~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย

Tsuna-kun
Lady G
saxzz
DanGerBomBer
sawachi-yuki
[C]iTyL
LeePJ
Tsuna of sky
aMil3A
13 posters

Go down

ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย Empty ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Sat May 15, 2010 8:12 pm

วันที่ 17 พ.ค. นี้เจ๊เปิดเทอมแล้วTwT จะออนน้อยลง เลยปิดรับสมัครสมาชิกชัวคราวก่อนU_U

บางทีอาจแว๊ปมาบ้าง(ตอนเรียนคอม=_=)แต่ก็แป๊ปเดียว

เลยฝากถึงสมาชิกและลูกหลานทั้งหลายด้วย((สามีและกิ๊กจงรับรู้))

คงคิดถึงน่าดูเลย~ [You must be registered and logged in to see this image.]

________________________________________________________________________By.aMil3A
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย Empty Re: ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by Tsuna of sky Sat May 15, 2010 10:23 pm

รับทราบครับ
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 81
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 287
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : CTC
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เซ็น

ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย Empty Re: ประกาศจากประธาน!!!เข้ามาอ่านโพสต์ตอบด้วย

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Sat May 15, 2010 10:36 pm

อ้า ช่วงนี้ก็เริ่มเปิดเทอมกัน เข้าใจนะเจ๊ไม่มีเวลาเท่าไหร่เนาะ
เห็นใจๆ เจ๊เหนื่อยมาเยอะ ผ่านอะไรมาเยอะ (เกี่ยวมั้ยนั่น=='')
ยังไงก็รับทราบค่าเจ๊ปริ๊นซ์ คงคิดถึงเจ๊น่าดูเหมือนกันแหละน้อ~
LeePJ
LeePJ
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 103
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 148
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้หลังคาบ้านสึนะเช่นเคย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียผู้เลื่องชื่อ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PoPซัง~*

ตั้งหัวข้อ by [C]iTyL Sun May 16, 2010 11:04 am

รับทราบขอรับ !
[C]iTyL
[C]iTyL
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 199
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 23/07/1993
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : Death Site
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : -MaxJanTa-

ตั้งหัวข้อ by sawachi-yuki Sun May 16, 2010 12:15 pm

รับทราบค่ะ
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 537
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2331
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : YUKIJUNG

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Sun May 16, 2010 4:04 pm

ทราบแล้วค่ะ^^
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by saxzz Mon May 17, 2010 4:47 pm

ซักนิดนึงนะเจ๊

เจ๊เรียนจริงเหรอ [You must be registered and logged in to see this image.]

ตอนเรียนเนี่ย

ไม่นอนก็คงคุยละม๊างงงงงงงงงงง [You must be registered and logged in to see this image.]

ล้อเล่นๆๆๆ ตั้งใจเรียนนะเจ๊ [You must be registered and logged in to see this image.]
saxzz
saxzz
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 218
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 325
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 06/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระท่อมข้างประสาท
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaKaYaMa YuSuKe Seiiii

ตั้งหัวข้อ by Lady G Mon May 17, 2010 7:56 pm

รับทราบค่า เจ๊ปริ๊ซ(สุดสวยยยย<<ของแถม)
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Mon May 17, 2010 9:46 pm

รับทราบค่า
Tsuna-kun
Tsuna-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 135
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 264
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by nun.xz Tue May 18, 2010 7:58 pm

รับทราบค่ะ ^^
nun.xz
nun.xz
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 431
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 566
<b>CTC</b> CTC : 71
วันเกิด วันเกิด : 10/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนชิบุเซ็น
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : fghfgh
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : - Nun -

http://soul-eater.forumth.com

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Tue May 18, 2010 8:01 pm

เปิดเท่ากันนะเจ๊ปริ๊นนนนน
mukurosama_love
mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Tue May 18, 2010 8:05 pm

saxzz พิมพ์ว่า:ซักนิดนึงนะเจ๊

เจ๊เรียนจริงเหรอ [You must be registered and logged in to see this image.]

ตอนเรียนเนี่ย

ไม่นอนก็คงคุยละม๊างงงงงงงงงงง [You must be registered and logged in to see this image.]

ล้อเล่นๆๆๆ ตั้งใจเรียนนะเจ๊ [You must be registered and logged in to see this image.]
ยอมรับว่ะ=_=;; มันง่วงนี่
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Wed May 19, 2010 2:57 pm

โอ๊ส
รับทราบคะบอส
[You must be registered and logged in to see this image.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by Jonsan Thu May 20, 2010 11:05 am

รับทราบแล้ว ขอรับ

คงจะคิดถึงเจ๊ปริ้นซ์มากที่สุดถึงมากที่สุดเลยล่ะ TwT
Jonsan
Jonsan
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 20
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 42
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 22/10/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอกทำเพื่อ..
เข้าร่วม เข้าร่วม : 30/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนสวนแง่ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PookNookiiZ

ขึ้นไปข้างบน