~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Dojin ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ ฮะๆๆ งงไหมต้องอ่าน

MinneyJae
VLoveHibari
yuyuilove
7 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

Dojin  ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ    ฮะๆๆ  งงไหมต้องอ่าน Empty Dojin ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ ฮะๆๆ งงไหมต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by yuyuilove Mon Jun 21, 2010 2:14 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]
ฮะๆๆๆ ฮิบาริตอนแก่กับตอนเด็ก
[You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this link.]
แค่ลงโทษนี่ถึงขั้นใช้อาวุธกล่องเลยเหรอคะ สมเป็นคุณฮิจินๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
สึนะ!! แกเลือกอะไรลงป๊ายยยยย 2718 มันไม่ใช่แล้วนะยะ กรี๊ดดด!!!

[You must be registered and logged in to see this image.]
โชดดีที่คุณฮิเป็นโรคหูตึง 5555 [You must be registered and logged in to see this image.]
จ่ายค่าโต๊ะให้เขาด้วยนะเฟ้ย

อ๊า! ในที่สุดอีก H หนึ่งก๋โผล่มาได้ทันท่วงทีก่อนที่เรื่งอราวจะกลายเป็นโดจิน H ขนาดแท้
555555 ฮิบาริหน้าอ่อนกับฮิบาริหน้าแก่ ช่างไม่กลัวตายจริงๆ รีบอร์น 55555

ตกลงแย่งนามิโมริหรือแย่งปลาทูน่ากันหว่า [You must be registered and logged in to see this image.]
จ่ายค่าโต๊ะให้เขาด้วยนะเฟ้ย

อ๊า! ในที่สุดอีก H หนึ่งก๋โผล่มาได้ทันท่วงทีก่อนที่เรื่งอราวจะกลายเป็นโดจิน H ขนาดแท้

555555 ฮิบาริหน้าอ่อนกับฮิบาริหน้าแก่ ช่างไม่กลัวตายจริงๆ รีบอร์น
55555

ตกลงแย่งนามิโมริหรือแย่งปลาทูน่ากันหว่า [You must be registered and logged in to see this image.]

ฮะๆๆๆ เป็นไปได้เนาะ
yuyuilove
yuyuilove
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 29
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 102
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 04/03/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : กรุงเทพ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/06/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋เลิฟ

http://yu-yui-love.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Dojin  ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ    ฮะๆๆ  งงไหมต้องอ่าน Empty Re: Dojin ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ ฮะๆๆ งงไหมต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by VLoveHibari Tue Jun 22, 2010 4:57 pm

แปลกที่สุด

อยากเป็นสึนะอ่ะ
VLoveHibari
VLoveHibari
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 50
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 115
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 05/08/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : 591/18
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/05/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย<ผู้หลงรักฮิบาริ>
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : VLoveHibari

Dojin  ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ    ฮะๆๆ  งงไหมต้องอ่าน Empty Re: Dojin ฮิบาริ+สึนะ+ฮิบาริ ฮะๆๆ งงไหมต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by MinneyJae Tue Jun 22, 2010 6:41 pm

อ่านแล้วปวดเฮด แต่รักท่านฮิบะ ฮ่าๆๆ

MinneyJae
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 4
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 06/08/1987
ที่อยู่ ที่อยู่ : 110
เข้าร่วม เข้าร่วม : 22/06/2010
Age Age : 36
อาชีพ อาชีพ : นศ.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Minney

ตั้งหัวข้อ by p_pare_p Tue Jun 22, 2010 10:02 pm

อยากเปงหนูซือ
p_pare_p
p_pare_p
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 50
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 16/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพใต้ดิน[ไปจำศีล]
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : pare

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Wed Jun 23, 2010 5:53 pm

ชอบคู่นี้สุดๆ
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by saeng Wed Jun 23, 2010 6:53 pm

อยากเป็นสึนะอ่า [You must be registered and logged in to see this image.]
saeng
saeng
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 85
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 145
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 17/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home
เข้าร่วม เข้าร่วม : 11/05/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : saeng

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Sat Jun 26, 2010 4:19 pm

เคียวยะ....

ร๊ากเธอน๊า
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin