~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ

2 posters

Go down

อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ Empty อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ

ตั้งหัวข้อ by lovereborn Sun Jun 06, 2010 7:00 pm

ตามหัวข้อเลยค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
lovereborn
lovereborn
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 106
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 246
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 23/01/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 28
อาชีพ อาชีพ : ......
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊บนับ

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ Empty Re: อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ

ตั้งหัวข้อ by lovereborn Sun Jun 06, 2010 9:20 pm

แบบว่าเพลงที่ได้ยินบ่อยๆกันอ่ะ
lovereborn
lovereborn
Level 2
Level 2

เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010

อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ Empty Re: อยากได้เพลงที่mikuร้องอ่ะ

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Mon Jun 07, 2010 7:27 pm

เฮ้อ หายากเหมือนกันนะเนี่ย เพลงมิคุ เอาเป็นว่า อยากโหลดอันไหน โหลดไปได้เลย=w='
(จิ้มที่ชื่อเพลงนะ)
เพลง last night,good night
[You must be registered and logged in to see this link.] อันนี้มิคุร้อง

[You must be registered and logged in to see this link.] อันนี้เวอร์ชั่นมิคุโอะร้อง(ชาย)

เพลง Romeo & cinderella
[You must be registered and logged in to see this link.]

เพลง world is mine
[You must be registered and logged in to see this link.]

Melt(เพลงนี้เพราะ ต้องโหลดให้ได้น้า)
[You must be registered and logged in to see this link.] มิคุร้อง

[You must be registered and logged in to see this link.] มิคุโอะร้อง

BLACK★ROCK SHOOTER (เป็นอนิเมะเรื่องนึง แต่เพลงเป็นเสียงมิคุร้อง)

เครดิต - [You must be registered and logged in to see this link.]
B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by lovereborn Mon Jun 07, 2010 8:25 pm

ขอบคุนค่า
+1ให้ไปเลยนะคะ
lovereborn
lovereborn
Level 2
Level 2

ขึ้นไปข้างบน