~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

morn13
aomZ_Supper princesse
l3lack•l3utler•Maylene
(_Miku_)
bookba500
fonta
SUpeR~GReeN
ผ.บ.ท.บ.
RomeoNon
giftae
=DARK TERO=
MeMie~
sawachi-yuki
ne-on
yamamoto takashi
kamui
LeePJ
onizo
HK_1849_CDEF
piano-ccn
zenkuro
toon1039
Lady G
admin
fhaha
prikcub
B.O.Y BAS
Devil_NeKo
sakurapun
rukia_15
Akira
AUGUZT
pickes002
sorasky001
kamisho
=XANXUS=
kyoya
DNGZ
Mook Love Reborn~
-cartoon-A
sweetdream happyday
_YURI_
konnatepkam
HiMiZustory
J€ST€R-WA-
hiployzii
mukurosama_love
Cuator-Ace
wowee
opalza24
KuMiKo
vongole-rings
*~xaou~*
osonteenzao
KoRoNeRo
LipsZion
akanejan
sirikhanda
~Seek_O.G.~
cartoonclub
Hayato^^
parinda
noynar_gokudera
DanGerBomBer
Lambo-G
~~HiBird~~
!~PhAnToM~!
paht
sunday
Aphroditez
sakuragi nana
75 posters

หน้า 7 จาก 15 Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 11 ... 15  Next

Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 7 Empty [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by sakuragi nana Thu Apr 22, 2010 5:21 pm

First topic message reminder :

***เจ๊นานะหาย เมียจ๋าอยู่หนายยยย ยูอยู่นี้ =..=
^
^
^
เลือดเจ๊ไม่เดินอ่ะยูจัง
Cool

เฮ้ยยยย .

ขอโทษที ที่ให้รอนาน

แบบว่า ประจำเดือนไม่มา เลย....เข้าบอร์ดไม่ได้

55+

ยกโทษให้ด้วยนะเพื่อน ๆ
*
*
*
*
*
*
ขอบคุณค่ะที่ยกโทษให้

เข้าเรื่องเว้ยยยยยยยยยยยยย

ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc
หัวข้อที่สมาชิกคนอื่นจะได้โหวต
1. ไม่ต้องแอ๊บเธอก็แบ๊ววว
2. หน้าไม่แบ๊วแต่ใจมันแอ๊บ
3. เธอนี่แหละเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววแห่งบอร์ด Ctc

เนื่องจาก ทำแบบโหวตซ้อนกันมิได้ เจ๊เลยว่าจะให้ทุกคนโหวตโดยการส่ง PM ทุกคนคิดว่าไง?
และอีกเรื่องคือ...รูปหลายคนเลยค่ะ ที่ลง มันหายยยยยยยยยยยย แล้วทุกคนจะเอาไง?

นานะเลยไม่รุว่าใครจะแข่งบ้าง 55+ (ไหลไปเรื่อยยย)

เอางี้....ขอให้ทุกคนส่งรูปมาใหม่

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่งทาง PM

เจ๊ให้เวลา 3 วัน

วันศุกร์ที่ 14 เจ๊เปิดโหวต!!!!!!!!!!!!!

พูดจริง ทำจริง .

เฮ้ยยย จริง ๆ นะเหวย . เจ๊จะเปิดโหวตจริง ๆ

ไม่หนีแล้วนะเหวย

ถ้าหนี ให้ท่านโรมแบนเลยเอาเด๊ะ....(เฮ้ยยยๆๆๆ)

เพราะงั้นส่งรูปทาง PM มา

จบข่าว

รักนะ จุ๊บ ๆ

55+

สมกะเป็นม๊อดว่ะ .

ห๊อกกกกกกกกก .

แก้ไขล่าสุดโดย sakuragi nana เมื่อ Tue May 11, 2010 7:47 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 542
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1913
<b>CTC</b> CTC : 177
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : ★ โลกใหม่ ★
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 34
อาชีพ อาชีพ : ขุด เจาะ ฟัน(ผู้ชาย)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~ Nana ~

ขึ้นไปข้างบน Go down

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 7 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Mon Apr 26, 2010 9:26 pm

โหยๆ

สวยๆแบ๊วๆ
ลงกันพรึบพรับ

555+
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

[กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว - Page 7 Empty Re: [กำลังจะโหวต]ใครคือเจ้าแม่แอ๊บแบ๊วววววววววววววว

ตั้งหัวข้อ by kamisho Mon Apr 26, 2010 9:51 pm

mukurosama_love พิมพ์ว่า:เจ๊ คามิ น่าฮัก!~~~โฮกกกกกกกกก ไม่กล้าลงอ่ะ แอ๊บบะงาม กลายเป็น แอ็บ

กร๊ากกก บ้าและมิน - -ใครน่ารัก ตรงที่เรียกว่าน่ารัก

แต่ว่ารูปกัสน่ารักดีนะ เจ๊ชอบอ่ะ 5555
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by opalza24 Mon Apr 26, 2010 10:12 pm

Spoiler:
[You must be registered and logged in to see this image.]

หูยเจ๊ไม่คิดไม่ฝันว่าคนใจร้ายอย่างเจ๊จะน่ารักงะ กั๊กๆๆว้าบรรยายไม่ถูกกร๊ากๆๆ
opalza24
opalza24
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 11/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านดิงับ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนยุงับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกเล่นๆๆว่าโอครับ ◄ll_♥♥โOเต๊ก♥♥_ll►™

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 26, 2010 10:19 pm

opalza24 พิมพ์ว่า:

Spoiler:
[You must be registered and logged in to see this image.]

หูยเจ๊ไม่คิดไม่ฝันว่าคนใจร้ายอย่างเจ๊จะน่ารักงะ กั๊กๆๆว้าบรรยายไม่ถูกกร๊ากๆๆ

DPL น่ารักทุกคนโว้ย

ยกเว้นข้า เพราะข้าหล่อ กร๊ากๆๆๆ .
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by LipsZion Mon Apr 26, 2010 10:39 pm

Hayato^^ พิมพ์ว่า:
opalza24 พิมพ์ว่า:

Spoiler:

DPL น่ารักทุกคนโว้ย

ยกเว้นข้า เพราะข้าหล่อ กร๊ากๆๆๆ .

หล่อก้อไปลงเก๊กดิ โถ่ อย่าหัยโดมลงคนเดียวดิ -.-
LipsZion
LipsZion
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 578
<b>CTC</b> CTC : 140
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : สมุทรปราการ ด่านสำโรง
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : เรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โดม

http://domzazed.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by onizo Mon Apr 26, 2010 10:53 pm

!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:
-cartoon-A พิมพ์ว่า:
!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:อรีายย ท่านพี่น่ารัก [You must be registered and logged in to see this image.]

น่าเด็กอ่ะ (เราหน้าแก่)

ภูมิใจค่ะ ท่านพี่เรา

อ๊ายยย ถ้าน่ารักก็รักท่านพี่สิครับ >////////<

รักสุดใจค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

รักพี่สาวก็ต้องรักพี่เขยด้วยแบม [You must be registered and logged in to see this image.]

ใครรู้ตัวว่าอยู่ DPL Family ต้องลงรูปมาให้หมด

รายชื่อคนในแฟม

- ป๊าซัน

- จอยจุง

- เตย ลงแล้ว

- อากาเนะ ลงแล้ว

- ไอซ์

- ออกัส

- บาส

- เบนซ์

ลงกันให้หมด!!

ใครไม่ลงจะขอยืมขีปนาวุธจากอิหร่านไปถล่มบ้านนนนนนนนนนน [You must be registered and logged in to see this image.]

น้องรักของพี่ทั้งหลายเอ๋ย พี่ไม่ลงได้มะกั๊บ
พี่ไม่แบ๊ว ไม่เก๊ก พี่เพิ่งกลับมาถึงบ้าน พี่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยเน้ [You must be registered and logged in to see this image.]

งั้นพี่ไม่ลงนะ [You must be registered and logged in to see this image.] กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก [You must be registered and logged in to see this image.]
onizo
onizo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 121
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : นรก ขุมพิพากษา
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ซาตาน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โซนะ zona(ta)

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Mon Apr 26, 2010 10:56 pm

อ่า .. เจ้าแม่แอ๊บแบ๊ว
โว้ว! รอโหวตอย่างเดียวเด้อ
แม้ รู้ตัวเอง ไม่กล้าพอ
เอิ๊กๆ ..
LeePJ
LeePJ
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 103
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 148
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้หลังคาบ้านสึนะเช่นเคย
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียผู้เลื่องชื่อ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PoPซัง~*

ตั้งหัวข้อ by kamui Mon Apr 26, 2010 11:08 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

โดนอัคจังบังคับครับ
kamui
kamui
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 31
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 85
<b>CTC</b> CTC : 25
วันเกิด วันเกิด : 07/04/1986
ที่อยู่ ที่อยู่ : Ireland
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : pyde

ตั้งหัวข้อ by sunday Mon Apr 26, 2010 11:13 pm

kamui พิมพ์ว่า:[You must be registered and logged in to see this link.]

ว้าวๆ สาวๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by akanejan Mon Apr 26, 2010 11:19 pm

kamui พิมพ์ว่า:[You must be registered and logged in to see this link.]

ปีโป้จัง จุ๊ฟๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by osonteenzao Tue Apr 27, 2010 5:15 am

เดย์ ชนะ ตาม เคย [You must be registered and logged in to see this image.]

osonteenzao
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 595
<b>CTC</b> CTC : 124
วันเกิด วันเกิด : 08/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงพัก
อาชีพ อาชีพ : ยาม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์-L.ก.ฮ

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Tue Apr 27, 2010 9:28 am

sunday พิมพ์ว่า:

ว้าวๆ สาวๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
อั๊งงง ~ ปีโป้
กรี๊ดดด !

น่ารัก
> <'
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Tue Apr 27, 2010 9:50 am

akanejan พิมพ์ว่า:โดนปืนจ่อหัว ไม่ลงตายย !!!!

ปล. ไม่ดูจะดีกว่า [You must be registered and logged in to see this image.]

พึ่งรู้สึกว่า....เนะ หน้าตาแก โคตรรรร!! (ขอนุญาติหยาบนิดนึง) เหมือนรุ่นพี่ที่ รร เลย TT

พี่เขาชื่อไรนะ....ลืม =[]=

พี่แกดัดฟันด้วย ชื่อไรว้า = = นีกๆๆๆ

พี่....พี่.... TT....นึกไม่ออกง่า TT

ตัวเตี้ยๆหน่อย TT พี่ปอย พี่เขาชื่อ ปอย มั้ง = ="
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by kamisho Tue Apr 27, 2010 9:57 am

zenkuro พิมพ์ว่า:
kamisho พิมพ์ว่า:ดูแล้วเป็นภาพที่น่ากลัว

เราโดนบังคับ

- -+ ต้องขอโทษคนที่มาเห็นภาพของเราด้วย

[You must be registered and logged in to see this link.]

^
^
^
โหยยย แม่คุณ ไม่เห็นจะ น่ากลัว ตรงไหนเลยอ่ะ

ออกจะ น่า อย่างอื่นมากกว่านะ555

ป.ล. ผมไม่ได้บังคับนะครับ

ไอบ้า!! แกอ่ะไม่บังคับอย่างเดียวอ่ะดิ แกขู่ชั้นด้วยยย

TT ^ TT ไอชั่วววว
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by J€ST€R-WA- Tue Apr 27, 2010 1:30 pm

onizo พิมพ์ว่า:
!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:
-cartoon-A พิมพ์ว่า:
!~PhAnToM~! พิมพ์ว่า:อรีายย ท่านพี่น่ารัก [You must be registered and logged in to see this image.]

น่าเด็กอ่ะ (เราหน้าแก่)

ภูมิใจค่ะ ท่านพี่เรา

อ๊ายยย ถ้าน่ารักก็รักท่านพี่สิครับ >////////<

รักสุดใจค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]

รักพี่สาวก็ต้องรักพี่เขยด้วยแบม [You must be registered and logged in to see this image.]

ใครรู้ตัวว่าอยู่ DPL Family ต้องลงรูปมาให้หมด

รายชื่อคนในแฟม

- ป๊าซัน

- จอยจุง

- เตย ลงแล้ว

- อากาเนะ ลงแล้ว

- ไอซ์

- ออกัส

- บาส

- เบนซ์

ลงกันให้หมด!!

ใครไม่ลงจะขอยืมขีปนาวุธจากอิหร่านไปถล่มบ้านนนนนนนนนนน [You must be registered and logged in to see this image.]

น้องรักของพี่ทั้งหลายเอ๋ย พี่ไม่ลงได้มะกั๊บ
พี่ไม่แบ๊ว ไม่เก๊ก พี่เพิ่งกลับมาถึงบ้าน พี่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยเน้ [You must be registered and logged in to see this image.]

งั้นพี่ไม่ลงนะ [You must be registered and logged in to see this image.] กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก [You must be registered and logged in to see this image.]
ไม่รู้เรื่องกะลงด้ายยยย [You must be registered and logged in to see this image.]
J€ST€R-WA-
J€ST€R-WA-
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 134
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 426
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : -
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Tue Apr 27, 2010 2:57 pm

เอ๋...สวยๆกันทั้งนั่นเลยอะ เลือกใครดีน่า...(ไม่ได้มาหาคู่นะเฟ้ย) ฮ่าๆๆพูดเล่นๆ ครับ [You must be registered and logged in to see this image.]
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 312
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 790
<b>CTC</b> CTC : 30
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ตั้งหัวข้อ by opalza24 Tue Apr 27, 2010 3:09 pm

kamisho พิมพ์ว่า:ดูแล้วเป็นภาพที่น่ากลัว

เราโดนบังคับ

- -+ ต้องขอโทษคนที่มาเห็นภาพของเราด้วย

อ่าวเห้ย เจ๊คามิ น่ารักงะ - - ไม่น่าเชื่อ

กั๊กๆๆๆ สวยครับสวย
opalza24
opalza24
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 11/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านดิงับ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนยุงับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกเล่นๆๆว่าโอครับ ◄ll_♥♥โOเต๊ก♥♥_ll►™

ตั้งหัวข้อ by yamamoto takashi Tue Apr 27, 2010 3:19 pm

จะรอโหวด
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 46
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 45082
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 12/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านยามะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : new

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Tue Apr 27, 2010 3:41 pm

ผมโหวตใครดีอ่ะ -//////- ปิ๊งไปหลายคนละฮ่าๆๆ

-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by ne-on Tue Apr 27, 2010 4:06 pm

ซ้อก็อยากจะลงอ่ะ - -"

แต่เห็นหัวข้อแล้ว เอิ่ม.............

อร๊ายยยยยยย ไม่ได้ๆๆๆเราไม่แอ๊บแบ๊ว เราสวยแบบธรรมชาติสร้างสรรค์ 555+
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

ตั้งหัวข้อ by J€ST€R-WA- Tue Apr 27, 2010 4:07 pm

^
ม๊าลงเหอะ
J€ST€R-WA-
J€ST€R-WA-
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 134
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 426
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 20/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิน

ตั้งหัวข้อ by Aphroditez Tue Apr 27, 2010 9:48 pm

AUGUZT พิมพ์ว่า:

โหดกันจริ๊งงง ! T^T

Spoiler:

วู้ววว แฟนผม 55555
Aphroditez
Aphroditez
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 77
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 176
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 13/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วิมานชั้นฟ้า
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ลูกเทวดา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ma'meowz

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Wed Apr 28, 2010 9:40 am

Aphroditez พิมพ์ว่า:
AUGUZT พิมพ์ว่า:

โหดกันจริ๊งงง ! T^T

Spoiler:

วู้ววว แฟนผม 55555

โว๊วววว *0* ลูกสะใภ้แม่ - -+ ไอ้เหมี่ยวไปแย่งกัสกับลูกสาวฉันป่ะ จะได้จบ
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Wed Apr 28, 2010 12:36 pm

ลงแล้วคับ ตามคำสั่ง [You must be registered and logged in to see this image.]
Spoiler:
อย่าดูเลยน๊าา เดี๋ยวฝันร้าย>0< 555+

แก้ไขล่าสุดโดย DNGZ เมื่อ Fri Apr 30, 2010 6:35 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by Lady G Wed Apr 28, 2010 12:47 pm

เห็นคนอื่นลงกัน ลงบ้างน้อ [You must be registered and logged in to see this image.]

ขออภัยในความไม่สบายลูกตาของทุกท่าน ณ ที่นี้ด้วย TT^TT [You must be registered and logged in to see this image.]

Spoiler:
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

หน้า 7 จาก 15 Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 11 ... 15  Next

ขึ้นไปข้างบน