~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

"MotorStorm Apocalypse" แข่งรถบนภัยพิบัติแผ่นดินไหวลง PS3 ปีหน้า

2 posters

Go down

"MotorStorm Apocalypse" แข่งรถบนภัยพิบัติแผ่นดินไหวลง PS3 ปีหน้า Empty "MotorStorm Apocalypse" แข่งรถบนภัยพิบัติแผ่นดินไหวลง PS3 ปีหน้า

ตั้งหัวข้อ by swada-tsunayoshi-kun Sun Jun 13, 2010 10:23 am

[You must be registered and logged in to see this image.]
โซนี่ คอมพิวเตอร์ เอนเตอร์เทนเมนท์ อเมริกา ออกมาประกาศข่าวเกมแข่งรถแรลลี่ภาคใหม่ "MotorStorm Apocalypse" จะลงเครื่องเพลย์สเตชั่น 3 ในปีหน้า โดยฉากเกมจะเปลี่ยนเป็นเมืองที่เกิดภัยพิบัติแผ่นดิน ไหว

ซีรีส์รถแข่งแรลลี่ "MotorStorm" ในภาคก่อนๆ จะเป็นลักษณะของการขับรถแบบเวิลด์ทัวร์ไปในประเทศต่า งๆและมีฉากรอบๆเป็นสิ่งแวดล้อมปกติ แต่ในภาค Apocalypse จะแตกต่างออกเป็น เป็นซากปรักหักพังของมหานครที่ถูกทำลายจากเหตุการณ์แ ผ่นดินไหว ฉากของเกมจะสมมุติให้เป็นอ่าวซานฟรานซิสโก ไม่เพียงแต่ผู้เล่นจะต้องพบกับเส้นทางอันยากลำบากจาก แผ่นดินไหว แต่ผู้เล่นต้องพบกับอาฟเตอร์ช็อกที่จะสามารถเปลี่ยนพ ื้นผิวและเปลี่ยนเส้นทางได้แบบปัจจุบันทันด่วน

หน้าที่ในการพัฒนาจะเป็นของ Evolution Studios ที่ได้เพิ่มโหมดเนื้อเรื่องแบบซิงเกิลเพลเยอร์เข้าไป ใหม่ เปิดโอกาสให้ผู้เล่นสัมผัสประสบการณ์การขับรถและการเ ปิดเผยเรื่องราวที่เกิดขึ้น ผ่านการบรรยายจาก 3 ตัวละคร ซึ่งแต่ละตัวละครจะเป็นตัวแทนของระดับความยากในเกม ในเกมจะเพิ่มคลาสพาหนะขับขี่เข้ามาอีก 5 คลาส สามารถเล่นแบบแบ่งหน้าจอได้สูงสุด 4 คน และสามารถเล่นผ่านระบบออนไลน์ได้สูงสุด 16 คน นอกจากนั้นผู้เล่นจะสามารถสร้างพาหนะของตัวเองขึ้นมา และนำไปใช้ในเกมได้อีกด้วย

ข้อมูลและภาพประกอบจาก
gamespot.com
[You must be registered and logged in to see this image.]
รูปสุดท้ายข้างยังไงเนี่ย-*-
ผมอยากเล่นมากน่าหนุก
swada-tsunayoshi-kun
swada-tsunayoshi-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 275
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 13/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : {ฐานทัพวองโกเล่ใต้โรงรถห้างนามิโมริ}
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกว่า โบกี้ ละกัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

"MotorStorm Apocalypse" แข่งรถบนภัยพิบัติแผ่นดินไหวลง PS3 ปีหน้า Empty Re: "MotorStorm Apocalypse" แข่งรถบนภัยพิบัติแผ่นดินไหวลง PS3 ปีหน้า

ตั้งหัวข้อ by bozaja06 Sun Jun 13, 2010 3:55 pm

::เจิมคนแรก อิอิ::

อยากเล่นจัง แต่คงไม่ได้มีโอกาส
bozaja06
bozaja06
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 320
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 395
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 25/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ฆ่าคน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ??

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน