~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน

Go down

เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน Empty เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by bozaja06 Wed Jun 02, 2010 5:13 pm

เรื่องมีอยู่ว่าแมวเราอ่ะติดแล้ว เลยตั้งใจหาข้อมูลแล้วเจอในพันทิฟ

มี 2 เรื่อง ช่วยอ่านหน่อยนะ คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน

ของพันทิฟสีเขียวนะ

*** 3 ชั่วโมง กับ ชีวิตแมว 1 ตัว
วันนี้ขณะที่ผมขับรถเข้าไปดูงานข้างนอก สิ่งนี้ที่ผมเห็น
[You must be registered and logged in to see this image.]

น้องแมวสีดำ ท้องใหญ่มาก ยืนฉี่อยู่ ฉี่นานมาก แว็บแรกคือท้องหรือเปล่า

เห็นกระดูกสันหลังเป็นสันเลย
สงสัยลูกคงเยอะแย่งอาหารไปหมด ผมเลยเดินไปซื้อปีกไก่มาไม้นึงให้เค้า
พอเดินกลับมาเค้านอนอยู่ใต้ท้องรถที่จอดอยู่ใกล้ๆ รถผม ผมเขี่ยไปใกล้ๆ
เค้ามองแต่ไม่ดม ไม่สนใจ ผมเลยร้องทักเค้า “เหมี๊ยว” เค้าร้องตอบผม
ผมบอกเค้าว่ากินซะ เค้าไม่กิน ผมนั่งเชียร์เค้าอยู่สักพัก เค้าก็เดินมาหา
ผมลูบไปที่ท้อง ท้องลื่นมือไม่สะดุดหัวนมเลยสักนิด นึกใจหาย
มันไม่ใช่ท้องแน่ๆ
[You must be registered and logged in to see this image.]

ทั้งๆ ที่เราไม่รู้จักกันมาก่อน เค้าเดินมาหา

ท้องใหญ่ขนาดนี้อ่ะคับ

ในใจผมคิด ต้องทำอะไรสักอย่าง

"หาหมอ"

ถ่ายรูปก่อนจะได้ลงกระทู้ช่วยกัน ผ่าตัดใช้เงินเยอะแน่นอน

ขณะที่ผมถ่ายรูป คนแถวนั้นก็มา มียามคนนึง กับแม่บ้านที่ออฟฟิศติดกับที่จอดรถนั่นแหละคับ

ถามก็ได้ความว่า
สงสัยจะคลอดเห็นมาวนๆ เวียนๆ แถวนี้ 3 วันแล้ว เมื่อวานเอากล่องมาวาง
เค้าก็วิ่งนี้ไม่ยอมให้จับ เค้าถามว่าแล้วทำไมผมจับมันได้
ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ผมถามเค้าว่า ท้องมันป่องงี้นานหรือยัง
เค้าบอกว่านานแล้วนะ สักพักล่ะมัง เห็นมันอยู่แถวๆ หลังออฟฟิศ แต่ 3
วันมานี้มาวนๆ เวียนๆ อยู่แถวนี้เหมือนงุ่นง่านจะคลอดมั๊ง

ผมบอกว่าคงไม่หรอก ลูบไปไม่มีหัวนมเลย อาจจะเป็นมะเร็ง เนื้องอกหรือ อะไรสักอย่าง

ผมเลยเล่าเรื่องเว็บนี้ให้เค้าฟัง
(เค้าไม่รู้จัก) ก็เลยว่าจะพาไปหาหมอ ให้เค้าช่วยไปด้วย
เค้าบอกว่ารอเที่ยงก่อนได้ไม๊ เค้าต้องหาข้าวให้นายเค้าก่อน
(เค้าก็อยากไปด้วยนะ) ผมรอไม่ได้อ่ะ ท้องขนาดนี้รอไม่ได้แล้วล่ะ

ผมเลยถอยรถมาใกล้ๆ จับเค้าออกมาจากใต้ท้องรถ เอาไว้เบาะหลัง

ตอนนั่งในรถเค้าเงียบ ผมเลยทักเค้า "ยังอยู่ไม๊" "เด๋วหายแล้วนะ" "ไปหาหมอกัน เป็นแมวต้องอดทนนะ" เค้าร้องตอบ "เหมี๊ยว"

ขับรถไปคุยกับเค้าไป ความรู้สึกบอกไม่ถูก "ห่วง" "กลัวเค้าตาย"

คุยกันไป เค้าก็ร้องตอบตลอดติดไฟแดง ผมก็ถ่ายรูปมา เค้ามองหน้าผม หน้าเค้าไม่เหมือนแมวป่วยเลยสักนิด

เค้าอยู่ที่แถวๆ ซอยปรีดีพนมยงค์ 40

ผมพาเค้าไปร้านหมอตรงที่เคยพาลูกสาวไป ใกล้ๆ แยกสวนหลวง ชื่อไรจำไม่ได้คับ

หมอดูเพศ คลำท้อง
หมอบอกว่าต้องเอ็กซ์เรย์
ร้านเค้าไม่มี หมอแนะนำให้ไป รพสัตว์ สวนหลวง
ผมสอบถามเส้นทางก็เลยวานเจ้าหน้าที่เค้าจับ เพราะผมไม่สันทัดเรื่องแมว

ไปเราต้องไปกันต่อนะแมวเหมียว "อดทนหน่อยนะ" "รู้ว่าเราเจ็บ อดทน"

ระหว่างที่รอตรวจ
ด้วยภาระหน้าที่การงาน ผมเลยมัดจำเงินไว้ก้อนนึง
และก็โทสอบถามเรื่องค่าใช้จ่ายกับคุณรัตน์
(ไม่แน่ใจนะคับว่ารัตน์หรือลักษณ์) ให้เบอร์ติดต่อ

ไปล่ะ เด๋วมาใหม่ หน้างานอยู่ใกล้ๆ นี่เอง

สักพักหมอโทมา บอกว่า ต้องผ่าตัดด่วน ให้เข้ามาเซ็นต์ยินยอมก่อน และก็บอกค่าใช้จ่าย และก็ให้มามัดจำเพิ่ม

หมอบอกว่าไม่แน่ใจว่า ช่องท้องอักเสบ หรือมดลูกอักเสบ

หมอได้ดูดน้ำออกมาปรากฎว่าเป็นน้ำเหลือง (ภาพน่ากลัวหน่อยนะคับ)

ขับรถวนไปอีกรอบนึง

หมอให้ดูฟิล์มเอ็กซ์เรย์

เป็นแบบนี้นะคับ
คือ ไม่ท้องแน่นอน ลำไส้ถูกดันไปอยู่ติดกระดูกสันหลังด้านบน
ด้านหลังติดอวัยวะเพศมีก้อนอีกก้อนนึง ตรงช่องท้องมีก้อนมหึมาอยู่

ผมถามหาว่าเค้าอยู่ไหน อยากไปดู สงสารเค้าจับใจ

นี่คับ โดนใส่โทรโข่ง ผมถามหมอว่าต้องใส่ด้วยเหรอ หมอบอกว่ากลัวเค้ากัดเข็มน้ำเกลือ

เค้าดิ้นไปมา ไม่คุ้นเลยกับการใส่โทรโข่ง ผมสงสารเค้าหนักขึ้น

"ทนหน่อยนะ" ผมนึกในใจ

กลัวเค้าหมดแรง เห็นซี่โครงกระดูกสันหลังเค้าแล้ว บอกตรงๆ "กลัว"

นี่ป้ายหน้ากรงคับ

หมอบอกว่า ต้องให้น้ำเกลือปรับสภาพเค้าแป๊บนึง ค่อยผ่า

หมอบอกอีกว่า ผ่านี่เสี่ยงนะ เพราะเค้าโทรมมาก อาจตายได้

ผมบอกไหนๆ ก็ไหนๆ ผ่าเลยคับ (คิดในใจว่าไม่ผ่าก็ตายอยู่ดี ผ่าซะยังมีทางรอด)

หมอเอาเค้าออกมาอธิบายเรื่องอาการ ความเสี่ยงเรื่องผ่าตัด

ดูท้องสิคับ

น่ากลัวมาก

ตอนแรกคิดว่าจะพาไปพรุ่งนี้
แต่ผมกลัวว่าจะไม่ทัน เกิดพรุ่งนี้มาแล้วมันตาย
ผมคงเสียใจที่ไม่ได้ทำอะไรเลย ทั้งๆ ที่เห็นมันทรมานอยู่ต่อหน้าต่อตา
[You must be registered and logged in to see this link.]
[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

ด้วยภาระกิจ ต้องกลับไปดูหน้างานอีกครั้งนึง ผมฝากฝังหมอ ขอให้เค้าหายนะ

"อดทนนะ แมวเหมี๊ยว"

หมอจับเค้าเข้ากรง เค้าดิ้นจะเอาโทรโข่งออก ผมไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน ได้แต่เดินจากมา ฝากฝังหมออีกครั้ง

ถึงหน้างานได้แป๊บเดียว ผู้ช่วยหมอโทรมา

น้องเหมียวเสียแล้วนะคะ เด๋วคุยกับหมอนะคะ

น้องเหมียวเสียแล้วค่ะ
เมื่อกี้เอง เค้าคงเพลียมาก คงทนไม่ไหว
หมอจะขอผ่าดูนะคะว่าเค้าเป็นอะไรกันแน่ ผมให้ผ่าอุทิศให้เป็นวิทยาทาน
ชาติหน้าไม่ว่าเค้าจะเกิดมาเป็นอะไร ขอให้เค้าสุขภาพแข็งแรง

ผมไม่อยากจะคิดว่าภาพที่เห็นเค้าดิ้นจะเป็นภาพสุดท้ายที่เค้ายังมีชีวิตอยู่

ในใจคิดว่าถ้ารู้ว่าเค้าจะตาย ผมจะปล่อยให้เค้าตายอย่างสงบในที่ๆ เค้าเคยอยู่ดีหรือเปล่า จะดีกว่าให้เค้ามาดิ้นตายในกรงแบบนี้

ผมขับรถกลับไปที่รพ.อีกครั้ง
พร้อมกับภาพเค้าที่เดินมาหา ภาพหน้าตาเค้าที่ยังดูสดใสไม่เหมือนแมวป่วย
ภาพที่เค้านั่งมาในรถมองหน้าผม แล้วเราก็พูดคุยกันตลอดทาง

เข้าไปในร้าน ผู้ช่วยก็พาผมไปหาหมอ หมอกำลังผ่าเค้าอยู่

นี่คับผลของการ "ฉีดยาคุม" ผมคุยกับหมอเรื่องนี้ระหว่างที่เค้าผ่า

ตัวเค้าซีดแล้ว ตาค้างอ้าปาก

ชีวิตเรานี่ ไม่แน่นอนจริงๆ เมื่อกี้เค้ายังอยู่เลย ดูตอนนี้สิ

ดูรูปคับ สยองหน่อยนะคับ

น้ำเหลืองเต็มท้องเลย สรุปว่าเป็น "มดลูกอักเสบ" ที่ออกมานี่คือมดลูกคับ

หมอบอกว่าขนาดปกติเค้านี่เล็กมาก

ภาพสุดท้ายจริงๆ

ผมถามเค้าเรื่องศพว่าจะเอาไปไว้ไหน เค้าก็บอกว่าจะให้ฝังหรือให้ทิ้งก็ได้

ผมย้ำเค้าอีกครั้งว่า ฝังนี่ฝังจริงๆ นะ หมอรับปาก ผมถามเรื่องค่าใช้จ่าย "200"

ผมควักตังค์
ถามว่าใครจะไปฝัง ผู้ช่วยคนนั้นออกมา ผมยื่นเงินให้ "ฝังจริงๆ นะ"
เค้าบอกฝังแน่ (เค้ามีระบบไซโคกันเอง คือผู้ช่วยเค้าจะผลัดกันไป
ว่าครั้งนี้ใครจะฝัง ต้องไปฝังจริงๆ ไม่งั้นจะเป็นการเอาเปรียบกัน)

ขอให้เค้าไปสู่สุขคติ
ชาติหน้ามีจริง แล้วแต่บุญแต่กรรมของเค้าว่าจะไปเกิดเป็นอะไร
แต่ชาติหน้าไม่ว่าจะเกิดเป็นอะไรขอให้มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง
อย่าได้เป็นแบบนี้อีก

ผมรู้ว่ามัน "ทรมานแค่ไหน"

นี่แหละคับ ช่วงเวลา 3 ชั่วโมง ที่คงต้องจดจำไปอีกนาน

ทั้งนี้ก็ฝากทุกคน อย่าให้แมวที่บ้านมีสภาพแบบนี้นะ

เครดิต :
[You must be registered and logged in to see this link.]
bozaja06
bozaja06
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 320
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 395
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 25/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : ฆ่าคน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ??

ขึ้นไปข้างบน Go down

เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน Empty Re: เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by vongole-rings Wed Jun 02, 2010 5:29 pm

OXO

เกือบสุดท้าย เเทบสำลักข้าว

น่าสงสาร

อ่ะ เวรกรรมมันอ่ะนะ
vongole-rings
vongole-rings
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 297
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 431
<b>CTC</b> CTC : 38
วันเกิด วันเกิด : 29/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านของมุคุโร่
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 25
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์เเห่งสายหมอก
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◘กุ◘น◘(กุ○ริ)

เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน Empty Re: เจอในพันทิฟมา คนเลี้ยงแมวต้องอ่าน

ตั้งหัวข้อ by Hayato^^ Wed Jun 02, 2010 5:55 pm

น่าสงสารอ่ะ T^T

แมวบ้านผมก็ฉีดยาคุม (อ้าวเฮ้ย =[]=)

Spoiler:

Hayato^^
Hayato^^
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1092
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 21955
<b>CTC</b> CTC : 141
วันเกิด วันเกิด : 01/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : หลุมดำ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปราบเกรียน *: )
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : LeGend

ตั้งหัวข้อ by love-kyoya Wed Jun 02, 2010 6:00 pm

น่าสงสารมากๆเลยอะ
love-kyoya
love-kyoya
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 583
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 910
<b>CTC</b> CTC : 23
วันเกิด วันเกิด : 25/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/05/2010
อาชีพ อาชีพ : student
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : nam wan

ตั้งหัวข้อ by ringo Wed Jun 02, 2010 9:37 pm

ร้องไห้ไปแล้ว คิดถึงเเมวที่บ้าน
ringo
ringo
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 448
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 545
<b>CTC</b> CTC : 19
วันเกิด วันเกิด : 11/02/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใจกลางดวงอาทิตย์ - -"
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเชือด เชือดก่อนชิม(ไอบ้า)
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปิ้ล

ตั้งหัวข้อ by ne-on Wed Jun 02, 2010 10:24 pm

แมวข้าไม่เคยฉีดยาคุม - -

และไม่คิดจะฉีดให้มันด้วย
ne-on
ne-on
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 238
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 480
<b>CTC</b> CTC : 73
วันเกิด วันเกิด : 08/02/1991
ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : ยมฑูต
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Oo_ซ้อเน_oO

https://www.facebook.com/neonzieez

ตั้งหัวข้อ by AUGUZT Thu Jun 03, 2010 1:46 pm

โห น่าสงสารอ่ะ T^T
AUGUZT
AUGUZT
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 670
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1467
<b>CTC</b> CTC : 128
วันเกิด วันเกิด : 20/08/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านป๊ะป๋ากะมิหมี่ ;b
เข้าร่วม เข้าร่วม : 02/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักปั่นนิยาย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : AUGUZT , เรียกว่ากัสก็ได้ : )

ตั้งหัวข้อ by Akira_Kung Thu Jun 03, 2010 5:58 pm

สงสารน้องแมวครับ

ผมก็เคยเลี้ยงแมวแต่ทั้งหมดเป็นตัวผู้ทั้งนั้น
Akira_Kung
Akira_Kung
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 490
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 610
<b>CTC</b> CTC : 32
วันเกิด วันเกิด : 11/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านหลังหนึ่ง
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฺBright

ตั้งหัวข้อ by mukurosama_love Thu Jun 03, 2010 8:34 pm

สงสารอ่ะค่ะT ^ T ฮึกๆ โฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กด ctc ให้หนูหน่อยซี่~~~~~~~~~~~~~~~
mukurosama_love
mukurosama_love
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 963
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1847
<b>CTC</b> CTC : 135
วันเกิด วันเกิด : 09/06/1997
ที่อยู่ ที่อยู่ : vongola family
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : นักอ่านโด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : minnie ถ้าเรียก min จะดีมาก

http://cartoonclub.nstars.org/forum.htm

ตั้งหัวข้อ by kamisho Sat Jun 05, 2010 2:21 pm

ร้องไห้เลยอ่า TT[]TT

ที่บ้านเราตอนนี้มีเหลือแค่11ตัว

ทุกตัวเราทำหมันหมดเลยไม่เคยฉีดยาคุม

เพราะรู้อยุ่แล้วว่ามันจะต้องเป็นมดลูกอักเสบแน่นอน

ป.ล.ขอให้น้องเหมียวไปสู่สุคตินะ ขออย่าได้มาทนทุกข์ทรามานอย่างนี้อีกเลย...สาธุ
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by B.O.Y BAS Sat Jun 05, 2010 6:14 pm

น่าสงสารแมวอ่ะT^T

Spoiler:

B.O.Y BAS
B.O.Y BAS
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 562
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1773
<b>CTC</b> CTC : 211
วันเกิด วันเกิด : 13/10/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Railgun
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ต่อกันดั้ม- -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BAS[TER]=W='

ตั้งหัวข้อ by sunday Sat Jun 05, 2010 7:58 pm

สงสารอ้าY^Y

sunday
sunday
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 875
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2727
<b>CTC</b> CTC : 403
วันเกิด วันเกิด : 18/06/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : บนแผ่นดินไทย
อาชีพ อาชีพ : คนในแก๊งDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ซันเดย์

ตั้งหัวข้อ by ~~HiBird~~ Wed Jun 09, 2010 9:00 pm

น้ำตาคลอแล้วอ่ะ สงสารจัง ..
~~HiBird~~
~~HiBird~~
Lord Kidz
Lord Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1221
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2988
<b>CTC</b> CTC : 137
วันเกิด วันเกิด : 16/11/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้ดูแลฮิเบิร์ด
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ~โย~

ตั้งหัวข้อ by wowee Wed Jun 09, 2010 9:26 pm

สงสารจัง หมาบ้านเราฉีดยาคุม ต้องเลิกด่วน
wowee
wowee
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 830
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 1444
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 10/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : สักที่
อาชีพ อาชีพ : -
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อัญ

ตั้งหัวข้อ by lovereborn Mon Jun 14, 2010 8:22 pm

สงสารน้องเหมียวจังT-T
lovereborn
lovereborn
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 106
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 246
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 23/01/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 08/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ......
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุ๊บนับ

ตั้งหัวข้อ by HiMiZustory Wed Jun 16, 2010 3:05 pm

ง่ะ

แมวบ้านเราก็ฉีดนะ

ฉีดเข้าไปยังไงล่ะเนี่ย
HiMiZustory
HiMiZustory
Silver Kidz
Silver Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 430
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 487
<b>CTC</b> CTC : 9
วันเกิด วันเกิด : 14/07/1990
ที่อยู่ ที่อยู่ : LAMPANG
เข้าร่วม เข้าร่วม : 13/04/2010
Age Age : 30
อาชีพ อาชีพ : KILLER
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : MiwWiE

ตั้งหัวข้อ by DNGZ Wed Jun 16, 2010 8:21 pm

น่าสงสารน้องเหมียวT^T
DNGZ
DNGZ
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 322
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 580
<b>CTC</b> CTC : 28
วันเกิด วันเกิด : 22/05/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
อาชีพ อาชีพ : สมาชิกDNG
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : NAN

ขึ้นไปข้างบน