~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ภาษาอีโม??

kyoya
HiMiZustory
*~xaou~*
i love goku&yama
sunday
Lady G
snshguy2
IceDraGon
rukia_15
noynar_gokudera
G.Gotto
B.O.Y BAS
Sayuri-san
~~HiBird~~
wowee
mukurosama_love
-cartoon-A
aMil3A
AUGUZT
!~PhAnToM~!
parinda
Hayato^^
26 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

ภาษาอีโม?? - Page 2 Empty ภาษาอีโม??

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 05, 2010 5:19 pm

First topic message reminder :

(^_^) ยิ้มธรรมดา

(^ ^) อมยิ้ม

(*^ _^*) ยิ้มแบบมีประกาย

(^0^) / ยกมือขึ้นแล้วร้อง “ว้าว”

(>_<) โอวช์ เจ็บจัง (ใช้ตอนผิดหวังก็ได้)

p(^ ^)q ขอให้โชคดีนะ

(TT_TT) ร้องให้น้ำตาไหลพรากๆ

(T_T) ร้องให้

(-_-)ZZZ ราตรีสวัสดิ์

(._.?) ผมไม่เข้าใจจริงๆ ครับ

(^_^)V สู้ตายค่ะ (ชนะแล้ว)

(P_-) ส่องแว่นขยายดูสิ ปิดบังอะไร

(^^)// เก่งจัง ปรบมือให้หน่อย

(^-^)b เห็นด้วยไม๊ ?

(-_-) ไม่พอใจนะ แต่ไม่แสดงออก

(^_^;) ประหลาดใจจนไม่รู้จะพูดออกไปยังไง

(._. )( ._.) กำลังหาอะไรอยู่ล่ะ ?

(=_=") หรือ = =" เซ็ง

((((((^_^;) ไม่สะดวกใจที่จะอยู่ตรงนั้น(อยากจะไปแล้ว)

(>_< )( >_<) ปฏิเสธอย่างรุนแรง(ส่ายหน้าไปมา)

( ^_^)/U*U\(^_^ ) ไชโย ชนแก้วกันดีกว่า

m ( _ _ ) m เสียใจจริงๆ ได้โปรดให้อภัยผมด้วย

o (^_-) O นี่แน่ะ ชกซะเลย

q(-" -Q) แย็บ

(O- "-)p แย็บ

(^3^) – Chu!! ขอจ๊วบดังๆ ทีนะ

(^.^)/~~~ โบกผ้าเช็ดหน้าพร้อมกับกล่าวลาก่อน

(;_;)/~~~ กล่าวอำลาโบกผ้าเช็ดหน้าพร้อมน้ำตา

(-.-)y-.o0O สูบบุหรี่อย่างผ่อนคลาย (แต่ว่าตายผ่อนส่งนะจ๊ะ)

(^_-)-* กระพริบตาเจ้าค่ะ

(^_-)db(-_^) เกี่ยวก้อยสัญญากันนะ

(/^o)/(/o^)/ มาเต้นกันดีกว่า

(=^.^=) แมวค่ะ

~~~~~(m–)m ผีมาแล้ว…

(T^T) เรื่องมันเศร้า

(p- -)p ---- q(- -q) ชกกัน

(- -) (_ _) (- -) พยักหน้าเข้าใจ

-///-" เขิน หน้าแดง

*0* ว้าว โว้

-*- / -_-'' อะไรของมันวะ

"- .- ไม่รุ้ไม่ชี้

*---* อารัยหลอ ?

o_o ตกใจนิดหน่อย

O_O ตกใจมาก

>o< เหวอ เจ้าเล่ห์

เครดิต :: [You must be registered and logged in to see this link.]

แก้ไขล่าสุดโดย Hayato^^ เมื่อ Mon Apr 05, 2010 5:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ขึ้นไปข้างบน Go down

ภาษาอีโม?? - Page 2 Empty Re: ภาษาอีโม??

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Thu May 06, 2010 12:18 pm

เยอะแฮะ
ส่วนใหญ่ใช้แต่ =[ ]= ^^ -*-
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ขึ้นไปข้างบน Go down

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน