~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ!

momoko
B.O.Y BAS
oFilmMono
phutagram
KuMiKo
Devil_NeKo
noon_noon
nathee112
kamisho
Lambo-G
Akira_Kung
เนตรชนก โชติศิริ
mukurosama_love
prikcub
_YURI_
=XANXUS=
-cartoon-A
jeffy013
~~HiBird~~
cartoonclub
LeePJ
~Seek_O.G.~
jamie1234
onizo
hiployzii
bozaja06
=DARK TERO=
_deena_
parinda
Hayato^^
jane_kingkan
sunday
ne-on
admin
38 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ! - Page 2 Empty มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ!

ตั้งหัวข้อ by admin Thu Jun 03, 2010 10:33 pm

First topic message reminder :

สืบเนื่อง จาก TRB. ครับ 555+
อยากรู้ความรู้สึกของพวกท่าน น่ะครับ ว่ามี ความรู้สึกอย่าง ไร กับบอร์ด "ซีทีซี." ครับผม

ถ้าเล่าได้ประทับใจ จะแจก CTC +10 เลยครับ! [You must be registered and logged in to see this image.]
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ! - Page 2 Empty Re: มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ!

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Sun Jun 06, 2010 9:56 pm

ผมมีความรู้สึกกับบอร์ดนี้ว่า

Spoiler:
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ! - Page 2 Empty Re: มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ!

ตั้งหัวข้อ by Lambo-G Mon Jun 07, 2010 7:21 pm

= ='' รู้สึกเป็นเหมือนอากาศของบอร์ดยังไงก็ไ่ม่รู้

ทั้งๆ ที่เป็นถึงผู้ช่วยเว็บมาสเตอร์ = ='' แต่ทำงานห่วยแตกจริงๆ

สารภาพเลยว่าตั้งแต่ย้ายบอร์ดมา แถบจะไม่ได้ทำอะไรให้บอร์ดเลย

แม้แต่แรงค์ของบอร์ดก็ยังทำไม่เสร็จ ทั้งๆที่เวลา ว่างก็มีเยอะแยะนะ แต่จะพูดไงดีอ่ะ

เรียนเยอะอ่ะ พอได้ปิดเทอม ( เดือนนึง ) มันเลยอยากพักผ่อนอ่ะ

เหมือนเป็นข้อแก้ตัว - -'' ช่วยอะไรแอดมินไม่ได้ซักอย่าง มันสมควรเป็นมั้ยหนิ ??

แต่ก็น่ะ อยู่ Thereborn ก็ไม่ค่อยได้ช่วยอยู่ดี แต่ก็รู้สึกว่าทำเยอะกว่าอยู่บอร์ดนี้เยอะ

อาจจะเป็นเพราะ Thereborn มันเล็กกว่า Cartoonclub มั้ง ?

ใน Thereborn รู้จักคนทั่วถึง แทบจะทุกคนที่ Online

แต่ ... Cartoonclub แถบจะไม่รู้จักใครเลย เป็นคนที่ไม่ค่อยทำความรู้จักกับใครก่อน

ความรู้สึกที่มีต่อบอร์ดนี้คือ
มันกว้างใหญ่มากๆ มั้ง ? แต่ก็น่าเป็นเรื่องดีใจที่บอร์ดได้พัฒนาไปอีกระดับนึง สารภาพว่า ตอนนี้ ยังไ่ม่ค่อยผูกพันเท่ากับ TRB

แต่ไม่ใช่ว่าไม่รักบอร์ดนี้นะ รักบอร์ดนี้เท่ากับ TRB นั้นละ เพียงแต่ยังไม่ค่อยได้ศึกษาบอร์ดซักเท่าไหร่
Lambo-G
Lambo-G
ผู้ช่วย
ผู้ช่วย

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 51
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 222
<b>CTC</b> CTC : 61
วันเกิด วันเกิด : 10/04/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : SOUR
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : DETECTIVE
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : G

ตั้งหัวข้อ by kamisho Mon Jun 07, 2010 9:46 pm

ก็อาจจะอ่านไม่รู้เรื่องนิสนึง555
Spoiler:
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by nathee112 Tue Jun 08, 2010 2:52 pm

เพิ่งมาใหม่ง่ายังไมรู้เลยว่าทำไรได้มั่งง่า

[You must be registered and logged in to see this image.] เหรียญ: 757
[You must be registered and logged in to see this image.] CTC: 30

มันคือไรเหรอ

nathee112
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 24
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1984
ที่อยู่ ที่อยู่ : 61 ม.7 ต.ห้วยข้าวก่ำ อ.จุน จ.พะเยา
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/06/2010
Age Age : 39
อาชีพ อาชีพ : รับจ้างทั่วไป
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้ำ

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Tue Jun 08, 2010 8:47 pm

อือ....บอร์ดCTCเป็นบอร์ดที่ดีมากเลยคะมีทั้งความบันเทิงเเละความรู้เราได้เจอเพื่อน
ที่อยู่บอร์ดนี้ด้วยและเราก็กำลังจะเเนะนำบอร์ด CTC ให้กับเพื่อนๆที่อยู่ในโรงเรียน
เพราะบอร์ดนี้ดีจริงๆคะ (พูดจริงนะคะ)
[You must be registered and logged in to see this image.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by Devil_NeKo Wed Jun 09, 2010 8:41 am

...ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ สักคำให้ลึกซึ้ง
...ไม่ต้องบรรยายอะไร ให้สวยเลิศเลอ
...ไม่ว่าอะไรมันคือเหตุผลที่ฉันนั้นรักเธอ
...ให้รู้ว่ารักเธอเท่านั้นพอ..

(มาถึงก็ร้องเพลงซะงั้น)

แบบว่าบอร์ดเก่าก็ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยเท่าไหร่นัก เพราะช่วงนั้นก็ยุ่งๆอยู่
พอดีตัวเองเป็นคนรักการ์ตูน (แบบโงหัวไม่ขึ้น) ก็เข้าเว็บไปทั่ว จนมาเจอบอร์ด TRB . นี่แหละ
รู้สึกว่าจะมีแต่เด็กๆที่น่ารักทั้งน้านนนนนน [You must be registered and logged in to see this image.] เหอะๆ -..,- Opp !!~ ไม่ใช่ๆ (ออกอาการ)
ก็แบบว่าเด็กๆที่นี่ เป็นมิตรดี น่ารัก เหมือนเป็นครอบครัวเดียวกันเยย (เวอร์ได้อีก = ='' )
ถึงแม้ว่าจะเป็นสมาชิกที่บอร์ด TRB . ได้ไม่นาน แต่รู้สึกผูกผันกับบอร์ดนี้มาก
จนมารู้ข่าว(จากน้องในบอร์ดนี่แหละ) ว่าย้ายบอร์ด [You must be registered and logged in to see this image.] ( โอ้ววว์ มาย ก็อดดด !!~ ) เลยรีบตามมาอย่างไว - -*
แล้วก็เลยสิงสถิต ณ ที่แห่งนี้มาโดยตลอด
เวลามาอยู่ที่หน้าห้องแชท ได้คุยกับน้องๆ (ที่น่ารัก ^___^~) รู้สึกมีความสุข (แต่ทำไมน้องๆต้องว่าเจ๊แก่ด้วย)
ดีไม่ดีก็พากันรั่ว ๕๕๕ +
บางครั้งก็ทะเลาะกัน (ตามประสาเด็กๆ) เดี๋ยวก็มีพวกเกรียน มาโผล่ ฯลฯ

สุดท้ายอยากจะบอกกับน้องๆทุกคนว่า "เจ๊รักน้องๆ เน้อ (๕๕๕+)"ออกมาจากขั้วหัวใจ (เวอร์ต่อไป = =*)

+++
แถม ๆ

สุดท้ายจริง ๆ
อันนี้ขอฝากให้โรม(โรงผุ)
นานๆแกจะโผล่มาหน้าเว็บสักทีอ่ะน่ะ อยากให้แกพูดคุยทักทายกับน้องๆบ้างอ่ะน่ะ
เรารู้ว่านายขยัน ทำเพื่อเว็บ พวกเราชาว CTC เป็นกำลังใจให้น่ะจ๊ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

ขอบคุณที่ทำบอร์ดนี้ให้เราได้มีที่สิงสถิต ว่ะ ฮ่า ฮ่า !!~ ^O^

( เอาซะยาวเลยตู = ='' )

[You must be registered and logged in to see this image.]
Devil_NeKo
Devil_NeKo
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 190
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 537
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี ( KHR Family )
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า [ The Little ] ♥

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Thu Jun 10, 2010 6:05 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:
_YURI_ พิมพ์ว่า:

ครอบครัวข้าถูกลืม U_____________U

ความรู็สึกเหรอ =..= คงเหมือนเป็นครอบครัว เหมือนกับว่าเรากลายเป็น พ่ แม่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ยาย ปู่ ตา ย่า กันไปแล้วอ่ะ = =

นี่ล่ะ แฟมิลี่ของพวกเรา ^____________________^

This is my Family!!!!!!!!~

แล้วครอบครัวเจ้าชื่อง่าไรอ่ะ - -

RGK_Family *O*

มาจาก

R = Ryeo Wook
G = G Dragon [Ji Yong]=..=
K = Kim Jaejoong

เนี่ยล่ะ FML ของข้า ฮ่าๆๆๆๆ *O*

*O* ชอบอ่ะ =..=
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Thu Jun 10, 2010 6:52 pm

บอร์ดเก่าปิดไปเสียใจอย่างแรง TT

กินไม่ได้นอนไม่หลับ รอแต่ว่าเมื่อไหร่บอร์ดใหม่จะเปิด TOT

ตอนแรก อึ้ง! ที่จู่ๆ ก็ปิด TRB.

พอมีเมลล์ส่งมาบอกว่า บอร์ดใหม่เปิดแล้ว!!! ดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆ

รีบมาสมัครทันที! พอเข้ามาแล้วรู้สึกแปลกๆ TT แต่อยู่ไปวันเดียวก็เริ่มปรับตัวได้แล้ว

^O^ ไวจังฟระ!!

จนถึงทุกวันนี้ก็ยังรู็สึกว่าไม่เหงาเลยถ้ามี CTC. อยู่ เพราะ ได้รู้จักทุกคน TOT ได้รู้จัก พี่

ก้ามปู พี่เดย์ พี่จี พี่ยู พี่น้อย พี่เจฟ แนน เตย เต้ แอ้ น้องวิน ท่านมุก ดรีม พี่จ พี่โรม

บลาๆๆๆๆๆๆๆๆ ฯลฯ เยอะแยะจนพูดไม่ครบ TOT ทุกคนใจดีมาก T^To

CTC. เปรียบเสมือนบ้านหลังที่ 2 ของช้านนนนนนนนนนน~ TOT
KuMiKo
KuMiKo
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 462
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5837
<b>CTC</b> CTC : 52
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

http://cartoonclub.nstars.org/

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sun Jun 13, 2010 5:12 pm

ก็จัดหัวข้อเป็นระบบดีอะคับ

ดูเเล้วไม่งงเหมือนบอดอื่นๆเลย

เเล้วก็มีให้เลือกหัวข้อให้เลือกหลากหลายเเละก็เเบ่งเเยกหัวข้อไว้ชัดเจน

โดยภาพรวมถือว่าดีกว่าบอดอื่นมากเลยคับ
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by oFilmMono Fri Jun 18, 2010 7:43 pm

รู้เป็นเกียรติมากคับที่ได้รูกกับเว็บดี ๆ อย่างนี้ ๆ ผมกะว่าจะอยู่ที่เว็บนี้นาน ๆ คับ ^^
oFilmMono
oFilmMono
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 70
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 110
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 24/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 522/36
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/06/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟิล์ม

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sat Jun 19, 2010 10:59 pm

ยาวมาก - - ไดอารี่CTCชีวิตประจำวัน[เริ่มเขียน29 มีนาคม 2553]
Spoiler:
The end
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by momoko Tue Jun 22, 2010 9:32 am

ก็ดีรู้สึกเหมือยนเดิม
momoko
momoko
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 10
วันเกิด วันเกิด : 30/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โลกหน้า
เข้าร่วม เข้าร่วม : 22/06/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : moko

ตั้งหัวข้อ by ผู้พิทักษ์วองโกเล่ Wed Jun 23, 2010 5:47 pm

ว้าวกระทู้ระบายอารม555+

Spoiler:

ถึงไม่ยาวแต่มันออกมาจากใจ(คือ...มันใช้คำไมถูกอ่ะค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.] )

จบการบรรยายค่ะ^^

แก้ไขล่าสุดโดย ผู้พิทักษ์วองโกเล่ เมื่อ Wed Jun 23, 2010 6:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 15/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจสึนะ555+
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ^^มิ้นจ้า^^

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Wed Jun 23, 2010 6:41 pm

บอร์ด ctc ก็เหมือนคฤหาส์หลังใหญ่ๆ นั้นแหละค่ะ โดยรวมพวกที่คลั่งการ์ตูนมากๆๆมาอยู่ด้วยกัน ฮะๆๆ จะว่าไปมันก้อสนุกดี มีการแบ่งปันความรู้ (หมายถึง แบ่งการ์ตูนกันอ่าน) ได้เจอเพื่อนใหม่ๆ ที่ชอบเหมือนๆกัน บางทีอาจได้คนรู้ใจเลยก็ได้ ใครได้เข้ามา ก้อเหมือนครอบครัวเหมือนพี่น้อง ใครชอบก้อพากันบอกต่อ เขาเรียกว่าอะไรน้า อ๋อ แบ่งปันความสุขไง เพราะเราได้รับมันมา เราก้ออยากส่งต่อ ให้แก่คนสำคัญ ให้แก่เพื่อน อีกอย่าง MOD ที่นี้ใจดีกันทุกคนเลย อยู่ๆไปก้ออบอุ่น นู๋เพิ่งอยู่ได้ไม่นานยังได้เพื่อนแล้วตั้งเยอะ อยากขอบคุณจริงๆที่มีคฤหาส์หลังนี้ได้ซุกหัวนอนค่ะ
yuyuilove
yuyuilove
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 29
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 102
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงเทพ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/06/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

มาเล่าความรู้สึกต่อบอร์ด CTC กันครับ! - Page 2 Empty อยากด้ายยยยยยยยยย

ตั้งหัวข้อ by Hibari_love_tsuna_1827 Wed Jun 23, 2010 9:11 pm

อยากได้ทอนฟาของท่านฮิ แต่แม่ไม่ให้ชื้ออ่า [You must be registered and logged in to see this image.]

อยากได้ทอนฟาาาาาาา [You must be registered and logged in to see this image.]

อ๊ากกกกกกกกกกก!!!!!!!!! [You must be registered and logged in to see this image.]

Hibari_love_tsuna_1827
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 7
วันเกิด วันเกิด : 01/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : 195 ม.4 ต.เวียงตาล อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/06/2010
Age Age : 26
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Parn

ตั้งหัวข้อ by teatea_lnw Fri Jun 25, 2010 1:40 pm

งงอะนะแต่ก้อโอนะ......... .
teatea_lnw
teatea_lnw
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 54
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 162
วันเกิด วันเกิด : 19/10/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : วOกโaเล่แฟมีรี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/06/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (◕‿◕✿)เต้คับ

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics