~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพลง เราสองสามคน – อัสนี & วสันต์ (Ost.เราสองสามคน)

2 posters

Go down

เพลง เราสองสามคน – อัสนี & วสันต์ (Ost.เราสองสามคน) Empty เพลง เราสองสามคน – อัสนี & วสันต์ (Ost.เราสองสามคน)

ตั้งหัวข้อ by prikcub Fri May 07, 2010 2:27 pm

[You must be registered and logged in to see this image.] เพลง [You must be registered and logged in to see this link.]
เนื้อเพลง เราสองสามคน (เพลงประกอบภาพยนตร์ เราสองสามคน)
อัสนี & วสันต์ - เราสองสามคน (เพลงประกอบภาพยนตร์ เราสองสามคน)
เนื้อร้อง/เรียบเรียง Banana Boat
ทำนอง อานนท์ สายแสงจันทร์(ปู Black Head)

เป็นร้อยเป็นพัน กี่นาทีที่ฉันต้องฝันต้องคอยแบบนี้
นับเป็นปี อีกกี่วันไม่รู้ วันไหนจะได้เจอ

ฝันก็จบลงเมื่อตอนที่เธอเดินเข้ามาข้างในหัวใจ

บอกไม่ถูกเลยว่ารู้สึกดีใจสักเท่าไหร่
มากแค่ไหนก็ไม่รู้ คนคนเดียวที่ฉันเฝ้ารอ
กลับมาเห็นเขาอยู่ข้างข้างฉัน ใช่เธอจริงๆ

อยากร้องตะโกนบอกกับเธอที่รัก
ว่ารักเธอจนหมดใจไม่รู้ทำไม
เก็บอาการไม่ไหว เพราะรักจริงๆเลย

ฝันก็จบลงเมื่อตอนที่เธอเดินเข้ามาข้างในหัวใจ

บอกไม่ถูกเลยว่ารู้สึกดีใจสักเท่าไหร่
มากแค่ไหนก็ไม่รู้ คนคนเดียวที่ฉันเฝ้ารอ
กลับมาเห็นเขาอยู่ข้างข้างฉัน ใช่เธอจริงๆ

คนอย่างฉันโชคดีเหลือเกินที่มีเธอเข้ามา
ทำให้ฉันเต็มเปี่ยมด้วยรัก

[You must be registered and logged in to see this link.]
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ขึ้นไปข้างบน Go down

เพลง เราสองสามคน – อัสนี & วสันต์ (Ost.เราสองสามคน) Empty Re: เพลง เราสองสามคน – อัสนี & วสันต์ (Ost.เราสองสามคน)

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Fri May 07, 2010 2:29 pm

ขอบคุณครับ
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics