~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู)

paew14789
Aphroditez
sunday
whydidifall
nun.xz
snshguy2
rukia_15
kamisho
Sayuri-san
Akira
*~xaou~*
nick13990
wowee
THeBiw
@Hibari@
-cartoon-A
noynar_gokudera
KuMiKo
Devil_NeKo
bookba500
hiployzii
aMil3A
mukurosama_love
!~PhAnToM~!
parinda
Hayato^^
Byakuran
31 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู) - Page 2 Empty ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู)

ตั้งหัวข้อ by Byakuran Mon Apr 05, 2010 4:56 pm

First topic message reminder :

อุบาทมากๆ เราเตือนคุณแล้ว แต่ถ้าคุณคิดจะดู เราพร้อม นำเสนอ

! โคตรคำเตือน !!
มันเป็น
ความสามารถเฉพาะตัว ห้ามลอกเลียนแบบโดยเด็ดขาด !!

การทดลองนี้เกิด
จากความสงสัยใคร่รู้ของเหล่าทีมงาน
เว็บไซต์บ้า ๆ บอ ๆ
แห่งหนึ่งในญี่ปุ่น ที่เกิดความสงสัยว่า
"
คนเราสามารถใส่กางเกงใน 100 ตัวพร้อมกันในครั้งเดียวได้ไหม ? "

...เอา
หล่ะผมว่าเราลองมาดูกันเลยดีกว่าครับ

[You must be registered and logged in to see this image.]

ทางทีมงานได้ระดมซื้อกางเกงในมาถึง 100 ตัว โดยเลือกคละชนิดกันทั้งของผู้ชายและผู้หญิง

เอาหล่ะเริ่มกัน
เลย !!

( คำเตือน : อุบาทว์โคตร ๆ!!! )

1st
[You must be registered and logged in to see this image.]

ผู้ทดสอบได้เลือกใส่แบบของผู้หญิง ( ที่ตัวเล็กที่สุด )
ก่อนเป็นอันดับแรก
[ ซึ่ง...ผมดูยังไงมันก็เหมือนพวกแอบจิตชะมัด
ลูกบ้ามันเยอะดีแท้ 55555 ]

5st

พอถึงตัวที่ 5
ปุ๊ป...ทีมงานได้ใส่กางเกงในแบบเด็กทับลงไป ( โปรดสังเกตหน้าตา )

10st

เมื่อถึงตัวที่ 10 มันก็เริ่มคับติ้วแล้ว (
มันทนได้ไงฟะ ! )

20st

กางในผู้หญิงเริ่มเอาไม่อยู่แล้ว
เลยลองเอากางเกงบ็อกเซอร์ทับลงไปบ้าง

30st

แล้วเอ็งจะใส่กกน.ผู้หญิงทับลงไปอีกชั้นทำม๊ายยยย !!

เริ่มออกอาการดิ้นทุรนทุราย ...นี่แค่ 30
ตัวก็แทบเป็นหมันกันแล้ว !!
สังเกตรอยเลือดคั่ง
เพราะการบีบรัดของกางเกงในสามสิบตัวดูได้

40st

ตัวคนใส่เริ่มใส่เองไม่ได้แล้ว ต้องให้ผู้ช่วย ๆ
ใส่ให้...ถึงตรงนี้ผ่านไปแล้ว 40 ตัว !!

50st

และแล้วก็มาถึงตัวที่ 50
มันใส่ตรงเป้าไม่ได้แล้ว...ใส่ตรงอื่นก็ได้ฟะ !!

70st

ตัวที่ 70 เริ่มไม่เหมือนมนุษย์แล้วครับท่านผู้ชม

90st

เฮ้ย...
แล้วจะหายใจออกไม๊วะนั่น !!???

และ

สุดท้าย

100st

เอ่อ...
ขอให้ไปสู่สุขคตินะ...สาธุ

CREDIT [You must be registered and logged in to see this link.]
Byakuran
Byakuran
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 29
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 84
<b>CTC</b> CTC : 10
วันเกิด วันเกิด : 17/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพไวส์สเปล
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการ ไวส์สเปล
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ผู้ครอบครองแหวนมาร์เล่ริง

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู) - Page 2 Empty Re: ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู)

ตั้งหัวข้อ by Aphroditez Sun May 09, 2010 8:10 am

โอ๊วววว มนุษย์กางเกงใน o_O)!!
Aphroditez
Aphroditez
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 77
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 176
<b>CTC</b> CTC : 8
วันเกิด วันเกิด : 13/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วิมานชั้นฟ้า
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ลูกเทวดา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ma'meowz

ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู) - Page 2 Empty Re: ใส่กางเกงในร้อยตัวในครั้งเดียว(ทำใจก่อนดู)

ตั้งหัวข้อ by paew14789 Sun May 09, 2010 11:27 am

จะตายมั้ยนั้น
paew14789
paew14789
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 338
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 19/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เวนิซ ประเทศ อิตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *+pa_reta_*+

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Sun May 09, 2010 11:51 am

พี่ๆยังสมประกอบอยู่ป่ะ = =
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by jaysod Sun May 09, 2010 3:43 pm

ใส่ครบแล้ว เอามันไปโยนน้ำซะ
jaysod
jaysod
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 397
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 473
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 15/05/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่สาวน่ารักๆอยู่
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจเจ

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Sun May 09, 2010 6:36 pm

อยู่ดีไม่ว่าดี -0-
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by paht Sun May 09, 2010 9:09 pm

ใส่แล้วมันได้อะไร = =^
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน