~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~)

aomZ_Supper princesse
(_Miku_)
DanGerBomBer
StilL_DolL
violinpipo
NaSs
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
morn13
jane_kingkan
~Lambo kung~
YuSuKe
poomy
AUGUZT
dark-arcobaleno
Rainnydays
vongola0449
punnjimjang
mildvee
noon_lp
sakuragi nana
paht
ringo
~~HiBird~~
kirara
snshguy2
tunaberry
mukurosama_love
aMil3A
*~xaou~*
prikcub
Hayato^^
kamisho
MeMie~
_YURI_
THeBiw
sawachi-yuki
fonta
rukia_15
42 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~) - Page 2 Empty โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~)

ตั้งหัวข้อ by rukia_15 Sun Apr 11, 2010 12:57 pm

First topic message reminder :

โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (อ่านแบบหลังสือการ์ตูนญี่ปุ่นนะคะ)

บทที่1
[You must be registered and logged in to see this image.]

บทที่2(จบ)
[You must be registered and logged in to see this image.]
(มุคุเริ่มออกอาการ="=)

ภาพใหญ่ปายหน่อยหวังว่าคงจาม่ายเปงไรนะคะ="=

ถ้าชอบก้อกด+CTCให้ด้วยนะคะ^^

ถ้าภาพไม่ขึ้นให้คลิกขวาที่รูปแร้วก็กดShow Pictureนะคะ

เครดิตบทที่1 : [You must be registered and logged in to see this link.]

เครดิตบทที่2 : [You must be registered and logged in to see this link.]

rukia_15
rukia_15
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 541
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 937
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์หลังใหญ่ๆ=w=
เข้าร่วม เข้าร่วม : 09/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นู๋ฟิล์ม

ขึ้นไปข้างบน Go down

โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~) - Page 2 Empty Re: โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~)

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Tue Apr 20, 2010 4:03 pm

อ๊าย เบลลล ~
อ๊าย มุคุ ~
อ๊าย ฮิบะ ~

อ๊ายยยยย~

^
^
ไกล้บ้าแล้ว 55555
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~) - Page 2 Empty Re: โดจิน Reborn ตอน นามิโมริ ไฮสคูล โฮสต์คลับ (มีเรทด้วยนะ^^อิอิ!!!~)

ตั้งหัวข้อ by poomy Tue Apr 20, 2010 8:00 pm

อ๊ากก

สึนะน่ารัก><

poomy
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 22/08/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : korea
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นร.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : poom

ตั้งหัวข้อ by YuSuKe Thu Apr 22, 2010 8:20 pm

ชอบ 3 เกลอ
เอ๊ยไอ้หื่อน 3 ตัว
<อ๊ากกกกกกก:โดนแซ้,3ง่าม,มีดปาหัว>
YuSuKe
YuSuKe
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 21
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 51
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 18/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 22/04/2010
อาชีพ อาชีพ : น.ร.
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ยู

ตั้งหัวข้อ by ~Lambo kung~ Fri Apr 23, 2010 1:34 am

ตัวละครน่ารักจัง...

สนุกมากๆเลยค่ะ ^U^

+1 เลยค่า~!!
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 117
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 10/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ/อิตาลี่/บ้านป้าออตโตเวีย(หรือป่าวหว่า?? ^w^*)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เป็นนักฆ่าของ Bovino Family
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โอปอล์{[ญี่ปุ่น : Miharu]}แต่เรียกว่า โอปอล์ ดีกว่านะ ^_^'''

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Fri Apr 23, 2010 11:46 am

ดูแล้วหนุกดี
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

ตั้งหัวข้อ by morn13 Fri Apr 23, 2010 3:16 pm

อ๊ายยยยยยยย

ทูน่าจัง น่าร๊ากกกกกกน่ารักมากเลยย

ทุกคนรั่วๆกันหมดแม้แต่ท่านฮิก็เป็นไปกะเขาด้วย

ขอบคุณมากๆเลยจ้า
morn13
morn13
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 195
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 570
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลกเลยค่ะท่าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มือสังหารที่แสบ ซ่า บ้า รั่วไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~MoN~

ตั้งหัวข้อ by ผู้พิทักษ์วองโกเล่ Mon Apr 26, 2010 9:54 am

สนุกมากเลยจ้า
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 15/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในใจสึนะ555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ภรรยาสึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ^^มิ้นจ้า^^

ตั้งหัวข้อ by NaSs Wed Apr 28, 2010 2:24 am

ตายแล้ววว อยากใช้บริการคลับนี้ต้องทำไงเนี่ย ฮ่าๆ

หลามน่าสงสารทุกโดเลย - -*

(ก๊ากกกกกกกกกกกกกก)
NaSs
NaSs
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 5
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 17
วันเกิด วันเกิด : 17/05/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nass

ตั้งหัวข้อ by violinpipo Wed Apr 28, 2010 11:18 am

555+1ๆ

สึนะเหมือนของเล่นชิ้นใหม่เลย 55
น่าร๊ากกกๆๆๆๆๆ
violinpipo
violinpipo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 85
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 91
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 10/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาวโลก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 11/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ขายยา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PhipO

ตั้งหัวข้อ by StilL_DolL Wed Apr 28, 2010 6:52 pm

ขอบคุณคะ

น่ารักจัง ทูน่าน้อย น่ารักๆๆ

คิคิ
StilL_DolL
StilL_DolL
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 102
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 167
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : คฤหาสน์ที่แพงที่สุดในโลก...
เข้าร่วม เข้าร่วม : 18/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ช่างฝัน~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Aliche

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Fri Apr 30, 2010 6:29 pm

ขอบคุณค่า

น่าอิจฉาสึนะ
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by (_Miku_) Thu May 06, 2010 12:43 pm

ภาพสวยครับ
(_Miku_)
(_Miku_)
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 267
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 412
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านใครสักคน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : Host
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิคุ

ตั้งหัวข้อ by aomZ_Supper princesse Fri May 07, 2010 10:22 am

สินะตาแบ๊วววว

5 5 5+
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 147
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 24/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนโลก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AomZ

ตั้งหัวข้อ by p_pare_p Fri May 28, 2010 6:47 pm

+1 โลด

ขอบคุนมากค่ะ
p_pare_p
p_pare_p
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 43
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 50
วันเกิด วันเกิด : 16/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพใต้ดิน[ไปจำศีล]
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : pare

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom Sat May 29, 2010 5:35 pm

สนุก จาง ครับ ^^ ตลก

ครอบ คุณ ที่ เอา ลง มา ให้ นะ ครับ ...
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ตั้งหัวข้อ by mari-oil Sat Jun 19, 2010 12:23 pm

ขอบคุณมากคร้าบบ
+1เลย
mari-oil
mari-oil
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 31
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 56
วันเกิด วันเกิด : 02/02/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/06/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ออย

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Sat Jun 26, 2010 4:38 pm

อ๊างงงง อิจฉาคร้า
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» โดจิน คืนก่อนศึกชิงแหวน นามิโมริ 13+ (มั้ง)
» โดจิน Reborn ตอน เมื่อแซนซัสกลายเป็นเด็ก (^^ฮารึป่าวก้อไม่รุ้นะคะ)
» โดจิน Reborn ตอน สงกรานต์ฉบับวองโกเล่~
» โดจิน Reborn ตอน เกมส์เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด (="=โกคุนิ้ชอบแกล้งยามะจริง)
» โดจิน Reborn ตอน โกคุหูแมว เมื่อยามะไม่ซื้อเครื่องDSให้โกคุเลยงอน= ="+ของแถม(ฮาๆแบบน่ารักๆ^^)

:: CTC :: Fiction & Dojin