~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!!

Lady G
mukurosama_love
NR_inw
_deena_
(_Miku_)
giftae
hiployzii
=XANXUS=
wowee
kamisho
oFilmMono
prikcub
ringo
SUpeR~GReeN
~~HiBird~~
DNGZ
LeePJ
Tsuna-kun
jamie1234
_YURI_
24 posters

Go down

รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!! Empty รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!!

ตั้งหัวข้อ by _YURI_ Wed Jun 09, 2010 6:45 pm

เฮ้ย!!~ ไม่อยากเชื่อว่าคลับเจ๊แกเปิดแล้ว = = รอเป็นชาติอ่ะ และดันโยนหน้าที่ทำบัตรมาให้ข้าอีก = =;;; ตูซวยแล้วงายTOT ไม่มีเวลาอ่ะเจ๊ T^T

หนูเข้าศรีธัญญามา จะเดือนหนึ่ง แล้วเนี่ย เดี๋ยวออกไปได้จะไปแก้แค้นอาจารย์ต่อ หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆ~~~

เปิดรับสมัครแค่ 5 วัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ~~~

รายละเอียด

ชื่อที่ใส่ในบัตร -
ชื่อเล่น -
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++)
_YURI_
_YURI_
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 304
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 754
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 12/02/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Paris
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเต้น
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Urenus เคราะห์น้อย - -*

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!! Empty Re: รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!!

ตั้งหัวข้อ by jamie1234 Wed Jun 09, 2010 6:49 pm

เย้ คนแรก!!!

ชื่อที่ใส่ในบัตร - JAMIE

ชื่อเล่น - แจม

ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++)

รอมานานแล้วค่ะ ชอบดูการ์ตูนเรื่องนี้ด้วย พอมีคนตั้งคลับก็รีบเข้ามาสมัครเลยค่ะ แล้วก็ชอบชิเอลมากๆ ขอเข้าคลับด้วยคนนะคะ
jamie1234
jamie1234
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 118
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 251
<b>CTC</b> CTC : 40
วันเกิด วันเกิด : 10/02/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : ในพัดลม(?)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jamie

รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!! Empty Re: รับสมัครสมาชิก BB (ใช่ไม่โทรศัพท์นะ =..=) !!!!

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Wed Jun 09, 2010 6:58 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Tsuna-kun
ชื่อเล่น - โย
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) ชอบดูการ์ตูนเรื่องนี้มากเลยค่า
Tsuna-kun
Tsuna-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 135
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 264
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 27
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by Tsuna-kun Wed Jun 09, 2010 6:59 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Tsuna-kun
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) ชอบดูการ์ตูนเรื่องนี้มากเลยค่า
Tsuna-kun
Tsuna-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 135
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 264
<b>CTC</b> CTC : 14
วันเกิด วันเกิด : 02/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โย

ตั้งหัวข้อ by LeePJ Wed Jun 09, 2010 7:20 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - LeePJ
ชื่อเล่น - pop
ทำไมถึงเข้าชมรม - รอมานานค่า คลับนี้ในที่สุดก็เปิดแล้ว ดีใจอีหลี เลยไม่อยากอยากพลาดที่จะอยู่ในคลับนี้ค่ะ อีกเหตุผลค่ะ ชอบเรื่อง คลั่งเรื่องนี้ค่า
ขอบคุณมากๆค่า~ ^^
LeePJ
LeePJ
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 103
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 148
<b>CTC</b> CTC : 6
วันเกิด วันเกิด : 02/08/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้หลังคาบ้านสึนะเช่นเคย
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : มาเฟียผู้เลื่องชื่อ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PoPซัง~*

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Wed Jun 09, 2010 7:41 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - DNG-Z-457
ชื่อเล่น - แนน
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) อ่า..เคยดูอยู่อ่ะคับ สนุกดี
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Wed Jun 09, 2010 8:02 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - ~HiBird~
คลั่ง BB สุดๆเลยค่ะ รอคลับเปิดมานานแล้ว ><
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by SUpeR~GReeN Wed Jun 09, 2010 8:06 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - SUpeR~GReeN

ชื่อเล่น -หวาน

ทำไมถึงเข้าชมรม -
เพราะชอบตัวละครในเรื่องแบบสุดๆ!!!! คลั่งสุดๆ

ในที่สุดคลับก็ถูกตั้ง
มีความสุข
^__________________^
SUpeR~GReeN
SUpeR~GReeN
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 120
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 224
<b>CTC</b> CTC : 16
วันเกิด วันเกิด : 17/02/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : namimori city
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน namimori
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Whan

ตั้งหัวข้อ by ringo Wed Jun 09, 2010 8:15 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - ringo[Ple]

ชื่อเล่น - เปิ้ล

ทำไมถึงเข้าชมรม - รักคุณพ่อบ้าน!!!
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by prikcub Wed Jun 09, 2010 8:40 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Prikcub
ชื่อเล่น - แพร
ทำไมถึงเข้าชมรม ชอบเซจังมากๆ*3*ค่ะ แล้วก็ชอบเรื่องนี้มากด้วย ^^
prikcub
prikcub
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 384
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 27396
<b>CTC</b> CTC : 66
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านการ์ตูน
อาชีพ อาชีพ : ผู้เฝ้ามอง
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โคโรเนโร่/แพร

http://my.dek-d.com/prikcub/

ตั้งหัวข้อ by oFilmMono Wed Jun 09, 2010 8:44 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Film
ชื่อเล่น -ฟิล์ม
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) ชอบอ่ะคับ ^^
oFilmMono
oFilmMono
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 70
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 110
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 24/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : 522/36
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/06/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟิล์ม

ตั้งหัวข้อ by kamisho Wed Jun 09, 2010 9:34 pm

ชื่อที่ใส่[size=12]ในบัตร - kamisho
ชื่อเล่น -kami
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) เพราะจิเอลเป็นสามีรองอันดับ3ของข้าพเจ้าจ้า 555555 - -+ ชอบความYของเรื่องนี้อย่างแรงอ่านแล้วจิ้นได้อีก 555กร๊ากกก
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by wowee Wed Jun 09, 2010 9:46 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร -wowee
ชื่อเล่น -อัญ
ชอบโซเซเจ้าค่ะ คลั่งเรื่องนี้สุดๆ รอเปิดคลับมานานแล้ว
wowee
wowee
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 830
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1444
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 10/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักที่
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อัญ

ตั้งหัวข้อ by =XANXUS= Thu Jun 10, 2010 12:50 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - =XANXUS=
ชื่อเล่น - ซัน
ทำไมถึงเข้าชมรม - ก็เพราะผมชอบอันเดอร์เทคเกอร์(โซเซ) แล้วก็ยังเซบาสเตียนกับจิเอล อ๊ากกกก
=XANXUS=
=XANXUS=
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 243
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 5611
<b>CTC</b> CTC : 149
วันเกิด วันเกิด : 10/10/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : Varia Quality/Italy
อาชีพ อาชีพ : มือขวาหน่วยวาเรีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๋าเถื่อน

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Thu Jun 10, 2010 6:22 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - hiployzii
ชื่อเล่น - PLOY
เลือดYมันแรงมากค่ะ อ่าน+ดูแล้วมันจิ้นโฮก ๆ (รอมานานจริงๆกับคลับนี้ T^T)
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

ตั้งหัวข้อ by giftae Thu Jun 10, 2010 8:12 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - giftae
ชื่อเล่น - กิ๊ฟท์ / เจ๊กิ๊ฟท์เองจร้า
ทำไมถึงเข้าชมรม - เพราะเจ้าของคลับสวย 55+
giftae
giftae
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 375
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 935
<b>CTC</b> CTC : 235
วันเกิด วันเกิด : 19/12/1985
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงเรียนนามิโมริ
Age Age : 38
อาชีพ อาชีพ : เลขากรรมการนักเรียนของท่านฮิบาริ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : GiFt

ตั้งหัวข้อ by (_Miku_) Fri Jun 11, 2010 8:59 am

ชื่อที่ใส่ในบัตร -[_Miku_]
ชื่อเล่น -มิคุ
ทำไมถึงเข้าชมรม สมัคคเพราะความชอบล้วนๆ
(_Miku_)
(_Miku_)
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 267
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 412
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 01/02/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านใครสักคน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 29/04/2010
Age Age : 32
อาชีพ อาชีพ : Host
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : มิคุ

ตั้งหัวข้อ by _deena_ Fri Jun 11, 2010 5:08 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร _deena_
ชื่อเล่น -ดีน่า
ทำไมถึงเข้าชมรม -เบื่อเกย์มามากและอยากได้คลัชายหญิงบ้าง(หวังว่าเหตุผลจะได้เรื่องนะ)
ทำบัตรให้ด้วยนะค่ะจะรอ^^
[You must be registered and logged in to see this image.]

แก้ไขล่าสุดโดย _deena_ เมื่อ Sat Jun 12, 2010 6:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
_deena_
_deena_
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 129
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 490
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 21/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เว็บนี้แหละ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 26/04/2010
อาชีพ อาชีพ : หลัก : ขโมยหัวใจ เสริม: กวนประสาท
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : *ดีน่า*

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Sat Jun 12, 2010 9:19 am

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Negative
ชื่อเล่น - Tete
ทำไมถึงเข้าชมรม - เซบัสเตียนเทพ เก่งค๊อด

แค่นี้ล่ะครับ ^^
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Sat Jun 12, 2010 11:15 am

ชื่อที่ใส่ในบัตร - mukurosama_love (ยาวไปตัดก็ได้น่ะค่ะ )
ชื่อเล่น - มินนี่
ทำไมถึงเข้าชมรม (ตอบกวน Teen มีเฮนะค่ะ ^^++++) จิเอลช่างซึนเหลือหลายยยยยย

เห็นหน้าแล้วชวนจิ้น เหอๆๆๆๆๆๆๆ-..-
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by Lady G Sun Jun 13, 2010 12:31 am

ชื่อที่ใส่ในบัตร - Lady G
ชื่อเล่น - G

=-=มาแบบโหดนะม๊ายู ก็ชอบบบมั่กมากกกแล้วก็รอมา สามชาติ เศษๆๆแล้วว><
Lady G
Lady G
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 611
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1605
<b>CTC</b> CTC : 94
วันเกิด วันเกิด : 21/02/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : หัวใจเจ้าชาย ~อุชิๆ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : เจ้าหญิง(ของเจ้าชาย)55+
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : จีจังกี้

ตั้งหัวข้อ by osonteenzao Sun Jun 13, 2010 5:47 pm

เปิดมาทีคนก็เยอะเลย คลับผมนี่คงไม่ค่อยมีคนรุจักเลย [You must be registered and logged in to see this image.]

osonteenzao
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 595
<b>CTC</b> CTC : 124
วันเกิด วันเกิด : 08/11/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : โรงพัก
อาชีพ อาชีพ : ยาม
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เบียร์-L.ก.ฮ

ตั้งหัวข้อ by *ผู้ที่รักรีบอร์น* Sun Jun 13, 2010 8:11 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร L....ผู้ที่รัก..... M
ชื่อเล่น วิวีก้า
ทำไมถึงเข้าชมรม เพราะเราชอบ เซบาสเตียน
*ผู้ที่รักรีบอร์น*
*ผู้ที่รักรีบอร์น*
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 104
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 191
<b>CTC</b> CTC : 5
วันเกิด วันเกิด : 25/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านตัวเอง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : วิวีก้า

ตั้งหัวข้อ by noynar_gokudera Thu Jun 17, 2010 7:01 pm

เรามาช้าจะทันไหมงะ ?

ชื่อที่ใส่ในบัตร - noynar_gokudera
ชื่อเล่น - น้อยหน่า
ทำไมถึงเข้าชมรม - รักอาลิซาเบ็ททท
noynar_gokudera
noynar_gokudera
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 445
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 655
<b>CTC</b> CTC : 20
วันเกิด วันเกิด : 06/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vogola Family
อาชีพ อาชีพ : มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า

http://www.noyhna300.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by morn13 Sat Jun 19, 2010 4:30 pm

ชื่อที่ใส่ในบัตร - _[MORN]_
ชื่อเล่น - ม่อน
รอคลับนี้มานานมากถึงมากที่สุดเลยเจ้าค่ะชอบเรื่องนี้มากๆชอบจิเฮลกับเซบัสเตียนมากกกกกกเรื่องนี้มันช่างจิ้นได้ใจมากๆเลย(ขอบอกว่ารอคลับนี้มานานจริงๆ)
morn13
morn13
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 195
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 570
<b>CTC</b> CTC : 26
วันเกิด วันเกิด : 15/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : นอกโลกเลยค่ะท่าน
อาชีพ อาชีพ : มือสังหารที่แสบ ซ่า บ้า รั่วไปวันๆ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~MoN~

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics