~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !!

p_pare_p
swada-tsunayoshi-kun
i love goku&yama
oFilmMono
HK_1849_CDEF
morn13
tsunasan
piano-ccn
Devil_NeKo
castiglione
knomjeen
B.O.Y BAS
parinda
phutagram
~~HiBird~~
sawada
love-kyoya
Yamamoto_vongola10
MeMie~
saxzz
ผู้พิทักษ์วองโกเล่
Tsuna-kun
satur
Lady G
Akira_Kung
noynar_gokudera
Tsuna of sky
paew14789
noon_noon
jamie1234
show
Stein&Spirit
DNGZ
ringo
*~xaou~*
rukia_15
prikcub
sawachi-yuki
l3lack•l3utler•Maylene
admin
whydidifall
aMil3A
LovelyChocolate
giftae
48 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !! - Page 3 Empty รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !!

ตั้งหัวข้อ by giftae Wed May 05, 2010 8:41 pm

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.]เปิดแล้วว!! ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ [You must be registered and logged in to see this link.]

ชื่อ พี่กิ๊ฟนะค่ะ ..เจ๊กิ๊ฟ หรือ ..ป้ากิ๊ฟ แล้วแต่เลือกเลย ..

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยนะค่ะ ..

มาสมัครกันเยอะๆเลยน้าาาาา ไปชวนกันมาเยอะ

มาเป็นครอบครัวเดวกับเรา ...(ได้ข่าวว่าตอนนี้มีแกอยู่คนเดว ...) ..คุนจะได้มากกว่าที่คุนคิด ...

คลับนี้เหมาะกับทุกเพศทุกวัย ทุกสิ่งอย่างของยามะ เราจะหามาให้คุน

(ไม่ว่า 80 จะไปจับ 8018 8027 8059 ถ้ามี 80 เราจัด !!)

ขั้นตอนการสมัคร ...

ชื่อเล่น :
ชื่อที่ไส่ในบัตร:
อยากให้ยามะเป็นอะไรกับคุน :
ผู้ชักนำเข้าสู่วงการ : (จะไปตามกด CTC ให้)
.

สมาชิกทุกคนจะได้ CTC +1 ทันทีนะจร้า ..

ตัวอย่างบัตรจร้า^^
Spoiler:

โลโก้ของเรา
Spoiler:

โลโก้ใหม่
Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย giftae เมื่อ Mon Jun 14, 2010 10:26 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !! - Page 3 Empty Re: รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !!

ตั้งหัวข้อ by gokudera59 Thu Jun 24, 2010 12:49 pm

ชื่อเล่น:: แก๊ป
ชื่อที่ใส่ในบัตร:: gokudera59
อยากให้ยามะเป็นอะไรกับคุณ:: คู่วาย-..-!!
ผู้ชักนำเข้าสู่วงการ:: ไม่มีครับ มาเอง~
gokudera59
gokudera59
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 14
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 67
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 15/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 24/06/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : (มือขวา)มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gap

รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !! - Page 3 Empty Re: รับสมัครสมาชิก ..ยามาโมโตะ ทาเคชิ คลับ !!

ตั้งหัวข้อ by giftae Fri Jun 25, 2010 7:48 pm

รอแปปนึงนะจร้า น้องแก๊ป ... ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยว่า เอาโลโก้ไปติดก่อนได้เลยนะจร้าาาาา

อิอิ ^^
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

ตั้งหัวข้อ by peachiiz Sun Jun 27, 2010 11:09 am

ชื่อเล่น : peach
ชื่อที่ไส่ในบัตร:PCGK
อยากให้
ยามะเป็นอะไรกับคุน : คุณครู > <~
ผู้ชักนำเข้าสู่วงการ : (จะไปตามกด CTC ให้).ไม่มีค่ะ
peachiiz
peachiiz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 15/09/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Castle~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/06/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นายกวองโกเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : peach= =

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics