~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

thetempter
StilL_DolL
Akira_Kung
princedevilblack
Hayato^^
B.O.Y BAS
~Seek_O.G.~
jane_kingkan
ringo
*~xaou~*
mukurosama_love
opalza24
cartoonclub
~~HiBird~~
nana54
19 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ - Page 3 Empty มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by nana54 Wed Apr 21, 2010 12:04 am

First topic message reminder :

อยากรู้ว่าแต่ละคนจะมีไอเดียบรรเจิดแค่ไหนแล้วช่วยกันแต่งอย่างน้อย1ประโยค (ความยาวไม่จำกัดน่ะ แล้วแต่ศรัทธาและความต้องการ) เราจะเริ่มที่ประโยคว่า

วันหนึ่งฮิบารินอนกลางวันอยู่บนดาดฟ้าโรงเรียนนามิโมริ

nana54
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 24
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 10/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : กทม.
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nana

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ - Page 3 Empty Re: มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Fri May 14, 2010 4:50 pm

ง่า~~

จบแล้วจริงอะคะ~~

TT^TT

สนุกมากๆเลยคะ
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ - Page 3 Empty Re: มาแต่ฟิคกันคนละบรรทัดกันเหอะ

ตั้งหัวข้อ by nana54 Sat May 15, 2010 9:47 pm

ขอขอบคุณทุกคนมากเลยน่ะที่ช่วยกันแต่จนฟิคเรื่องนี้มาถึงตอนจบ [You must be registered and logged in to see this image.]

nana54
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 24
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 10/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : กทม.
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nana

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 6:37 pm

ฮิ บา ริ ก็ เริ่ม จะ หงุด งิ แล้ว พอ ดี ไป เจอ สึ นะ เลย ต่อย กระ เด็น เลย (มั้ง 55+)

ครอบ คุณ ที่ เอา ลง มา ให้ นะ ครับ ...
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Sat May 29, 2010 7:27 pm

จบแล้วหรอเนี่ย อยากได้ชื่อเรื่องจัง นักเขียนเยอะมากเลยเรื่องนี้ 55+
เราน่าจะรวมเล่มไปเสนอสำนักพิมพ์ดีมั้ย น่าจะขายได้หลายล้านเล่มเลยนะ *0*
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

:: CTC :: Fiction & Dojin