~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล

_YURI_
Tsuna of sky
_deena_
kyoya
*~xaou~*
akanejan
~Seek_O.G.~
=XANXUS=
Hayato^^
Lady G
DanGerBomBer
saxzz
=DARK TERO=
aMil3A
18 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล - Page 2 Empty คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Tue May 11, 2010 1:13 pm

First topic message reminder :

กราบสวัสดีทุกท่านในคลับป๋าคะคง งงเจ๊มาได้ไง ก็มาป่วนนิดๆน่ะค่ะ^^
*เข้าสู่คำถามค่ะ
**ถ้าซันซัสกับเดธเดอะคิดสู้กันไครจะชนะ555+ขอคำบรรยายนิดหน่อยนะ
=ตอบไม่ดีโดนตื้บนะคะ^^+ [You must be registered and logged in to see this image.]

(สมาชิก:แล้วทางเลือกของพวกตูล่ะตอบอันไหนก็โดนตื้บTTOTT [You must be registered and logged in to see this image.] )

*รางวัล
ที่1.+5(สามาตรย่องไปขอตำแหน่งพิเศษได้ในคลับคิดจ่ะ^^)
ที่2.+3
ที่เหลือ บวกคนละ1ค่ะ

*ถ้าป๋าไม่อนุญาติก็ลบไปนะYOY

แก้ไขล่าสุดโดย aMil3A เมื่อ Sat May 15, 2010 9:34 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ขึ้นไปข้างบน Go down

คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล - Page 2 Empty Re: คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Sun May 16, 2010 10:02 pm

saxzz พิมพ์ว่า:ยอมรับมันไปเถอะ [You must be registered and logged in to see this image.] ยังไงภารโรงอย่างเราก็หล่อ(มันยังไม่เลิก)

ไปสมัคร ภารโรงอนุบาลหมีน้อยด้วยน้า [You must be registered and logged in to see this image.]

สมัครแล้ว แต่ยายขึ้นนักเรียนในบัตรอะ [You must be registered and logged in to see this image.]
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล - Page 2 Empty Re: คำถามป่วนชวนปวดหัวมีรางวัล

ตั้งหัวข้อ by saxzz Mon May 17, 2010 5:01 pm

_YURI_ พิมพ์ว่า:ตามหลักการแล้ว ยามสงคราม ไม่มีคำว่ายุติธรรม =..= ช่ายๆ

ข้าเรียงลำดับเหตุการณ์ไว่ว่า

1.ไปเจอกันที่สนามกว้างๆๆๆๆๆๆ O-O??

2.คิดเดินมาอย่างหน้าหมั่นไส้ ส่วนป๋าก็โรคติดเก้าอี้ขึ้นสมอง = =

3.คิดเห็นป๋า
3.1มันนั่งไม่สมมาตร
3.2มีแผลที่ไม่สมมาตร
3.3 ลืมตาข้างเดียวตอนนั่งอีก - -*
3.4ป๋าทำตัวเหมือนใหญ่ คิดเลยไม่พอใจเป็นการส่วนตัว

4.ป๋าก็ทนเห็นไอ้สวะคิดไม่ได้เพราะ
4.1เดินอย่างครึมๆ แต่ดันไม่เป็นจุดสนใจ ฮ่าๆ
4.2 ทำตัวปัญญาอ่อน[บ้าสมมาตร]
4.3คิดมันชอบมองคนอื่นแบบสมเพศ - -*
4.4พอเห็นนู่น นี่ นั่น สมมาตรก็ทำหน้าเหมือแมว [ซึ่งป๋าไม่ชอบ]

เหตุเกิดเพราะแบบนี้

เริ่มสู้

1.คิดคงพูโบบว่า ป๋าไม่สมมาตรไร้ค่า อะไรอย่างงี้
2.ป๋าก็ด่าคิดว่าไอ้สวะ
3.ด่าไปด่ามา
4.โกธรทั้งคู่ =..=
5.หน้าป๋าสมมารถ แล้ว
6.คิดก็ยังว่าไม่สมมาตถรพอ
7.ป๋าเลยยืนขึ้น เอาปืนออกมา
8. ไอ้คิดเริ่มฆ่าไม่ลง -.- เพราะสมมาตร
9.ป๋าเห็นไอ้คิดมันนิ่ง
10.คิดส์ คิดว่า ช่างสมมาตรอะไรเยี่ยงนี้ บลาๆๆๆๆ
11.ป๋าเห็นคิดส์นิ่ง = = เลยนิ่งตาม
12.ป๋ษคิดว่า มันเขยิบก่อนแล้วค่อยสู้
[ก็มันคิดว่าป๋าสมมาตรไง มันเลยไม่เขยิบ]
13. นิ่งไปนิ่งมา

14.ใครขยับแพ้ (อ่าว ฮ่าๆๆๆๆๆ)
15.ผ่านไปชม.

16.ไร้วีแววการขยับ

17.คิดส์ คิด - สมมาตรจริงๆ *-*
18.ป๋า คิด - มันคิดอะไรอยู่กันแน่ หรือมันจะทำให้เราตายใจ

19.สงคราม ระแวง วคิดในใจ เริ่มขึ้น = =
----นานมาก----
20.หมดแรงล้มลงไปนอนตายเหมือนกัน 5555+

ป้าว่าเป็นอย่างงี้อ่ะหลาน เพราะผลสำรวจทางเซน -..-

ไม่ว่าใครจะเป็นยังไง

โพสต์ยาวดีอ่ะ

สงสัยจะเป็นที่อดทนมากๆแน่เลย

นับถือๆ [You must be registered and logged in to see this image.]
saxzz
saxzz
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 218
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 325
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 06/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระท่อมข้างประสาท
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NaKaYaMa YuSuKe Seiiii

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Wed May 19, 2010 7:14 pm

เสมอกันขอร๊าบบบบ

เนื่องจากคิดไม่ชอบซันซัสเพราะไม่สมมาตร(ยกเว้นปืนคู่)
และซันซัสก้รำคาญกับความบ้าสมมาตรของคิด

ทั้งคู่สู้กัน และ ปางตายทั้งคู่

(me//ถูกเจ๊ปริ๊นท์ ป๋า สมาชิกคลับวาเรีย กับเดธ.เดอะ.คิด ไล่ฆ่า)
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by satur Thu May 27, 2010 12:35 pm

Xanxus ชนะ เพราะถ้าคิดส์ทำให้ป๋าโกรธละก็ป๋าจะมีแผลเป็นอันไหม่สมมาตรปรากฎแก่สายตา จึงอาจทำให้คิดส์สติแตกได้
[You must be registered and logged in to see this link.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน