~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^

Akira_Kung
Devil_NeKo
6 posters

Go down

ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^ Empty ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^

ตั้งหัวข้อ by Devil_NeKo Mon Jun 21, 2010 9:26 am

[You must be registered and logged in to see this image.]
ผ้าขาวคือสงคราม
ในสถานการณ์เดียวกัน ผ้าผืนเดียวกัน
ทำให้สามีต้องออกรบภรรยาเสียใจไม่อยากให้ไป
ที่มา fwmail
[You must be registered and logged in to see this image.]
เมื่อคนเราท้อแท้ จนคิดอยากตาย
จริงๆแล้วในส่วนลึกของจิตใจ ยังอยากมีชีวิตอยู่

เรา
เปรียบเหมือนนก มีอิสระ แต่พอขีดเส้น ก็เหมือนเป็นลวดหนาม

ทุกเรื่อง ทุกอย่างมีขอบเขตจำกัด

ผู้นำที่เสียสละ

มุ่ง
มั่นที่จะทำอะไรบางอย่าง โดยไม่มองสิ่งรอบข้างเลย

คนแย่งกันเป็นที่หนึ่ง

ครอบครัวขาดความอบอุ่น
อยู่บ้านเดียวกัน พ่อแม่ไม่สนใจลูกเลยเหมือยอ้างว้างอยู่คนเดียว

บางทีเด็กก็คิดอะไรได้ดีกว่าผู้ใหญ่

เด็กไร้เดียงสาในโลกกว้าง
Devil_NeKo
Devil_NeKo
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 190
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 537
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี ( KHR Family )
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า [ The Little ] ♥

ขึ้นไปข้างบน Go down

ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^ Empty Re: ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Mon Jun 21, 2010 4:32 pm

ความหมาบดีมากครับสุโค่ยเลย ซึ้ง!!!
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^ Empty Re: ภาพสื่อความหมาย..ดีมาก ๆ ^__^

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Wed Jun 23, 2010 9:47 am

ดีค่ะ ข้อคิดดีมากเลย
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Wed Jun 23, 2010 3:02 pm

Great !!!
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Thu Jun 24, 2010 6:00 pm

ผู้นำที่เสียสละ แล้วใครจะช่วยผู้นำล่ะ = =
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by sunday Thu Jun 24, 2010 6:04 pm

ซ้ำ- - (ซ้ำของหนูเองแหละ)
sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ขึ้นไปข้างบน