~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+

Sayuri-san
fonta
wowee
ll - ZRainbo - ll
*~xaou~*
Yamamoto_vongola10
morn13
sawachi-yuki
kamisho
zenkuro
mukurosama_love
Tsuna of sky
cartoonclub
lllbloodlll
=DARK TERO=
s14597563
!~PhAnToM~!
parinda
Hayato^^
Lady G
24 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+ - Page 2 Empty แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+

ตั้งหัวข้อ by Lady G Tue Apr 06, 2010 11:56 am

First topic message reminder :

ภาคต่อจากบอร์ดเก่า คุคุ สั้นๆยาวๆได้ใจความ

ชื่อ จี น๋า เหรอเรียนกว่า ภรรยาเจ้าชายก็ไม่ว่ากัน อุว่ะฮ่าฮ่า (ผลั่ก/โดดเสยคาง)

อายุ มันเป็นเพียงตัวเลข ฮะฮิ อายุ 13 น้อ

เกิดวันที่ 21/02/1997 <<ถ้ารู้แล้วปีหน้าก็ส่งของกำนันมาสะดีดี55+

อาหารที่ชอบ(มาก่อนเพื่อน)::ชอบทุกอย่างที่อร่อยและต้องไม่มีผัก คุคุ

งานอดิเรก ::รับจ้างฆ่าคน ล้อเล่งน๋า สะสมโมเดล ทุกเรื่องแล้วก็หนังสือการ์ตูน

สถานะ:: โสดได้แต่ปีเดียว TT^TT(งงอะดิ คุคุ)

ชอบวาเรียมากๆๆเลยค่า โดยเฉพาะ เจ้าชายเบลเฟกอล

เหตุผล ง่ายๆสั้นๆไม่ได้ใจความมันต้องยาวๆๆ

เพราะ เจ้าชายน่ารัก(andลักไปฆ่า) แถมยังโรคจิตได้ใจสาวน้อยนามว่าจีจังกี้คนนี้

จะขอรักเจ้าชายตลอดไปไม่เปลี่ยนแปลงนะจ๋า>////<

ไม่รุ้จะแนะนำอะไรดีแล้วสิ T^T (รู้สึกเหมือนเรียนแนะแนวจังเลยย!!)

ยังไงๆก็ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะค่า ท่านคน ^[+++]^

แล้วคงได้ See กันในบอร์ดเด้อออ~~

อย่าลืมทักคนสวย [You must be registered and logged in to see this image.] (มาก [You must be registered and logged in to see this image.] )คนนี้แหละ 555+

(แล้วก็จะทำตามกฎอย่างดีเลยนะค่า เพราะไม่ชอบแหกกฎ 55+)

ไปแหละน้อ คุคุ รักนะBELPHEGOR PrinceTheRipper ของฉัน 555+(ล้อเล่งน่าเจ้าชายเค้าเป็นของกบบ๊อง กระซิกๆๆTT^TT)

C U น๋า (ซียูเด้ออ~~)
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+ - Page 2 Empty Re: แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+

ตั้งหัวข้อ by paht Tue Apr 13, 2010 10:22 am

ยินดีที่ได้รู้จักนะ จี ^^

ชื่อ ปัฐน์ นะ ><

เราว่า เจ้าชายเบล ก็น่ารัก >< แต่เราชอบ ซือคุง มากกว่าอ่ะ >
ชิ ชิ ชิ >[++]<
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+ - Page 2 Empty Re: แนะนำตัวด้วยคน>w<(ภาค2!!!)55+

ตั้งหัวข้อ by Lady G Wed Apr 14, 2010 6:03 pm

=3= ยังไงจีก็ชอบเจ้าชายอยู่ดี ^____^

ดีจ้า ปัฐน์ เจ ซายูริ ^^
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by LipsZion Thu Apr 22, 2010 11:58 pm

ดี จํา จี

เราโดมน๊า จ๊า

ฝากด้วยๆ
LipsZion
LipsZion
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 477
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 578
<b>CTC</b> CTC : 140
วันเกิด วันเกิด : 01/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : สมุทรปราการ ด่านสำโรง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : เรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โดม

http://domzazed.hi5.com

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics