~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

3 posters

Go down

Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู Empty Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

ตั้งหัวข้อ by poiza123 Wed Apr 07, 2010 8:06 pm

[url=http://www.hottrendvideo.com/animation/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C-astro-boy-%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B9%E0%B8%9E/][You must be
registered and logged in to see this image.][/url]
Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

ดูเรื่องย่อดูหนังออนไลน์ : Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

โลกอนาคตของนครเมโทรซิตี เมืองอันสว่างไสวบนท้องฟ้า ดร. เทมมะ (นิโคลัส เคจ) นักวิทยาศาสตร์ผู้ปราดเปรื่องสร้าง เจ้าหนูปรมาณู (เฟรดดี ไฮห์มอร์) ขึ้นเพื่อแทนที่ลูกชายที่เขาสูญเสียไป โดยเขาได้ใส่โปรแกรมลักษณะ และความคิดที่ดีที่สุดของมนุษย์เข้าไปในสิ่งประดิษฐ์ชิ้นนี้ รวมทั้งใช้ บลูคอร์ พลังงานด้านบวกสีน้ำเงินทำให้เจ้าหนูปรมาณูมีพลังกายเหนือมนุษย์ มีสายตาเอกซเรย์ มีความเร็วอันเหลือเชื่อ และยังบินได้ด้วย ทว่า เจ้าหนูปรมาณูกลับไม่สามารถสนองตอบความคาดหวังของพ่อผู้เศร้าโศกได้ เขาจึงโดนไล่ออกจากบ้าน พร้อมกับหัวใจที่แตกสลายเมื่อรู้ว่าตัวเองเป็นหุ่นยนต์ ไม่ใช่มนุษย์ ในขณะเดียวกัน กองทหารของประธานาธิบดี สโตน (โดนัลด์ ซุตเธอร์แลนด์) กำลังตามหาพลังงาน บลูคอร์ เพื่อนำมาใช้กับสิ่งที่พวกเขาเรียกว่าหุ่นยนต์รักษาความสงบ แต่แท้จริงแล้วมันคืออาวุธในการยึดครองโลก เจ้าหนูปรมาณูพยายามหลบ หนีจากกองทัพทหาร พร้อมทั้งออกผจญภัยไปตามหาสถานที่ที่ยอมรับในตัวเขา รวมทั้งตามหาการยอมรับในตนเอง ระหว่างทาง เจ้าหนูปรมาณูได้พบกับผู้คนแปลกๆ ที่น่าสนใจมากมาย และการผจญภัยครั้งนี้ก็ทำให้เขาได้เรียนรู้ความสุข และอารมณ์ในแบบของมนุษย์ รวมทั้งได้รับพลังใจ ที่ทำให้เขาสามารถโอบกอดโชคชะตาของตนเองได้อย่างเต็มใจ เมื่อเจ้าหนู ปรมาณูรู้ว่าเพื่อนๆ และครอบครัวของเขากำลังตกอยู่ในอันตราย เขาเร่งรุดนำความกล้าหาญ และพลังอันแข็งแกร่งที่เขามีกลับไปยังนครเมโทรซิตี เพื่อทำทุกวิถีทางที่จะปกป้องทุกๆ สิ่งที่เขารักเอาไว้ และบทสรุปของการต่อสู้ครั้งนี้เอง ที่จะทำให้เขาเข้าใจวิถีของวีรบุรุษ
อนิเมชั่นรีเมคของสุดยอดอาจาร์ยนักวาดการ์ตูนที่ชาวญี่ปุ่นทุกๆคนรู้จัก มาลองชมกันเลยว่าจะสนุกแค่ไหน

เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู ได้เลยค่ะ

[You must be registered and logged in to see this link.]
credit:Dj_ToUr&
poiza123
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู Empty Re: Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

ตั้งหัวข้อ by maxkingz Wed Apr 07, 2010 9:45 pm

thx

maxkingz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 12
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 24
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 22/11/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ศรีชา เกาะลอย *-*
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : Casnova
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แม๊กz..

Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู Empty Re: Astro Boy เจ้าหนูพลังปรมาณู

ตั้งหัวข้อ by artlove15506 Thu Jun 24, 2010 5:46 pm

ขอบคุณ

artlove15506
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 16
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 22
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 02/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 406/49 หมู่4 ถ.ประชาอุทิศ ซอย33
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/06/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อาต

ขึ้นไปข้างบน