~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Fic] รีบอร์น! บาซูก้าเกิร์ล1

:: CTC :: Fiction & Dojin

Go down

[Fic] รีบอร์น! บาซูก้าเกิร์ล1 Empty [Fic] รีบอร์น! บาซูก้าเกิร์ล1

ตั้งหัวข้อ by ท่านแซนซสน่ารัก~[por] Sat Jun 19, 2010 11:02 am

(ฟิคของเราเองและไปขุดจาก ไมโครสอฟมา)

คำนำ

“ 555+ คุณแรมโบ้มาแว้ว! ” แรมโบ้จอมป่วนก็โผล่มาอีกเช่นเคย...

แล้วก็เกิดเรื่องขึ้นอีกเช่นเดิม...... บรูม! ไม่บอกก็รู้ว่าเสียงอะไร ใช่แล้ว....

บาซูก้าทศวรรษของผู้พิทักษ์แห่งอัสนีของวองโกเล่ที่ยิงใส่ใครจะทำให้คนๆนั้น

สามารถสลับกับตัวเองในอีกสิบปีข้างหน้าได้.... ใครๆก็คงคิดแบบนี้ แต่มันเป็น

ความคิดที่ผิด.. เพราะมันมีเหตุการณ์ที่ใครๆก็คาดไม่ถึงเกิดขึ้นซะก่อน............

………………………….

จางนินิมาทำอะไรที่นี่น่ะเด็กชายผมฟูสีน้ำตาลวัย 15 ปี กำลังพูดคุยกับ ช่างของวองโกเล่..

มาเปลี่ยนบาซูก้าทศวรรษกับบาซูก้าเกิร์ลน่ะครับชายหัวล้านขี่ยานที่น่าจะมีอายุมากกว่า

เด็กชายผมสีน้ำตาลตอบบาซูก้าเกิร์ลคืออะไรเหรอจางนินิ? ” เด็กชายผมสีน้ำตาลถามอีกครั้ง

บาซูก้าที่ทำให้คนที่โดนยิงที่เป็นผู้ชายจะกลายเป็นผู้หญิงครับ.. ” “ แล้วนายเอามาให้ทำไมล่ะ

เด็กชายผมสีน้ำตาลถามอีกเช่นเคย มาพิสูจน์ครับ ว่าจะใช้งานได้จริงหรือเปล่านะครับ และรุ่นที่สิบ

ก็เอาไปให้ผู้พิทักษ์แห่งอัสนีนะครับ.. ” “ แรมโบ้อ่ะนะ? ” “ ครับ...ผู้ชายที่ชื่อจางนินิตอบกลับ

ลาก่อนนะครับ ” “ อืม

ดังนั้นซาวาดะ สึนะโยชิ จึงเอาบาซูก้าเกิร์ลไปให้ผู้พิทักษ์แห่งอัสนีของวองโกเล่..คือ..แรมโบ้

………………………….

บทที่ 1 บาซูก้าเกิร์ลทำพิษ

บรูม! คนที่โดนบาซูก้าเกิร์ลคนแรกก็คือ ซาวาดะ สึนะโยชิ รุ่นที่ 10 แห่ง วองโกเล่ แฟมิลี่

หลังจากควันสีส้มที่ไม่คุ้นเคยจางหายไปไม่นานก็มีร่างของผู้หญิงผมยาวสีน้ำตาลปรากฏขึ้น

อ้ากกกกกกกกกก! ” เด็กผู้หญิงคนนั้นตะโกนลั่น แล้วก็สลบไป….

อีกด้าน....

ก๊อก ก๊อก ก๊อก ชายหนุ่มผมเทาที่เป็นผู้พิทักษ์แห่งวายุ กำลังเคาะประตูบ้านของบอสวองโกเล่

รุ่นที่สิบคร้าบบบบ~ ” เงียบบบบบบบบบบ.......... ไม่มีสิ่งได้ตอบกลับมา เด็กชายคนนั้นลองตะโกนอีกครั้ง

ผมเข้าไปนะครับ~ ” เด็กชายคนเดิมพูด แอ๊ด....... เด็กชายผมเทากำลังจะเปิดประตูเพื่อเข้าไปสู่บ้านของ

รุ่นที่สิบแห่งวองโกเล่ ทันใดนั้นก็มีบาซูก้าสีชมพู ลอยมาสู่เด็กชายผมสีเทา ว้ากกกกกกกก! ” บรูม!!!!!

………………………….

เสียงที่แสนดังของบาซูก้าสีชมพูหรือบาซูก้าเกิร์ลนั้นทำให้เด็กผู้หญิงหน้าตาน่ารักผมยาวสีน้ำตาลตื่นขึ้น..

มีอะไรกันเนี่ย? ” เด็กหญิงคนนั้นพูดขึ้นพร้อมชูมือของตัวเองเอาไว้ตรงที่หน้าอก... แล้วมองดูร่างกาย

ของตนเองไล่เลี่ยจนไปถึงหน้าอก แล้วก็ร้องออกมาอีกครั้ง.... ว้ากกกกกกกกกกกก! ”

เสียงร้องที่น่าตกใจทำให้อีกร่างหนึ่งที่กำลังหลับใหลอยู่ภายในควันสีแดงตื่นขึ้น..... รุ่นที่สิบ!! ”

………………………….

จบฮะแว้ว ติด้วยจะดีมาก [You must be registered and logged in to see this image.]
ท่านแซนซสน่ารัก~[por]
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 14
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 38
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในห้องของแซนซัส
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปอ

ขึ้นไปข้างบน Go down

[Fic] รีบอร์น! บาซูก้าเกิร์ล1 Empty Re: [Fic] รีบอร์น! บาซูก้าเกิร์ล1

ตั้งหัวข้อ by ท่านแซนซสน่ารัก~[por] Sat Jun 19, 2010 11:07 am

ใครหลงเข้ามาอ่านแล้วพยายามอ่านด้วยเน้อ เพราะว่ามันเปลี่ยนไซส์ตัวอักษรไม่ได้ขนาดแก้ข้อความแล้วนะ เม้นด้วย
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 14
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 38
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 04/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในห้องของแซนซัส
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/05/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปอ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin