~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ

Go down

Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ Empty Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ

ตั้งหัวข้อ by admin Fri Apr 02, 2010 5:37 pm

กาอาระ: ข้าจะพูดก่อน
ขอให้ตั้งใจฟังด้วย

สึชิคาเงะ: ห้าคาเงะเปลี่ยนไปเยอะเชียวนะนี่
ท่านเองได้เป็นคาเงะตั้งแต่อายุยังน้อย ท่านคาเสะคาเงะ
..พ่อของท่านเป็นผู้นำที่ยิ่งใหญ่ เลยคงไม่มีเวลามาอบรมมารยาทท่านละมัง

กา
อาระ: คงจะใช่... และด้วยเหตุนั้นข้าถึงได้เป็นคาเสะคาเงะอยู่ตรงนี้

สึ
ชิคาเงะ: ฮ่า ฮ่า ฮ่า ปากกล้าจริงๆ!!

มิซึคาเงะ: ท่านสึชิคาเงะ
กรุณาอย่าเพิ่งขัดเลยค่ะ เชิญพูดต่อเถอะ ท่านคาเสะคาเงะ

กาอาระ:
ข้าเคยเป็นพลังสถิตย์ร่างมาก่อน ข้าโดนแสงอุษาจับตัวไป
และตอนที่ถูกพวกมันดึงสัตว์หางออกจากร่างก็เกือบเอาชีวิตไม่รอด

เท
มาริ และคันคุโร่ มองดูการประชุม

คันคุโร่:
[คำไม่สุภาพโปรดแก้ไขครับ]เจ้าบ้าสึชิคาเงะ!

เทมาริ: เงียบน่า

กา
อาระ: เมื่อได้คำนึงถึงการกระทำอันอุกอาจของแสงอุษา
ข้าจึงส่งคำร้องหลายต่อหลายฉบับเพื่อขอให้ห้าคาเงะร่วมมือกัน
แต่ทว่าข้าก็ไม่ได้รับการตอบรับใดๆ ยกเว้นจากท่านโฮคาเงะคนก่อน
มันไม่สายไปหน่อยรึที่จะมาร่วมมือกันในตอนนี้
ในขณะที่พลังสถิตย์ร่างได้ถูกจัดการไปหมดแล้ว

สึชิคาเงะ: เฮอะ...
พลังสถิตย์ร่างในแคว้นหลักทั้งห้าโดนจัดการไปหมดแล้วงั้นเรอะ
ถ้าแคว้นอื่นรู้เข้าเค้าจะคิดยังไง เราจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน !
แน่นอนว่าเราต้องปิดเรื่องนี้เป็นความลับ ในเมื่อพวกมันก็โดนจับไปหมดแล้ว
ไม่ต้องไปคิดขอความช่วยเหลือจากแคว้นอื่นหรอก !!

กาอาระ:
รักษาภาพลักษณ์... เกียรติยศ... ช่างเป็นความคิดที่ครำครึนัก

สึชิคา
เงะ: (ฮึ... เจ้าเด็กเมื่อวานซืน...)

มิซึคาเงะ:
เรื่องที่สัตว์หางถูกชิงไปอาจเป็นเหตุให้เกิดความตื่นตระหนกขึ้น
การที่จะจัดการสัตว์หางเหล่านั้นได้ เราต้องการทั้งคาถานินจา ทั้งความรู้
และก็เวลาด้วย

สึชิคาเงะ:
พลังสถิตย์ร่างเติบโตขึ้นมาพร้อมกับสัตว์หาง พวกเค้าก็ต้องปรับตัวเองสิ
ถึงจะบอกว่ามันควบคุมยาก แต่ก็ไม่ใช่ว่าเป็นไปไม่ได้ไม่ใช่รึ คาเสะคาเงะ?

กา
อาระ: ...

ดันโซ: เดิมที ผู้มีความสามารถที่จะควบคุมสัตว์หางได้
มีเพียงแค่ อุจิวะ มาดาระ, โฮคาเงะรุ่นที่ 1- ท่านฮาชิรามะ...
มิซึคาเงะรุ่นที่ 4 - ท่านยางูระ ...และน้องชายของท่านไรคาเงะ - คิลเล่อร์
บี แค่ทว่า...

==============================
ผู้คุ้มกันของ
ดันโซและมิซึคาเงะขยับอาวุธ..ทันใดนั้น..

ไรคาเงะพังโต๊ะประชุม!!
==============================

ไร
คาเงะ: เลิกพ่นอะไรไร้สาระซะที!!

ผู้คุ้มกันทุกแคว้นกรูกันมาห้ามไร
คาเงะ

มิฟุเน่: ทุกท่าน นี่คือการประชุมนะครับ กรุณารักษามารยาทด้วย

ดัน
โซ: ใจเย็นไว้ ฟู โทรุเนะ

กาอาระ: พวกนายก็ด้วย คันคุโร่ เทมาริ

มิ
ซึคาเงะ: อาโอะ โชจิโร่ ไม่มีอะไรแล้ว...

สิชึคาเงะพยักหน้าให้อากา
สึจิและคุโรสึจิ

ไรคาเงะ: โคโนฮะ! อิวะ! ซึนะ! คุโมะ!
พวกแสงอุษามันมาจากนินจาถอนตัวของหมู่บ้านพวกท่านทั้งนั้น!
ไม่ใช่แค่นั้นl!! คาเงะรุ่นก่อนๆของพวกท่านก็ด้วย!
พวกเค้าก็เคยใช้ประโยชน์จากแสงอุษากันทั้งนั้น!!

กาอาระ:
ใช้ประโยชน์...?

ไรคาเงะ: ข้าไม่เชื่อใจหน้าไหนทั้งนั้น!
ข้าไม่อยากจะพูดกับพวกท่านด้วยซ้ำ! แต่ข้ามาที่นี่ และเรียกพวกท่านมา
เพื่อจะทวงสัญญาของท่าน!!

กาอระ: หมายความว่ายังไงกัน
ใช้ประโยชน์จากแสงอุษา!?

ไรคาเงะ:
นี่พวกนั้นไม่ได้บอกอะไรท่านเลยเรอะ ทั้งๆที่เป็นคาเสะคาเงะเนี่ยนะ?
ไปถามพวกคนเก่าแก่ในหมู่บ้านท่านดูสิ!
พวกท่านเคยใช้แสงอุษาก่อสงครามมาตั้งกี่ครั้งแล้ว!

สึชิคาเงะ: ...

ช่วง
ที่ 3

สึชิคาเงะ: ตอนนี้แคว้นหลักอยู่อย่างสงบสุขดีแล้ว...
เราได้เปลี่ยนจากการแข่งกันสะสมกำลังรบมาเป็นการลดกำลังรบลง
และด้วยความสัมพันธ์ระหว่างแคว้น
ทำให้ความเสี่ยงที่จะเกิดสงครามค่อยๆลดน้อยลง

สำหรับแคว้นแล้ว
ตอนนี้กำลังทหารกลายเป็นภาระด้านงบประมาณ...
แต่ถึงอย่างไรมันก็ยังมีความเสี่ยงที่สงครามจะปะทุขึ้นมากระทันหันได้!
และการพึ่งพานินจาที่ปราศจากประสบการณ์ในการรบนั่นถือว่าเป็นปัญหาที่จะนำไป
สู่ความแพ้พ่ายในสงครามได้

กาอาระ: เพื่อจะลดความเสี่ยงนั้น
ทางนึงก็คือใช้องค์กรล่าสังหาร... นั่นก็คือแสงอุษาใช่มั้ย?

สึชิคา
เงะ: การสร้างกองกำลังนินจาที่เยี่ยมยอดนั้นมันใช้ทั้งเวลา ทั้งเงินทุน
แต่สำหรับแสงอุษาซึ่งรับงานประเภทนี้อยู่แล้ว ..เป็นองค์กรที่เป็นมืออาชีพ
ไม่ใช่แค่สามารถประหยัดค่าใช้จ่าย แต่ยังให้ผลลัพธ์ที่น่าพอใจด้วย!

ไร
คาเงะ: อย่า(เกรียน)กร่างนักเลย สึชิคาเงะ!

สึชิคาเงะ: เฮอะ!

ไร
คาเงะ: ซึนะใช้หนึ่งในแสงอุษาเพื่อถล่มโคโนฮะ นั่นคือโอโรจิมารุ...!
แต่ก็ยังไม่แน่ว่า ณ ตอนั้น เจ้านั่นออกจากแสงอุษาแล้วรึยัง!
ทั้งโฮคาเงะและคาเสะคาเงะตายในเหตุการณ์ครั้งนั้น

ไรคาเงะ:
ข้าไม่อยากเชื่อนักหรอกว่าเรื่องนั้นจะไม่มีใครวางแผนอยู่เบื้อง

ไร
คาเงะเหลือบมองดันโซ

ไรคาเงะ: (...เจ้าแรคคูนเฒ่า...)

ไรคา
เงะ: เรื่องนี้คนที่น่าสงสัยที่สุดก็คือคิริงาคุเระ!!
แคว้นของท่านไม่มีความสัมพันธ์ทางการฑูตกับแคว้นอื่นๆ...
ลือกันหนาหูว่าแสงอุษาก่อตั้งขึ้นในแคว้นท่าน!!

มิซึคาเงะ: ...

มิ
ซึคาเงะ: มาถึงขั้นนี้แล้ว ข้าก็จะพูดให้ฟังทั้งหมด...

อาโอะ:
ท่านรุ่น 5 หมายความอย่างนั้นจริงเรอะ...!

มิสึคาเงะ:
คาเงะคนก่อน... มีการตั้งข้อสงสัยว่าท่านมิซึคาเงะรุ่นที่ 4
อาจจะถูกใครบางคนบงการอยู่เบื้องหลัง ...ซึ่งอาจจะเป็นพวกแสงอุษา...
นั่นเป็นสาเหตุที่ข้าไม่อยากพูดถึงเรื่องนั้นนัก...

ไรคาเงะ:
พวกท่านทั้งหมด...!!

สึชิคาเงะ: ...!!

ช่วงที่ 4

สึ
ชิคาเงะ: ระวังคำพูดหน่อย ไรคาเงะ!
ถึงแม้ว่าตอนนี้เราจะลดกำลังรบลงแล้วแต่ทางท่านกลับไม่ได้ปฏิบัติตาม
หนำซ้ำยังรวบรวมกำลังทหารและวิชานินจาไว้อีก...
บางทีท่านก็อาจจะจ้างวานแสงอุษาด้วยเหมือนกันล่ะน่า

ไรคาเงะ:
ว่าไงนะ!!

ดันโซ: ก่อนที่พวกท่านจะวิวาทกัน
ข้าอยากจะบอกอะไรบางอย่างกับพวกท่านก่อน...

ไรคาเงะ: บอกอะไร!?

ดัน
โซ: หัวหน้าสูงสุดของแสงอุษาอาจจะเป็นอุจิวะ มาดาระ

คาเงะทั้งสี่:
!?

สึชิคาเงะ: คนๆนั้นน่าจะตายไปนานแล้ว...!?

ดันโซ:
ทางเราเองยังไม่รู้แน่ชัด... แต่ก็มีหลักฐานที่แน่นหนาพอสมควร

สึชิ
คาเงะ: งั้นมันก็เป็นปิศาจงั้นเรอะ?...

มิฟุเน่:
ข้าขอพูดในมุมมองของแคว้นที่เป็นกลางนะครับ
หัวหน้าแสงอุษาได้มองช่วงเวลาที่ผ่านไปได้อย่างทะลุปรุโปร่ง
...ภาวะสงบเรียบร้อยของทุกแคว้น...
และเค้าได้สร้างความหวาดระแวงระหว่างแคว้น แม้แต่แคว้นเหล็กก็เช่นกัน...
แต่นี่ถือเป็นโอกาสอันดีสำหรับพวกเรา...
คาเงะทั้งห้าเคยร่วมตัวกันแบบนี้สักครั้งไหมครับ?
ห้าแคว้นใหญ่ของโลกนี้จะจับมือเป็นพันธมิตรกันจนกว่าแสงอุษาจะถูกทำลาย

ไร
คาเงะ: พันธมิตร!?

ดันโซ: ...ไม่เลว
เราต้องการการร่วมมือร่วมใจพร้อมเพรียงกันในสถานการณ์ฉุกเฉินนี้

มิ
ฟุเน่: เราจำเป็นต้องมีผู้นำสูงสุดเพื่อลดความสับสนในการดำเนินการ

สึ
ชิคาเงะ: แล้วไง... ปัญหาก็คือ
เราจะวางใจมอบหมายให้ใครมีอำนาจสูงสุดในกลุ่มพันธมิตรล่ะ...

มิฟุ
เน่: พวกท่านเองมีความเห็นไม่ค่อนลงรอยกันนัก ดังนั้นในฐานะคนกลาง
การเลือกของเราจึงน่าเชื่อถือได้มากกว่า
ข้าอยากจะขอเสนอผู้ที่เหมาะสมที่สุดที่จะมีอำนาจเหนือคาเงะทั้งห้า

ดัน
โซ: หมดเวลาของซึนาเดะแล้ว

ช่วงสุดท้าย

กลับมาที่
เต้นท์ซึนาเดะ

ซากุระ: นารุโตะน่ะเหรอ...!

ซาอิ: ครับ...
เพื่อจะปกป้องซาสึเกะ นารุโตะโดนเล่นงานจนเจ็บหนัก...
แต่ถึงอย่างนั้นเค้าก็ไม่ยอมบอกเรื่องซาสึเกะ... จากนั้น
นารุโตะก็ไม่บอกเรื่องนี้กับคุณ เพื่อที่คุณจะได้ไม่ต้องเป็นห่วง

ซา
กุระ: (นารุโตะ...)

ซาอิ:
ตอนนี้นารุโตะออกไปพบท่านไรคาเงะเพื่อขอร้องให้ละเว้นซาสึเกะ...
มันดูไม่มีหวังเอาเลย...

ชิสึเนะ: ทำไมทำอะไรบุ่มบ่ามอย่างนั้น?
คาคาชิก็อยู่ด้วยนี่

ซาอิ: อาจารย์คาคาชิเชื่อในตัวนารุโตะครับ
ผมคิดว่า ถึงมันจะดูสิ้นหวังยังไง นารุโตะก็ยังอยากจะสร้างความหวังขึ้นมา

ชิ
สึเนะหันไปมองซึนาเดะ

ซาอิ:
ตอนแรกผมได้รับมอบหมายให้เข้าทีมคาคาชิเพื่อมาแทนซาสึเกะ
ดังนั้นผมถึงไม่เข้าใจทั้งสองคนนัก ผมไม่เข้าใจความรู้สึกคนอื่นดีนักด้วย

ซา
อินึกถึงตอนที่เค้าคุยกับนารุโตะ

นารุโตะ:
(...แค่สัญญาที่ให้ไว้ชั้นยังรักษาไม่ได้เลย...)

ซาอิ:
และผมก็ไม่รู้ด้วยว่าสัญญาของคุณกับนารุโตะมันคืออะไร...

ซากุระ:
...!

ซากุระนึกย้อนไปถึงตอนที่ขอร้องนารุโตะ

ซากุระตอนเด็ก:
นารุโตะ... นี่เป็นคำขอร้องทั้งชีวิตของชั้น... ช่วยพาซาสึเกะคุงกลับมาที

ซา
อิ: แต่... เรื่องที่นารุโตะชอบคุณ... แม้แต่คนอย่างผมก็ยังดูออกเลย!!

ซา
กุระ: ...!!

ซากุระนึกย้อนไปอีกครั้ง (ใช่แล้ว...)

นารุโตะ
ตอนเด็ก: ก็ซากุระจังชอบซาสึเกะออกขนาดนี้นี่น้า...

ซากุระเริ่ม
น้ำตาคลอ

นารุโตะตอนเด็ก:
ชั้นรู้ดีว่าซากุระจังต้องเจ็บปวดแค่ไหน...
ชั้นจะพาซาสึเกะกลับมาให้ได้แน่นอน! นี่คือสัญญาชั่วชีวิตของชั้น!!

น้ำตา
ไหลอาบแก้มซากุระ

นารุโตะตอนเด็ก: ...ซากุระจัง! ชั้นน่ะ...
รักษาสัญญานะ! ชั้นพูดแล้วไม่คิดคืนคำ นี่คือวิถีนินจาของชั้น...

ซา
กุระ: ฮึก... โฮ...

ซากุระร้องไห้ออกมา

ชิสึเนะ: ซากุระ...

ซา
กุระ: โฮ...

ซาอิ: นารุโตะกำลังทนทุกข์เพราะเรื่องซาสึเกะ
แล้วคุณเองล่ะ?

ซากุระนึกขึ้นมาได้

กลับ
ไปที่งานประชุม

มิฟุเน่:
ตอนนี้มีเพียงโคโนฮะที่ยังรักษาพลังสถิตย์ร่างไว้ได้...
แนวทางที่เค้าปฏิบัติจึงเป็นสิ่งสำคัญ... ดังนั้น
ท่านจะว่าอย่างไรถ้าจะมอบหมายให้โฮคาเงะเป็นผู้นำสูงสุดของกลุ่มพันธมิตร?

กา
อาระ: ...

ไรคาเงะ: ว่าไงนะ!?

สึชิคาเงะ: หา!?

จบ ครับ
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ Empty Re: Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ

ตั้งหัวข้อ by MeMie~ Sat Apr 03, 2010 11:51 pm

= =

ม่ายมีภาพเหรอคร๊าา

แต่ก็ขอบคุงมากน้าค่ะ
MeMie~
MeMie~
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 500
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1077
<b>CTC</b> CTC : 62
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1989
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน SaWaDa
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : NaMiMoRi Student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MeMie

Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ Empty Re: Naruto 458 spoil เเปลไทย เเบบเต็ม ครับ

ตั้งหัวข้อ by gamebigbangs Sun Apr 04, 2010 12:13 am

อ๊ากกก นึกภาพไม่ออกเลย
gamebigbangs
gamebigbangs
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 32
<b>CTC</b> CTC : 4
วันเกิด วันเกิด : 20/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : ตัวซวย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊ก

http://xat.com/AuditionGoOn

ตั้งหัวข้อ by bookba500 Sun Apr 04, 2010 11:29 am

นึกไ่ออก
bookba500
bookba500
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 265
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 418
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 06/05/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านชึนะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เปงชึนะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อ้ำ

ตั้งหัวข้อ by tsuna_yoshi Sun Apr 04, 2010 2:02 pm

ขอบคุนครับ
tsuna_yoshi
tsuna_yoshi
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 108
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 469
<b>CTC</b> CTC : 56
วันเกิด วันเกิด : 04/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola-Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : Boss
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Senlouis

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by sawachi-yuki Sun Apr 04, 2010 6:15 pm

มันนึกไม่ค่อยออกเท่าไหร่แฮะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this image.]

Spoiler:
sawachi-yuki
sawachi-yuki
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 537
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2331
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : YUKIJUNG

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by aMil3A Tue Apr 06, 2010 7:17 pm

ภาพล่ะคะป๋าโรม -3-
หนูนึก มิออก
ขอบคุณคะ แต่อ่นแล้วหนุกๆ...

[You must be registered and logged in to see this link.]
Spoiler:
aMil3A
aMil3A
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 498
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 18790
<b>CTC</b> CTC : 195
วันเกิด วันเกิด : 29/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : ไม่ทำมาหากินรวยแล้ว
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เจ๊ปริ๊นซ์*prince

ตั้งหัวข้อ by tuaoverkik Fri Apr 16, 2010 5:01 pm

จัดไป [You must be registered and logged in to see this image.]

tuaoverkik
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 2
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 14
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 04/05/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : 82/1020
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : programmer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : tua

ตั้งหัวข้อ by *~xaou~* Mon Apr 19, 2010 2:33 pm

ถ้ามีภาพจะสนุกมากๆครับ ^^"
*~xaou~*
*~xaou~*
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 986
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1981
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 01/01/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : ปลายเล็บโซเซ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : UndertaKer
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : xaou [[หลอน]]

ตั้งหัวข้อ by satur Fri May 07, 2010 4:24 pm

ถ้ามีภาพจะสนุกแต่ก็คุณนะ
satur
satur
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 176
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 318
<b>CTC</b> CTC : 13
วันเกิด วันเกิด : 02/01/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : nu
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : free
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~*Once.:.Mai*~

ขึ้นไปข้างบน