~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ)

Akira
pupbasic
kamisho
morn13
jane_kingkan
AUGUZT
princedevilblack
papidchaya_01
dark-arcobaleno
jytsainaka
i love goku&yama
punnjimjang
konnatepkam
paht
sakuragi nana
kirara
tunaberry
THeBiw
snshguy2
~~HiBird~~
!~PhAnToM~!
parinda
aMil3A
Akira_Kung
mukurosama_love
*~xaou~*
MeMie~
IceDraGon
fonta
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
rukia_15
35 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ) - Page 2 Empty โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ)

ตั้งหัวข้อ by rukia_15 Mon Apr 12, 2010 3:40 pm

First topic message reminder :

โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม

[You must be registered and logged in to see this image.]

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

โดจิน Reborn ตอน โครมเข้าใจผิด

[You must be registered and logged in to see this image.]
ถ้าชอบก้อกด+CTCให้ด้วยนะคะ^^

ถ้าภาพไม่ขึ้นก้อคลิกขวาที่ภาพแร้วก้อกดShow Pictureนะคะ

เครดิต : [You must be registered and logged in to see this link.]

rukia_15
rukia_15
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 541
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 937
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์หลังใหญ่ๆ=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋ฟิล์ม

ขึ้นไปข้างบน Go down

โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ) - Page 2 Empty Re: โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ)

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Mon Apr 19, 2010 11:01 pm

แต่งหมดทุกคน ไหวเรอะสึนะคุง
555555
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ) - Page 2 Empty Re: โดจิน Reborn ตอน แผนของโครม + ตอน โครมเข้าใจผิด (ขออัพรวดเลยละกันนะคะ)

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri Apr 23, 2010 12:33 pm

โคลมจัง

ชัดเอ๋อแล้วนะ
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by morn13 Fri Apr 23, 2010 2:45 pm

แต่งได้ทุกคนจ้าทูน่าจัง

แต่ท่านฮิคือสามีช้านนนนนนนน

ห้าม!!แต่งกะท่านฮิเด็ดขาด
morn13
morn13
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 195
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 570
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลกเลยค่ะท่าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : มือสังหารที่แสบ ซ่า บ้า รั่วไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~MoN~

ตั้งหัวข้อ by kamisho Tue Apr 27, 2010 1:15 pm

- -

รั่วดีนะ
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by pupbasic Tue Apr 27, 2010 4:48 pm

ขอบคุณมากๆครับ ^^
pupbasic
pupbasic
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 174
<b>CTC</b> CTC : 65
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Deathcity
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นั่งๆ นอน ๆ แจก ไป วันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : กล้า

ตั้งหัวข้อ by Akira Tue Apr 27, 2010 6:15 pm

555+ แต่งเลยๆทุกคนเลยนะ
Akira
Akira
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 262
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 375
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 11/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจชิกาจัง~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : โจรสลัด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Tang

ตั้งหัวข้อ by knomjeen Wed Apr 28, 2010 12:06 am

mukurosama_love พิมพ์ว่า:แก้มข้างนั้นของทูน่า มันสำหรับท่านฮิ ตะหาก ไม่ใช่

เคียวโกะหรอก เหอๆๆๆๆๆๆ

ไม่เหมาะกับใครทั้งนั้นนอกจากฮารุ 555+
knomjeen
knomjeen
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 154
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 402
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ไหนก็ได้อ่ะ เอามาเถอะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 19/04/2010
อาชีพ อาชีพ : top secret --''
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หนมจีน

ตั้งหัวข้อ by lllbloodlll Wed Apr 28, 2010 1:35 am

โคลมน่ารักจัง >//<

ดีนะเข้าใจผิดแค่โคลม
ถ้าคนอื่นๆเข้าใจผิดพร้อมๆกัน
จะเกิดอะไรขึ้น... ??
............... ??
[You must be registered and logged in to see this image.] ไม่อยากจะคิด
lllbloodlll
lllbloodlll
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 90
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 458
<b>CTC</b> CTC : 24
วันเกิด วันเกิด : 28/06/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน่วยพิทักษ์ที่ 6
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AORKURO [อ้อ]

ตั้งหัวข้อ by NaSs Wed Apr 28, 2010 2:00 am

5555

ถ้าใช่จริง สึนะคงต้องแต่งกับทุกคนจริงๆนั้นแหละ

(ได้ข่าวว่าพ่อเป็นคนไปสู่ขอสินะอย่างนั้น ก๊ากกกก)
NaSs
NaSs
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 17
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 17/05/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nass

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Fri Apr 30, 2010 6:31 pm

ชอบค่า ><

DanGerBomBer
DanGerBomBer
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» โดจิน Reborn ตอน สงกรานต์ฉบับวองโกเล่~
» โดจิน Reborn ตอน เมื่อแซนซัสกลายเป็นเด็ก (^^ฮารึป่าวก้อไม่รุ้นะคะ)
» โดจิน Reborn ตอน เกมส์เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด (="=โกคุนิ้ชอบแกล้งยามะจริง)
» โดจิน Reborn ตอน โกคุหูแมว เมื่อยามะไม่ซื้อเครื่องDSให้โกคุเลยงอน= ="+ของแถม(ฮาๆแบบน่ารักๆ^^)
» โดจิน Reborn ตอน วิชาใหม่ของมุคุโร่ (เราตั้งชื่อเรื่องเองแหละ-0-แต่ขอบอกว่าฮาโค-รต+เรท)

:: CTC :: Fiction & Dojin