~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360

3 posters

Go down

Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360 Empty Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360

ตั้งหัวข้อ by swada-tsunayoshi-kun Mon May 31, 2010 5:33 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]
Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ภาคต่อของเกมจากการ์ตูนดังนินจาคาถานารุโตะ ที่ทำลงบนเครื่อง Xbox360 และ PS3 โดยนารุโตะเป็นการ์ตูนดังจึงทำให้มีการสร้างเป็นเกมห ลายภาคและหลายเครื่อง ทำให้ชื่อภาคของเกมนั้นจะตั้งต่างๆกันออกไป โดยซีรี่ยส์ Naruto: Ultimate Ninja นี้จะเป็นแนวต่อสู้และผจญภัย ซึ่งสร้างมาตั้งแต่สมัย PS2 แล้ว แต่ว่าตอนนั้นจะเป็นภาคสมัยเด็กๆ พอมาถึงภ่าคนารุโตะที่โตขึ้นแล้ว จะใช้คำว่า Naruto Shippuden แทน โดยมีคำว่า Shippuden เพิ่มมานั่นหมายถึงภาคตอนโตแล้วนั่นเอง ถ้าสังเกตแบบนี้ก็จะทำให้แยกชื่อของเกมนารุโตะได้ไม่ ยาก

ระบบการเล่น ใน Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 2 ก็จะเน้นไปที่แนวต่อสู้เช่นเดิม โดยจะสู้กันในฉากกว้างๆด้วยวิชานินจาของแต่ละตัวละคร ซึ่งตัวละครจะวิ่ง กระโดด สู้กันได้อิสระในฉากที่ใหญ่กว่าเกมต่อสู้อื่นๆ โดยตัวละครที่มีให้เลือกใช้ก็มีมากกว่า 40 ตัวจากการ์ตูนนารุโตะในภาคตอนโต และนอกจากโหมดต่อสู้แล้ว ยังสามารถเลือกเล่นในโหมดผจญภัยได้ด้วย โดยผู้เล่นจะเล่นเป็นารุโตะออกสำรวจและเดินเนื้อเรื่ องยังที่ต่างเหมือนใน การ์ตูน และต้องฝึกวิชาและสู้กับบอสตัวเบ้ง

และถ้าเบื่อกับการเล่นคนเดียวก็สามารถเข้าโหมดออนไลน ์ สู้กับเพื่อนๆ หรือเล่นผจญภัยไปกับเพื่อนๆเป็นทีมแทนก็ได้เช่นกัน
[You must be registered and logged in to see this image.]
ภาพใหม่จาก
[You must be registered and logged in to see this link.]
swada-tsunayoshi-kun
swada-tsunayoshi-kun
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 140
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 275
<b>CTC</b> CTC : 12
วันเกิด วันเกิด : 13/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : {ฐานทัพวองโกเล่ใต้โรงรถห้างนามิโมริ}
เข้าร่วม เข้าร่วม : 16/05/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เรียกว่า โบกี้ ละกัน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360 Empty Re: Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360

ตั้งหัวข้อ by hiployzii Mon May 31, 2010 5:58 pm

อยากเล่นอ๊า [You must be registered and logged in to see this image.]
hiployzii
hiployzii
Knight Kidz
Knight Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1074
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3192
<b>CTC</b> CTC : 138
วันเกิด วันเกิด : 01/09/1992
ที่อยู่ ที่อยู่ : แฟนทอมไฮฟ์
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 31
อาชีพ อาชีพ : ล้างจาน =_=
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : PLOY

Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360 Empty Re: Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 ของ PS3 และ X360

ตั้งหัวข้อ by bozaja06 Mon May 31, 2010 6:03 pm

ภาพงาม
bozaja06
bozaja06
Level 3
Level 3

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 320
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 395
<b>CTC</b> CTC : 18
วันเกิด วันเกิด : 25/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 27
อาชีพ อาชีพ : ฆ่าคน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ??

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics