~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส!

5 posters

Go down

รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส! Empty รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส!

ตั้งหัวข้อ by admin Tue Jun 08, 2010 8:45 am

ท่านใดที่มีโฮสต์อยู่แล้วแต่จะทำเว็บบอร์ดเป็นของตัวเองแต่ทำไม่เป็น
เงื่อนไขครับ:ถ้าคุณจะให้ผมติดตั้งให้
คุณต้องติดแบนเนอร์ของ บอร์ด นี้ด้วยนะครับติดตรงไหนก็ได้
ติดที่ไม่มีคนเห็นก็ได้ แต่ขอให้ติดเป็นพอครับ

สิ่งที่ผมจะติดตั้งให้ :
1.ดิสคัส 7.2 ภาษาไทย โดย [You must be registered and logged in to see this link.]
2.ติดตั้ง ucenter home ภาษาไทย อังกฤษ

แล้วก็ปลั๊กอินที่จะลงให้

1.ปลั๊กอิน เติมเงิน ทรูมูฟ

2.ปลั๊กอิน สัตว์เลี้ยง
3.ปลั๊กอิน รับสมัครผู้ดูแล
4.ปลั๊กอิน ห้องแต่งตัว
5.ปลั๊กอิน โหวตให้กระทู้

อื่นๆที่จะลงให้
-ลงสกินให้อีก 3 สกิน
-ลงรูปประทับตรากระทู้ ให้อีก 70กว่า ตรา!!

เอาล่ะ ถ้าจะติดตั้งทั้งหมดนี้ ผมคิดในราคาแค่
บัตรทรู 150บ. 1ใบครับ

คุณจะต้องมี โฮสต์ ที่เช่านะครับ ห้ามใช้ โฮสต์ฟรี(ถ้าโฮสต์ฟรีผมไม่ติดตั้งให้ครับ)
แล้วก็ โดเมนจะต้องเป็นชื่อ .com/.org/.net/.in.th เท่านั้น (ถ้าอย่างอื่นที่ผมไม่ได้บอกผมจะไม่ติดตั้งให้ครับ)
ตัวอย่างเว็บบอร์ด ดิสคัส : [You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this image.]

หากท่านสนใจ ติดต่อ [You must be registered and logged in to see this link.]
admin
admin
admin
admin

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 61
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1175
<b>CTC</b> CTC : 816
วันเกิด วันเกิด : 19/08/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดๅวoัJคๅs
เข้าร่วม เข้าร่วม : 31/03/2010
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : uัf]ฆ่ๅ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Rome

http://cartoonclub.nstars.org

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส! Empty Re: รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส!

ตั้งหัวข้อ by kamisho Tue Jun 08, 2010 7:48 pm

- -

อ่านแล้วเกือบงง
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส! Empty Re: รับติดตั้งบอร์ด ดิสคัส!

ตั้งหัวข้อ by sawachi-yuki Tue Jun 15, 2010 4:44 pm

ใช้บอร์ดดิสคัสไม่เป็นอ่ะค่ะ
sawachi-yuki
sawachi-yuki
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 537
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2331
<b>CTC</b> CTC : 34
วันเกิด วันเกิด : 26/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola Family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์แห่งเมฆา
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : YUKIJUNG

http://cartoonclubth.forum-motion.net

ตั้งหัวข้อ by Devil_NeKo Mon Jun 21, 2010 9:56 am

น่าสน

แ่ต่ขอเก็บตังก่อง ^^
Devil_NeKo
Devil_NeKo
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 190
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 537
<b>CTC</b> CTC : 36
วันเกิด วันเกิด : 18/03/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : อิตาลี ( KHR Family )
Age Age : 33
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : น้อยหน่า [ The Little ] ♥

ตั้งหัวข้อ by teatea_lnw Fri Jun 25, 2010 1:46 pm

งงฉิบอะ...........5555555+ .
teatea_lnw
teatea_lnw
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 54
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 162
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 19/10/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : วOกโaเล่แฟมีรี่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 23/06/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : (◕‿◕✿)เต้คับ

ขึ้นไปข้างบน