~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย)

mu7227
harusei
Gokudera
Prince of darkness
ringo
NR_inw
phutagram
kyakuran
saeng
Akira_Kung
punnjimjang
VIBEs
violinpipo
aomZ_Supper princesse
manba121
thetempter
Hawaka
MeMie~
fonta
LeePJ
paew14789
Sayuri-san
parinda
sunday
pordekzap
hiployzii
doomaerd
jane_kingkan
hoshika
show
34 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย) - Page 2 Empty คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย)

ตั้งหัวข้อ by show Wed Apr 28, 2010 6:48 pm

First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this link.] ชิชิชิ...ตามนี้เลยจ้า

เจ้าชายได้..

ฮิบาริ เคียวยะ
คุณดูเงียบขรึมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น คุณไม่ค่อยชอบเข้าหากับมิตรซักเท่าไหร่ แต่คุณก็ให้ความสำคัญกับเพื่อนมากเชียวล่ะ

ได้อะไรก็บอกบ้างน้า~ [You must be registered and logged in to see this image.]
show
show
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 125
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 216
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานทัพวาเรีย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Show-Chan

ขึ้นไปข้างบน Go down

คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย) - Page 2 Empty Re: คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย)

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Wed May 19, 2010 1:57 pm

ฮิบาริ เคียวยะ
คุณดูเงียบขรึมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น คุณไม่ค่อยชอบเข้าหากับมิตรซักเท่าไหร่ แต่คุณก็ให้ความสำคัญกับเพื่อนมากเชียวล่ะ

จริงหรอ ไม่น่าเชื่อเลยเน๊ะ -.,0
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย) - Page 2 Empty Re: คุณนิสัยเหมือนใครที่สุด ในวองโกเล่(ชาย)

ตั้งหัวข้อ by ringo Sat May 22, 2010 11:47 pm

สึนะ เห...มันไม่ค่อยตรง

ทำมาตลอดเป็นเรียวเฮตลอด แปลกสุดขั้วววว
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by Prince of darkness Sun May 23, 2010 3:08 pm

ทำแบบทดสอบมาตั้งเยอะ(จากหลายๆเว็บ)เพิ่งได้โกคุ ได้ฮิบาริ8ครั้งเอง ได้มุคุโร่8เช่นกัน ก็ผมคนเงียบสุดๆนี่ครับ หึหึหึ
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 14/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในโลกแห่งซาตาน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/05/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : บอม

ตั้งหัวข้อ by Gokudera Sun May 23, 2010 11:29 pm

เห้ย ตรูเป็นรุ่นที่สิบบบบบ
Gokudera
Gokudera
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2
วันเกิด วันเกิด : 22/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/05/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ssssssssssss
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : หัวปลาหมึก

ตั้งหัวข้อ by harusei Tue May 25, 2010 7:47 pm

ซาซางาวะ เรียวเฮ
คุณดูบ้าดีเดือดกับเหตุการณ์นั้นมามาก แต่คุณก็รักเพื่อนเหมือนรักตัวเอง
รักในสิ่งที่ตนทำอะไรไว้

ใช่เลยนะ
harusei
harusei
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 33
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 90
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 09/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : Church of darkness
เข้าร่วม เข้าร่วม : 25/05/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : เอ็กโซซิทส์
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : sei

ตั้งหัวข้อ by mu7227 Thu May 27, 2010 1:17 pm

ได้งี้อ่านุกดีๆชอบ

โกคุเดระ ฮายาโตะ

คุณเป็นคนที่ก้าวร้าวรุนแรงได้ใจเชียวล่ะ !
คุณชอบหาเรื่องชกต่อยโดยไม่มีเหตุผล !
แต่คุณก็รักในสิ่งที่ตนเคารพที่สุดเหมือนกัน คุณไม่ชอบให้ใครด่าว่า
เพราะในเมื่อมีเหตุการณ์เช่นนี้แล้ว คุณจะขึ้นเลยล่ะ/
แรมโบ้
คุณขี้แยมากเลยนะ กลัวทุกสิ่งที่ขวางหน้าไปหมด แต่คุณก็มีจิตใจที่เป็นผู้ใหญ่ซ่อนเร้นอยู่เหมือนกัน

เหอะๆมีไม่กี่คนที่ได้แรมโบ้นะนี้

mu7227
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1
วันเกิด วันเกิด : 22/11/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : 60/21
เข้าร่วม เข้าร่วม : 27/05/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : พนักงานออฟฟิศ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มู่

ตั้งหัวข้อ by zena Sat Jun 05, 2010 12:41 pm

ผมฮิบาริครับ

zena
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2
วันเกิด วันเกิด : 29/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ชัยพฤษก
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/06/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โจ้

ตั้งหัวข้อ by PBBEN Tue Jun 15, 2010 5:33 pm

เหมือนฮิบาริ อ่ะ เป็นคนรักเพื่อนด้วย
PBBEN
PBBEN
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 24
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 53
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 01/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในหัวใจฮิบาริ ฮาฮิ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/06/2010
อาชีพ อาชีพ : เรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ลิงน้อย!

ตั้งหัวข้อ by vongola0449 Tue Jun 15, 2010 6:10 pm

ซาวาดะ สึนะโยชิ
คุณมันห่วยแตกที่สุด! เท่าที่เคยมีมา ! แต่คุณก็มีน้ำใจกับเพื่อนๆจนน่าทึ่งเชียวล่ะ ! คุณเป็นคนที่ตัดสินใจอะไรได้ดี ถึงแม้คุณจะเรื่องมากก็ตาม

ตรง มากก !!!

TTwTT"
vongola0449
vongola0449
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 45
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 58
<b>CTC</b> CTC : 3
วันเกิด วันเกิด : 28/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : คน ขาย ขวด !!
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คีนิน

ตั้งหัวข้อ by vongolaprimo Thu Jun 17, 2010 8:19 pm

ซาซางาวะ เรียวเฮ
คุณดูบ้าดีเดือดกับเหตุการณ์นั้นมามาก แต่คุณก็รักเพื่อนเหมือนรักตัวเอง
รักในสิ่งที่ตนทำอะไรไว้

ผมกลายเป็นคนบ้าไปแล้วรึเนี่ย [You must be registered and logged in to see this image.]
vongolaprimo
vongolaprimo
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 35
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 74
วันเกิด วันเกิด : 26/09/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : 144/79
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
Age Age : 26
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เทพ

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน