~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ]

AUGUZT
kyoya
bassleo
IceDraGon
~Seek_O.G.~
noon_noon
vongole-rings
NR_inw
=XANXUS=
paew14789
ringo
KuMiKo
sunday
opalza24
DNGZ
(_Miku_)
DanGerBomBer
21 posters

Go down

แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ] Empty แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ]

ตั้งหัวข้อ by DanGerBomBer Mon May 03, 2010 6:52 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]

เราได้แบบโดนใจมากเลยค่ะเพราะว่ามันเป็นความจริง

คนประเภทติ๊งนิดๆ ต๊องหน่อยๆ
คุณเป็นคนนิสัยแอ๊บแบ๊ว บ๊องแบ๊ว ต๊องนิดหน่อย ขี้อาย
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 599
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 11515
<b>CTC</b> CTC : 117
วันเกิด วันเกิด : 30/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ムーン
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : 重要な

http://aeziiz.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ] Empty Re: แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ]

ตั้งหัวข้อ by (_Miku_) Mon May 03, 2010 6:57 pm

คนประเภทเย็นชา >> ช๊า~ชา<<
นี่ๆ เย็นจนเหมือนจิงโจ้โดนขังในน้ำแข็งเลยเรอะ((555+))

สงสัยคุณชอบด่าคนอื่นใช่ป่ะ

ตรงกะตัวเองมากเลยครับ
ด่าคนอื่นเป็นบางครั้ง
(_Miku_)
(_Miku_)
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 267
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 412
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านใครสักคน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : Host
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิคุ

แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ] Empty Re: แบบทดสอบ : คุณเหมือนคนประเภทไหน?? [ซ้ำขออภัยค่ะ]

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Mon May 03, 2010 7:09 pm

คนประเภทแบบปกติ
คุณมีจิตที่สมบูรณ์มาก ออกจะต๊องหน่อยๆ อาถรรพ์นิดๆ และ

เย็นชาเล็กน้อย

เหอๆๆ นี่เราอาถรรพ์รึเนี่ย = =
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by opalza24 Mon May 03, 2010 7:25 pm

5555

ผมเหมือนคนประเภทแบบปกติ
คุณมีจิตที่สมบูรณ์มาก ออกจะต๊องหน่อยๆ อาถรรพ์นิดๆ และ

opalza24
opalza24
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 252
<b>CTC</b> CTC : 11
วันเกิด วันเกิด : 11/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านดิงับ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนยุงับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกเล่นๆๆว่าโอครับ ◄ll_♥♥โOเต๊ก♥♥_ll►™

ตั้งหัวข้อ by sunday Mon May 03, 2010 7:28 pm

คนประเภทอาถรรพ์ ลึกลับ
คุณน่ากลัว ซาดิสต์ ชอบเรื่องแปลกๆ สีดำบอกความเป็นคุณได้ดีมากๆ

ฮ่าๆๆ โอ้ว นิเราน่ากลัวรึเนี่ย [You must be registered and logged in to see this image.]
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by KuMiKo Mon May 03, 2010 7:31 pm

คนประเภทเย็นชา >>
ช๊า~ชา<<

นี่ๆ เย็นจนเหมือนจิงโจ้โดนขังในน้ำแข็งเลยเรอะ((555+))

สงสัยคุณชอบด่าคนอื่นใช่ป่ะคร้าบ........

เย็นชารึ... [You must be registered and logged in to see this image.] ก็แค่เป็นคนเงียบๆ [You must be registered and logged in to see this image.] นะคะ แต่ถ้าบ้าก็บ้าเลย 555 [You must be registered and logged in to see this image.]
KuMiKo
KuMiKo
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 462
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5837
<b>CTC</b> CTC : 52
วันเกิด วันเกิด : 03/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊กกี้

http://cartoonclub.nstars.org/

ตั้งหัวข้อ by ringo Mon May 03, 2010 8:19 pm

ข้อสุดท้ายลังเลพอจิ้มโซลอีทกับดีเกรย์ เป็นคนเย็นชา

แต่พอจิ้มโค๊ดกีอัสกลายเป็นคนร่าเริงซะงั้น แล้วข้อนี้ก็ตรงกว่าด้วย

ถ้าพูดไปว่าเปิ้ลเป็นคนเย็นชา ทุกคนจะหัวเราะแกนี่นะ ออกจะบ้า!
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by paew14789 Mon May 03, 2010 9:19 pm

.
paew14789
paew14789
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 338
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 19/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เวนิซ ประเทศ อิตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *+pa_reta_*+

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Mon May 03, 2010 9:29 pm

คนประเภทเย็น
ชา >> ช๊า~ชา<<
นี่ๆ
เย็นจนเหมือนจิงโจ้โดนขังในน้ำแข็งเลยเรอะ((555+))

สงสัยคุณชอบด่าคน
อื่นใช่ป่ะ

ทุกคนคิดว่า ตรงมั้ย..?
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Tue May 04, 2010 8:34 am

คุณน่ากลัว ซาดิสต์ ชอบเรื่องแปลกๆ สีดำบอกความเป็นคุณได้ดีมากๆ

นี่เดาว่าคงชอบโคนันใช่ป่ะเนี่ย

ก็ใช่ แต่ผมว่าผมบ้าๆรั่วๆต๊องๆไม่สมประกอบน่ะนะ - -^^
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Tue May 04, 2010 9:00 am

NR_inw พิมพ์ว่า:คนประเภทอาถรรพ์ ลึกลับ

นี่เดาว่าคงชอบโคนันใช่ป่ะเนี่ย

ก็ใช่ แต่ผมว่าผมบ้าๆรั่วๆต๊องๆไม่สมประกอบน่ะนะ - -^^

ได้ตามนั้น
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by noon_noon Tue May 04, 2010 2:28 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

คนประเภทร่าเริง
คุณไม่ค่อยจะต่างอะไรจากคนปกติ แต่คุณรักความยุติธรรม

ร่าเริงออกนอกหน้า ฉลาดเกินหน้าเกินตา เล่ห์เหลี่ยมแพรวพราว

เสน่ห์เหลือล้นเลยทีเดียว

555+
เห็นเพื่อนบอกว่าเย็นชาอะ [You must be registered and logged in to see this image.]
noon_noon
noon_noon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 779
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : bangkok
เข้าร่วม เข้าร่วม : 21/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : noon

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Tue May 04, 2010 2:32 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

สงสัยคุณชอบด่าคนอื่นใช่ป่ะคร้าบ........

อ้าวซะงั้น

555+
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by IceDraGon Tue May 04, 2010 6:41 pm

ซึนเดเระดีๆนี่เอง!!!!
IceDraGon
IceDraGon
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 440
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 609
<b>CTC</b> CTC : 25
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปราสาทวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : คน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : บิ๊ง

ตั้งหัวข้อ by bassleo Thu May 06, 2010 9:43 pm

คนประเภทร่าเริง
คุณไม่ค่อยจะต่างอะไรจากคนปกติ แต่คุณรักความยุติธรรม

ร่าเริงออกนอกหน้า ฉลาดเกินหน้าเกินตา เล่ห์เหลี่ยมแพรวพราว

เสน่ห์เหลือล้นเลยทีเดียว

bassleo
bassleo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 69
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 99
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 25/04/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/05/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ว่าง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : bass

ตั้งหัวข้อ by kyoya Thu May 06, 2010 11:51 pm

แบบเน๊ยะ---------------v

kyoya
kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 414
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 644
<b>CTC</b> CTC : 39
วันเกิด วันเกิด : 02/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : กระเป๋าเสื้อฮิบาริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : ฮิเบิร์ดตัวที่สอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊เคียวไงจ๊ะ

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Fri May 07, 2010 8:53 pm

คุณเป็นคนนิสัยแอ๊บแบ๊ว บ๊องแบ๊ว ต๊องนิดหน่อย ขี้อาย

ใช่เลย 55
> <
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by prikcub Fri May 07, 2010 8:56 pm

ได้ใจ

นี่เราติงต๊องเหรอเนี่ย
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Fri May 07, 2010 9:08 pm

HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Sat May 08, 2010 11:28 am

เหอะๆๆๆๆๆ ก็จริงน่ะเนี่ย
mukurosama_love
mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Sat May 08, 2010 1:05 pm

ซาดิสต์ก็มีบ้างนะ - -

เรื่องแปลกๆอ่ะ ของชอบแน่นอน กร๊ากๆๆ
Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics