokudera
DanGerBomBer
Lambo-G
~~HiBird~~
!~PhAnToM~!
paht
sunday
Aphroditez
sakuragi nana
75 posters

หน้า 3 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4 ... 9 ... 15  Next

Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 3 Empty [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 22, 2010 5:21 pm

First topic message reminder :

***เจ๊นานะหาย เมียจ๋าอยู่หนายยยย ยูอยู่นี้ =..=
^
^
^
เลือดเจ๊ไม่เดินอ่ะยูจัง
Cool

เฮ้ยยยย .

ขอโทษที ที่ให้รอนาน

แบบว่า ประจำเดือนไม่มา เลย....เข้าบอร์ดไม่ได้

55+

ยกโทษให้ด้วยนะเพื่อน ๆ
*
*
*
*
*
*
ขอบคุณค่ะที่ยกโทษให้

เข้าเรื่องเว้ยยยยยยยยยยยยย

ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc
หัวข้อที่สมาชิกคนอื่นจะได้โหวต
1. ไม่ต้องแอ๊บเธอก็แบ๊ววว
2. หน้าไม่แบ๊วแต่ใจมันแอ๊บ
3. เธอนี่แหละเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc

เนื่องจาก ทำแบบโหวตซ้อนกันมิได้ เจ๊เลยว่าจะให้ทุกคนโหวตโดยการส่ง PM ทุกคนคิดว่าไง?
และอีกเรื่องคือ...รูปหลายคนเลยค่ะ ที่ลง มันหายยยยยยยยยยยย แล้วทุกคนจะเอาไง?

นานะเลยไม่รุว่าใครจะแข่งบ้าง 55+ (ไหลไปเรื่อยยย)

เอางี้....ขอให้ทุกคนส่งรูปมาใหม่

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่งทาง PM

เจ๊ให้เวลา 3 วัน

วันศุกร์ที่ 14 เจ๊เปิดโหวต!!!!!!!!!!!!!

พูดจริง ทำจริง .

เฮ้ยยย จริง ๆ นะเหวย . เจ๊จะเปิดโหวตจริง ๆ

ไม่หนีแล้วนะเหวย

ถ้าหนี ให้ท่านโรมแบนเลยเอาเด๊ะ....(เฮ้ยยยๆๆๆ)

เพราะงั้นส่งรูปทาง PM มา

จบข่าว

รักนะ จุ๊บ ๆ

55+

สมกะเป็นม๊อดว่ะ .

ห๊อกกกกกกกกก .

แก้ไขล่าสุดโดย sakuragi nana เมื่อ Tue May 11, 2010 7:47 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ขึ้นไปข้างบน Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 3 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat Apr 24, 2010 9:17 pm

ก้ามรูปเจ้ามัว หรือข้าตาถั่วไปเอง - -

เพื่อนผมน่าร๊ากกกกกกกก

โหวตก้ามนะเออ หุหุ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 3 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sat Apr 24, 2010 9:30 pm

0 0

ลงดีไหมมม ใจชักหวั่น 5555

ใครยากให้ข้าลงยก สูงๆๆๆ //เงียบกริบ TT^TT
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sat Apr 24, 2010 9:32 pm

รอโหวตๆ หึหึหึ [You must be registered and logged in to see this image.]

เจ็นานนะเค้าไม่ลงรูปจะโดนลบไหมนี่ [You must be registered and logged in to see this image.]

แต่ตอนประกวดดาวไม่ได้ลง [You must be registered and logged in to see this image.]

งั้นก็คงไม่ลบใช่มั้ย หึหึหึ [You must be registered and logged in to see this image.]

-cartoon-A พิมพ์ว่า:0 0

ใคร
ยากให้ข้าลงยก สูงๆๆๆ //เงียบกริบ TT^TT

ลงเลยท่านพี่ [You must be registered and logged in to see this image.]

ว่าแต่ท่านพี่อ่ะ รูปตอนประกวดดาว รูปท่านพี่ป่ะนั่น

ถ้าท่านพี่ไม่ลงเดี๋ยวน้องจะไปเป็นผู้ช่วยเจ๊นานะกด-เอง หึหึหึ [You must be registered and logged in to see this image.]
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Sat Apr 24, 2010 9:36 pm

น่ารักกันทุกคนเลยโดยเฉพาะพี่จี

ว้าย~น่ารักมากๆๆๆๆ
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 149
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 713
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : Sawada Home~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sat Apr 24, 2010 9:44 pm

ลงกันเยอะๆเลยดิ

ลงกันเลย คึๆๆ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Sat Apr 24, 2010 10:03 pm

sunday พิมพ์ว่า:ก็ไม่รู้ว่าแบ๊วรึเปล่า- - เอามาลงงั้นแหละ

[You must be registered and logged in to see this image.]

ง่า ชื่อเดหรอ..น่ารักจัง เหอะๆๆๆ เพื่อนคัยเนี่ย โฮะๆๆภูมิจัยแทน^^
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat Apr 24, 2010 10:06 pm

-cartoon-A พิมพ์ว่า:0 0

ใครยากให้ข้าลงยก สูงๆๆๆ //เงียบกริบ TT^TT

ยกมือจนรักแร้มาเกยอยู่บนหัวแล้ว

ลงนะ T T

จะเชียร์ .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )

ตั้งหัวข้อ by kyoya Sat Apr 24, 2010 10:09 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

สวยไหม ฮ่าๆๆ โหวตผมได้ก็โหวตดไป [You must be registered and logged in to see this image.]

แล้วแกจะทำให้รูปมันมัวๆซัวๆทำม๊ายยยยยยยยยยยัยก้ามมมมม
kyoya
kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 644
<b>CTC</b> CTC : 39
วันเกิด วันเกิด : 02/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระเป๋าเสื้อฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ฮิเบิร์ดตัวที่สอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊เคียวไงจ๊ะ

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sat Apr 24, 2010 10:49 pm

โหย *0*

ใครที่ประกวดดาวเอามาลงเลย เดี๋ยวผมช่วยโหวต

หวังว่ามันคงไม่มีประกวดชายนะเจ๊ ผมยิ่งรูปน้อย -.-

[You must be registered and logged in to see this link.]

เพราะรูปเจ๊ก้ามมัว ผมเลยจัดให้

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

อย่าทำอะไรผมนะเจ๊ เพราะนี่คือการประกวด เดี๋ยวผมโหวตเจ๊เอง [You must be registered and logged in to see this image.]

นี่ๆ ผมส่งรูปคนอื่นมาลงประกวดได้มั้ย? =w=

แก้ไขล่าสุดโดย =XANXUS= เมื่อ Sat Apr 24, 2010 10:56 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by kamisho Sat Apr 24, 2010 10:51 pm

DNGZ พิมพ์ว่า:
sunday พิมพ์ว่า:ก็ไม่รู้ว่าแบ๊วรึเปล่า- - เอามาลงงั้นแหละ

[You must be registered and logged in to see this image.]

ง่า ชื่อเดหรอ..น่ารักจัง เหอะๆๆๆ เพื่อนคัยเนี่ย โฮะๆๆภูมิจัยแทน^^

เดย์น่ารักอ่ะ
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by sorasky001 Sat Apr 24, 2010 11:18 pm

ขอรอโหวตดีกว่าค่ะ -O-
sorasky001
sorasky001
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 27
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 165
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : สยาม
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : IM

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sat Apr 24, 2010 11:27 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:โหย *0*

ใครที่ประกวดดาวเอามาลงเลย เดี๋ยวผมช่วยโหวต

หวังว่ามันคงไม่มีประกวดชายนะเจ๊ ผมยิ่งรูปน้อย -.-

เพราะรูปเจ๊ก้ามมัว ผมเลยจัดให้

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

อย่าทำอะไรผมนะเจ๊ เพราะนี่คือการประกวด เดี๋ยวผมโหวตเจ๊เอง [You must be registered and logged in to see this image.]

นี่ๆ ผมส่งรูปคนอื่นมาลงประกวดได้มั้ย? =w=

โอ้ว ป๋าสุดยอด มีการเก็บรูปไว้ด้วยรึนี่

แบ๊วกันจัง [You must be registered and logged in to see this image.]

เอ่อ สอนแบ๊วหน่อยสิ ทำไม่เป็น [You must be registered and logged in to see this image.]
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat Apr 24, 2010 11:33 pm

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

สุดยอดเลยป๊า . มีการเซฟรูปก้ามไว้ด้วย

ฮั่นแน่!! .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by pickes002 Sat Apr 24, 2010 11:34 pm

เอ๊อ สวยแล้วน้อง สู้ๆนะน้องพี่555+ [You must be registered and logged in to see this image.]
pickes002
pickes002
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 108
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 132234
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : LarGran3
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักดองโม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กิต

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Sat Apr 24, 2010 11:36 pm

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

เริ่มมีการแบล๊กเม กันเองซะแล้ว

555+

ปล.เดย์สู้ๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Sun Apr 25, 2010 2:32 am

อยากลง แต่กลัวโดนด่า
TOT
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Sun Apr 25, 2010 3:50 am

Spoiler:

แบ๊วมั้ย?

เอาไปเก็บเลยน้าาาาาาาาาาาาา

น่าเกลียดที่สุด T-T

เอามัวๆๆๆๆๆ

เอารูปไปเก็บ

ลบๆๆๆ
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ตั้งหัวข้อ by Akira Sun Apr 25, 2010 10:02 am

เอิ้กกกขอผ่านดีฝ่า...ถ้าเห็นเดี๋ยวจะช๊อคไปตามๆกันนะเค๊อะ

จะรอโหวตเจ้านะค้าา...^^
Akira
Akira
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 262
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 375
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 11/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจชิกาจัง~
อาชีพ อาชีพ : โจรสลัด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Tang

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Sun Apr 25, 2010 10:12 am

ใครอยากให้หลอนลงมั่ง เอาแขนขึ้น >< (ไม่มีหรอก//กร๊าก ก )

ได้โทรศัพท์กลับมาว่าจะลง หึหึ

หลอนพอแบ๊วได้ ตอนนี้ทรงผมหลอนมันทำให้หลอนหมดเท่หง่ะ TT
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Sun Apr 25, 2010 10:17 am

*~xaou~* พิมพ์ว่า:ใครอยากให้หลอนลงมั่ง เอาแขนขึ้น >< (ไม่มีหรอก//กร๊าก ก )

ได้โทรศัพท์กลับมาว่าจะลง หึหึ

หลอนพอแบ๊วได้ ตอนนี้ทรงผมหลอนมันทำให้หลอนหมดเท่หง่ะ TT

ลงเลย ไม่ลงหึหึหึ

ศพไม่สวยแน่ [You must be registered and logged in to see this image.]

โอ้ว มีการเซฟรูปไม่ลงและ หึหึหึ

(จริงๆก็ไม่ลงอยู่แล้วนี่ หาข้ออ้างอีกช้าน [You must be registered and logged in to see this image.] )
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Sun Apr 25, 2010 11:31 am

ว่าแต่เราก็เซฟรูปประกวดดาว-เดือนไว้ทุกคนนี่หว่า *-* โว๊วววววววววว~~

เอามาแฉ!!!!!!!~
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by rukia_15 Sun Apr 25, 2010 11:40 am

หนุไม่กล้าลงหรอกค่ะหน้าตาไม่ดีเอิ้กๆ^[]^555+ขอโหวตเหมือนกัลดีกว่าค่ะ

rukia_15
rukia_15
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 541
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 937
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์หลังใหญ่ๆ=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋ฟิล์ม

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Sun Apr 25, 2010 1:01 pm

ผมรอลงพร้อมเตยดีกว่า T^T

คนมันหน้าบางกะงี้ฮ่าๆๆ

ลงเพราะ ..

1 กลัวโดนกดลบ

2 ก้ามลง เตย ลงผมต้องลงเดะ เพราะเราคือออ สามสหาย >~<

เเหะๆ ใครเห็นผมเเล้วอย่าอึ้งจนรับไม่ได้ล่ะหน้าตามัน. . .

บางคนจองวัดให้ผมเลยด้วยมั้งหน้ามันอุบา__

สรุป ลงพร้อมเตยย ยย
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by sakurapun Sun Apr 25, 2010 1:05 pm

หึหึหึ ไม่ลงคือคำขาด!!//เจ๊นานะยิงไส้แตก
จะพาลก็พาลโล้ดเจ๊ เหอๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
sakurapun
sakurapun
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 40
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 27/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอร์ดนี้และก็ในเกม=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสอดแนม(เรื่องชาวบ้าน-w-)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *พัน*ท่านยังจำข้าได้หรือไม่- -++

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sun Apr 25, 2010 1:22 pm

พวกที่เคยประกวดดาวอ่ะ ลงเลย ไม่งั้น ม่า นี่เเหละจน-ctc เอง คึคึคึ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

หน้า 3 จาก 15 Previous  1, 2, 3, 4 ... 9 ... 15  Next

ขึ้นไปข้างบน