~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โทรผิดทั้งฮาและเครียด

parinda
mukurosama_love
!~PhAnToM~!
Hayato^^
Byakuran
9 posters

Go down

โทรผิดทั้งฮาและเครียด Empty โทรผิดทั้งฮาและเครียด

ตั้งหัวข้อ by Byakuran Mon Apr 05, 2010 5:07 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

คือวันนี้มีคนโทรผิดมาหาผมทั้งเเต่เช้าเลยมาเล่าสู่ก ันฟังมันมีทั้งฮ่าเเละเครียดเลยละครับมาดูกัน

ตอน6โมงเช้า
คนโทรผิด: ต๊ะ วันนี้ไปดูหนังด้วยกันนะ (เป็นผู้หญิง)
ผมเอง: ต๊ะไหน(อารมย์เสียนิดหน่อยเพราะเมื่อคืนนอนตี4)
คนโทรผิด: อย่ามาเล่นมุขนี้นะ
ผมเอง: มุขอะไรละเนี่ย
คนโทรผิด: ว่าไงไปดูหนังนะวันนี้
ผมเอง: ดูหนังอะไรโทรผิดหรือเปล่าครับ
คนโทรผิด: มามุขนี้อีกเเหละไม่ต้องเลย
ผมเอง: มุขอะไร โทรผิดเเล้วครับ
คนโทรผิด: หยุดเลยนะเลยมุขนี้ตลอด ว่าเเต่ตัวเองตื้นนอนยัง(ยังไมรู้ตัวอีก)
ผมเอง: ติ้นเเล้ว (ไม่ตื้นจะมาคุยกับเเก่ได้รึไงเนี่ย)
คนโทรผิด: งั้น10โมงมารับหน่อยนะเเล้วไปทานข้าวกัน
ผมเอง: (อึ้งเเละนิ่งไปสักพัก~)
คนโทรผิด: นะตัวเอง
ผมเอง: สงสัย โทรผิดเเล้วครับ
คนโทรผิด: นี้ยังจะเล่นมุขนี้อีกนานไหม ต๊ะ
ผมเอง: ที่นี้ไม่มีคนชื่อต๊ะจริงๆนะครับ
คนโทรผิด: ไม่ต้องมากวนเลย ตกลงจะกวนเเต่เช้าเลยใช่ไหม
ผมเอง: อ้าว~(คิดในใจใครกวนใครว่ะเนี่ย)
คนโทรผิด: จะมาอ้าว~อะไร โมโหเเล้วนะต๊ะ
ผมเอง: อ้าว~ อะไรเนี่ย
คนโทรผิด: ตกลงจะไปไหม
ผมเอง: ไปไหน
คนโทรผิด: ดูหนังไง
ผมเอง: คุณครับผมว่าคุณโทรผิดเเล้วนะ ที่นี้ไม่มีคนชื่อต๊ะนะครับ
คนโทรผิด: ถ้ายังเล่นเเบบนี้เราเลิกกันเลยดีกว่า วันนี้วันเกิดเรานะยังมากวนอีก
ผมเอง: อึ้ง~
คนโทรผิด: นะ~วันนี้ไปดทานข้าวเเล้วไปดูหนังกัน
ผมเอง: ผมว่าคุณโทรผิดจริงๆนะครับ
คนโทรผิด: นี่วันนี้วันเกิดเรานะ
ผมเอง: งั้นก็สุขสันวันเกิดครับ เเต่คุณโทรผิดจริงๆ(เริ่มโมโห)
คนโทรผิด: นะไปนะ
ผมเอง: ไปไหนคุณโทรผิดจริงๆครับ
คนโทรผิด: นี้เราเริ่มโมโหเเล้วนะ ต๊ะ หยุดกวนเเล้วไปอาบน้ำมารับเราด้วบไปทานข้าวกัน
ผมเอง: ทานอะไรอีกล่ะเนี่ย (ประชด)
คนโทรผิด: ไปร้านเดิมก็ได้ (ตูพูดประชดยังไม่รู้อีก)
ผมเอง: ผมว่าคุณโทรผิดจริงๆลองดูเบอร์โทรดีๆนะครับ คุณโทรผิดจริงครับ (เเล้วผมก็ว่างสาย)
เเล้วเขาคนนั้นก็โทรมาอีก
ผมเอง:ฮะ~(ยังไม่ได้โหลเลย)
คนโทรผิด: นี้ตกลงจะเอายังไงจะไม่ไปใช่ไหม นี่ต๊ะทำไม่เป็นคนเเบบนี้
ผมเอง: เอ๋อ~(งง)
คนโทรผิด: ถ้าต๊ะยังเป็นเเบบนี้เราเลิกกันเถอะ วันนี้วันเกิดเรายังมาเล่นกวนๆอีก(เริ่มร้องไห้นิดหน ่อย)
ผมเอง: อึ้ง~
คนโทรผิด: ทำไม่ต๊ะเป็นเเบบนี้อะ เงียบทำไม่ตกลงจะเลิกจริงๆใช่ไหม
ผมเอง: (อ้าวกรรมเลยตูยังไม่รุ้จักกันเลิกซะเเหละ)
คนโทรผิด: (เเล้วเธอก็ร้องไห้ใหญ่เลยทีนี้)
ผมเอง: คุณโทรผิดเเล้วครับ
คนโทรผิด: เราไม่นึกเลยว่า ต๊ะ จะเป็นเเบบนี้เราไม่น่าคบกับต๊ะเลยไม่มีความรับผิดชอ บ
ผมเอง: (อ้าวโดนด่าเฉยเลยตู)
คนโทรผิด: นี้ต๊ะที่ผ่านมาต๊ะรักเราบ้างรึเปล่า หรือที่ผ่านมาต๊ะไม่ได้รักเราเลย (ร้องไห้ไปด้วยพูดไปด้วย)
ผมเอง: นี้คุณ คุณโทรผิดจริงนะครับลองเช็คเบอร์ดีนะ คุณโทรผิดจริงๆ
คนโทรผิด: ต๊ะ ทำไม่อ่ะ จะบอกเลิกทำไมไม่บอกดีๆทำไมต้องทำเเบบนี้ด้วยวันนี้วันเกิดเรานะ(ยังไม่รู้ตัวอีก)
ผมเอง: (มันเวรอะไรของตูเนี่ย)
คนโทรผิด: (ร้องไห้ใหญ่เลย)
ผมเอง: คุณครับเลิกร้องไห้เเล้วดูเบอร์โทรดีๆคุณโทรผิดที่นี ้ไม่มีคนชื่อต๊ะเเล้วผมก็ไม่รู้จักคุณด้วยคุณโทรผิดจ ริงนะครับ
คนโทรผิด: อยากเลิกกับเราใช่ไหมได้ ตุ๊ดๆๆ~~ (ว่างสายไปเเหละ)
Byakuran
Byakuran
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 29
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 84
<b>CTC</b> CTC : 10
วันเกิด วันเกิด : 17/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพไวส์สเปล
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการ ไวส์สเปล
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ผู้ครอบครองแหวนมาร์เล่ริง

ขึ้นไปข้างบน Go down

โทรผิดทั้งฮาและเครียด Empty Re: โทรผิดทั้งฮาและเครียด

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon Apr 05, 2010 5:30 pm

ฮ่าๆๆ แฟนตัวจริงซวยเลย - -
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

โทรผิดทั้งฮาและเครียด Empty Re: โทรผิดทั้งฮาและเครียด

ตั้งหัวข้อ by !~PhAnToM~! Mon Apr 05, 2010 5:38 pm

กำ แฟนตัวจริง โชคดีนะ
!~PhAnToM~!
!~PhAnToM~!
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1165
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3013
<b>CTC</b> CTC : 171
วันเกิด วันเกิด : 21/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Castle
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ..
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAM~!

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Mon Apr 05, 2010 5:51 pm

โอย เจอแบบนี้เครียดเลยแฮะ = = ;
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by parinda Mon Apr 05, 2010 5:55 pm

ถ้ามันโทรมาหาหนู หนูวางนานละ 555
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by -cartoon-A Mon Apr 05, 2010 6:28 pm

เคยอ่านละจ้ะ : "
-cartoon-A
-cartoon-A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 354
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 780
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บ นี่ ^ ^
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเเสดงมือใหม่:)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GRACE

ตั้งหัวข้อ by IceDraGon Mon Apr 05, 2010 7:16 pm

ถ้าเราเจอเราด่าชุดใหญ่ลย 5555+
IceDraGon
IceDraGon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 440
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 609
<b>CTC</b> CTC : 25
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทวาเรีย
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : คน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : บิ๊ง

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Mon Apr 05, 2010 7:33 pm

เป็นเราจะด่าให้ก่อนวาง มึนจริง ๆ
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ตั้งหัวข้อ by bookba500 Mon Apr 05, 2010 9:01 pm

55+
bookba500
bookba500
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 265
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 418
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 06/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านชึนะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : เปงชึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อ้ำ

ขึ้นไปข้างบน