~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ

4 posters

Go down

อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ Empty อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 7:36 am

ใ ค ร มี ก็ แบ่ง กัน มั้ง นะ ครับ >,< ...

ยัง ไง ก็ ช่วย ตอบ แล้ว เม้น ให้ หน่อย นะ ครับ !!~

แล้ว กะ ถ้า ใจ ดี ขอ รูป ภาพ มา ดู ก่อน กะ ดี นะ ครับ (เอา รูป สวย ๆ) <<< สวย ๆ นะ เน้น และ นะ เนี้ย อยาก ได้ มาก ๆ อิ อิ

เอา ไม่ ใหญ่ มาก นะ ครับ ^^

[You must be registered and logged in to see this image.] (อย่า ลืม เม้น ให้ ด้วย น่า ครับ)

แก้ไขล่าสุดโดย paulLyprom เมื่อ Sun May 30, 2010 1:49 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ Empty Re: อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ

ตั้งหัวข้อ by sims2540 Sat May 29, 2010 12:37 pm

งงครับ คือใส่ลายเซ็นไม่ได้หรอคับ หรือ ทำลายเซ็นไม่เป็นครับ

ก็ คือ ว่า ผม พยาม แล้ว อ่า ครับ ทำ ไง กะ ไม่ ติด ติดอ่ะไรหรอคับ คือ งงอ่ะ
sims2540
sims2540
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 164
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3640
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 14/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : CG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แฮน

อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ Empty Re: อยาก ได้ รูป ลาย เซ็น สวยๆ อะ ครับ

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 1:02 pm

อ่อ เอา รูป ลง ลาย เซ็น อะ ครับ ทำ ยัง ไง กะ ไม่ ติด อะ ครับ บอก ด้วย กะ ดี ตรับ อิอิ !!~

เดียว แก้ ไข ใหม่ ครับ ...

ใช่ ครับ ผม ใส่ ลาย เซ็น ไม่ เป็น เอิก เอิก
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ตั้งหัวข้อ by sims2540 Sat May 29, 2010 2:06 pm

[You must be registered and logged in to see this link.] ตามไปครับ
sims2540
sims2540
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 164
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3640
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 14/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : CG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แฮน

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 2:09 pm

อ่อ อัน นี่ รู้ แล้ว ครับ แต่ ว่า ผม เอา รูป ใน ได D ของ ผม มา ลง ใส่ ลาย เซ็น อะ !!~

แล้ว มัน กะ ไม่ ขึ้น ตรง ลาย เซ็น ให้ อะ แล้ว จะ ทำ ไง ต่อ เหรอ ครับ ที นี่ อะ !!~

ช่วย บอก อีก ที ครับ ^^
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by Kikansha Sat May 29, 2010 2:40 pm

ปัญหาอาจจะอยู่ที่เว็บฝากรูปอ่ะจ้า
อย่างเช่น เว็บล่ม เซิฟเวอร์ปรับปรุง ประมาณนี้ค่ะ
ลองเช็คดูน้า ^ ^
Kikansha
Kikansha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 164
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักแห่งในศตววรษที่ 22
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : อ่านการ์ตูน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (เจ๊)คิ

http://www.dorazone.tk

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sun May 30, 2010 1:41 pm

paulLyprom พิมพ์ว่า:อ่อ อัน นี่ รู้ แล้ว ครับ แต่ ว่า ผม เอา รูป ใน ได D ของ ผม มา ลง ใส่ ลาย เซ็น อะ !!~

แล้ว มัน กะ ไม่ ขึ้น ตรง ลาย เซ็น ให้ อะ แล้ว จะ ทำ ไง ต่อ เหรอ ครับ ที นี่ อะ !!~

ช่วย บอก อีก ที ครับ ^^

ต้องฝากรูปก่อนนะครับ

พอฝากรูปเสร็จก็นำโค้ดรูปมาใส่ในช่องใส่ลายเซ็นน่ะครับ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sun May 30, 2010 1:43 pm

ครับ ขอบ คุณ มาก ครับ ทำ ได้ แล้ว เหลือ แต่ ลาย เซ็น ครับ !!~

อยาก ได้ สวย ๆ อะ อิ อิ

แล้ว ก็ เอา เก็บ ไว้ เป็น ที่ ระ ลึก ><
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics