~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ

Mook Love Reborn~
B.O.Y BAS
paht
*~xaou~*
aomZ_Supper princesse
L CHUL
Giotto~1st~
sunday
AUGUZT
DNGZ
snshguy2
Lady G
~~HiBird~~
morn13
wowee
zenkuro
sawachi-yuki
parinda
!~PhAnToM~!
s14597563
Sayuri-san
25 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ - Page 2 Empty สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Wed Apr 07, 2010 2:20 pm

First topic message reminder :

สวัสดีค่า~!!!

เราเป็นเด็กเก่าบอร์ด TRB. ค่ะ เพิ่งเข้าบอร์ด TRB. วันนี้ครั้งแรกหลังจากที่ยุบตัวลงไป

ก็พบว่าได้มีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่

ข้อน้อยจึงได้ตามลิ้งค์มาสมัครสมาชิกด้วยประการฉะนี้แล

เอาล่ะ!

มาเข้าเรื่องแนะนำตัวกันเลยดีกว่าเนอะ

Username :
Sayuri-san

ชื่อ : ซายูริ (เรียกนามแฝงแบบนี้ดีกว่านะ ชื่อเล่นเราโหลอ่ะ มีคนใช้เยอะ [You must be registered and logged in to see this image.] )

วันเกิด : 26/12/2538

งานอดิเรก : อ่านหนังสือ , ดูอนิเมะ , อ่านมังงะ , เล่นเน็ต

อนิเมะ , มังงะที่ชอบ

- Darker than BLACK

- Higurashi (แว่วเสียงเรไร)

- Durarara

- Reborn

- Bakemonogatari

และก็บลาๆๆๆ เยอะแยะมากมาย อธิบายวันเดียวก็ไม่หมด (เวอร์)

ตัวละครที่ชอบ

- amber from Darker than BLACK

- ริกะ จาก Higurashi

- ริวกามิเนะ มิกาโดะ จาก Durarara

- มุคุโร่ , เบียคุรัน , เคียวโกะ จาก Reborn

- ฮาจิคุจิ มาโยอิ จาก Bakemonogatari

E-mail : [You must be registered and logged in to see this link.](ชื่อเมลเห่ยไปหน่อย อย่าเพิ่งเมินนะ [You must be registered and logged in to see this image.] )

ก็...ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดีแล้วล่ะ

เจอกันในบอร์ดหรือห้องแชทก็ทักทายกันได้นะคะ

แต่ห้องแชทอาจจะไม่เจอเพราะเราไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไร

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยและยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย Sayuri-san เมื่อ Tue Apr 13, 2010 11:39 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 283
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1042
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 26/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : in the world
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : sayuri

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ - Page 2 Empty Re: สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by paht Tue Apr 13, 2010 10:05 am

ยินดีที่ได้รู้จักนะ ซายูริ

เราชื่อ ปัฐน์ นะ อายุเท่ากันเลย ><
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ - Page 2 Empty Re: สวัสดีค่ะ! เด็กเก่าTRB.ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Tue Apr 13, 2010 11:37 am

sunday พิมพ์ว่า:ดีจ้ะ ซันเดย์น้า ^^ ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ

Giotto~1st~ พิมพ์ว่า:ดีครับ เจครับ ยินดีที่ได้รุจักนะครับ

L CHUL พิมพ์ว่า:หวัดดีคร้าบบ ผมชื่อ ไมล์คร้าบบ ยินดีที่ได้รู้จัก
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบ แหๆ

aomZ_Supper princesse พิมพ์ว่า:เราก็เปนเด็กเก่าเหมือนกันๆๆๆๆ

55

ดีๆ

เรา
ชื่อ AomZin จ้าาาา

*~xaou~* พิมพ์ว่า:ดีๆ ผมชื่อหลอนน้า

paht พิมพ์ว่า:ยินดีที่ได้รู้จักนะ ซายูริ

เราชื่อ ปัฐน์ นะ
อายุเท่ากันเลย ><

ค่า~

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะทู้กกกคน [You must be registered and logged in to see this image.]

ทั้ง ซันเดย์,เจ,ไมล์,ออมสิน,หลอน และก็ปัฐน์

ขอบคุณมากนะคะที่มาคอมเม้นให้
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ที่อยู่ ที่อยู่ : in the world
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Tue Apr 13, 2010 5:35 pm

ดีครับ
ผมชื่อบาสเน้อ
ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดครับผม
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Wed Apr 14, 2010 12:04 pm

B.O.Y BAS พิมพ์ว่า:ดีครับ
ผมชื่อบาสเน้อ
ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดครับผม

ค่า~

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ บาส

ขอบคุณ ctc มากๆเลยค่ะ
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ตั้งหัวข้อ by Mook Love Reborn~ Wed Apr 14, 2010 12:11 pm

ดีจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะเรามุกนะคะ

แนะนำตัวได้ละเอียดอย่างแรง

+1 ให้เลยจ้า
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 149
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 713
<b>CTC</b> CTC : 17
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : Sawada Home~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มุก

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Wed Apr 14, 2010 8:27 pm

Mook Love Reborn~ พิมพ์ว่า:ดีจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะเรามุกนะคะ

แนะนำตัวได้ละเอียดอย่างแรง

+1 ให้เลยจ้า

ค่า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะมุก

ขอบคุณ ctc มากๆเลยนะ
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 15, 2010 11:33 am

โอ๊วววว แนะนำตัวได้ละเอียดดีจังนะ

+1 ให้ล่ะกัน

เราชื่อ นานะ จ๊ะ

มีไรให้ช่วยก็บอกได้นะ

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด ctc ล่ะน๊า

[You must be registered and logged in to see this image.]
sakuragi nana
sakuragi nana
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Thu Apr 15, 2010 5:30 pm

sakuragi nana พิมพ์ว่า:โอ๊วววว แนะนำตัวได้ละเอียดดีจังนะ

+1 ให้ล่ะกัน

เราชื่อ นานะ จ๊ะ

มีไรให้ช่วยก็บอกได้นะ

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด ctc ล่ะน๊า

[You must be registered and logged in to see this image.]

ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะนานะ

ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวจะรีบ pm ไปบอกเลยค่ะ

ขอบคุณ ctc มากๆเลยน้า~
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ตั้งหัวข้อ by Luna Sat Apr 17, 2010 8:46 pm

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า ^^
Luna
Luna
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 185
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 26/06/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนสักแห่งในนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : หน่วยสืบราชการลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Moon

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Mon Apr 19, 2010 12:39 pm

Luna พิมพ์ว่า:ยินดีที่ได้รู้จักจ้า ^^

จ้า มูน ^^

ยินดีที่ได้รู้จักนะ
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ตั้งหัวข้อ by LipsZion Wed Apr 21, 2010 5:45 am

ผมโดมนะคับ *-*

ขอต้อนรับๆ ๆ

ฝากกด+หัยผมด้วยนะคับ
LipsZion
LipsZion
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 578
<b>CTC</b> CTC : 140
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : สมุทรปราการ ด่านสำโรง
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : เรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โดม

http://domzazed.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Wed Apr 21, 2010 11:47 am

LipsZion พิมพ์ว่า:ผมโดมนะคับ *-*

ขอต้อนรับๆ ๆ

ฝากกด+หัยผมด้วยนะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะโดม

กด + ให้เรียบร้อยแล้วจ้า

(เรากด + ให้ทุกคนแหละจ้ะ)
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

ตั้งหัวข้อ by baipuu Wed Apr 21, 2010 11:54 am

ดีจ้า

ออมซังนี่เอง

อิอิ

ออนเอมม่าค่อยตรงกันเรยเนอะ

55+
baipuu
baipuu
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 33
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 100
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 08/09/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : สมาคม???
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่าผู้ทำพันธสัญญา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใบพู

ตั้งหัวข้อ by Sayuri-san Thu Apr 22, 2010 11:09 am

baipuu พิมพ์ว่า:ดีจ้า

ออมซังนี่เอง

อิอิ

ออนเอมม่าค่อยตรงกันเรยเนอะ

55+

คิดว่าจะจำไม่ได้แล้วซะอีกนะ

เราไม่ได้ออนเอ็มเลยตะหากล่ะ 55+

ช่วงนี้ติดอนิเมะอ่ะ เลยไม่ค่อยได้ออนเท่าไร
Sayuri-san
Sayuri-san
Level 3
Level 3

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics