~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอโทษที - Thaitanuim

5 posters

Go down

ขอโทษที - Thaitanuim Empty ขอโทษที - Thaitanuim

ตั้งหัวข้อ by admin Wed May 19, 2010 9:14 am

ชอบมากมายครับ เพลงนี้ เพราะดีครับ

ทดลองฟังก่อนโหลดได้ครับ :

KH & JROC
(hook)ขอโทษที lady ชื่ออะไรจ๊ะ เธอสวยกินใจทำชั้นเพี้ยนไป จะขออะไร ชั้นให้เลย
ขอโทษที lady ชื่ออะไรนะ จะทุ่มและเท ให้เธอ all day oh baby ba. yeahhh
thaitay u know who we are auu wahh just give it to me
-KH-
อยากจะชวนน้องคน สวยมาใช้ชีวิตกับ thaitay
จ่าย toll 60 แล้วก็ hit da high way
180 ไปพัทยา you know the thaiway
กัญชา ที่พันมา ก็คงพอ ถึง friday
บอก ไว้เลยว่าพี่เป็น thai riderz
gettin high jibbin spy wine
แล้ว พร้อมจะตาย ride by เธอ
รักแล้วก็คงไม่ bye bye เธอ
ไม่รู้จักแต่ก็ เอ๊ะ เหมือนกับคล้ายเคยเจอ
น้องน่ะคนรึเปล่า ทำพี่น่ะสับสนซะจน เล่นมนต์หรือเปล่า
เอาเป็นว่าเรามา share ลูกคนละครึ่ง
แต่งงาน อาทิตย์หน้าแล้วปล่อยให้คนเค้าทึ่ง
อย่าหาว่าเราน่ะเล่น ถึงแม้ว่า หลายคนนะบอกว่า พี่น่ะขี้เล่น
แต่เรื่องนี้พี่น่ะ เป็น ไม่ต้องบอกให้ใจเย็น
ก่อนอื่นก่อนที่จะไป น้องชื่ออะไร
(hook)ขอโทษ ที lady ชื่ออะไรจ๊ะ เธอสวยกินใจทำชั้นเพี้ยนไป จะขออะไร ชั้นให้เลย
ขอ โทษที lady ชื่ออะไรนะ จะทุ่มและเท ให้เธอ all day oh baby ba. yeahhh
thaitay u know who we are auu wahh just give it to me
-JROC-
ก้อตกหลุม รักตั้งแต่พบน่ะ แรกเจอ เธอ
คิดจะหาวิธี แลกเบอร์ เธอ
so give me that 7 digit
memใส่โทรศัพท์ follow by your 7 kisses
dis is me yeah
its JROC in here
MIX Tape CEO ที่ทุกคน sincere
ถ้าน้อง ไม่เข้าใจ ก็เข้ามาใกล้ๆ
เดี๋ยวพี่จะบอกให้ แล้วอย่าไปบอกใคร นะ
ว่าthaitayน่ะ เทใจ เต็มใจ
จะเทให้ มีเท่าไหร่ก็เทให้ เพราะ
เธอสวยกินใจ ทำชั้นเพี้ยนไป เธอ hot เหมือนไฟ ชั้นไหม้เลย
เจอเธอแล้วมันหลอมละลาย รู้สึกว่าขาดเธอแล้วมันจะตรอมใจตาย
ถึงเวลาที่ rhyme หมด time หมด แต่อย่าลืมบอกชื่อเธอก่อนเพลงจบ
(*hook) x2
152 0 0 0

ตอบกระทู้ก่อนนะครับถึงจะเห็นลิ้งค์ดาวน์โหลด [You must be registered and logged in to see this image.]
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอโทษที - Thaitanuim Empty Re: ขอโทษที - Thaitanuim

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Wed May 19, 2010 9:25 am

โอ้วว ว !
สุดยอดค่ะพี่โรม
หาเจอได้ไงเนี่ย
หนูหาตั้งนานไม่เจอเลย 55
ขอบคุณมากค่ะ ^^
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ขอโทษที - Thaitanuim Empty Re: ขอโทษที - Thaitanuim

ตั้งหัวข้อ by admin Wed May 19, 2010 9:36 am

-.- ผมก็แทบ ตายกว่าจะหาเจอ

ผมไปโหลด มา จาก iJigg น่ะครับ
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed May 19, 2010 12:56 pm

*-* ขอบคุณฮะ

(ฮี่ๆ ไม่ต้องไปนั่งหาเองอีกแล้ว ฮ่าๆๆ)
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by killtaeza Fri May 28, 2010 4:40 pm

ใจครับ

killtaeza
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 08/04/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เต้

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Fri May 28, 2010 9:33 pm

ป๊า เซียนสุดยอดเพลงนี้ผมหา 2 วันเต็มยังหาไม่ได้ = =เป็นม๊อดห้องเพลงที่น่ารักจริงๆๆ
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ขึ้นไปข้างบน