~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย)

B.O.Y BAS
~Seek_O.G.~
Faiz
Kikansha
8 posters

Go down

ทรงผมใครเจ๋งที่สุด ?

คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap24%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 24% 
[ 9 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap8%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 8% 
[ 3 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap61%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 61% 
[ 23 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap0%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap0%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
[ 0 ]
[ 0 ]
[ 0 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap3%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 3% 
[ 1 ]
คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_lcap4%คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Vote_rcap 4% 
[ 2 ]

คะแนนทั้งหมด : 38

คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Empty คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย)

ตั้งหัวข้อ by Kikansha Sat Jun 12, 2010 12:18 pm

หันไมค์มาที่ชาว CTC
คิดว่าทรงผมใคร เจ๋งที่สุึด ??

ขอเป็นตัวละครชายก่อน เพราะรู้สึกตัวละครหญิง ทรงผมมันไม่ค่อยพิสดารเท่าไหร่
คัดมา 10 คน เอาที่คิดว่ามันแปลก
โหวตกันเข้ามา ฮาๆ นะ
Kikansha
Kikansha
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 36
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 164
<b>CTC</b> CTC : 27
วันเกิด วันเกิด : 01/12/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักแห่งในศตววรษที่ 22
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : อ่านการ์ตูน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (เจ๊)คิ

http://www.dorazone.tk

ขึ้นไปข้างบน Go down

คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Empty Re: คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย)

ตั้งหัวข้อ by Faiz Sun Jun 13, 2010 6:18 pm

เราคิดว่าน่าจะเป็น"คิด"อ่านะ' w '
Faiz
Faiz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 13
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 43
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 18/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Death City
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/06/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ...
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Faiz[ฝ้าย]

คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย) Empty Re: คุณคิดว่าทรงผมใครเจ๋งที่สุดในโซลอีทเตอร์ (ชาย)

ตั้งหัวข้อ by ~Seek_O.G.~ Mon Jun 14, 2010 9:53 pm

โหวตให้คิดครับ

แถบ 3 สี เมพดี

555+
~Seek_O.G.~
~Seek_O.G.~
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 434
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1181
<b>CTC</b> CTC : 110
วันเกิด วันเกิด : 27/07/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : คนเทพๆเท่านั้นถึงรู้ 555+
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : สายลับ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ใครๆ ก็เรียกผมว่าSeek

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Mon Jun 14, 2010 11:03 pm

[เกิดอาการจิตใจมารครอบงำ]
จะโหวตใครดีล่ะเนี่ย ทรงผมแบล็ค สตาร์ก็หล่อ คิริคก็เท่ห์ คิชินก็เวิร์ค คิดก็สมมาตร[เกี่ยวไรฟร้ะเนี่ย= =']
โหวต คิด ล่ะกัน แถบสามสี เอ้ย สามแถบ= ,, =
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Tue Jun 15, 2010 5:38 pm

คิริคจ้า
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ตั้งหัวข้อ by kajiro24655 Sun Jun 20, 2010 1:12 pm

คงจะเปนคิดอ่านะครับ
kajiro24655
kajiro24655
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 50
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 62
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 12/04/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : 721 ไมตรีจิตต์ ป้อมปราบ กรุงเทพ 10100
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/05/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซี

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Sun Jun 20, 2010 1:52 pm

เฮียคิดพ่อข้าา5555
mukurosama_love
mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by goten1995 Fri Jun 25, 2010 8:53 am

ชอบคิดคุงอะ
goten1995
goten1995
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 7
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 8
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 15/10/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : 29/3
เข้าร่วม เข้าร่วม : 20/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : benz

ขึ้นไปข้างบน