~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!)

jamie1234
Lady G
prikcub
Tsuna of sky
Hayato^^
LeePJ
Stein&Spirit
NR_inw
IceDraGon
l3lack•l3utler•Maylene
sawachi-yuki
sakurame
DanGerBomBer
=DARK TERO=
aMil3A
=XANXUS=
20 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

[The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!) - Page 2 Empty [The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Tue May 04, 2010 9:35 pm

First topic message reminder :

สวัสดีครับ พี่น้องในคลับที่เคารพ...

เนื่องจากเสียงเรียกร้องของพี่น้องในคลับทุกท่านเนี่ย

เราก็ได้ผลมาแล้ว่า กิจกรรมของเรา คือ ตอบคำถาม!!(เจ๊ปริ๊ซของชมรมเดธเดอะคิดบอกนะ --)

เอาล่ะมาดูกติกากันเล้ย!

ของรางวัล:

ชนะที่ 1 : CTC +4/บัตร V.I.P/ตำแหน่ง ผู้รู้แห่ง Varia Club
ชนะที่ 2 : CTC +2/บัตร V.I.P
และสำหรับพี่น้องทุกท่าน ที่ส่งคำตอบมาหาผม รับไปเลยครับ CTC +1(ประธาน งกชะมัด//เสียงใครคนหนึ่ง)

เอาล่ะครับพี่น้องที่เคารพ ในที่สุดเราก็ได้ผู้โชคดีมาแล้วครับ

รายชื่อผู้โชคดี:
- DanGerBomBer ถูก 4 ข้อ
- jamie1234 ถูก 4 ข้อ
- LeePJ ถูก 4 ข้อ
- *~xaou~* ถูก 4 ข้อ
- prikcub ถูก 4 ข้อ
- NR_inw ถูก 3 ข้อ
- =DARK TERO= ถูก 3 ข้อ
- Hayato^^ ถูก 3 ข้อ
- Lady G ถูก 3 ข้อ

ผู้ที่ถูก 4 ข้อทั้งหมดนะครับ มารายงานตัวกับผมทาง PM แล้วผมจะทำการส่งคำถามอีก 1 หรือ 2 ข้อ ก็ไม่รู้เหมือนกันอ่านะ

แต่คำถามจะเหมือนกัน ใครตอบได้โดยไม่ผิดเลยก็รับไปเลยครับ ของรางวัลอันดับ 1!!

ส่วนคนที่ไม่ได้นะครับผมจะให้ เท่ากับถูก 3 ข้อคือ ชนะที่ 2(ประธานงกไง) ใครไม่มารายงานตัวก็ถือว่าสละสิทธิ์นะครับ

ย้ำ!เฉพาะผู้ที่ถูก 4 ข้อ เท่านั้นครับ!!

Spoiler:

ข้อ 6 ขอบอกเลยนะครับ ไม่มีคนถูกเลยข้อนี้ - -

แก้ไขล่าสุดโดย =XANXUS= เมื่อ Mon May 17, 2010 9:11 pm, ทั้งหมด 8 ครั้ง
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

[The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!) - Page 2 Empty Re: [The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Mon May 10, 2010 1:51 pm

น่าสนใจ ตอบๆ พร้อมแว้ว >
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

[The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!) - Page 2 Empty Re: [The Frist]กิจกรรมวาเรียคลับ(ประกาศผลแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by akanejan Tue May 11, 2010 10:58 pm

สู้ๆนะจ๊ะทุกคน ใครตอบผิดเกิน 3 ข้อ โดนทำนะโทษนะคะ แบร่ๆ
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Wed May 12, 2010 9:08 am

akanejan พิมพ์ว่า:สู้ๆนะจ๊ะทุกคน ใครตอบผิดเกิน 3 ข้อ โดนทำนะโทษนะคะ แบร่ๆ

ไหงงั้นล่ะนะ = ="
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by =DARK TERO= Wed May 12, 2010 11:17 am

ยากจังน้า~คำถามเนี้ย
=DARK TERO=
=DARK TERO=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 237
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 345
<b>CTC</b> CTC : 33
วันเกิด วันเกิด : 13/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทลาส์นอเช่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : หน่วยลอบสังหาร
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พลอย

http://bleach13.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Fri May 14, 2010 11:54 am

=XANXUS= พิมพ์ว่า:
l3lack•l3utler•Maylene พิมพ์ว่า:
=XANXUS= พิมพ์ว่า:ทุกท่านคิดว่า คนอย่างผม จะตั้งคำถามง่ายๆเหรอ

วาเรียน่ะ เป็นสิ่งที่ลี้ลับที่สุดนะครับ

แถมศัพท์ยังเป็นของคริสต์ ถ้าไม่มีคัมภีร์แบบเก่าก็ไม่รู้หรอกครับ [You must be registered and logged in to see this image.]

จำเปนต้องมีคัมพีด้วยเรอะ -*- [You must be registered and logged in to see this image.]

มันอยู่ในคัมภีร์น่ะครับ พวกเหล่าวาเรีย

เพราะมันคือสิ่งที่พระเจ้าไม่ให้มนุษย์เป็นน่ะครับ

-.................................-

ว่ะฮ่ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ศาสนาคริสต์ รึ -..- ง่ายโคตรๆๆ อยู่มาตั้งแต่ เกิดแล้ว = = ตอบไม่ได้ให้หนามเอาทุเรียนมาเฉาะหัวเลยเอ้า - -

อธิบายไหม เดี๋ยวจะอธิบายให้ 'w' ยาวโคตรๆ = = สรุปแล้วประมาณ 3 หน้าใหญ่ๆได้
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by akanejan Fri May 14, 2010 1:00 pm

เอางี้ ข้อสุดท้ายใครตอบถูกเดะผมกด +3 ให้
(ในถานะที่เปนลูกประธานชมรม)

โฮะๆๆ ปะป๋าบอกด้วยนะ
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Mon May 17, 2010 10:12 pm

ข้อ 6 นี่ผมฆ่าป๊าได้ไหม .

คำตอบน่ากระทืบจมดิน

(// เผ่นละคร้าบ~)
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by =DARK TERO= Tue May 18, 2010 6:06 pm

เซ็งอะได้แค่3เอง ช่างเถอะ^^
=DARK TERO=
=DARK TERO=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 237
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 345
<b>CTC</b> CTC : 33
วันเกิด วันเกิด : 13/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทลาส์นอเช่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หน่วยลอบสังหาร
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พลอย

http://bleach13.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Tue May 18, 2010 7:54 pm

ข้อสุดท้ายเจ้าไม่คั่ลงหลามเหรอ T^T
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Tue May 18, 2010 7:56 pm

ไปรายงานตัวมาแล้ว~ [You must be registered and logged in to see this image.]
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Lady G Tue May 18, 2010 8:06 pm

ได้ 3 เองอะ แงๆๆ T^T
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Tue May 18, 2010 8:55 pm

ตอบตรงนี้เลย ข้อ 6 ทำไมผมถึงบอกว่า

6.ประธานคลับคลั่งอะไรมากที่สุด ณ ตอนนี้(ฮาๆยิ่งดี)(สามารถตอบได้เมากกว่า 1 คำตอบครับ แต่ไม่เกิน 5)?
-ณัฐวุฒิ จตุพร แล้วก็ ครอบครัว DPL FAMILY ทุกคนเลยครับ (รักมากมายเลย DPL เนี่ย =w=)

เพราะว่าประโยคสุดท้าย DPL ครอบครัวของผมคือผมรักทุกคนใน DPL

ไม่คิดจะแยกรักใครเลยครับ ไม่คิดที่จะแยกรักฉลามอย่างเดียว แต่รักรวมกันทุกคนเลยครับ

แต่ไอ้ 2 คนหน้านี่ตือ รักจริง

อ๊ากกกก ผมกำลังจิ้นคู่นี้อยู่น๊า [You must be registered and logged in to see this image.]
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by satur Wed May 19, 2010 12:13 am

มาตอนไหนอะไม่รู้เรื่อง [You must be registered and logged in to see this image.]
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Wed May 19, 2010 12:27 pm

รายงานแล้วนะ ติดเปล่าไม่รู้

ได้ 4 ข้อแฮะ เหลือเชื่อ = =

ไหนเค้าบอกว่า มาม่อนเป็นผู้หญิงไงแว้ = ="""(อะไรผู้หญิงคนเดียวทีใช้...ของอัล...ลืมและ)

ผมเข้าใจอะไรผิดไปใช่มั้ยเนี่ย
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

ตั้งหัวข้อ by jamie1234 Wed May 19, 2010 3:59 pm

แจมว่ามาม่อนเป็นหญิงหรือชายเป็นคำถามโลกแตกยิ่งกว่าไก่กับไข่อะไรเคะกว่ากันเลยนะ

ไปรายงานตัวแล้วเน้อ
jamie1234
jamie1234
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 251
<b>CTC</b> CTC : 40
วันเกิด วันเกิด : 10/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในพัดลม(?)
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jamie

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Wed May 19, 2010 6:04 pm

=XANXUS= พิมพ์ว่า:ตอบตรงนี้เลย ข้อ 6 ทำไมผมถึงบอกว่า

6.ประธานคลับคลั่งอะไรมากที่สุด ณ ตอนนี้(ฮาๆยิ่งดี)(สามารถตอบได้เมากกว่า 1 คำตอบครับ แต่ไม่เกิน 5)?
-ณัฐวุฒิ จตุพร แล้วก็ ครอบครัว DPL FAMILY ทุกคนเลยครับ (รักมากมายเลย DPL เนี่ย =w=)

เพราะว่าประโยคสุดท้าย DPL ครอบครัวของผมคือผมรักทุกคนใน DPL

ไม่คิดจะแยกรักใครเลยครับ ไม่คิดที่จะแยกรักฉลามอย่างเดียว แต่รักรวมกันทุกคนเลยครับ

แต่ไอ้ 2 คนหน้านี่ตือ รักจริง

อ๊ากกกก ผมกำลังจิ้นคู่นี้อยู่น๊า [You must be registered and logged in to see this image.]

อะ...ไอโรคจิต = =
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Thu May 20, 2010 8:09 pm

โอย เซ็งเป็ดเล้ยย ได้ที่ 3 มีตบรางวัลไหมป๋า อย่างน้อย 1-2 ctc ก็ดี

[โดนถีบแล้วแหละ -.,-]
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics