~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!)

AUGUZT
NR_inw
_Venus_
Byakuran
cartoonclub
toy
=DARK TERO=
i love goku&yama
vongole-rings
sakuragi nana
_YURI_
sirikhanda
aMil3A
-cartoon-A
Hayato^^
!~PhAnToM~!
nishizawa misaki
sunday
~Seek_O.G.~
=XANXUS=
24 posters

:: CTC :: Fiction & Dojin

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!) - Page 3 Empty รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Sat Apr 03, 2010 11:56 pm

First topic message reminder :

เอาล่ะสมัครก็แค่ง่ายๆ

ชื่อ:

ชื่อตัวละคร:

อายุตัวละคร:

ฉายาตัวละคร:

วัน/เดือน/ปีของตัวละคร:

น้ำหนัก/ส่วนสูงของตัวละคร:

ชอบ/ไม่ชอบ:

อาวุธ:

นิสัย:

รูปตัวละคร:

*ไม่ต้องวาดรูปก็ได้นะครับ หาทางเน็ตเลยครับ เพื่อความรวดเร็วในการสมัคร

เช่นนะของผม

ชื่อ:ซัน

ชื่อตัวละคร:เดวีโน่

อายุตัวละคร:24

ฉายาตัวละคร:ราชาแห่งโศกนาฏกรรม

วัน/เดือน/ปีของตัวละคร:10/10/1985

น้ำหนัก/ส่วนสูงของตัวละคร:นน.68/สส.178

ชอบ/ไม่ชอบ:ชอบ BB GUN/ไม่ชอบ ทุกสิ่งทุกอย่างนอกจากตัวเอง(เว่อไป)

อาวุธ:ปืนคู่

นิสัย:เงียบๆ เย็นชา อยู่ในโลกส่วนตัวสูง ถ้าไม่จำเป็นจะไม่พูด

รูปตัวละคร[รูปเซโร่ โฮก]:

[You must be registered and logged in to see this link.]

ห้ามเอารูปซ้ำกันนะครับเตือน และห้ามก๊อปของผมด้วยนะ

อีกอย่างคืออย่าใช้อาวุธที่เว่อเกินไปครับ และห้ามเกิน 2 อย่าง อย่างต่ำตือ 2 เท่านั้น

และถ้าเกิดใครใช้อาวุธเว่อๆล่ะก็ผมตัดออกโดยไม่มีการโต้แย้งใดๆทั้งสิ้น!!

ส่วนคนที่เคยสมัครไว้แล้ว ทั้งดีและร้าย ก็มาบอกชื่อและโพสรูปไว้ด้วยครับผม

แล้วก็นะครับแฟมิลี่ของผม เป็นฝ่ายผมโดยสิ้นเชิงและจะไม่เปลัี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้นครับ

ส่วนหัวหน้าฝ่ายร้ายก็คือก้ามปูครับ

แก้ไขล่าสุดโดย =XANXUS= เมื่อ Fri Apr 09, 2010 10:36 am, ทั้งหมด 7 ครั้ง
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!) - Page 3 Empty Re: รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by i love goku&yama Sat Apr 10, 2010 10:19 pm

vongole-rings พิมพ์ว่า:รูปเเต่ละคน ทำไมเลือดมันชวนให้สาด

นั่นจิอาม่า เหนแล้วอยากกินอ่าส์

:P
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 66
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 93
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 03/11/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : มิลฟีโอเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : มือขวามิลฟีโอเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : mamori

รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!) - Page 3 Empty Re: รับสมัครตัวร้ายฟิค War Hell(มีคนจองแล้ว<<ครบแล้ว!!)

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Fri Apr 16, 2010 3:42 am

นี้ชั้นต้องลงด้วยไหม ลงไม่ลงไม่รู้ วางรูปก่อน

[You must be registered and logged in to see this image.]

หล่อไหม ไม่หล่อหรอเดี๋ยวค่อยเปลี่ยน
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ตั้งหัวข้อ by konnatepkam Fri Apr 16, 2010 3:52 am

toy พิมพ์ว่า:มันเป็นเรื่องธรรมชาติของดาวร้ายนะ^^

/ วิ่งหลบลำแสงตัวเอก

และเรื่องธรรมดาของดาวร้ายที่มันหล่อเมพ
konnatepkam
konnatepkam
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 368
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1068
<b>CTC</b> CTC : 377
วันเกิด วันเกิด : 03/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : i tell u later
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : i tell u later
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~kampoo~

ตั้งหัวข้อ by akanejan Fri Apr 16, 2010 10:41 am

ป๊ะป๋า เนะอยากเปนหินประกอบฉากง่ะ -*-

ชีวิตผมก้อเปนได้แค่ก้อนหินน่ะแหละ 555+
akanejan
akanejan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 155
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 269
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 31/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียหน้าใส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อากาเนะ

ตั้งหัวข้อ by i love goku&yama Sat Apr 17, 2010 3:48 pm

RomeoNon พิมพ์ว่า:ชื่อ:นนท์
ชื่อตัวละคร:Romeo
อายุตัวละคร:16
ฉายา:PriNceOfSaTaN
วัน/เดือน/ปีเกิดของตัวละคร:21/06/1994
น้ำหนัก/ส่วนสูงของตัวละคร:47สูง170
ชอบ/ไม่ชอบ:ชอบอยู่คนเดียว ไม่ชอบสุงสิงกับใคร
อาวุธ:หมัด
นิสัย:เย็นชา เลือดเย็น
[[You must be registered and logged in to see this image.]

อิ๊เสี่ยวนนท์

เอากับเขาด้วยหรอ

:shock:
Level 1
Level 1

อาชีพ อาชีพ : มือขวามิลฟีโอเล่

ตั้งหัวข้อ by i love goku&yama Sat Apr 17, 2010 3:50 pm

sirikhanda พิมพ์ว่า:ชื่อ: แอ้

ชื่อตัวละคร: แอสปาร่า

อายุตัวละคร: 17

ฉายาตัวละคร: โหดโก๊ะ

วัน/เดือน/ปีของตัวละคร: 26/03/1993

น้ำหนัก/ส่วนสูงของตัวละคร: น้ำหนัก 47 สูง 169

ชอบ/ไม่ชอบ: ชอบ เล่น ไม่ชอบ เรียน 555

อาวุธ: ดาบ

นิสัย: น่ารัก สดใส แต่ถ้าโมโห ก้อพร้อมจะฆ่าได้ทุกคน

รูปตัวละคร:
[You must be registered and logged in to see this link.]

น่ารักจางงงงงงงงงงงงง

>////<

ป๋า
เอาภรรยาข้าน้อยด้วยน้าาาาาาาาาาาา

>o<**
Level 1
Level 1

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Fiction & Dojin