~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง

5 posters

Go down

เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง Empty เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง

ตั้งหัวข้อ by prikcub Tue May 18, 2010 9:53 pm

[You must be registered and logged in to see this image.] เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง

เนื้อเพลง พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง
[You must be registered and logged in to see this image.]
เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง
เนิ้อร้อง กสิ นิพัฒน์ศิริผล
เรียบเรียง พิเนตร ดุลยนัย
ทำนอง กสิ นิพัฒน์ศิริผล,พิเนตร ดุลยนัย

คำว่าเพื่อนและคำว่ารัก มีแค่เส้นบางๆกั้นอยู่
ข้ามมาแล้ววันนี้ไม่รู้จริงๆ จะบอกยังไง
ส่งข้อความให้เธอมากมาย ห่วงใยเป็นกำลังใจให้กัน
แต่ยกเว้นเพียงคำๆเดียว ฉันยังเก็บอยู่ข้างใน

อ่อนล้า ต้องซ่อนคำนี้เอาไว้
อ่อนไหว คิดไกลไปเกินเพื่อนกัน
แค่คำง่ายๆคำหนึ่ง ทำไมมันดูยากจัง
ไม่รู้ ควรเผยความจริงไปไหม..

ได้แต่พิมพ์คำว่ารักเอาไว้ ไม่เคยกล้าส่งไปสักครั้ง
เพราะกลัว ฉันกลัวสะเทือนความเป็นเพื่อนกันที่มี
ว่าจะลอง ลองกดไปกี่หน ชั่งใจแล้วสุดท้ายก็ต้องกดทิ้ง
ไม่กล้าจริงๆ คงต้องเพ้อ เพ้อ เพ้อข้างเดียว

ไม่อยากคิดจะเป็นอย่างไร หากเธอรู้ความลับที่ฉันมี
มองมือถือทุกครั้งห้ามใจทุกที วุ่นวายเหลือเกิน

อ่อนล้า ต้องซ่อนคำนี้เอาไว้
อ่อนไหว คิดไกลไปเกินเพื่อนกัน
แค่คำง่ายๆคำหนึ่ง ทำไมมันดูยากจัง
ไม่รู้ ควรเผยความจริงไปไหม

ได้แต่พิมพ์คำว่ารักเอาไว้ ไม่เคยกล้าส่งไปสักครั้ง
เพราะกลัว ฉันกลัวสะเทือนความเป็นเพื่อนกันที่มี
ว่าจะลอง ลองกดไปกี่หน ชั่งใจแล้วสุดท้ายก็ต้องกดทิ้ง
ไม่กล้าจริงๆ คงต้องเพ้อ เพ้อ เพ้อข้างเดียว

ไม่กล้าจริงๆ คงต้องเพ้อ เพ้อ เพ้อ..เพ้อรักเธอข้างเดียว

[You must be registered and logged in to see this link.]
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ขึ้นไปข้างบน Go down

เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง Empty Re: เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Fri May 21, 2010 8:47 pm

ส่งมาให้เราก็ได้นะเซน พร้อมรับเสมอจ้ะ ><
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง Empty Re: เซน The Star 6 - พิมพ์คำว่ารักไว้..ไม่กล้าส่ง

ตั้งหัวข้อ by _deena_ Sat May 22, 2010 5:11 pm

ดู เอ็มวีแล้ว

อิจฉาหมามาก(เซนหอมแก้มหมา)
*-*
[You must be registered and logged in to see this image.]
_deena_
_deena_
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 129
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 490
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บนี้แหละ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หลัก : ขโมยหัวใจ เสริม: กวนประสาท
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ดีน่า*

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Thu May 27, 2010 6:37 pm

ชอบเพลงนี้มากมาย [You must be registered and logged in to see this image.]
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Fri May 28, 2010 3:36 pm

ทรงผมใหม่พี่เซนหล่อ [You must be registered and logged in to see this image.]
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics