~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

thetempter
StilL_DolL
Akira_Kung
princedevilblack
Hayato^^
B.O.Y BAS
~Seek_O.G.~
jane_kingkan
ringo
*~xaou~*
mukurosama_love
opalza24
cartoonclub
~~HiBird~~
nana54
19 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

Go down

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ Empty มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by nana54 Wed Apr 21, 2010 12:04 am

อยากรู้ว่าแต่ละคนจะมีไอเดียบรรเจิดแค่ไหนแล้วช่วยกันแต่งอย่างน้อย1ประโยค (ความยาวไม่จำกัดน่ะ แล้วแต่ศรัทธาและความต้องการ) เราจะเริ่มที่ประโยคว่า

วันหนึ่งฮิบารินอนกลางวันอยู่บนดาดฟ้าโรงเรียนนามิโมริ

nana54
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 24
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 10/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : กทม.
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nana

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ Empty Re: มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Wed Apr 21, 2010 1:44 pm

เนื่องจากอากาศร้อนมากฮิบาริจึงปดกระดุมเสื้อออก เรื่อยๆ เรื่อยๆ .... ><

(รบกวรท่านต่อไปต่อให้ด้วยนะคะ 55)
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ Empty Re: มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Wed Apr 21, 2010 2:39 pm

(อื้อฮือ...ท่านขอมาเราจัดให้)
พอปลดกระดุมจนหมดแล้วฮ่านฮิบาริก็ใช้มือลูบโลมไปทั่วร่างกายอันเปล่าเปลือยของเขาเพื่อปาดเหงื่อที่ชโลมกายของเขาเอง ทันใดนั่นสึนะก็โผล่มาเห็นพอดีแล้วพูดว่า....(ฝากด้วยเน้อ)
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 312
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 790
<b>CTC</b> CTC : 30
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ตั้งหัวข้อ by opalza24 Wed Apr 21, 2010 10:06 pm

ต่อยากงะToT

สึนะพูด: โอ้วพระเจ้าจ๊อด ฮิบาริ นายช่างมีเรือนร่างที่ สุโค้ย! จริงๆ แล้วสึนะก็เดินเข้าไปหาแล้วก็บอกฮิบาริว่า สึนะพูด:คุณฮิบาริครับผมขอจิ้มที่ดิ ฮิบาริบอกอย่างตกใจนิดๆ ฮิบาริ: จิ้มตรงไหนฟะ!! แล้วสึนะก็พูดขึ้นว่า....(ต่อให้หน่อยนะครับอิอิ^^)
opalza24
opalza24
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 11/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านดิงับ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนยุงับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกเล่นๆๆว่าโอครับ ◄ll_♥♥โOเต๊ก♥♥_ll►™

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Wed Apr 21, 2010 10:10 pm

ทูน่าก็จิ้มที่แก้มท่้านฮิแล้วพูดว่า นิ่มดีนะครับ กร๊ากกกกกกกกก รั่ว

โฮะๆๆๆ อย่าหื่นเกินไปค่ะ เดี๋ยวจะหื่นตาม
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Thu Apr 22, 2010 12:01 pm

mukurosama_love พิมพ์ว่า:ทูน่าก็จิ้มที่แก้มท่้านฮิแล้วพูดว่า นิ่มดีนะครับ กร๊ากกกกกกกกก รั่ว

โฮะๆๆๆ อย่าหื่นเกินไปค่ะ เดี๋ยวจะหื่นตาม

เอาถึงแค่นิ่มดีนะครับ ก็พอนะ = =

ฮิบาริ : งั้นฉันขอจิ้มคืนมั่ง! สึนะ : อ้ะ จิ้มตรงนั้นไม่ได้ครับ!! ....(ต่อเอาเองนะ = = //กร๊าก ก ชักหื่นและ)

Ps. ต่ออย่างสุภาพ เพราะที่ผมคิดไว้มันฮา อย่างแรง
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by ringo Fri Apr 23, 2010 1:07 am

ตะตรงนั่น อ่ะอ่า(หึหึ)... อุ๊บ เอาอือออกอีอับอันเอ็ม(เอามือออกทีครับมันเค็ม)ฮิบาริ:กล้าว่ามือฉันเค็มเหรอ? //ท่านฮิเเสยะยิ้ม
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri Apr 23, 2010 12:06 pm

ทันใดนั้น...ท่านมุคุโร่ก็โผ่ลมาจากไหนก็ไม่รุ

อะต่อด้วยนะ...
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Fri Apr 23, 2010 8:57 pm

มุคุโร่ : เล่นอะไรกันอยู่ครับวองโกเล่ ฮิบาริ^^ ผมขอแจมด้วยได้ไหม?
ฮิบาริ : นี่แกมาที่นี่ทำไม อย่ามายุ่ง- -
มุคุโร่ : หึๆ อย่าพูดแบบนั้นสิครับ^ ^
แล้วทันใดนั้นจู่ๆมุคุโร่ก็...

ยาวไปรึป่าวเนีย แหะๆ ต่อด้วยนะครับ
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Fri Apr 23, 2010 9:05 pm

มุคุโร่:เอ่อ ใครอยู่ตรงนั้นนะ
(มุคุโร่หันไปข้างหลัง)
แบล็ค สตาร์:ชั้นเอง แบล็ค สตาร์ ชายที่เหนือกว่าบร้ะเจ้า
มากะ:แบล็ค สตาร์= [ ] =
หลังจากนั้นมากะก็.......
ต่อๆ
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Fri Apr 23, 2010 9:07 pm

มากะ : แกมาโผล่ผิดเรื่องแล้วดาวดำ - -

ดาวดำ : ไมอ่ะ? เค้าอยากแจม

- - ต่อๆๆๆ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Sat Apr 24, 2010 9:23 pm

มุคุโร่:อะ...ฮะ...แบล็คสตาร์ อืม....หุ่นนายนี้ช่างบึกบึนดีแท้นะ..ขอร่างนายได้ใหม
สึนะ:เอะ...เอ๋ อย่านะครับ มุคุโร่ เขามาผิดเรื่องแล้วยังจะไปยุ้งกับเขาอี๊ก
ฮิบาริ:น่าสนุกดีนิ..ฮึ
สึนะ:เฮ้ย!!!คุณฮิบาริก็เอากะเขาด้วย
แบล็คสตาร์:เฮ้ย!!!นี้ท้ารบใช้ใหม....ได้!!!
และในทันใดนั่น....
(ต่อด้วยเน้อพี่น้อง)
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub

ตั้งหัวข้อ by princedevilblack Sat Apr 24, 2010 10:32 pm

I don't hae idea โทดด้วยนะครับ
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 38
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 20/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : In the world~!
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : DevilPrince

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sat Apr 24, 2010 10:52 pm

และทันใดนั้นมากะก็เลยหยิบหนังสือขึ้นมาเล่มหนึ่ง
แล้วฟาดไปที่หัวของมุคุโร่
มากะ:หยุดซะ เรื่องใครเรื่องมัน
(หลังจากนั้นก็ลากคอเสื้อแบล็ค สตาร์กลับชิบุเซ็น)
คิดส์:ปล่อยสามีชั้นด่วนเลย มากะ
(แต่งงานกันตอนไหน- -??)
และแล้วโซลมาเห็น...
ต่อๆด้วยเน้อ- -
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat Apr 24, 2010 11:23 pm

โซลก็จัดการกระทืบคิดส์ทันที

แล้วพูดว่า "ไหนล่ะความสมมาตร - -"

มากะหัวเราะชอบใจ กระทืบแบล็คสตาร์มั่ง

ต่อๆๆๆ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Sun Apr 25, 2010 8:10 am

มุคุรั่วหันด้านหลังพบกับสาวคนหนึ่ง เจ๊ lara croft(tomb raider)
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Sun Apr 25, 2010 7:02 pm

ระ...รั่วเกินบรรยาย เจ๊ลาล่า มาจากหนายเคอะ

เอ้า ต่อๆๆๆๆ

มุคุโร่ หันกลับมาหาสึนะแล้วพูดว่า '' สึึนะโยชิคุง นี่ใครครับ ''

'' แล้วชั้นจะไปรู้ได้ง้ายยยย''

แล้วเจ๊ลาล่าแกก็เดินกลับ ไปล่าสมบัติต่อ

ต่อทีเซะ อยากได้ 182769 ละก็ 100 อีกกะดี 4P อ

รั่วเกินไปล่ะๆ = = ''
Moderators
Moderators

ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Sun Apr 25, 2010 7:28 pm

^
^
เห็นบอกว่าอยากได้ 182769 ละก็ 100 เรารึจะขัด ฮ่าๆ

จากนั้นเบียคุรันก็ล่องลอยมา วิ้ว~
เบีย : ทำอะไรกันอยู่หรอ ขอแจมด้วยคนได้มั้ย ^^
มุคุ : ถามสึนะสิ ==
สึนะ : ...
ฮิบาริ : เห้ย !! นี่พวกแกคิดจะสุมหัวกันเรอะ เดี๋ยวปั๊ดขย้ำซะเลยนี่
แล้วทั้งสี่คนก็...

จะเป็นยังไงต่อไป ติดตามชม คห. ต่อไป - -
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Sun Apr 25, 2010 9:11 pm

(อื้อ...ต่อไงดีหว้า...อืม )
แล้วทั้งสี่คนก็ ต้องหยุดชะงักเมื่อมีเสียงนี้ดังขึ้นมา
สุดหูรูด!!!!!!!!!!!!!
สึนะ:อะ...คุณพี่ชาย
ฮิบาริ:กัปตันชมรมมวย มีอะไรงั้นเหรอ
เบียคุรัน:ออนี้อยากแจมด้วยซินะครับ
เรียวเฮ:ถูกต้องแล้วววว!!!!!!
และในตอนนั่น ก็...
(ต่อด้วยเน้อคร้าบ)
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Sun Apr 25, 2010 9:25 pm

ต่อให้เองขอรับอิอิอิ

"ชั้นเจอผู้หญิงคนนี้เมื่อกี๊ เธอสุดยอดก็เลยเอาเข้าชมรมซะเลย" เรียวเฮพูด ใบหน้าเกินจะบรรยายเยินซะ "เจ๊ลาร่าอีกแล้วเมื่อกี๊เพิ่งจะกลับไปเอง" สึนะคิดในใจ "หวัดดีทุกคน" ลาร่าทัก
"อ๊ะนั่นลาร่า ครอฟต์ นักล่าสมบัติชื่อดังนี่นา" มากะร้อง "อ๊าใช่จริงๆด้วยโนตมจัง" ดาวดำมอง
ทุกคนรุมขอลายเซ็นเจ๊แกและไปขอค้างบ้านสึนะ

ต่อๆๆ
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Mon Apr 26, 2010 1:07 pm

เห้ยๆๆๆๆๆ ชักมั่วใหญ่แล้้วนะเออ ขอไม่ต่อน่ะ สมองตัน ัตนแล้ว

มันรั่วเกินไปเหอะๆๆๆ
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Mon Apr 26, 2010 5:22 pm

ทันใดนั้นโคลมก็โผ่ลขึ้นมา...
สึนะ:อ่ะ! คุณโคลม ช่วยห้ามพวกมุคุโรที
โคลม:ค่ะ! บอส
อ่ะ นอกเรื่องต่อไปนะ..
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Mon Apr 26, 2010 7:45 pm

ตัวละครเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆแฮะ ชักงงละว่ามีใครบ้าง ฮ่าๆ

พอโคลมช่วยห้ามเสร็จเรียบร้อยแล้ว ทุกคนก็เดินทางไปที่บ้านสึนะ
พอสึนะเปิดประตู ก็เจอ.... !!!

อยากให้เจอยามะอ่ะ ในเรื่องยามะยังไม่โผล่มาเลย *0*
ฝากด้วยนะคะท่านต่อไป ถ้ายามะยังไม่โผล่มาอีกก็ไม่เป็นไร
เดี๋ยวเราทำให้ยามะโผล่มาเองก็ได้ ฮ่าๆๆ
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 26, 2010 8:38 pm

เจอยามาโมโตะในชุดผ้ากันเปื้อน

มือข้างหนึ่งถือตะหลิวอยู่ - -

ต่อกันด้วยครับ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Mon Apr 26, 2010 9:14 pm

(ครับผมๆต่อๆ)
ยามาโมโตะ:อะ...ฮ่าๆๆๆกลับมากันแล้วเหรอ โกคุเดระ สึนะ(และคนอื่นๆ)
สึนะ:อะ...เอ๋ ยะ ยามาโมโตะคุง มาที่นี้ได้ไงอะ
รีบอร์น:ชั้นเรียกมาเองแหละ....เจ้าโง่
เปรี้ยง!!!!!!!
รีบอร์นโหนลงมาจากเพดานและเเตะเสยคางสึนะเข้าให้
ฮิบาริ:อะ...เจ้าหนู
และทันใดนั่นก็....
(ต่อด้วยเน้อพี่น้องชาวไทย)
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

หน้า 1 จาก 3 1, 2, 3  Next

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Fiction & Dojin