~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง

5 posters

Go down

CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง Empty CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Mon May 03, 2010 6:41 pm

เมื่อเวลากลางดึกของวันที่ 14/03/2010 หน่วยข่าวกรองพิเศษของสหรัฐได้ลักลอบจับสัญญาณที่คาดว่าส่งมาจากผู้ก่อการร้ายในตาลีบัน หวั่นก่อเหตุสะเทือนขวัญ หลังจากแปลงสัญญาณออกมาเป็นไฟล์วีดิโอ พบว่าเป็นภาพ1ในกลุ่มติดอาวุธในเครือข่ายอัลกออีดะ เกี่ยวกับการทดลองอาวุธชนิดใหม่เพื่อโค่นล้มประเทศมหาอำนาจของโลก ประธานาธิปบดี โอบาม่า เรียกประชุมฝ่ายความมั่นคงของประเทศ หวังสร้างระบบป้องกันอาวุธชนิดใหม่ดังกล่าว ภาพหลังจากแปลงสัญญาณ อาวุธนำวิถีชนิดใหม่

[You must be registered and logged in to see this link.]

credit:http://www.tricksterthai.net/viewthread.php?tid=9141&extra=page%3D1

ลงห้องนี้ได้มั้ยหว่า

มันเป็รคลิปอ่านะT^T
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ขึ้นไปข้างบน Go down

CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง Empty Re: CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Tue May 04, 2010 9:34 pm

เล่นไรของมัน
555+
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง Empty Re: CNN เผยอาวุธใหม่ตาลีบัน หวังก่อเหตุการณ์ความไม่สงบ อีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ by jinmi001 Sun May 16, 2010 3:16 pm

เป็นอาวุธที่ร้ายแรงจริงๆ
jinmi001
jinmi001
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 25
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 85
<b>CTC</b> CTC : 10
วันเกิด วันเกิด : 19/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : ศูยบัญชาการbad company
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : รองหัวหน้าแก๊งโคตรแสบ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สติ๊กกี้

ตั้งหัวข้อ by swada-tsunayoshi-kun Wed May 19, 2010 5:05 pm

ร้ายกาจ!!![งิครับ]
.
swada-tsunayoshi-kun
swada-tsunayoshi-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 275
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 13/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : {ฐานทัพวองโกเล่ใต้โรงรถห้างนามิโมริ}
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกว่า โบกี้ ละกัน

ตั้งหัวข้อ by sawada Wed Jun 09, 2010 5:47 pm

ร้่ายกาจมากกกกกกกกแอบเอามาใช้มั่งดีกว่า .
sawada
sawada
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 143
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 10/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวองโกเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/05/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics