~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป

Go down

ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป Empty ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Wed Jun 16, 2010 1:23 pm

[b][size=12][b]'ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ'
answer***
ผู้เชี่ยวชาญเรื่องไข่ มาตอบด่วนค่ะ

'
แฟนเป็นคนเสียว ดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ
'
answer***
แนะนำให้ว่าเวลาจะมี อะไรกันให้หาอะไรให้เธอกัดครับ เวลาเธอเสียวก็จะไม่ค่อยมีเสียงเล็ดรอดออกมา

'
กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอม ใครง่าย ๆ
'
answer***
ดีแล้วล่ะคะ

'
มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมากผมจะสอยเธอยังไงดี! ครับถึงจะไม่น่าเกลียด
'
answer***
ความจริงน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ ก็ท่าพื้นฐานไปก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียดแล้วครับ

'
สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุนหมอย นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ
'
answer***
มียี่ห้อด้วยเหรอค่ะของแบบนี้

'
ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิ คะเผื่อจะหาย
'
answer***
ไม่ไหวค่ะกลัวมันกัดเอา

'
เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ ช้างให้หน่อยได้มั้ย

answer***
ไม่มีมั้งค่ะโปรแกรมนี้

'
เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย
'
answer***
ความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะเห็นแค่รูรู้เลยว่ารู ใครเป็นรูใคร

'
อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆแล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ
'
answer***
เอ่อ! ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ? ? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้านผม

'
ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ
'
answer***
เรื่องนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post เขิน ๆ ไงไม่รู้เ่อ่อ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

'
พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ'
answer***
แนะนำให้ดื่มเบียร์ เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ สถานที่อย่างนั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่ น่าดู เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท็กซี่กลับครับ

'
ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ
'
answer***
บรรยากาศน่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

'
ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย
'
answer***
ว่าแต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคนเลยเหรอ
?

'
ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมา เปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย
'
answer***
กินหมาแทนพลู เลยเหรอค่ะ

'
แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4' x 6' นี่จะเล็กไปมั้ยครับ
'
answer***
รูขนาดนั้นไม่เล็กแล้วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานครับ

'
จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่าขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง
'
answer***
ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแน่ะนำด้วยนะคะ

'
จิงๆหงษ์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า(ตั้งช้าหน่อยครับเพิ่งว่าว)
'
answer***
ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ ว่า เจ้าของกระทู้ยังโสด

'
ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน
NIKON DAY 2006 '
; answer***
นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิงผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอค่ะ

'
นศ หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่ นอกกระโปรงกันนะ ไม่น่ารักเลย
'
answer***
ขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ

'
ผมหา ลึงค์ กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ
'
answer***
คงอยู่ที่เดียวกันกะหมาไทยล่ะค่ะดิฉันว่า

'
ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพฺ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ
'
answer***
โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

'
ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ : ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้
'
answer***
ไม่มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

เครดิต FW Mail
[/b][/size][/b]
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป Empty Re: ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป

ตั้งหัวข้อ by akisara Wed Jun 16, 2010 6:40 pm

โห พิมพ์ จนไปอีกเรื่องเยยงะ [You must be registered and logged in to see this image.]
akisara
akisara
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 4
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 4
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 27/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านเเสนสุข
เข้าร่วม เข้าร่วม : 11/05/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แฟ้ม

ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป Empty Re: ฮามาก..รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป

ตั้งหัวข้อ by sweetdream Wed Jun 16, 2010 6:51 pm

โห!!!!!
ถ้านี่ไม่บอกว่าพิมพ์ผิด
คงจะคิดลึกไปไกลแล้วค่ะ
เหอๆๆๆ
[You must be registered and logged in to see this image.]
sweetdream
sweetdream
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 28
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 41
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 10/09/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาวอังคารอันไกลโพ้น
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/06/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : คึกษาอยู่จ้า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ดรีม

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Thu Jun 17, 2010 8:45 pm

5555555555 แอบหื่นๆ

[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this link.]

กด ctc ให้หนูหน่อยซี่~~~~~~~~~~~~~~~
mukurosama_love
mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by Mookjung Fri Jun 18, 2010 5:59 pm

5555+

ขำได้อีก
Mookjung
Mookjung
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 119
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 157
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 20/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : นักเรียนม.ปลาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Mookjung

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Fri Jun 18, 2010 6:40 pm

พิมพ์ผิดแบบนี้ก็ตัวใครตัวมันล่ะครับ =w=

Spoiler:

Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Fri Jun 18, 2010 8:23 pm

กร๊ากๆๆ ฮาดีๆๆๆ
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Fri Jun 18, 2010 10:56 pm

แอบหื่นด้วยคน =..=

_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ตั้งหัวข้อ by kamisho Fri Jun 18, 2010 11:53 pm

อืม..............เฉยๆอ่ะไม่ค่อยฮานะ
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by pop Sat Jun 19, 2010 4:17 pm

โห ผิดมากมายเลย
ผิดจนเปลี่ยนเรื่อง
pop
pop
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 109
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 217
วันเกิด วันเกิด : 13/08/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 07/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป อ่านว่า ป๊อป 55

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Sat Jun 19, 2010 5:15 pm

kamisho พิมพ์ว่า:อืม..............เฉยๆอ่ะไม่ค่อยฮานะ
เส้นลึกจังนะ บ้านอยู่อันดามันรึไงเจ๊

----------------------------------------------------

"ก้อนหิน"เล็กๆก่อนนี้มันดูไม่มีความหมาย
"ฟ้า"สีฟ้าก็เหมือนหาดูได้ง่ายดาย
"ดอกไม้สีขาว"ทั้งสวนก็ล้วนแต่ดูคล้าย
อย่างกับ"ชั้น"ที่เธอมองผ่านไป ไม่เคยรู้ดี"ไม่เคย"สะกิดใจ
แต่ถ้า"เธอ"คิดดูดีๆ ช่วยมองอีกซักที"
ก็จะเห็นว่ามี"อะไรซ่อนไว้...."
"ก้อนหินทุกก้อนไม่เหมือนกัน ฟ้าทุกวันไม่ซ้ำกัน ชั้นก็คงไม่ซ้ำใคร ถ้าเธอมองลึกลงไป"
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 312
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 790
<b>CTC</b> CTC : 30
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ตั้งหัวข้อ by yamamoto takashi Sat Jun 19, 2010 6:16 pm

ขำมาก
yamamoto takashi
yamamoto takashi
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 46
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 45082
วันเกิด วันเกิด : 12/05/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านยามะ
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : new

ตั้งหัวข้อ by phutagram Sat Jun 19, 2010 7:45 pm

เคยดูหมดเเล้วเลยไม่ค่อยขำเท่าไหร่อะคับ

เเต่ตอนเเรกที่ดูก็ฮานะ
phutagram
phutagram
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 420
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 786
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 16/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 14/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Gram

ตั้งหัวข้อ by lovereborn Sun Jun 20, 2010 5:44 pm

พิมพ์ผิดจนไปอีกเรื่องเลย [You must be registered and logged in to see this image.]
lovereborn
lovereborn
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 106
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 246
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 23/01/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ......
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊บนับ

ขึ้นไปข้างบน