~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม

Go down

Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม Empty Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม

ตั้งหัวข้อ by poiza123 Wed Apr 07, 2010 10:42 pm

[url=http://www.hottrendvideo.com/animation/%E0%B8%94%E0%B8%B9%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B9%8C-doraemon-the-movie-%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B1%E0%B8%A8/][You must be
registered and logged in to see this image.][/url]ดูหนังออนไลน์ Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม

เรื่องย่อดูหนังออนไลน์ : Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม

ในอดีตโลกถูกรุนรานโดยจอมปีศาจแห่งสาย ลม เหล่าผู้กล้าจากทั่วแดนจึงร่วมมือกันเข้าต่อกร จนกลายเป็นมหาสงครามครั้งใหญ่ หลังจากการต่อสู้อันโหดร้ายและยาวนาน ชัยชนะจึงตกเป็นของฝ่ายผู้กล้า จอมปีศาจสูญสลายกลับคืนเป็นไข่สามฟอง ไข่ฟองหนึ่งถูกสะกดไว้โดยดาบศักดิ์สิทธิ์ แต่อีกสองฟองได้หายสาบสูญไป จนกระทั่งปัจจุบัน…
ในขณะที่ซูเนโอะกำลังสนุกสนาน กับของเล่นราคาแพงอยู่นั้น เขาวิ่งไปสะดุดไข่ประหลาดฟองหนึ่ง ซูเนโอะโกรธมาก จึงเขวี้ยงไข่ฟองนั้น จนแตกออกมาเป็นพายุหมุนเล็กๆ ที่มีชีวิตลูกหนึ่ง เขาจึงไล่มันออกจากบ้านไป บังเอิญโนบิตะไปเจอเข้าจึงเก็บกลับบ้าน หลังจากเล่นด้วยกันอยู่พักหนึ่ง ทั้งสองก็สนิทสนมกัน โนบีตะรักมันมาก และพามันไปบินเล่นเสมอๆ โดยตั้งชื่อให้ว่า ฟูโกะ
วันหนึ่ง โดราเอมอนให้ยืมประตูวิเศษ พาฟูโกะไปบินเล่นไกลๆ แต่แล้วพวกเขากลับโผล่เข้าไปในดินแดนลึกลับ ที่ซึ่งผู้คนอาศัยพลังแห่งลมมาใช้ในการดำเนินชีวิต ที่นี่โดราเอมอนได้ช่วยชีวิตเด็กสาวคนหนึ่งไว้โดยบังเอิญ และได้ล่วงรู้ถึงความจริงว่า ฟูโกะเป็นเพียงแค่หนึ่งในไข่สามฟองของจอมปีศาจ และวันใดที่ไข่ทั้งหมดมารวมตัวกัน จอมป๊ศาจร้ายจะสามารถฟื้นคืนชีพกลับมาอีกครั้ง โนบิตะและผองเพื่อน จึงต้องใช้ของวิเศษของโดราเอมอน เพื่อปกป้องโลกจากเหล่าร้ายอีกครั้ง…
เชิญดูหนังออนไลน์เรื่อง Doraemon The Movie ตอนมหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม ได้เลยครับ

[You must be registered and logged in to see this link.]
poiza123
poiza123
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 73
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 173
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ไม่ระบุแน่ชัด
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ไม่ระบุ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไม่ระบุแน่ชัด

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics