~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

My death the kid

5 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

My death the kid - Page 2 Empty My death the kid

ตั้งหัวข้อ by saxzz Tue May 11, 2010 2:48 pm

First topic message reminder :

กระผมได้ทำตัวไร้แก่นสารไปวันๆมานานนักแล

ได้เวลามีสาระมั่งและ

เอาเป็นว่าถ้าคุนคือผู้แต่ง โซลอีสเตอร์

คำถาม? เดธ เดอะ คิด ของคุนจะเป็นอย่างไร

Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 218
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 325
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 06/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระท่อมข้างประสาท
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaKaYaMa YuSuKe Seiiii

ขึ้นไปข้างบน Go down

My death the kid - Page 2 Empty Re: My death the kid

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Tue May 11, 2010 4:09 pm

นึกภาพไม่ออก.... .
DanGerBomBer
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

My death the kid - Page 2 Empty Re: My death the kid

ตั้งหัวข้อ by saxzz Tue May 11, 2010 4:15 pm

ดูตอนแรกที่คิดเปิดตัวป่ะล่ะ

เห็นฟาโรมะ

นั่นแหล่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
saxzz
saxzz
Level 2
Level 2

ที่อยู่ ที่อยู่ : กระท่อมข้างประสาท
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaKaYaMa YuSuKe Seiiii

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Tue May 11, 2010 4:36 pm

คิดกะฟาโร

คนละขั้วเลยพ่อ!!!
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by saxzz Tue May 11, 2010 4:40 pm

เออ

นั่นแหล่ะลูก/

คนที่เข้ามาอ่านใหม่นะคับ

อย่าสนใจที่มันผ่านๆมาเลยเนอะ

กลับไปอ่านหัวข้อดีฟ่า [You must be registered and logged in to see this image.]
saxzz
saxzz
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by morn13 Thu May 20, 2010 4:12 pm

ถ้าเราเป็นคนแต่งโซลอีทเตอร์หรอ

คิดก้อต้องบ้าสมมาตรที่แบบว่า

มีภรรยาให้มันสมมาตรกันหน่อยซัก 8 คนเป็นไงเลขก้อสมมาตร(อันนี้ขอโทดจริงๆนะคะเจ๊ปริ๊นซ์)

แต่ภรรยาเนี่ยดิไม่สมมาตรเลยซักอย่างตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยอ่ะ(เฮ่อสงสารคิดคุงจริงจริ๊ง)

ถ้าอยากมีลูกก้อต้องเอาแบบสมมาตรคือ 8 คนไปเลยค่ะแล้วลูกก้อไม่มีความสมมาตรเหมือนแม่เลยซักคนค่ะ(แต่ว่าสมมาตรไปจนถึงจำนวนของลูกเลยนะคะเนี่ย)

และก็จะทำทุกอย่างมีแต่ความสมมาตรแต่ดันทำไม่ได้เลยอะดิ

(ไม่รู้ว่าแบบนี้จะได้รึเปล่านะคะ)
ปอแมว(ปอลิงมันเยอะแล้ว)นู๋ต้องขอโทดเจ๊ปริ๊นซ์อย่างแรงเลยค่ะที่ทำให้คิดคุงเป็นคนที่รักความสมมาตรมากถึงขั้นมีภรรยาและลูกถึง 8 คน

แก้ไขล่าสุดโดย morn13 เมื่อ Fri May 28, 2010 10:38 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
morn13
morn13
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 195
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 570
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลกเลยค่ะท่าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : มือสังหารที่แสบ ซ่า บ้า รั่วไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~MoN~

ตั้งหัวข้อ by Jonsan Thu May 20, 2010 8:02 pm

ไหนบอกจะอยุ่ในสาระไงขอรับ

แล้วไง๊เป็นงี้ได้ล่ะขอรับ

กระผมไม่ได้ว่าใครเลยนะขอรับ (555+)
Jonsan
Jonsan
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 20
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 42
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 22/10/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : บอกทำเพื่อ..
เข้าร่วม เข้าร่วม : 30/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนสวนแง่ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PookNookiiZ

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics