~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**

Join the forum, it's quick and easy

~::Welcome To CARTOONCLUB::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ

3 posters

:: CTC :: Yaoi_Land

Go down

มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ Empty มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ

ตั้งหัวข้อ by minzakung01 Sat May 22, 2010 1:01 pm

เรื่องมีอยู่ว่า

ตอนเช้าของทุกวัน
พวกสึนะ เดินไป ร.ร. ตามปกติ
เดินไป ตามทาง ร.ร. เดินไปเดินมา สึนะก็ บ่นขึ้นมาว่า

สึนะ : โอ้ย ! ! หิวข้าวจังเลย

โกคุเทระ : หิวข้าว ก็ ไปกินข้าวสิครับ รุ่นที่ 10

ยามาโมโตะ : นั้นสิ ไอ้ฉันเอง ก็ไม่ได้กินอะไรมาด้วย

สึนะ : แล้ว จะไป ร.ร. ทันหรอ

โกคุเทระ : ไม่ทันก็ไม่เป็น อะไรหรอก ครับ ถ้ายามมันไม่ให้ เข้า ผมจะ บอม ! ! มันเลยเป็น ยังไงครับ รุ่นที่ 10

ยามาโมโตะ : นายนี่มันจริงๆ เลยน้า โกคุเทระ ทำตัวเป็นเด็กๆ พกดอกไม้ไฟ ไปไหนมาไหนอยู่ได้

โกคุเทระ : หน่อยแนะ ! ! แกว่าไงนะ ไอ้บ้าเบสบอล หรือว่าแกจะเอาก่อน เลยไหม ! ! บอมแกทิ้ง ก่อนเลยเป็นไง

สึนะ : พอเถอะ ! ! ทั้ง 2 คน คนอื่น เข้ามองมากันหมดแล้วนะ

โกคุเทระ : ซะอุ่ย !! จริงด้วย ต้องขออภัยด้วยนะ ครับ รุ่นที่ 10

ยามาโมโตะ : นี่เราจะไปกินข้าวกันได้หรือ ยัง

สึนะ : ก็ไปกันเลย สิ ร้านข้าวอยู่ใกล้ ๆ

แล้วพวก สึนะก็เดินไปร้านข้าว พอเข้าไปข้างใน ก็ต้องตกใจเพราะเห็น คนกลุ่มหนึ่งกินข้าวกัน ซะ จานเรียงเป็น แถวๆๆ
สึนะ เลยบ่น ขึ้นบ่น ขึ้นมาว่า (คนหลุ่มนั้น ก็ คือพวก ลูฟี่หรือ กลุ่มโจรสลัด หมวก ฟางนั้นเอง)

สึนะ : อาหาร หมดแล้วมั่ง ดูโต๊ะ โน้นกินดิ จาน นี้ เต็ม ไปหมด เป็ฯ แถวๆๆ เลย

เจ้าของร้าน : ยังไม่หมด ครับ เชิญ นั่งโต๊ะ นี่ก่อนร้านเรา วัตถุดิบเยอะแยะ พอสำหรับ ทุกท่าน ครับ

พอ เจ้าของร้านพูดจบ พวกสึนะก็ ไปนั่งโต๊ะ แล้ว สั่งอาหารมา กินกัน
สักพัก โต๊ะที่ กินข้าวจานเรียงเป็นแถวๆ ก็ตะโกน พร้อมกันว่า โอ้ยๆๆ อิ่มจังเลย นานๆที่ จัได้อิ่ม ยังงี้ สักที

โกคุเทระ : เฮ้ย ! ! พวกนาย จะตะโกน กันทำไม มันหนวกหูนะเฟ้ย กลัวคนอื่นไม่รู้ไงว่าอิ่ม

แล้ว คนคนหนึ่งที่นั่ง อยู่ที่โต๊ะ ที่ตะโกน ออกมาก็ ลุกขึ้น แล้วเดินมาหาโกคุเทระ แล้วพูดว่า

: แกจะมีปัญหาอะไร มิทราบ พวกฉันไปตะโกน ใส่หัวแก หรือไง หะ ! !

โกคุเทระ : เฮ้ย ! ! พูดยังงี้มันหาเรื่องกันนี้หว่า ไปเจอันข้างนอกหน่อยเป็นไง

: ก็เอา สิ มาวัดกันเลยว่าใครจะแน่กว่าใคร

สึนะ : พอเถอะครับอย่าง มีเรื่องกันเลย ผมขอ

โกคุเทระ : ไม่เป็นอะไรหรอกครับ เดี๋ยวผมไปจัดการ แป๊ป เดียวก็ เสร็จ แล้ว

พูดจบทั้ง สองคนก็เดินออกไป เพื่อที่จะไป ฟัดกันข้างนอก ร้าน

แล้วทันใด นั้น รีบอร์นก็มา แล้ว พูดว่า

( ขอ แต่งต่อ นิดนึงนะ )

รีบอร์น : ยังงี้ก็มันสิ มี 7 คน พอดีเลย ยังงี้ ก็จัดการแข่งขันมันซะเลย

สึนะ : หา ! ! แกพูดอะไรของแกนี่รีบอร์น

ลูฟี่ : น่า สนุกดีนี่ ขอเล่นด้วยคน สิ

โซโล : แกนี่มันจริงๆ เลย ลูฟี่ เห้อ ! !

(แต่งต่อกันเลน ครับ )

[You must be registered and logged in to see this image.]

[You must be registered and logged in to see this link.]

แก้ไขล่าสุดโดย minzakung01 เมื่อ Fri May 28, 2010 11:59 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
minzakung01
minzakung01
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 23
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 63
<b>CTC</b> CTC : 2
วันเกิด วันเกิด : 27/03/1995
ที่อยู่ ที่อยู่ : ร.ร.นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 05/04/2010
Age Age : 29
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : RebornMin

http://sexycot01.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ Empty Re: มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ

ตั้งหัวข้อ by jane_kingkan Sat May 22, 2010 2:31 pm

รีบอร์น: มีเรื่องหนุกๆไม่บอกกันเลยนะ
สึนะ: ชั้นจะไปตรัสรู้เรอะว่าแกอยู่ไหน แล้วก็พวกนี้จะตีกับไม่ห้ามหน่อยหรอ
รีบอร์น: ก็แกเป็นบอส ก็ไปห้ามเองซิ
ปัง!!!!!!!!!!!!!~
สึนะ: ห้ามพวกตีกันแบบสู้ตาย
สึนะปล่อยหมัดไปทางฝ่ายตรงข้ามอย่างแรง
เปรี้ยง!!!!!!!!!!!!!!!
:หึ ของอย่างนั้นทำอะไรชั้นไม่ได้หรอก
สึนะ: เอ๋?
เกิดอะไรขึ้น ฝ่ายตรงข้าง
ยืดได้ (ว้าว)

ต่อหน่อย (บอกอย่างนี้คงรู้ซินะว่าใคร )[You must be registered and logged in to see this image.]
jane_kingkan
jane_kingkan
Level 2
Level 2

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 229
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 484
<b>CTC</b> CTC : 7
วันเกิด วันเกิด : 17/03/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : นามิโมริ
เข้าร่วม เข้าร่วม : 06/04/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่า
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : jane

มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ Empty Re: มาต่อ เรื่อง R vs O กันดีกว่าน๊ ครับ

ตั้งหัวข้อ by kyakuran Thu Jun 03, 2010 8:36 pm

หนุกดี^^
kyakuran
kyakuran
Level 1
Level 1

โพสต์แล้ว โพสต์แล้ว : 51
<b>เหรียญ</b> เหรียญ : 58
<b>CTC</b> CTC : 1
วันเกิด วันเกิด : 29/01/1998
ที่อยู่ ที่อยู่ : Vongola
เข้าร่วม เข้าร่วม : 12/05/2010
Age Age : 26
อาชีพ อาชีพ : นักเรียน/มาเฟีย
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ◄◄▐ -¯l¯♡∩-▐►►

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: CTC :: Yaoi_Land