~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกมส์Reborn-Ranออนไลน์ครับสนใจมาเล่นกันได้

2 posters

Go down

เกมส์Reborn-Ranออนไลน์ครับสนใจมาเล่นกันได้ Empty เกมส์Reborn-Ranออนไลน์ครับสนใจมาเล่นกันได้

ตั้งหัวข้อ by dino2542 Tue May 18, 2010 3:15 pm

เกมส์reborn-ranครับสนใจเชิญอ่านครับ

ลิ้งสมัคข้างล้างครับ
[You must be registered and logged in to see this link.]
อันนี้ลิงเว็บครับ
[You must be registered and logged in to see this link.]

ส่วนอันนี้กิจกรรมครับ
ตารางกิจกรรม อัพเดท 6/4/2553

วันเวลากิจกรรม
จันทร์19:00 น.คิดเลขเร็ว
อังคาร19:00 น.แจกเงินที่ตลาด 2
พุธ19:00 น.คำ่ถามกวนๆ
พฤหัสบดี19:00 น.ทายเพลง
ศุกร์19:00 น.แจกเงินที่ตลาด 2
เสาร์14:00 น.ตามล่าหาจีเอ็ม
19:00 น.ร่วมฆ่าบอสแจกเงิน
อาทิตย์14:00 น.แปลภาษา
19:00 น.ทายสถานที่ท่องเที่ยว
คำเตือน โปรดอ่านเพื่อสิทธิประโยชน์แก่ตัวท่าน

1. การสมัครสมาชิก กรุณาใช้อีเมลจริง หากใช้อีเมลปลอมจะไม่สามารถกู้คืนได้
2. ไม่สนับสนุนการซื้อขายไอดี และไอเท็มกันเองภายในเกม เนื่องจากอาจโดนโกงได้
(ทีมงานไม่รับผิดชอบ ทำได้เพียงแจ้งเรื่องเพื่อแบนไอดีคนขายเท่านั้น)
3. การตีบวก และซ่อมแซมไอเท็มทรูในเกม มีโอกาสแตกได้เหมือนไอเท็มทั่วๆ ไป
4. ไข่มุกเทพ ห้ามโยนลงพื้น เพราะจะทำให้ไอเท็มไข่มุกเทพนั้นสูญหาย
5. ไอเท็มทรู ที่ไม่ได้ทำการซื้อจากหน้าเว็บ ไม่สามารถเดินเรื่องขอคืนได้หากสูญหาย
6. การใช้รีอีจะใช้ได้ต่อเมื่อยังไม่เคยจุติมาก่อนเท่านั้น ไม่เช่นนั้นจะได้พ้อยสเตตัส และสกิลไม่ครบ
ต้องแก้ผ่านระบบรีเสตัส และรีสกิลที่หน้าเว็บเท่านั้น
7. กรณีซื้อไอเท็มผิด ห้ามเอาออกจากช่อง B มิเช่นนั้นจะไม่สามารถเปลี่ยนได้

* หากละเมิดคำเตือนเหล่านี้ แล้วเกิดปัญหาตามข้อใดข้อหนึ่งขึ้นมา ทางทีมงานไม่ขอรับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้น
แนะนำวิธีการ และสถานที่เก็บเลเวล

1-100เวลที่โรงเรียนถึงศูนย์การค้า หรืออยากขึ้นไวหน่อยก็ เปิดเด็ก ดูด เอาครับ เอาลิ้งค์ไปดูครับ [You must be registered and logged in to see this link.]
100-200เวลที่ ไฟนรก (แรกๆ อาจจะเก็บทีละตัว)
200-250เวลที่ EP ชั้น 50-90
250-300เวลที่ Passage Leo B1 B2 B3 ไทเกอร์ 2
รายละเอียด REBORN-RAN EP4
* EXP & ITEM x 7800
* จุติฟรีทั้งหมดไม่ต้องเสียเงินทรู 80 ครั้ง
* สามารถตรวจสอบสถานะ GM ได้ที่หน้าเว็บ
* เปลี่ยนจาก Sg Mp Ph เป็น Vongola, Varia, Millefiore
* แจกเมล @REBORN-RAN.COM ฟรี ใช้พ่วงกับ HOTMAIL ได้เลย
* มีสเก็ตบอร์ด ให้ซื้อในเกม
* ระบบสัตว์เลี้ยง 100%
* สกิลสวย แล้วจะปรับแต่งไปเรื่อยๆ ตามความเก่งของคนเล่น
* ของทรูราคาไม่เวอร์เกินไป
* กิลวอร์่ช่วงนี้เปิด ทุกบ้าน 4 วัน พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ (มีการปรับเปลี่ยนเรื่อยๆ) มีมอนเฝ้าบ้านด้วย
* วอร์เวลา 6 โมงถึง 1 ทุ่ม
* สามารถแนะนำปรับเปลี่ยน เซิฟตามความต้องการได้ถ้าทีมงานยอมรับ
* แผนที่ใหม่ล่าสุด LEO MARK และเข้า Chaos MAP ได้เลยไม่ต้องใช้กุญแจ (นั่งรถไปได้)
* มีกิจกรรม แจกเงิน และของแล้วแต่ความยากของที่ได้จากกิจกรรมอาจจะเป็นแบบวัน หรือถาวร

ขอบคุณที่ใช่บริการครับ [You must be registered and logged in to see this image.] (มาเม้นมาน้า)

แก้ไขล่าสุดโดย dino2542 เมื่อ Tue May 18, 2010 4:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
dino2542
dino2542
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 47
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 116
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 30/03/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : 73/212
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ยามะคุง

ขึ้นไปข้างบน Go down

เกมส์Reborn-Ranออนไลน์ครับสนใจมาเล่นกันได้ Empty Re: เกมส์Reborn-Ranออนไลน์ครับสนใจมาเล่นกันได้

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Tue May 18, 2010 4:28 pm

เคยลองเล่นแล้วงิ ขอบคุณมากงับ ^^
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน