~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

satur
oFilmMono
noon_noon
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
AUGUZT
*~xaou~*
Hayato^^
LipsZion
sunday
ringo
NR_inw
akanejan
Lady G
DanGerBomBer
prikcub
aMil3A
_YURI_
_deena_
Akira_Kung
=XANXUS=
24 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย - Page 2 Empty โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Fri May 14, 2010 10:45 pm

First topic message reminder :

สวัสดีครับ พี่น้องที่เคารพทุกท่าน

เนื่องจากผม เป็นผู้อำนวยการของโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

ชมรมเรา ก็เปิดระบบ!!!! โรงเรียนอนุบาลหมีน้อยขึ้นมา -..-

ซึ่ง ผอ.คือ ผม แล้วยูริ ประธานคลับสไตล์ คือ คณะกรรมการผู้ถือหุ้นรายใหญ่ของโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

คุณครูมีน้อย นักเรียนเหือดหาย เพราะโรงเรียนเพิ่งเปิด และไม่คิดจะโฆษณาว่าโรงเรียนนี้มีอยู่

ยามก็มีคนเดียว U____U กรรมการคุมกฏ กับ ประธานนักเรียนก็มี อย่างละคน

(ยังไม่ได้แจ้ง ฐานะอะไรบอกมาด้วยเจ้าค่ะจะทำบัตรให้ ^^:ยูบอก)

เหือดหาย ไร้ซึ้งผู้คน

ฉะนั้น!!!!ชมรม Varia มาเป็นส่วนหนึ่งของโรงเรียนกันเถอะ เด็กๆ มาช่วยร่วมมือสร้างให้โรงเรียนเรา ใหhใหญ่กันเล้ย !!

ปล.ต้องการนักเรียนด่วน!!
ปล.2 ครูก็ต้องการ
ปล.3 การ์ด ยาม ภารโรง ต้องการหมด

รับสมัคร!!!!!!!!!!!~

นักเรียนโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย ไม่กำจัดจำนวน

คุณครูประมาณ 5-6 ท่าน!!

การ์ด ยาม และ ภารโรง 5-6 คน

ด่วน!!!!!!!!!!!!!

ครู การ์ด ยาม ภารโรง อัตราจ้าง คือ + นะครับ เท่าไรยังไม่บอก ตามผลงาน - -

ส่วนนักเรียน -..- มีรางวัลเหมือนกันแต่ไม่บอกว่าคืออะไร โฮะๆๆๆๆๆ

เงื่อนไขการสมัคร

สมัครเป็นอะไร -
ออนหน้าแชทบ่อยมั้ย -
ชื่อ -
ชื่อเล่น -

เวลาออนหน้าแชท ต้องขึ้นต้นด้วย {(เป็นอะไรเขียนไป)อนุบาลหมีน้อย} ด้วย

เช่น!!

{นักเรียนโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย}
{การ์ดโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย}
{ยามโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย}
{ภารโรงโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย}
{คุณครูโรงเรียนอนุบาลหมีน้อย}

Ok นะครับ 'w'

ปล.สมัครแล้วออนหน้าแชทด้วยนะครับ!!!~
มิเช่นนั้น ด้านมืด จะมาเยือน
หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ~

อ่อ การ์ดคือผู้ดูแล ตรวจตราเหมือนยาม แต่ตรวจตอนมืดนะครับ! ตำแหน่งใหม่ล่าสุด

อีกอย่าง ข้อความเกือบทุ้งหมด เอามาจากยูทั้งหมด U.U
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย - Page 2 Empty Re: โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

ตั้งหัวข้อ by swada-tsunayoshi-kun Mon Jun 14, 2010 5:53 pm

สมัครเป็นอะไร - พี่เลี้ยงเด็ก

ออนหน้าแชทบ่อยมั้ย - ทุกวัน

ชื่อ - Swada-tsunayoshi-kun

ชื่อเล่น -Bogey
swada-tsunayoshi-kun
swada-tsunayoshi-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 275
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 13/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : {ฐานทัพวองโกเล่ใต้โรงรถห้างนามิโมริ}
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกว่า โบกี้ ละกัน

โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย - Page 2 Empty Re: โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย

ตั้งหัวข้อ by punnjimjang Sat Jun 19, 2010 2:04 pm

โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย เหอะๆ
ชื่อน่ารักดี อิอิ [You must be registered and logged in to see this image.]
punnjimjang
punnjimjang
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 55
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 83
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 28/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 17/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนมาเฟีย 55
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ปั้น

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน