~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน

Go down

มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน Empty มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Thu Jun 03, 2010 6:06 pm

ตามหัวข้อจะเศร้า ซึ้ง อึ้ง ฮา แรง ได้หมดครับ

ผมขอเล่าก่อนนะครับ

สมัยประถมถูกเพื่อนแกล้งด้วยการอัดต_ดบ่อยๆ
เคยเดินเก๊กแล้วสะดุดล้ม
เคยเลี้ยงแมวมา 3 ครั้ง
ครั้งแรกชื่อมิกกี้ - หาย
ครั้งที่สองชื่อดราก้อน - หาย
ครั้งที่สามชื่อภู่ - แข็งตายเพราะหนาว
ผมเป็นคนที่เว่อร์ แรง ปากจัด ที่สุดในห้องแต่ก็เถียงผู้หญิงไม่เคยชนะซักครั้ง
ผมเคยตบเพื่อนผมร้องเลยแถมมันก็เป็นผู้ชายด้วยนะ
ผมเคยประกวดร้องเพลงตอน ป.6 เพลง 1 วินาที. . .ก็ช้าไป - ลิเดีย ลิบซิ้งแบบไม่อายเค้าเลย

แล้วคุณล่ะมีประสบการณ์ยังไง [You must be registered and logged in to see this image.]
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน Empty Re: มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Thu Jun 03, 2010 6:41 pm

ของเราก็มีหลายเรื่องเหมือนกัน [You must be registered and logged in to see this image.]

เริ่มเลยนะ

1.เราเคยตบกับเพื่อนต่อหน้าแม่ ตอน ป.3

2.เราเคยถีบน้อง(อันนี้ไม่ได้ตั้งใจนะ)หน้าเลยกระแทกกับกำแพงปากแตกเลย

3.เราเคยแกล้งเอา แปรงลบกระดานไปป้ายเสื้อเพื่อนผู้ชาย 2 คน ตอนที่ 2 คนนั้นวิ่งเล่นในห้อง แล้วบอกครูว่า เป็นอุบัติเหตุ อิอิ ร้ายมะ [You must be registered and logged in to see this image.]

4.เราเคยเอาหนังสือเรียนไปซ่อนที่ใต้พัดลมที่บ้าน แล้วลืมว่าเอาไปซ่อนไว้ไหน
กว่าจะคิดออกตั้งนาน พ่อ แม่ ช่วยหากันแทบผลิกบ้าน เหอๆ บาปนะเนี่ย

5.เราเคยแอบสลับ ลิควิด ของเรากับเพื่อน (มันเมือนกัน) แต่ของเพื่อนเรามันเหลือเยอะกว่า โหะๆๆ 1 เดือนผ่านไปเราถึงบอก 55+ หลังจากนั้นมามันก็ชอบแกล้ง เอา ของๆเราไปซ่อนตลอดเลย แต่ก็สนุกดี เหมือนเล่นตามหาของ (โรคจิตนะเนี่ย)

นึกไม่ออกแล้วละ แต่รู้สึกว่ายังมีอีกเยอะ [You must be registered and logged in to see this image.]

ชอบ กระทู้ แบบนี้มากเลยอะ

ขอบคุณมากนะค่ะที่ เอามาตั้ง

เยี่ยมสุดๆ

+1 ให้เลยค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน Empty Re: มาเล่าประสบการณ์ของคุณกัน

ตั้งหัวข้อ by ne-on Thu Jun 03, 2010 10:00 pm

...เคยตั้งสงครามปา "ลูกโป่งน้ำ" โดยสนามรบคือ "หน้าห้องปกครอง" -..- (กล้ามากกกก)
...เคยเป็นหนึ่งในตัวตั้งตัวตียุให้เพื่อนโดดเรียนวิชาภาษาอังกฤษยกห้อง !!!
...เคยขี่มอเตอร์ไซด์คว่ำกลางถนน แต่ยังนั่งเอ๋อ ไม่รู้ว่าตัวเองขาหัก - -'
...เคยทะเลาะกับ "หมา" เพราะมันดันมาแย่งไก่ย่างในมือ
...เคยซ่อนเงินไว้ 1000 บาท แต่หาไม่เจอแม้กระทั่งบัดเดี๋ยวนี้ T^T
...เคยไปสารภาพรักกับกระเทย แถมยังโดนปฏิเสธด้วยถ้อยคำที่ว่า "ตรูเกลียดชะนี" = ='

พอเหอะ - -' แค่นี้ก็อายละ 5555+
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Thu Jun 03, 2010 10:15 pm

1.ถูกแม่ด่า ว่าถีบน้องทำไม (ไอ้น้องมันนะแหละถีบผมต่างหากล่ะแม่T T)
2.เคยโดนรถเฉี่ยว 3 ครั้ง โดยที่เฉี่ยวแบบแรงๆ
3.เคยเล่นสงครามปะทะ ที่หน้าห้องปกครองและห้องธุรการ' w '
4.70%เพื่อนผู้ชายที่คบเป็นกระเทย(ผมไม่ได้ตั้งใจจะคบหรอก แต่มันมาขอคบเอง)20%เพื่อนผู้หญิง9%เพื่อนต่างโรงเรียน1%เพื่อนผู้ชาย(กล้าคบกระเทยได้ไงฟร้ะเรา- -)
5.เคยจีบเด็กอนุบาล2 =w='

และอีกร้อยๆเรื่อง(ที่)พิมพ์ไม่หมด- -

[You must be registered and logged in to see this image.]
Spoiler:

B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by cartoonclub Fri Jun 04, 2010 9:38 pm

ผมเหรอครับ
1.ผมเป็นคนที่เงียบที่สุดในโรงเรียนและคาดว่าน่าจะเป็นที่4ของประเทศ(ที่1-3คือ คนใบ้ คนตาย และเด็ก)
2.ผมคือคนที่จบป.6ได้ไม่กี่วันก็ทำให้คนในห้องจำผมไม่ได้
3.ผมเคยถูกเพื่อนด่ายันตระกูลต่อหน้าเพื่อนและผู้หญิง เหตุเพราะผมเงียบ
4.ผมเป็นคนที่เงียบ แต่เวลาโกรธจะไม่มีใครกล้ายุ้ง แต่เมื่อวันที่3/6/53 นี้ เพื่อนที่สนิทที่สุดของผม ดันมาหาเรื่องตอนโกรธ เลยพลั้งมือ สร้างบาดแผลบนร่างกายของเพื่อน จนเพื่อนร้องไห้ไปยกใหญ่ ซึ่งเป็นครั้งแรกในรอบ3ปีที่ได้ตีกับคนอื่น
5.ผมชอบวาดรูปอย่างแรง ตอนม.1 เคยวาดการ์ตูนถึง11 เล่มเป็นอย่างต่ำ
6.ทุกคนในห้องและในโรงเรียนต่างยกย่องว่าผมคือ สุดยอดนักวาด แต่....ผมกับไม่เคยไปแข่งที่ใหนเลย
7.ผมเคยมีผู้หญิงมาชอบพร้อมกันสูงสุดเกือบ3คน
8.แต่ผมกับสบัดรักพวกนั่นอย่างหน้าตาเฉย ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้รังเกียจ แต่ดันเก๊กจนลืมไปว่าผู้หญิงมัน... คิดว่าเราไม่สน
9.ผมมีผิวและทรวดทรงแขนขา คล้ายผู้หญิง(แต่ผมเป็นผู้ชายนะเออ)
10.เคยจีบเด็กอนุบาล2(เหมือนบาสเลย)

และยังมีอีกเยอะเลย แต่พอแค่นี้ก่อนครับ เมื่อยมือ

----------------------------------------------------

"ก้อนหิน"เล็กๆก่อนนี้มันดูไม่มีความหมาย
"ฟ้า"สีฟ้าก็เหมือนหาดูได้ง่ายดาย
"ดอกไม้สีขาว"ทั้งสวนก็ล้วนแต่ดูคล้าย
อย่างกับ"ชั้น"ที่เธอมองผ่านไป ไม่เคยรู้ดี"ไม่เคย"สะกิดใจ
แต่ถ้า"เธอ"คิดดูดีๆ ช่วยมองอีกซักที"
ก็จะเห็นว่ามี"อะไรซ่อนไว้...."
"ก้อนหินทุกก้อนไม่เหมือนกัน ฟ้าทุกวันไม่ซ้ำกัน ชั้นก็คงไม่ซ้ำใคร ถ้าเธอมองลึกลงไป"
cartoonclub
cartoonclub
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 312
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 790
<b>CTC</b> CTC : 30
วันเกิด วันเกิด : 28/12/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : วองโกเล่แฟมิลี่บนcartoonclub.nstar.org
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : ผู้บัญชาการหน่วยกองกำลังประชากรที่ดีcartoonclub
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไซโค

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Fri Jun 04, 2010 9:44 pm

เคยถีบจุดสำคัญน้อง เพราะ ผมสะดุ้ง ทำให้เกิดอาการจุก มันก็จะฆ่าผม ผมก็บอกว่าเป็นปฏิกิริยา "รีเฟลก"

เคยตัดหนวดแมวสุดรักสุดหวงของน้อง เพราะว่า หมั่นไส้

เคยชี้หน้าด่าเพื่อนต่อหน้าครู

เคยเตะแมว จนแมวตกคลอง (ไอ้ชั่ว)

มีแค่นี้ละมั้ง จำไม่ได้ - -

Spoiler:

Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by NR_inw Sat Jun 05, 2010 10:40 am

1.ต่อยเพื่อนฟันหัก (แม่มันเลยด่าเละ - -)

2.โดนผู้หญิงตบ (แสบเลย ไม่อยากทำกลับเดี๋ยวหาว่าหน้าตัวเมียอีก - -)

3.โดนป้าเตยต่อย ปวดฟันเลยทีเดียวเชียวล่ะ (ฝากไว้ก่อนนะป้า - -)

4.ต่อยเพื่อนต่อหน้าครู เยี่ยมยอดเลย (ครูบอกให้ค่อย - -)

5.โดนถีบจุดสำคัญโดยป้าบ้า (จุกโคด TT)

6.ป้าบ้าตัดหนวดแมวน้อยของโผ้ม โฮกก (ป้าจะมากเกินไปแล้ววว ก๊าสส)
NR_inw
NR_inw
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 647
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 905
<b>CTC</b> CTC : 64
วันเกิด วันเกิด : 12/12/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : CSI:NY
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นินจาในตำนาน&โฮคาเงะ
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Danny Messer :)

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Sat Jun 05, 2010 10:53 am

ผมเป็นนักวาดการ์ตูนของห้องแต่ขี้เกียจเว่อร์

ทุกเช้าตอนมาโรงเรียนะเป็นช่วงกิจกรรมลอกการบ้านกันยกห้อง
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Sat Jun 05, 2010 11:06 am

ประสบการณ์หรออือ....
ย้อนไปเมื่อตอนป2 มีเรื่องกะเพื่อนเข้าห้องผอ. ผอเข้าข้างม่า โฮ๊ะๆๆ

ตอนม.2เข้าห้องผอ. เพราะมีวีรกรรมเด็ดๆกันยกห้อง

ตอนม.2เช่นเคย เต้นเพลงจีดี้ดิด เป็นเป็นประจำห้องที่กลุ่มเพื่อนคิดมาอย่างฮา มากๆ

ตอนม.3 เด็กห้องคิงส่งเสียงไม่เหมาะสม เลยโดนออกไมค์ ไรอ่าห้องคิงเเมร่งก็เชี่ยๆเหมือนกันเเหละเห็นเเก้ตัวด้วยTT_TT
vongole-rings
vongole-rings
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sat Jun 05, 2010 11:09 am

ขอต่ออีกซะนิดนึง แบบว่า มันแทบร้องไห้(บ้าไปแล้ว)
6.ผมเคยโดนแก้งค์อันธพาลไล่ตี จนเกือบวิ่งไม่ทัน ถ้าไม่ได้ ไอ้คุโระกับฮะเก๋าหมาผมมาช่วยไว้ก่อนT T
7.(เรื่องเกิดเมื่อวานนี้เอง)เผอิญว่าหลังจากกลับโรงเรียน ผมไปคลีนิคกับแม่ แล้วพอจะกลับบ้าน สตาร์ทรถไม่ได้
แล้วแม่ก็หาว่า เอ็งจะงอแงอะไรว่ะไอ้บาส แม่พูดคำนี้ๆโดยที่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย จนผมจนผมแทบร้องไห้ แถมยุงตอม ยังพูดว่า ปล่อยให้เป็นไข้เลือดออกซะก็ดี
8.ผมชอบเล่นกับเพื่อนที่โรงเรียนมากกว่าเพื่อนๆที่นั่งในรถตู้ เพราะเพื่อนๆที่นั่งรถตู้ มันแทบโรคจิตทุกคน- 0 -
9.ผมเคยแอบหลงรักเพื่อนสนิทของผมเอง(ผู้หญิงนะ) แต่ผมเองก็ไม่เคยกล้าสารภาพรักหรอก จนกระทั่งโตขึ้น เธอก็มีแฟนไปซะแล้ว ฮือๆT T
10.ผมมีนิสัยเจ้าชู้นิดหน่อย (และก็พยายามระงับอารมณ์ชั่วๆแบบนี้)55(เกี่ยวมั้ยนี่)
11.เฮ้อ ในบรรดาพี่น้อง ผมเป็นคนรั่วที่สุดในบ้าน รองลงมาก็เจ๊เฟิร์น พี่โบ๊ท แล้วก็น้องสาวผมอีกคน=w=
12.เคยแข่งดึงเชือกกับคุโระกับฮะเก๋า ไอ้หมาแสบสองตัว แต่ผลการชนะ คนชนะ (แล้วหมาสองตัวทำไมแพ้คนได้ล่ะเนี่ย 55)สงสัยฟันจะหัก
13.ถึงผมจะเป็นคนรั่ว สนุกสนาน อารมณ์ดี แต่ผมก็มีความเศร้าลึกๆในใจ ที่บอกใครไม่ได้...
14.ผมเป็นคนติดแม่เอามากๆเลยครับ เพราะพ่อใจร้ายมากๆเลย(ผลั้วะ) ส่วนแม่ผมก็ใจดีครับ(แต่แอบโหด)
ผมได้นิสัยจากพ่อกับแม่ คือ โกรธง่าย หาย(ไม่)เร็ว(ได้มาจากพ่อ) งอแง ซึนเดเระ(ได้มาจากแม่)
ป.ล.ไอ้ซึนเดระเนี่ยไม่เกี่ยวเลยซะมะ-0-
15.รู้รึเปล่า ผมหน๊ะ เล่นฟุตบอลแล้วแพ้แทบทุกรอบเลย55(แล้วจะบอกทำไมฟร้ะ- -)
แต่ถ้าพอเตะจริงๆ เตะใส่หน้าเพื่อนจนเลือดไหลก็มี=w=
16.เฮ้อ ไม่เข้าใจจริงๆ ทำไมผมถึงได้เตี้ยขนาดนี้T T[145 Cm.]
17.โอ้ย ตั้งแต่เกิดมา ไม่เคยเห็นเพื่อนดีๆแบบนี้เลย มีแต่เสียงหัวเราะทั้งนั้น แต่พอแยกห้องไป ก็ได้ยินแต่เสียงเงียบๆ

Spoiler:

B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ขึ้นไปข้างบน