~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~ - Page 2 Empty มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom on Fri May 28, 2010 6:48 pm

First topic message reminder :

ตอน นี่ กำ ลัง ติด ตาม เรือง รี บอร์น มาก ๆ เลย ละ อิ อิ

ขอ แนะ นำ ตัว คับ ป๋ม ชือ พร้อม นะ ฮะ ^ ^

ชอบ ทุก ๆ ตัว ละ คร หมด เลย ทั้ง ร้าย ทั้ง ดี

ติด ตาม เรือง นี่ ได้ ไม่ นาน เท่า ไร หลอก ครับ แต่ ว่า ผม กะ ติด ตาม ตลอด ครับ
ขอ ฝาก ตัว กัน ด้วย นะ ฮะ ^^ [You must be registered and logged in to see this image.]

แนะ นำ ตัว ตน ที่ แท้ จริง นะ ครับ ^^

ผม มี นาม ว่า : พ ร้ อ ม ค รั บ . . .

ผม มี นิ สัย : ดี น ะ ค รั บ ^^

ผม ชอบ อาหาร : ท ะ เ ล น่ า

ผม มี อา ชีพ : นั ก ร้ อ ง ฝึ ก หั ด น่ ะ ค รั บ

ผม ชอบ สี : น้ำ เงิน ครับ

ผม อยาก มี เพือน แยอะ ๆ อะ ครับ จะ ได้ ไม่ เหงา ง๊า

ผม ชอบ การ์ ตูน : รีบอร์น , นารูโตะ , ดิจิมอน ครับ มี แค่ นี่

ผม อายุ แค่ 15 ปี นะ ครับ ตอน นี่ อ่า

เรียนอยู่ : สว.2 ครับ

ระดับชั้น : ม.5 ครับ

ผม กลัว ที่ สุด คือ : กลัว มาก ๆ เลย ครับ กลัว เพศ เดียว กัน มา ทะลึง อาไร กับ ผม ครับ เกียด มาก ๆ

งานอดิเรก : อ่าน การ์ ตูน เล่น คอม ร้องเพลง (อัน นี่ อะ แน่ นอน)

คำพูดติดปาก : กด + หรือ เม้น ให้ ผม ด้วย น๊า ๆ ๆ ๆ

ชอบ เพลง : i'm yours ครับ

ชอบ ดู หนัง : น่า ร๊าก ไม่ โหด ครับ 5 5 5+

ความสามารถ : ร้องเพลง เก่ง ครับ

คติประจำใจ : ควร ทำ สิ่ง ที่ อยาก ทำ ให้ ดี ที่ สุด ถ้า เรา มั่ว แต่ รอ ความ จริง ใน ฝัน ก็ ไม่ เป็น จริง หลอก ครับ

ผม ชอบ ทุก คน ที่ เม้น ละ กด + ให้ น่ะ ครับ

ครอบ คุณ อย่าง สูง ครับ บะ บุย >,< ( อย่า ลืม เม้น แล้ว + ให้ กำ ลัง ใจ ผม ด้วย น่า [You must be registered and logged in to see this image.] )

แก้ไขล่าสุดโดย paulLyprom เมื่อ Fri May 28, 2010 10:09 pm, ทั้งหมด 7 ครั้ง
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 144
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 699
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 21/04/1994
ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นัn ร้oJ !!~
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

ขึ้นไปข้างบน Go down

มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~ - Page 2 Empty Re: มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom on Thu Jun 03, 2010 5:46 pm

อ่อ จ้า >,< แล้ว จู เลีย ชอบ การ์ ตูน แบบ ไหน อ่ะ ?

(หมาย ถึง แนว แบบ ไหน ?)

(ครอบ คุณ ที่ ทุก คน มา เป็น กำ ลัง ใจ ให้ ผม นะ ครับ >,< ที่ เม้ล ให้ อ๊า)
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

ที่อยู่ ที่อยู่ : ดาว อัJ คาs , ที่ ๆ อยู่ ใน หัว ใจ ใคร บ้าง คน !!~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 28/05/2010
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฮิ uๅ ริ , PaulLyProm , [พร้อมน๊า]

มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~ - Page 2 Empty Re: มา แนะ นำ ตัว ให้ ทุก คน ได้ รู้ จัก คราบ เข้า มา อ่าน ก่อน ครับ แก้ ไข แล้ว นะ !!~

ตั้งหัวข้อ by paht on Thu Jun 03, 2010 9:44 pm

ขยัน พิมกับเปลี่ยนสี สุดๆอ่ะ =O=
paht
paht
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 766
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 2232
<b>CTC</b> CTC : 46
วันเกิด วันเกิด : 12/03/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ฐานใหญ่ Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
Age Age : 24
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เปลี่ยนชื่อแล้ววว 555

ตั้งหัวข้อ by parinda on Fri Jun 04, 2010 6:07 pm

กรุณาอย่าโพส(เม้น)ติดกันนะคะ - -* ใช้ edit เอาค่ะ เดี๋ยวจะโดนแบนเอา

ยินดีต้อนรับค่ะ

[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.]

หลายคนอาจไม่รู้ว่า ผมเพศอะไร เห็น เดี๋ยวพูดครับ เดี๋ยวพูดค่ะ ไม่เคยจะเหมือนกันสักวัน - -* คำตอบคือ ผมเป็นไฮดร้าค่ะ - -

[You must be registered and logged in to see this link.]

ขอให้อ่านกันด้วยนะคะ เพื่อที่บอร์ดจะอยู่กับเราไปนานๆ
parinda
parinda
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 1255
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 3107
<b>CTC</b> CTC : 98
วันเกิด วันเกิด : 26/11/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : เตียงสึนะ(เฮ้ย)
เข้าร่วม เข้าร่วม : 03/04/2010
Age Age : 23
อาชีพ อาชีพ : บ้าน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ป๊อป

http://cartoonclub.nstars.org

ตั้งหัวข้อ by paulLyprom on Sun Jun 06, 2010 7:26 am

ขยัน แน่ นอน ครับ เพือ จะ ให้ อ่าน สบาย ตา ครับ 555+ !!~
paulLyprom
paulLyprom
Level 2
Level 2

ตั้งหัวข้อ by kamisho on Thu Jun 10, 2010 5:26 pm

はじめまして。

ดีจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

เราคามิ อายุ16เช่นกัน แต่เกิดก่อน555

แนะนำตัวละเอียด +1 ไปเลย

แล้วก็ยินดีต้อนรับจ้า
kamisho
kamisho
Gold Kidz
Gold Kidz

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 748
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 12432
<b>CTC</b> CTC : 104
วันเกิด วันเกิด : 09/09/1993
ที่อยู่ ที่อยู่ : 天国
เข้าร่วม เข้าร่วม : 04/04/2010
อาชีพ อาชีพ : assassino
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : คามิ

ตั้งหัวข้อ by ฺำBenTyZzz on Thu Jun 10, 2010 7:40 pm

อ่านสบายตามากค่ะ -0- 55
ฺำBenTyZzz
ฺำBenTyZzz
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 15
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 39
<b>CTC</b> CTC : 0
วันเกิด วันเกิด : 04/06/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : Home 0.o
เข้าร่วม เข้าร่วม : 10/06/2010
อาชีพ อาชีพ : Student : P
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Ben =']

ตั้งหัวข้อ by Yamamoto_vongola10 on Fri Jun 11, 2010 8:50 pm

ดีค่า ดีค่า

ชื่อซันค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่พร้อม =v=
Yamamoto_vongola10
Yamamoto_vongola10
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 134
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 492
<b>CTC</b> CTC : 21
วันเกิด วันเกิด : 08/07/1996
ที่อยู่ ที่อยู่ : ~ นามิโมริ ~
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
อาชีพ อาชีพ : ผู้พิทักษ์วองโกเล่
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : SonzA

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน